รูป Prodigy MRT Bangkhae - รูปที่ 1/7
รูป Prodigy MRT Bangkhae - รูปที่ 2/7
รูป Prodigy MRT Bangkhae - รูปที่ 3/7
รูป Prodigy MRT Bangkhae - รูปที่ 4/7
รูป Prodigy MRT Bangkhae - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Prodigy MRT Bangkhae

โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแคภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
71ยูนิตเช่า
คอนโดติดรถไฟฟ้า MRT สถานีบางแค เพียง 200 เมตร พื้นที่ส่วนกลางกว่า 2.5 ไร่

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 71 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Prodigy MRT Bangkhae
คอนโดมิเนียม
ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1,273
2.6 เมตร
2017
40.00 บาท/ตร.ม.
2
31-33

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Niche id Phetkasem - Bang Khae

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Niche id Phetkasem - Bang Khae

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Niche id Phetkasem - Bang Khae

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Lumpini Ville Bangkae

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Bangkae

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Bangkae

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Lumpini Condo Town Bangkhae

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Bangkhae

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bangkhae

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

The Mona Vale Phetkasem 39

ห่างออกไป 460 เมตร

คอนโดให้เช่า The Mona Vale Phetkasem 39

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Mona Vale Phetkasem 39

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

iCondo Phetkasem 39

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า iCondo Phetkasem 39

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด iCondo Phetkasem 39

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

The Viva Condo Petchkasem 68

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Viva Condo Petchkasem 68

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด The Viva Condo Petchkasem 68

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

The Oscar Phetkasem 58

ห่างออกไป 570 เมตร

คอนโดให้เช่า The Oscar Phetkasem 58

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด The Oscar Phetkasem 58

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Bangkok Feliz @ Bangkae Station

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz @ Bangkae Station

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz @ Bangkae Station

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Bangkhae Condotown

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า Bangkhae Condotown

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkhae Condotown

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

The Prodigy Phetkasem 62

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Prodigy Phetkasem 62

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด The Prodigy Phetkasem 62

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

MRT ภาษีเจริญ

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ภาษีเจริญ

มีประกาศให้เช่า 876 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ภาษีเจริญ

มีประกาศขาย 152 ประกาศ

MRT บางแค

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT บางแค

มีประกาศให้เช่า 968 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางแค

มีประกาศขาย 215 ประกาศ

รร.เลิศหล้า

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เลิศหล้า

มีประกาศให้เช่า 893 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เลิศหล้า

มีประกาศขาย 410 ประกาศ

วัดนิมมานรดี

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า วัดนิมมานรดี

มีประกาศให้เช่า 1,087 ประกาศ

ประกาศขาย วัดนิมมานรดี

มีประกาศขาย 248 ประกาศ

รร.ราชวินิตประถม บางแค

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 6.3 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 10,841 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,213 ประกาศ

เนติบัณฑิตยสภา

ห่างไป 8 กม.

ประกาศให้เช่า เนติบัณฑิตยสภา

มีประกาศให้เช่า 1,097 ประกาศ

ประกาศขาย เนติบัณฑิตยสภา

มีประกาศขาย 348 ประกาศ

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,245 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,642 ประกาศ

ซีคอน บางแค

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ซีคอน บางแค

มีประกาศให้เช่า 2,308 ประกาศ

ประกาศขาย ซีคอน บางแค

มีประกาศขาย 693 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางแค

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศให้เช่า 1,358 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศขาย 466 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางแค

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศให้เช่า 2,755 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศขาย 972 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางบอน

ห่างไป 6.2 กม.

