รูป Niche id Phetkasem - Bang Khae - รูปที่ 1/14
รูป Niche id Phetkasem - Bang Khae - รูปที่ 2/14
รูป Niche id Phetkasem - Bang Khae - รูปที่ 3/14
รูป Niche id Phetkasem - Bang Khae - รูปที่ 4/14
รูป Niche id Phetkasem - Bang Khae - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Niche id Phetkasem - Bang Khae

นิช ไอดี เพชรเกษม - บางแคบางแค กรุงเทพมหานคร3.5/5
13ยูนิตขาย
32ยูนิตเช่า

นิช ไอดี เพชรเกษม - บางแค Niche id Phetkasem - Bang Khae พัฒนาโดย บริษัท เสนาดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 2 อาคาร 8 ชั้น 420 ยูนิต นิช ไอดี เพชรเกษม-บางแค คอนโดใกล้รถไฟฟ้า MRT ,ใกล้รถไฟฟ้า BTS ติดท่าเรือนิชไอดี ติดถนนเทอดไท แขวงบางแคเหนือ เขตบางแค โครงการอยู่บริเวณปากซอยถนนเทอดไท ใกล้สามแยกพัฒนาการ สามารถเข้าถึงหลักๆได้จาก 2 เส้นทาง คือ จากถนนเทอดไท ถนนบางแค พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน -ใกล้รถไฟฟ้า MRT บางแค ,ใกล้รถไฟฟ้า BTS บางหว้า Interchange -ใกล้เดอะมอลล์ บางแค, ซีคอน บางแค -ใกล้รพ.เพชรเกษม 2 และ รพ.พญาไท 3

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 32 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

บางแค กรุงเทพมหานคร
420
2.55 เมตร
2018
41.00 บาท/ตร.ม.
2
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

เสนา logo

เสนา

132โครงการ
3240ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Bangkae

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Bangkae

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Bangkae

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Lumpini Condo Town Bangkhae

ห่างออกไป 550 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Bangkhae

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bangkhae

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

The Mona Vale Phetkasem 39

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Mona Vale Phetkasem 39

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด The Mona Vale Phetkasem 39

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

iCondo Phetkasem 39

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า iCondo Phetkasem 39

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด iCondo Phetkasem 39

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Prodigy MRT Bangkhae

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Prodigy MRT Bangkhae

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด Prodigy MRT Bangkhae

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

The Viva Condo Petchkasem 68

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Viva Condo Petchkasem 68

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด The Viva Condo Petchkasem 68

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

The Oscar Phetkasem 58

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Oscar Phetkasem 58

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด The Oscar Phetkasem 58

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Bangkok Feliz @ Bangkae Station

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz @ Bangkae Station

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz @ Bangkae Station

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Bangkhae Condotown

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkhae Condotown

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkhae Condotown

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Baan Ruamtangfun 4 Phetkasem - Bangkhae

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Baan Ruamtangfun 4 Phetkasem - Bangkhae

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Ruamtangfun 4 Phetkasem - Bangkhae

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

MRT บางแค

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT บางแค

มีประกาศให้เช่า 1,002 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางแค

มีประกาศขาย 206 ประกาศ

MRT หลักสอง

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT หลักสอง

มีประกาศให้เช่า 244 ประกาศ

ประกาศขาย MRT หลักสอง

มีประกาศขาย 126 ประกาศ

รร.เลิศหล้า

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เลิศหล้า

มีประกาศให้เช่า 843 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เลิศหล้า

มีประกาศขาย 403 ประกาศ

วัดนิมมานรดี

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า วัดนิมมานรดี

มีประกาศให้เช่า 1,112 ประกาศ

ประกาศขาย วัดนิมมานรดี

มีประกาศขาย 240 ประกาศ

รร.ราชวินิตประถม บางแค

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 10,720 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,208 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคราชสิทธาราม

ห่างไป 9.8 กม.

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,235 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,612 ประกาศ

ซีคอน บางแค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ซีคอน บางแค

มีประกาศให้เช่า 2,310 ประกาศ

ประกาศขาย ซีคอน บางแค

มีประกาศขาย 669 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางแค

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศให้เช่า 1,375 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศขาย 457 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางแค

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศให้เช่า 2,752 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศขาย 944 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางบอน

ห่างไป 4.7 กม.

