รูป My Condo Ladprao 27 - รูปที่ 1/5
รูป My Condo Ladprao 27 - รูปที่ 2/5
รูป My Condo Ladprao 27 - รูปที่ 3/5
รูป My Condo Ladprao 27 - รูปที่ 4/5
รูป My Condo Ladprao 27 - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

My Condo Ladprao 27

มาย คอนโด ลาดพร้าว 27จตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
9ยูนิตขาย
9ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 9 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

My Condo Ladprao 27
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
378
- เมตร
2009
22 บาท/ตร.ม.
2
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Chapter One Midtown Ladprao 24

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Rhythm Ratchada

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 392 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 138 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 282 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 95 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Life @ Ratchada

ห่างออกไป 830 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

The Issara Ladprao

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Issara Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 84 ประกาศ

ขายคอนโด The Issara Ladprao

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

IDEO Ladprao 5

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Ladprao 5

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Ladprao 5

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

The Privacy Ladprao - Sena

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Privacy Ladprao - Sena

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Ladprao - Sena

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Regent Home 12 Latphrao 41

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 12 Latphrao 41

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 12 Latphrao 41

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

MRT ลาดพร้าว

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,446 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,095 ประกาศ

MRT รัชดา

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า MRT รัชดา

มีประกาศให้เช่า 1,579 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดา

มีประกาศขาย 745 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,651 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,260 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 2.9 กม.

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 5,156 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,327 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 3.4 กม.

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,211 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,494 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,503 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,191 ประกาศ

ม.เซนต์จอห์น

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เซนต์จอห์น

มีประกาศให้เช่า 7,648 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เซนต์จอห์น

มีประกาศขาย 2,362 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,719 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,477 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,215 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 4.1 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,173 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,870 ประกาศ

ลาดพร้าวตอนกลาง โชคชัย 4 ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เกษตร

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,987 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,937 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 8,301 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,455 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 3.6 กม.

ถนนลาดพร้าววังหิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศให้เช่า 855 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศขาย 633 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,084 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 4,027 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,145 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 10,205 ประกาศ

รพ.เปาโล โชคชัย 4

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศให้เช่า 614 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศขาย 515 ประกาศ

Facility 1
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (9)

รูปภาพ ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด ลาดพร้าว 27 อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด ลาดพร้าว 27 อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:45
รูปภาพ DL26050509 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด ลาดพร้าว 27 (My Condo Ladprao 27) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26050509 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด ลาดพร้าว 27 (My Condo Ladprao 27) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32.5 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด ลาดพร้าว 27 อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ลาดพร้าว

🎊 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด ลาดพร้าว 27 อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ ให้เช่า มาย คอนโด ลาดพร้าว 27 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า มาย คอนโด ลาดพร้าว 27 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:32
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด ลาดพร้าว 27 อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ลาดพร้าว

🔺 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด ลาดพร้าว 27 อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด ลาดพร้าว 27 อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ลาดพร้าว

🎉 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด ลาดพร้าว 27 อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด ลาดพร้าว 27 อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ลาดพร้าว

📌 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด ลาดพร้าว 27 อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด ลาดพร้าว 27 อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ลาดพร้าว

🚩 ให้เช่าคอนโด มาย คอนโด ลาดพร้าว 27 อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:30

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:38

ประกาศขายในโครงการ (9)

ใกล้ MRT ลาดพร้าว ใกล้ BTS ภาวนา 1725214

ใกล้ MRT ลาดพร้าว ใกล้ BTS ภาวนา 1725214

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
51 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿62,745 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
A034005 My Condo Ladprao 27

A034005 My Condo Ladprao 27

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A034235 My Condo Ladprao 27

A034235 My Condo Ladprao 27

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿67,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A033283 My Condo Ladprao 27

A033283 My Condo Ladprao 27

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿58,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A033942 My Condo Ladprao 27

A033942 My Condo Ladprao 27

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿52,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
ขาย มาย คอนโด (ลาดพร้าว27) 8/322

ขาย มาย คอนโด (ลาดพร้าว27) 8/322

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
25.33 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿65,140 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:01
R122 ขายคอนโด ✨ My Condo Ladprao 27 ✨ ใกล้ MRT ลาดพร้าว เพียง 1.59 ล้านบาท 💥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
25.34 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿62,747 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:46

โครงการใกล้เคียง My Condo Ladprao 27

แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ริธึ่ม รัชดา
ริธึ่ม รัชดา

Rhythm Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ratchada392 ประกาศ
ขาย Rhythm Ratchada138 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1895 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1826 ประกาศ
ไลฟ์ แอท รัชดา
ไลฟ์ แอท รัชดา

Life @ Ratchada

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ratchada50 ประกาศ
ขาย Life @ Ratchada34 ประกาศ
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว

The Issara Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Issara Ladprao84 ประกาศ
ขาย The Issara Ladprao55 ประกาศ
ไอดีโอ ลาดพร้าว 5
ไอดีโอ ลาดพร้าว 5

IDEO Ladprao 5

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Ladprao 554 ประกาศ
ขาย IDEO Ladprao 533 ประกาศ
เดอะ ไพรเวซี่ ลาดพร้าว - เสนา
เดอะ ไพรเวซี่ ลาดพร้าว - เสนา

The Privacy Ladprao - Sena

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 12 ลาดพร้าว 41
รีเจ้นท์ โฮม 12 ลาดพร้าว 41

Regent Home 12 Latphrao 41