รูป Metro Luxe Ratchada - รูปที่ 1/11
รูป Metro Luxe Ratchada - รูปที่ 2/11
รูป Metro Luxe Ratchada - รูปที่ 3/11
รูป Metro Luxe Ratchada - รูปที่ 4/11
รูป Metro Luxe Ratchada - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Metro Luxe Ratchada

เมโทร ลักซ์ รัชดาดินแดง กรุงเทพมหานคร0.0/5
42ยูนิตขาย
102ยูนิตเช่า

โดดเด่นด้วยรายละเอียดการออกแบบที่เป็นเอกลักษณ์ รื่นรมย์ในบรรยากาศผ่อนคลายเป็นธรรมชาติ ครบครันความสะดวกสบาย ใจกลาง CBD แห่งใหม่ ใกล้ MRT สุทธิสาร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 102 ห้อง และประกาศขาย 42 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Metro Luxe Ratchada

ชื่ออื่นๆ

  • Metro Luxe รัชดา
  • Metro Luxe Rachada
คอนโดมิเนียม
ดินแดง กรุงเทพมหานคร
535
2.40 เมตร
2017
45 บาท/ตร.ม.
4
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค logo

พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค

118โครงการ
2845ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Centric Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 156 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 107 ประกาศ

City Home Ratchada

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Ratchada

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 196 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Quinn Ratchada 17

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Quinn Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 224 ประกาศ

ขายคอนโด Quinn Ratchada 17

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

ห่างไป 3.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 41 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Life Ratchadapisek

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 161 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 99 ประกาศ

The Seed Ratchada - Huay Kwang

ห่างไป 3.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

The Kris Ratchada 17

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Kris Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด The Kris Ratchada 17

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Metro Sky Ratchada

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Metro Sky Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Sky Ratchada

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

IDEO Ratchada - Huaykwang

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Ratchada - Huaykwang

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Ratchada - Huaykwang

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

MRT สุทธิสาร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุทธิสาร

มีประกาศให้เช่า 2,665 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุทธิสาร

มีประกาศขาย 1,081 ประกาศ

MRT ห้วยขวาง

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 3,200 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ห้วยขวาง

มีประกาศขาย 1,144 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 31,501 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,640 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 2.5 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 2.1 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 49,850 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5.7 กม.

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 4,823 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,131 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 8,853 ประกาศ

ประกาศขาย รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศขาย 3,787 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 4.7 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,396 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,743 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 8,899 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,658 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.1 กม.

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,169 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,576 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,411 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 6,949 ประกาศ

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 15,612 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,393 ประกาศ

เขตดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดินแดง

มีประกาศให้เช่า 6,333 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดินแดง

มีประกาศขาย 2,620 ประกาศ

อาคารเมืองไทยภัทร คอมเพล็กซ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

ห่างไป 3.5 กม.

กรมส่งเสริมวัฒธรรม

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า กรมส่งเสริมวัฒธรรม

มีประกาศให้เช่า 16,339 ประกาศ

ประกาศขาย กรมส่งเสริมวัฒธรรม

มีประกาศขาย 5,710 ประกาศ

ถนนอินทามระ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอินทามระ

มีประกาศให้เช่า 2,025 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอินทามระ

มีประกาศขาย 1,233 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 25,550 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,613 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 15,809 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,877 ประกาศ

ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศให้เช่า 5,176 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศขาย 2,266 ประกาศ

อินทามระ 47

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า อินทามระ 47

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย อินทามระ 47

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.ทหารผ่านศึก

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศให้เช่า 25,867 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศขาย 9,016 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.90 - 48.90 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (102)

ดูประกาศทั้งหมด (102)
รูปภาพ #A12470 ✅ 27/9/68  ให้เช่า Metro Luxe Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12470 ✅ 27/9/68 ให้เช่า Metro Luxe Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124150 ✅ 1/5/69  ให้เช่า Metro Luxe Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124150 ✅ 1/5/69 ให้เช่า Metro Luxe Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ 🟪🟦🟩🟨🟧 ให้เช่า   (Metro Luxe Ratchada) เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ  🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