ตลาดบางแค

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางแค

มีประกาศให้เช่า 1,652 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางแค

มีประกาศขาย 503 ประกาศ

เขตบางแค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางแค

มีประกาศให้เช่า 512 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางแค

มีประกาศขาย 264 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 4,601 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,496 ประกาศ

ถนนกำนันแม้น

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนกำนันแม้น

มีประกาศให้เช่า 104 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนกำนันแม้น

มีประกาศขาย 36 ประกาศ

ถนนบางแค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางแค

มีประกาศให้เช่า 1,159 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางแค

มีประกาศขาย 271 ประกาศ

รพ.บางมด 3

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางมด 3

มีประกาศให้เช่า 4,729 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางมด 3

มีประกาศขาย 1,388 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

มีประกาศให้เช่า 456 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

มีประกาศขาย 231 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.00 - 29.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

3.5/5(2 รีวิวโครงการ)
Channel Condo

Channel Condo

15/02/2564

คอนโดน่าอยู่ ห้องกว้าง นิติดูแลดี ส่วนกลาง ok ราคาไม่แพง หาของทานง่าย

(5)
TNproperty

TNproperty

12/02/2564

คอนโดดีน่าอยู่ซื้อขายไม่แพง

(2)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (32)

ดูประกาศทั้งหมด (32)
รูปภาพ #SC13967    📌 เช่า | 🟦🟨นิช ไอดี เพชรเกษม - บางแค​🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13967    📌 เช่า | 🟦🟨นิช ไอดี เพชรเกษม - บางแค​🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:09
รูปภาพ #SC13598     📌   ให้เช่า | 🟦🟨นิช ไอดี เพชรเกษม - บางแค​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13598     📌   ให้เช่า | 🟦🟨นิช ไอดี เพชรเกษม - บางแค​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:09
รูปภาพ ✨🏢 ปล่อยเช่าคอนโด นิช ไอดี เพชรเกษม-บางแค ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า ราคาคุ้ม 🚆💥

✨🏢 ปล่อยเช่าคอนโด นิช ไอดี เพชรเกษม-บางแค ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า ราคาคุ้ม 🚆💥

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28.24 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:04
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี บางแค อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส บางแค

ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี บางแค อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:45
รูปภาพ 🦋RB24706 ให้เช่าถูกมาก📢นิช ไอดี เพชรเกษม - บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24706 ให้เช่าถูกมาก📢นิช ไอดี เพชรเกษม - บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:16
รูปภาพ 🔮RB24706 ให้เช่าถูกมาก👍นิช ไอดี เพชรเกษม - บางแค✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24706 ให้เช่าถูกมาก👍นิช ไอดี เพชรเกษม - บางแค✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:13
รูปภาพ 🤝🏻RB24706 ให้เช่าถูกมาก👍นิช ไอดี เพชรเกษม - บางแค✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB24706 ให้เช่าถูกมาก👍นิช ไอดี เพชรเกษม - บางแค✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางแค กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:12
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี บางแค อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส บางแค

🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี บางแค อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี บางแค เฟส 2 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส บางแค

🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี บางแค เฟส 2 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี บางแค เฟส 2 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส บางแค

🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี บางแค เฟส 2 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี บางแค อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส บางแค

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี บางแค อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด นิช ไอดี เพชรเกษม-บางแค อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส บางแค

🎉 ให้เช่าคอนโด นิช ไอดี เพชรเกษม-บางแค อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี บางแค เฟส 2 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส บางแค

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี บางแค เฟส 2 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี บางแค เฟส 2 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส บางแค

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี บางแค เฟส 2 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:30
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Niche id Phetkasem - Bang Khae (นิช ไอดี เพชรเกษม - บางแค)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11249

🏢 ให้เช่าคอนโด : Niche id Phetkasem - Bang Khae (นิช ไอดี เพชรเกษม - บางแค) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11249

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Niche id Phetkasem - Bang Khae (นิช ไอดี เพชรเกษม - บางแค)   รหัสทรัพย์  | 📌LNP-C13214

