รูป MARU EKKAMAI 2 - รูปที่ 1/18
รูป MARU EKKAMAI 2 - รูปที่ 2/18
รูป MARU EKKAMAI 2 - รูปที่ 3/18
รูป MARU EKKAMAI 2 - รูปที่ 4/18
รูป MARU EKKAMAI 2 - รูปที่ 5/18
คอนโดมิเนียม

MARU EKKAMAI 2

มารุ เอกมัย 2วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
126ยูนิตขาย
226ยูนิตเช่า

มารุ เอกมัย 2 MARU EKKAMAI 2 พัฒนาโดย บริษัท เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 32 ชั้น 333 ยูนิต MARU เอกมัย 2 ตั้งอยู่ติดถนนเอกมัย หรือซอยสุขุมวิท 63 ช่วงระหว่างซอยเอกมัย 2 และซอยเอกมัย 4 ทำเลใจกลางเอกมัย ย่านธุรกิจ ใกล้ชิดธรรมชาติ แต่ก็อยู่ใกล้กับแหล่งความเจริญและการสังสรรค์ โครงการออกแบบมาเพื่อให้อยู่ร่วมกับสัตว์เลี้ยงได้ -ใกล้ทางด่วนฉลองรัช, ทางด่วนเฉลิมมหานคร และทางด่วนศรีรัช -ใกล้ BTS เอกมัยเพียง 450 ม. -Major เอกมัย, Gateway เอกมัย, Donki Mall, J Avenue, The Commons, Emporium, EmQuatier -รพ.สุขุมวิท, รพ.สมิติเวช, รพ.กล้วยน้ำไท -Ekamai International school, ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 226 ห้อง และประกาศขาย 126 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

MARU EKKAMAI 2
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
333
2.7,5.5 เมตร
2020
75 บาท/ตร.ม.
1
32
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ logo

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์

39โครงการ
3495ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 182 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 448 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 231 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

ห่างออกไป 200 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 163 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 594 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 271 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 340 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 175 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 262 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 198 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,786 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,896 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 550 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,212 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,635 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,663 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,269 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,919 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,934 ประกาศ

รร.วิจิตรวิทยา

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,055 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,043 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,035 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,435 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,576 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,951 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,350 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,903 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,439 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,306 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,169 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,344 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,054 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,172 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,057 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,641 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 710 เมตร

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,901 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,922 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,509 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,703 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 40,970 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,292 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,680 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,100 ประกาศ

สวนเบญจสิริ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจสิริ

มีประกาศให้เช่า 30,677 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจสิริ

มีประกาศขาย 11,373 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,675 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,056 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,065 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,797 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,896 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,123 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,231 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,495 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,965 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,085 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,947 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,144 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,745 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,165 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,249 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29.00 - 35.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (226)

ดูประกาศทั้งหมด (226)
รูปภาพ เช่าคอนโด Maru Ekkamai 2/มารุ เอกมัย 2 (E6901002 ID Line : @condo101

เช่าคอนโด Maru Ekkamai 2/มารุ เอกมัย 2 (E6901002 ID Line : @condo101

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
60 ตร.ม.
฿68,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:02
รูปภาพ เช่าคอนโด maru ekkamai 2/มารุ เอกมัย 2 (E6901048) ID Line : @condo101

เช่าคอนโด maru ekkamai 2/มารุ เอกมัย 2 (E6901048) ID Line : @condo101

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
32 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:02
รูปภาพ เช่าคอนโด maru ekkamai/มารุ เอกมัย (E6902018) ID Line : @condo101

เช่าคอนโด maru ekkamai/มารุ เอกมัย (E6902018) ID Line : @condo101

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
55 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:02
รูปภาพ เช่าคอนโด maru ekkamai/มารุ เอกมัย (E6903012) ID Line : @condo101

