รูป Maxxi Prime Ratchada - Sutthisan - รูปที่ 1/36
รูป Maxxi Prime Ratchada - Sutthisan - รูปที่ 2/36
รูป Maxxi Prime Ratchada - Sutthisan - รูปที่ 3/36
รูป Maxxi Prime Ratchada - Sutthisan - รูปที่ 4/36
รูป Maxxi Prime Ratchada - Sutthisan - รูปที่ 5/36
คอนโดมิเนียม

Maxxi Prime Ratchada - Sutthisan

แม็กซี่ ไพร์ม รัชดา - สุทธิสารห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
9ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

สุดทุกการเดินทางยกระดับ ทุกไลฟ์สไตล์ใกล้รถไฟฟ้า MRT 450 ม. ถึง MRT สุทธิสารเชื่อมต่อสบายทั้ง MRT สายสีส้ม และสีเหลืองใจกลางแหล่งไลฟ์สไตล์ชั้นนำ 15 นาที ถึงเซนทรัลพระราม 9

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Maxxi Prime Ratchada - Sutthisan
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
218
2022
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

แอสเซทไวส์ logo

แอสเซทไวส์

71โครงการ
3169ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Centric Ratchada - Huai Khwang

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 167 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

Rhythm Ratchada

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 384 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 138 ประกาศ

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 196 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

Quinn Ratchada 17

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Quinn Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 222 ประกาศ

ขายคอนโด Quinn Ratchada 17

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Life Ratchadapisek

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 170 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 100 ประกาศ

The Seed Ratchada - Huay Kwang

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

The Kris Ratchada 17

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Kris Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด The Kris Ratchada 17

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Metro Sky Ratchada

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Metro Sky Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Sky Ratchada

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

IDEO Ratchada - Huaykwang

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Ratchada - Huaykwang

มีคอนโดให้เช่า 180 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Ratchada - Huaykwang

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

A Space Play Ratchada - Sutthisarn

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า A Space Play Ratchada - Sutthisarn

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด A Space Play Ratchada - Sutthisarn

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

MRT สุทธิสาร

ห่างออกไป 490 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สุทธิสาร

มีประกาศให้เช่า 2,767 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุทธิสาร

มีประกาศขาย 1,110 ประกาศ

MRT ห้วยขวาง

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 3,298 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ห้วยขวาง

มีประกาศขาย 1,151 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,226 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,764 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 3.2 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,831 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 4.6 กม.

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 4,946 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,179 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 9,061 ประกาศ

ประกาศขาย รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศขาย 3,858 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 3.5 กม.

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,116 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,720 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,807 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,930 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,821 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,024 ประกาศ

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 15,928 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,462 ประกาศ

อาคารเมืองไทยภัทร คอมเพล็กซ์

ห่างออกไป 530 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

เอสพลานาด รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 23,951 ประกาศ

ประกาศขาย เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 8,647 ประกาศ

ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

ห่างไป 2.8 กม.

ถนนอินทามระ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอินทามระ

มีประกาศให้เช่า 2,095 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอินทามระ

มีประกาศขาย 1,265 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,232 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,955 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,122 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,768 ประกาศ

กระทรวงวัฒนธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศให้เช่า 16,439 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศขาย 5,643 ประกาศ

รัชดาภิเษก 18

ห่างออกไป 650 เมตร

ประกาศให้เช่า รัชดาภิเษก 18

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รัชดาภิเษก 18

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ CO_RD01 Maxxi Prime Ratchada - Sutthisan (แม็กซี่ ไพร์ม รัชดา - สุทธิสาร) ห้องว่างให้เช่า Line: @cgestate

CO_RD01 Maxxi Prime Ratchada - Sutthisan (แม็กซี่ ไพร์ม รัชดา - สุทธิสาร) ห้องว่างให้เช่า Line: @cgestate

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:45

ประกาศขายในโครงการ (9)

🍃OwAtom091225🍃 🏢 คอนโด Maxxi Prime รัชดา - สุทธิสาร

🍃OwAtom091225🍃 🏢 คอนโด Maxxi Prime รัชดา - สุทธิสาร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.34 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿94,919 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:41
ขาย รหัส PP070 คอนโด Maxxi Prime รัชดา - สุทธิสาร

ขาย รหัส PP070 คอนโด Maxxi Prime รัชดา - สุทธิสาร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.34 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿91,390 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:28
🏢 ขายคอนโด : Maxxi Prime Ratchada - Sutthisan (แม็กซี่ ไพร์ม รัชดา - สุทธิสาร)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9854

🏢 ขายคอนโด : Maxxi Prime Ratchada - Sutthisan (แม็กซี่ ไพร์ม รัชดา - สุทธิสาร) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9854

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿91,379 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
#A124183 ✅ 29/12/68  ขายคอนโด Maxxi Prime Ratchada - Sutthisan 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124183 ✅ 29/12/68 ขายคอนโด Maxxi Prime Ratchada - Sutthisan 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.34 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿91,390 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
ขาย Maxxi Prime รัชดา - สุทธิสาร

ขาย Maxxi Prime รัชดา - สุทธิสาร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.34 ตร.ม.
฿2,550,000
NEW !
(฿89,979 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:34
DL25110342 ขายคอนโด แม็กซี่ ไพร์ม รัชดา - สุทธิสาร (Maxxi Prime Ratchada - Sutthisan) ใกล้ MRT สุทธิสาร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿91,379 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
แมกซ์ซี่ ไพรม์ รัชดา - สุทธิสาร 🌟PN-00007010🌟

แมกซ์ซี่ ไพรม์ รัชดา - สุทธิสาร 🌟PN-00007010🌟

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.34 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿93,507 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03
SC0451💛ขายโครงการ แม็กซี่ ไพร์ม รัชดา-สุทธิสาร 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.34 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿93,507 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
ขายคอนโด Maxxi Prime รัชดา-สุทธิสาร ชั้น 6 วิวสระว่ายน้ำ 28.07 ตร.ม ใกล้MRT สุทธิสารเพียง 450 ม. ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ตลาดห้วยขวาง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28.07 ตร.ม.
฿2,688,000
(฿95,761 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/07/2568 10:21

โครงการใกล้เคียง Maxxi Prime Ratchada - Sutthisan

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ratchada384 ประกาศ
ขาย Rhythm Ratchada138 ประกาศ
ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง
ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ควินน์ รัชดา 17
ควินน์ รัชดา 17

Quinn Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Quinn Ratchada 17222 ประกาศ
ขาย Quinn Ratchada 1774 ประกาศ
ไลฟ์ รัชดาภิเษก
ไลฟ์ รัชดาภิเษก

Life Ratchadapisek

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ratchadapisek170 ประกาศ
ขาย Life Ratchadapisek100 ประกาศ
เดอะ ซี้ด รัชดา - ห้วยขวาง
เดอะ ซี้ด รัชดา - ห้วยขวาง

The Seed Ratchada - Huay Kwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เดอะ คริส รัชดา 17

The Kris Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ขาย The Kris Ratchada 1732 ประกาศ
เมโทร สกาย รัชดา
เมโทร สกาย รัชดา

Metro Sky Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Metro Sky Ratchada27 ประกาศ
ขาย Metro Sky Ratchada23 ประกาศ