🏢 ให้เช่าคอนโด : Niche id Phetkasem - Bang Khae (นิช ไอดี เพชรเกษม - บางแค) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13214

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28.24 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
รูปภาพ P ให้เช่าคอนโด นิช ไอดี เพชรเกษม – บางแค มีเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

P ให้เช่าคอนโด นิช ไอดี เพชรเกษม – บางแค มีเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:38
รูปภาพ ให้เช่า นิช ไอดี เพชรเกษม-บางแค มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า นิช ไอดี เพชรเกษม-บางแค มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2564)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:38
รูปภาพ  ให้เช่า เดอะ นิช ไอดี บางแค มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า เดอะ นิช ไอดี บางแค มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/9/2563)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 02:38

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (13)

BP00659 ขายคอนโด เดอะนิช ไอดี บางแค ชั้น 5 แขวง บางแค เขต บางแค จังหวัด กรุงเทพมหานคร

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿1,110,000
UPDATE !
(฿39,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:25
ขายคอนโด นิช ไอดี เพชรเกษม-บางแค อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿53,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:02

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿56,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:31
✅ ขายคอนโด ห้องสวย ใกล้ MRT บางแค ✅ Niche ID Bang Khae - นิช ไอดี บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿53,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:02
🚩 ขายคอนโด เดอะนิช ไอดี บางแค อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿53,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:00
🔺 ขายคอนโด เดอะนิช ไอดี บางแค อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿53,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:00
OwTo30522 ขาย : The Niche ID บางแค เฟส 2

OwTo30522 ขาย : The Niche ID บางแค เฟส 2

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿58,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:22
📌 ขายคอนโด เดอะนิช ไอดี บางแค อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส บางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿53,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:02
ขายด่วน คอนโดนิชไอดี บางแค เจ้าของขายเอง

ขายด่วน คอนโดนิชไอดี บางแค เจ้าของขายเอง

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30.6 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿50,654 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:09
ขาย Condo The Niche ID Bangkae เฟส 2 - บางแค 28.5 ตร.ม.

ขาย Condo The Niche ID Bangkae เฟส 2 - บางแค 28.5 ตร.ม.

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.5 ตร.ม.
฿1,399,990
(฿49,122 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 07:56
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 27.86 ตร.ม. ห้องชุด นิช ไอดี เพชรเกษม-บางแค [ชั้น 2 อาคาร D] บางแค กรุงเทพมหานคร 1.4M

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27.86 ตร.ม.
฿1,420,000
UPDATE !
(฿50,969 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:17
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.38 ตร.ม. ห้องชุด นิช ไอดี เพชรเกษม-บางแค [ชั้น 5 อาคาร C] บางแค กรุงเทพมหานคร 1.8M

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28.38 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿63,073 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:15
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะนิช บางแค ใน บางแค (ID 2782036)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะนิช บางแค ใน บางแค (ID 2782036)

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
28.01 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿78,543 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/04/2569 19:10

โครงการใกล้เคียง Niche id Phetkasem - Bang Khae

บางแค กรุงเทพมหานคร
เดอะ โมนาเวล เพชรเกษม 39
เดอะ โมนาเวล เพชรเกษม 39

The Mona Vale Phetkasem 39

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ไอคอนโด เพชรเกษม 39
ไอคอนโด เพชรเกษม 39

iCondo Phetkasem 39

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ขาย iCondo Phetkasem 395 ประกาศ
โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค
โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค

Prodigy MRT Bangkhae

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
เดอะ วีว่า คอนโด เพชรเกษม 68
เดอะ วีว่า คอนโด เพชรเกษม 68

The Viva Condo Petchkasem 68

บางแค กรุงเทพมหานคร
ดิ ออสการ์ เพชรเกษม 58

The Oscar Phetkasem 58

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ขาย Bangkhae Condotown1 ประกาศ
บ้านร่วมทางฝัน 4 เพชรเกษม - บางแค
บ้านร่วมทางฝัน 4 เพชรเกษม - บางแค

Baan Ruamtangfun 4 Phetkasem - Bangkhae