รูป Metro Luxe Rama 4 - รูปที่ 1/9
รูป Metro Luxe Rama 4 - รูปที่ 2/9
รูป Metro Luxe Rama 4 - รูปที่ 3/9
รูป Metro Luxe Rama 4 - รูปที่ 4/9
รูป Metro Luxe Rama 4 - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Metro Luxe Rama 4

เมโทร ลักซ์ พระราม 4คลองเตย กรุงเทพมหานคร4.7/5
43ยูนิตขาย
49ยูนิตเช่า

คอนโดหรู ตอบโจทย์นิยามการใช้ชีวิตที่น่าหลงใหล โดดเด่นด้วยรายละเอียดการออกแบบที่เป็นเอกลักษณ์ รื่นรมย์ในบรรยากาศผ่อนคลายเป็นธรรมชาติ ครบครันความสะดวกสบาย ติด ม.กรุงเทพกล้วยน้ำไท ใกล้รถไฟฟ้า BTS เอกมัย??และทางด่วน ใกล้ไลฟ์สไตล์สุดหรู ดิ เอมโพเรียม และ เกตเวย์ เอกมัย สู่ย่านทองหล่อ-เอกมัยเพียงไม่กี่นาที

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 49 ห้อง และประกาศขาย 43 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Metro Luxe Rama 4
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
478
2.4 เมตร
2015
45 บาท/ตร.ม.
3
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค logo

พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค

118โครงการ
3022ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 193 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

ห่างออกไป 450 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 429 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 233 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 386 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 347 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 181 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 204 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 201 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 126 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 44/1

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 44/1

มีคอนโดให้เช่า 406 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 44/1

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Noble Reveal

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Reveal

มีคอนโดให้เช่า 399 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Reveal

มีคอนโดขาย 182 ประกาศ

Zenith Place Sukhumvit 42

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Zenith Place Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Zenith Place Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

BTS เอกมัย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,540 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,714 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 17,185 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,413 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,370 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,336 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,439 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,468 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 360 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 48,007 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,736 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,983 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,331 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 2.8 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,259 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,219 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,438 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 17,055 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 23,100 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,742 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,867 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,377 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,628 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,515 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,256 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,244 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,709 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,432 ประกาศ

รพ.วิมุต-เทพธารินทร์ พระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.สุขุมวิท

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 24,727 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 9,178 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.5 - 23.5 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.7/5(3 รีวิวโครงการ)
Condominium For You

Condominium For You

23/07/2564

“เมโทร ลักซ์ เอกมัย-พระราม 4“ คอนโดจาก พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค ภายใต้คอนเซ็ปต์ A LUXURY CONDO FOR URBAN LIVING คอนโดหรู ตอบโจทย์นิยามการใช้ชีวิตที่น่าหลงใหล โดดเด่นด้วยรายละเอียดการออกแบบที่เป็นเอกลักษณ์ รื่นรมย์ในบรรยากาศผ่อนคลายเป็นธรรมชาติ ครบครันความสะดวกสบาย ติด ม.กรุงเทพกล้วยน้ำไท ใกล้รถไฟฟ้า BTS เอกมัย

(4)
Lisa Chinese

Lisa Chinese

08/02/2564

“A LUXURY CONDO FOR URBAN LIVING คอนโดหรู ตอบโจทย์นิยามการใช้ชีวิตที่น่าหลงใหล โดดเด่นด้วยรายละเอียดการออกแบบที่เป็นเอกลักษณ์ รื่นรมย์ในบรรยากาศผ่อนคลายเป็นธรรมชาติ ครบครันความสะดวกสบาย ติด ม.กรุงเทพกล้วยน้ำไท ใกล้รถไฟฟ้า BTS เอกมัย”

(5)
"หนุ่ม" (ไม่รับโคเอเจ้น) สนใจเช่า Line @noom8  (มี@ด้วย)

"หนุ่ม" (ไม่รับโคเอเจ้น) สนใจเช่า Line @noom8 (มี@ด้วย)

08/02/2564

คอนโดอยู่ใกล้มหาลัยกรุงเทพ หน้าโครงการมี 7-11 หาของกินสะดวก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (49)

ดูประกาศทั้งหมด (49)
รูปภาพ ให้เช่า Metro Luxe พระราม 4 ตึก B ชั้น 6 [ติดบันไดหนีไฟ] เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ [Line: @lifeland]

ให้เช่า Metro Luxe พระราม 4 ตึก B ชั้น 6 [ติดบันไดหนีไฟ] เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ [Line: @lifeland]

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 01:09
รูปภาพ เช่าคอนโด  เมโทร ลักซ์ พระราม 4 BTS-เอกมัย พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-156170 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เมโทร ลักซ์ พระราม 4 BTS-เอกมัย พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-156170 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32.82 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 18:20
รูปภาพ #A124133 ✅ 28/1/69  ให้เช่า Metro Luxe Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124133 ✅ 28/1/69 ให้เช่า Metro Luxe Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 30 SQ.M Metro Luxe Rama 4

1 Bedroom 1 Bathroom 30 SQ.M Metro Luxe Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:23
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เมโทรลักซ์ พระราม 4 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2539962)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เมโทรลักซ์ พระราม 4 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2539962)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34.57 ตร.ม.
฿3,450,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:09
รูปภาพ ให้เช่า 15,000 Metro luxe rama 4 ✅🏠

ให้เช่า 15,000 Metro luxe rama 4 ✅🏠

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:02
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เมโทรลักซ์ เอกมัย-พระราม 4 อาคาร C ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเทพธารินทร์