เช่าคอนโด maru ekkamai/มารุ เอกมัย (E6903012) ID Line : @condo101

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
55 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:02
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2094275)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2094275)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
60 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1966467)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1966467)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
35 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2673216)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2673216)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
60 ตร.ม.
฿68,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1819621)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1819621)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
60.7 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2334229)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2334229)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
60 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1379193)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1379193)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
60 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1983553)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1983553)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
59 ตร.ม.
฿67,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2578471)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2578471)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
59 ตร.ม.
฿51,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1236858)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1236858)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
55 ตร.ม.
฿49,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2484688)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2484688)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
61 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2857670)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2857670)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
60 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1887145)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1887145)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
60 ตร.ม.
฿57,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด มารุ เอกมัย 2 อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ Big C เอกมัย

🎊 ให้เช่าคอนโด มารุ เอกมัย 2 อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ Big C เอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
30 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1456443)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1456443)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
30 ตร.ม.
฿24,200/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:19
รูปภาพ 1 Bed 1 Bath 30 SQ.M MARU Ekkamai 2

1 Bed 1 Bath 30 SQ.M MARU Ekkamai 2

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
30 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (126)

ดูประกาศทั้งหมด (126)
💰คุ้มลงทุน คอนโดดูเพล็กซ์ 1 ห้องนอน ชั้นสูง มารุ เอกมัย 2 ทำเลเอกมัย - U5926526PREMIUM

💰คุ้มลงทุน คอนโดดูเพล็กซ์ 1 ห้องนอน ชั้นสูง มารุ เอกมัย 2 ทำเลเอกมัย - U5926526

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
42.57 ตร.ม.
฿6,790,000
UPDATE !
(฿159,502 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:44
#S3979 ขายคอนโด Maru Ekkamai 2

#S3979 ขายคอนโด Maru Ekkamai 2

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
35.46 ตร.ม.
฿6,600,000
UPDATE !
(฿186,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ ขายคอนโด Maru Ekkamai2

คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ ขายคอนโด Maru Ekkamai2

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
55 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿163,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
Rare Unit ดูเพล็กซ์ เพดานสูง 5.5 เมตร ใจกลางเอกมัย | Maru Ekkamai 2 | เดินถึง BTS - U5592923

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
42.57 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿164,200 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2877508)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
60 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿158,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:45
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2919159)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
55 ตร.ม.
฿9,700,000
NEW !
(฿176,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:45
For sale Maru Ekkamai 2 ราคาพิเศษ ห้องตกแต่งสวยมาก Pet friendly - SW001661

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
55 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿200,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:16
For sale Maru Ekkamai 2 ราคาพิเศษ ห้องตกแต่งสวยมาก Pet friendly - SW001660

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
34 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿191,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:16
For sale Maru Ekkamai ราคาพิเศษ วิวสูง180 องศา ห้องตกแต่งสวย Pet friendly

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
35 ตร.ม.
฿6,850,000
UPDATE !
(฿195,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:16
 For sale Maru Ekkamai ราคาพิเศษ ห้องตกแต่งสวย Pet friendly - SW002610

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
55 ตร.ม.
฿9,700,000
UPDATE !
(฿176,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:16
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Layout ลงตัวที่สุด มารุ เอกมัย2 พร้อมโอน 🔥MD-26028500

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15-20
35 ตร.ม.
฿6,450,000
UPDATE !
(฿184,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ มารุ เอกมัย2 พร้อมโอน 🔥MD-26028775

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-15
29 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿162,069 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ มารุ เอกมัย2 พร้อมโอน 🔥MD-26086829

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15-20
35 ตร.ม.
฿6,450,000
UPDATE !
(฿184,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ มารุ เอกมัย2 MD-25084970

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
34 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿182,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
ขายคอนโด มารุ เอกมัย 2 อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C เอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
30 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿183,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:31
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2770367)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
29 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿162,069 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2831036)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
55 ตร.ม.
฿9,700,000
UPDATE !
(฿176,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ มารุ เอกมัย 2 5724448

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ มารุ เอกมัย 2 5724448

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
60 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿208,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ มารุ เอกมัย 2 1750990

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ มารุ เอกมัย 2 1750990

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
30 ตร.ม.
฿5,660,000
UPDATE !
(฿188,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง MARU EKKAMAI 2

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4182 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 4103 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai376 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 163 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 98 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix594 ประกาศ
ขาย Noble Remix271 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42340 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42175 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65198 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6534 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor165 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor63 ประกาศ