🟪🟦🟩🟨🟧 ให้เช่า (Metro Luxe Ratchada) เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ 🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 16:00
รูปภาพ 🎄˚ ༘ ♡ 🎅🏻⋆。🎁₊˚•🦌 ꒱🌷ให้เช่า Metro Luxe Ratchada *พร้อมอยู่ //ห้องมุม💗💗 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

🎄˚ ༘ ♡ 🎅🏻⋆。🎁₊˚•🦌 ꒱🌷ให้เช่า Metro Luxe Ratchada *พร้อมอยู่ //ห้องมุม💗💗 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 16:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เมโทร ลักซ์ รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2745825)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เมโทร ลักซ์ รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2745825)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
38 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เมโทร ลักซ์ รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2741089)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เมโทร ลักซ์ รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2741089)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
36 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เมโทร ลักซ์ รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2723603)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เมโทร ลักซ์ รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2723603)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
45 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เมโทร ลักซ์ รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2737478)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เมโทร ลักซ์ รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2737478)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เมโทร ลักซ์ รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2339126)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เมโทร ลักซ์ รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2339126)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
36 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เมโทร ลักซ์ รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2532315)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เมโทร ลักซ์ รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2532315)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
36 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เมโทร ลักซ์ รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2854124)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เมโทร ลักซ์ รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2854124)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ AS2038 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe รัชดา ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

AS2038 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe รัชดา ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
36 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:16
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เมโทรลักซ์ รัชดา อาคาร  ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ ตลาดเมืองไทยภัท

ให้เช่าคอนโด เมโทรลักซ์ รัชดา อาคาร ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ ตลาดเมืองไทยภัท

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:45
รูปภาพ G8615💛คอนโดให้เช่า เมโทรลักซ์ รัชดา 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8615💛คอนโดให้เช่า เมโทรลักซ์ รัชดา 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:40
รูปภาพ G8852💛คอนโดให้เช่า เมโทร ลักซ์ รัชดา  🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8852💛คอนโดให้เช่า เมโทร ลักซ์ รัชดา 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:30
รูปภาพ 1 Bed 1 Bath 36 SQ.M Metro Luxe Ratchada

1 Bed 1 Bath 36 SQ.M Metro Luxe Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:23
รูปภาพ 1 Bed 1 Bath 36 SQ.M Metro Luxe Ratchada

1 Bed 1 Bath 36 SQ.M Metro Luxe Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:23
รูปภาพ 🔥18K- 1นอน ห้องแต่งสวย วิวดี เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีๆในย่านรัชดา ใกล้ MRT สุทธิสาร @  Metro Luxe Ratchada

🔥18K- 1นอน ห้องแต่งสวย วิวดี เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีๆในย่านรัชดา ใกล้ MRT สุทธิสาร @ Metro Luxe Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
32 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:13
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เมโทร ลักซ์ รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2612218)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เมโทร ลักซ์ รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2612218)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (42)

ดูประกาศทั้งหมด (42)
ขายคอนโด เมโทรลักซ์ รัชดา อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28.46 ตรม ใกล้ ตลาดเมืองไทยภัท

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28.46 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿93,113 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:30
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เมโทร ลักซ์ รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2739665)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
37 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿127,027 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เมโทร ลักซ์ รัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2357742)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7th Floor
37 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿127,027 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
ขาย Metroluxe Ratchada 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 28 ตารางเมตร

ขาย Metroluxe Ratchada 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 28 ตารางเมตร

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿142,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 28 Sqm Metro Luxe Ratchada For Sale and Rent

1 Bed 28 Sqm Metro Luxe Ratchada For Sale and Rent

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿175,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 28 SQ.M  Metro Luxe Ratchada

1 Bed 1 Bath 28 SQ.M Metro Luxe Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿160,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 28.5 Sqm Condo For Sale