ให้เช่าคอนโด เมโทรลักซ์ เอกมัย-พระราม 4 อาคาร C ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเทพธารินทร์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เมโทรลักซ์ เอกมัย-พระราม 4 อาคาร C ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเทพธารินทร์

ให้เช่าคอนโด เมโทรลักซ์ เอกมัย-พระราม 4 อาคาร C ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเทพธารินทร์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45
รูปภาพ P-50954 — ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Rama 4 พระราม 4 ใกล้ BTS เอกมัย ชั้น 5 ห้องสตูดิโอ เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า 085-592-2897 Line: @easythaihome

P-50954 — ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Rama 4 พระราม 4 ใกล้ BTS เอกมัย ชั้น 5 ห้องสตูดิโอ เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า 085-592-2897 Line: @easythaihome

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:40
รูปภาพ #R3895 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Rama 4

#R3895 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
34 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R5385 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Rama 4

#R5385 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1716 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Rama 4

#Z1716 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S5716 ให้เช่า Metro Luxe Rama 4

#S5716 ให้เช่า Metro Luxe Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24.43 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4639💥 160269 🔥ให้เช่าคอนโด  Metro Luxe Rama 4

#Z4639💥 160269 🔥ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1066 ให้เช่า Metro Luxe Rama 4  เมโทรลักซ์ พระราม4  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น5 ขนาด24.43ตรม ตึกC

#S1066 ให้เช่า Metro Luxe Rama 4 เมโทรลักซ์ พระราม4 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น5 ขนาด24.43ตรม ตึกC

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24.43 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #P047  🔥ห้องสวย วิวสวน ราคาดี🔥 📢 คอนโด Metroluxe เอกมัย-พระราม 4

#P047 🔥ห้องสวย วิวสวน ราคาดี🔥 📢 คอนโด Metroluxe เอกมัย-พระราม 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z2228💥010968🔥ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Rama 4

#Z2228💥010968🔥ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z886 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Rama 4

#Z886 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34.5 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ ว่างให้เช่า เมโทรลักซ์ พระราม 4, มีหลายห้อง, แอดไลน์ตอบไว

ว่างให้เช่า เมโทรลักซ์ พระราม 4, มีหลายห้อง, แอดไลน์ตอบไว

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:16

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (43)

ดูประกาศทั้งหมด (43)
#A124134 ✅ 28/1/69  ขายคอนโด Metro Luxe Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124134 ✅ 28/1/69 ขายคอนโด Metro Luxe Rama 4 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
35 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿105,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#SC11650​​ 📌 ขาย | 🟦🟨เมโทร ลักซ์ พระราม 4​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
35 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿108,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
คอนโดมิเนียม 25.98 ตร.ม. เมโทร ลักซ์ พระราม 4 เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร 3.1M

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
25.98 ตร.ม.
฿3,105,000
UPDATE !
(฿119,515 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
ขายคอนโด เมโทรลักซ์ เอกมัย-พระราม 4 อาคาร C ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเทพธารินทร์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿101,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:30
34.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

34.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34.5 ตร.ม.
฿4,250,000
UPDATE !
(฿123,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขาย Metro Luxe Rama 4 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 28 ตารางเมตร

ขาย Metro Luxe Rama 4 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 28 ตารางเมตร

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿3,750,000
UPDATE !
(฿133,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
30.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

30.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿3,764,000
UPDATE !
(฿125,467 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

35.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿114,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
28.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

28.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
34.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

34.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34.5 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿95,652 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขายคอนโด เมโทรลักซ์ เอกมัย-พระราม 4 อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเทพธารินทร์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿95,926 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:30
P-40687 🏢ต้องการขายคอนโด เมโทรลักซ์ พระราม 4 Phra Khanong, Khlong Toei, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-2897

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
36 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:40
✨ ขายคอนโด Metroluxe พระราม 4 ห้อง Rare ตกแต่ง Built-in ทั้งห้อง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
48.82 ตร.ม.
฿6,350,000
UPDATE !
(฿130,070 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:08
🚩 ขายคอนโด เมโทรลักซ์ เอกมัย-พระราม 4 อาคาร C ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 25.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเทพธารินทร์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿2,650,000
NEW !
(฿106,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:00
🚩 ขายคอนโด เมโทรลักซ์ เอกมัย-พระราม 4 อาคาร C ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเทพธารินทร์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿99,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:00
A040048 Metro Luxe Rama 4

A040048 Metro Luxe Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34.5 ตร.ม.
฿3,390,000
UPDATE !
(฿98,261 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
🔺 ขายคอนโด เมโทรลักซ์ เอกมัย-พระราม 4 อาคาร C ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเทพธารินทร์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿99,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:01
🔺 ขายคอนโด เมโทรลักซ์ เอกมัย-พระราม 4 อาคาร C ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 25.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเทพธารินทร์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿2,650,000
NEW !
(฿106,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:01
📌 ขายคอนโด เมโทรลักซ์ เอกมัย-พระราม 4 อาคาร C ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเทพธารินทร์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿101,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Metro Luxe Rama 4

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4193 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 4109 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai386 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42347 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42181 ประกาศ
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65204 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6535 ประกาศ
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36201 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36126 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 44/1
ริทึ่ม สุขุมวิท 44/1

Rhythm Sukhumvit 44/1

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีวิล
โนเบิล รีวิล

Noble Reveal

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Reveal399 ประกาศ
ขาย Noble Reveal182 ประกาศ
ซีนิธ เพลส สุขุมวิท 42

Zenith Place Sukhumvit 42