1 Bed 1 Bath 28.5 Sqm Condo For Sale

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.5 ตร.ม.
฿3,850,000
UPDATE !
(฿135,088 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เมโทรลักซ์ รัชดา 6164197

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เมโทรลักซ์ รัชดา 6164197

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿127,586 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
(18727) Metro Luxe Ratchada

(18727) Metro Luxe Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28.46 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿96,627 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
P-140463 ต้องการขายคอนโด เมโทร สกาย รัชดา Soi Inthamara 47, แขวงรัชดาภิเษก Din Daeng, Bangkok

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿81,481 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:10
DL25090045 ขาย คอนโดมิเนี่ยม เมโทร ลักซ์ รัชดา (METRO LUXE RATCHADA) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿3,650,000
UPDATE !
(฿125,862 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
เข้าของขายเอง 2.89M ขายคอนโด Metroluxe รัชดา ห้องสวย ทำเลดี ใกล้ MRT

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.36 ตร.ม.
฿2,890,000
NEW !
(฿101,904 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:09
ขาย เมโทร ลักซ์ รัชดา เลขที่ 457/123 (ห้องใหม่)

ขาย เมโทร ลักซ์ รัชดา เลขที่ 457/123 (ห้องใหม่)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿103,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:01
ขาย เมโทร ลักซ์ รัชดา เลขที่ 455/112 (A705)

ขาย เมโทร ลักซ์ รัชดา เลขที่ 455/112 (A705)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿2,980,000
UPDATE !
(฿106,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:01
ขาย เมโทร ลักซ์ รัชดา **ห้องใหม่** 457/61

ขาย เมโทร ลักซ์ รัชดา **ห้องใหม่** 457/61

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.58 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿99,720 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:01
ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า เมโทรลักซ์ รัชดา 36 ตรม. 1นอน 1 น้ำ ห้องริมสุด ใกล้ MRT สุทธิสาร และ ห้วยขวาง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿114,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:02
 🔥2.65 MB 1นอน ห้องแต่งครบคอนโด Low Rise พร้อมอยู่ ทำเลดีในย่านรัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง  @ Metro Luxe Ratchada

🔥2.65 MB 1นอน ห้องแต่งครบคอนโด Low Rise พร้อมอยู่ ทำเลดีในย่านรัชดา ใกล้ MRT ห้วยขวาง @ Metro Luxe Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
28.36 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿93,441 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:22
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ห้องอยู่ทิศใต้, วิวเมือง,🔥 Code C20250900024..........Metro Luxe Ratchada, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-15
28.58 ตร.ม.
฿3,550,000
UPDATE !
(฿124,213 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:58
ขายคอนโด Metro Luxe Ratchada ใกล้ MRT สุทธิสาร | 1 ห้องนอน 28.46 ตร.ม. ชั้น 4 | Low Rise สไตล์รีสอร์ท

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.46 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿115,601 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:23

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า City Home Ratchada38 ประกาศ
ขาย City Home Ratchada6 ประกาศ
ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง
ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ควินน์ รัชดา 17
ควินน์ รัชดา 17

Quinn Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Quinn Ratchada 17224 ประกาศ
ขาย Quinn Ratchada 1773 ประกาศ
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ รัชดาภิเษก
ไลฟ์ รัชดาภิเษก

Life Ratchadapisek

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ratchadapisek161 ประกาศ
ขาย Life Ratchadapisek99 ประกาศ
เดอะ ซี้ด รัชดา - ห้วยขวาง
เดอะ ซี้ด รัชดา - ห้วยขวาง

The Seed Ratchada - Huay Kwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เดอะ คริส รัชดา 17

The Kris Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ขาย The Kris Ratchada 1730 ประกาศ
เมโทร สกาย รัชดา
เมโทร สกาย รัชดา

Metro Sky Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Metro Sky Ratchada24 ประกาศ
ขาย Metro Sky Ratchada24 ประกาศ