ตลาดบางแค

ห่างออกไป 740 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดบางแค

มีประกาศให้เช่า 1,639 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางแค

มีประกาศขาย 530 ประกาศ

เขตบางแค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางแค

มีประกาศให้เช่า 550 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางแค

มีประกาศขาย 275 ประกาศ

เขตภาษีเจริญ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตภาษีเจริญ

มีประกาศให้เช่า 2,024 ประกาศ

ประกาศขาย เขตภาษีเจริญ

มีประกาศขาย 584 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 4,625 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,506 ประกาศ

ถนนพุทธมณฑล สาย 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพุทธมณฑล สาย 1

มีประกาศให้เช่า 356 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพุทธมณฑล สาย 1

มีประกาศขาย 169 ประกาศ

ถนนบางแค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางแค

มีประกาศให้เช่า 1,139 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางแค

มีประกาศขาย 284 ประกาศ

เพชรเกษม 39/1

ห่างออกไป 110 เมตร

ประกาศให้เช่า เพชรเกษม 39/1

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย เพชรเกษม 39/1

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เพชรเกษม 62

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เพชรเกษม 62

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย เพชรเกษม 62

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.บางมด 3

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางมด 3

มีประกาศให้เช่า 4,735 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางมด 3

มีประกาศขาย 1,409 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

มีประกาศให้เช่า 493 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

มีประกาศขาย 238 ประกาศ

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (71)

ดูประกาศทั้งหมด (71)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ โพรดิจี้ เพชรเกษม 62 ใกล้ MRT ภาษีเจริญ (ID 2721280)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ โพรดิจี้ เพชรเกษม 62 ใกล้ MRT ภาษีเจริญ (ID 2721280)

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ โพรดิจี้ เพชรเกษม 62 ใกล้ MRT ภาษีเจริญ (ID 2787593)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ โพรดิจี้ เพชรเกษม 62 ใกล้ MRT ภาษีเจริญ (ID 2787593)

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
30 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:09
รูปภาพ The Prodigy Condo ใกล้ MRT บางแค  พร้อมอยู่ ขนาด 30 ตรม. ชั้น 25

The Prodigy Condo ใกล้ MRT บางแค พร้อมอยู่ ขนาด 30 ตรม. ชั้น 25

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:00
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค MRT-บางแค บางด้วน เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-100803 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค MRT-บางแค บางด้วน เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-100803 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค MRT-บางแค บางด้วน เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-140956 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค MRT-บางแค บางด้วน เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-140956 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
30.2 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค MRT-บางแค บางด้วน เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-153094 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค MRT-บางแค บางด้วน เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-153094 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
29 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🌳 ราคาดีสุด จองด่วน! ให้เช่า The Prodigy MRT Bangkae  เฟอร์-ค.ไฟฟ้า-ค.ซักผ้าครบ เพียง 9,390 บาท! 📞 โทร 099-182-5224 | Line ID: Manee_me_condo🌳

🌳 ราคาดีสุด จองด่วน! ให้เช่า The Prodigy MRT Bangkae เฟอร์-ค.ไฟฟ้า-ค.ซักผ้าครบ เพียง 9,390 บาท! 📞 โทร 099-182-5224 | Line ID: Manee_me_condo🌳

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
24 ตร.ม.
฿9,390/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:18
รูปภาพ 🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 มีเครื่องซักผ้า The prodigy บางแค 10,000 ว่าง✅ ตอบไว

🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 มีเครื่องซักผ้า The prodigy บางแค 10,000 ว่าง✅ ตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:06
รูปภาพ Code: 26KJ1946  ให้เช่า Prodigy MRT Bangkhae 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1946 ให้เช่า Prodigy MRT Bangkhae 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
25 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:33
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Prodigy บางแค มีเครื่องซักผ้า

ให้เช่าคอนโด Prodigy บางแค มีเครื่องซักผ้า

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 18
25 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/5/2565)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:27
รูปภาพ เช่าคอนโด Prodigy MRT Bangkhae/โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค (D6903031) ID Line : @condo98

เช่าคอนโด Prodigy MRT Bangkhae/โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค (D6903031) ID Line : @condo98

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
29.82 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:25
รูปภาพ เช่าคอนโด Prodigy MRT Bangkhae/โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค (A6812039)  ID Line : @rent24

เช่าคอนโด Prodigy MRT Bangkhae/โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค (A6812039) ID Line : @rent24

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
30.2 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:20
รูปภาพ เช่าคอนโด Prodigy MRT Bangkhae/โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค (A6806024) ID Line : @rent24

เช่าคอนโด Prodigy MRT Bangkhae/โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค (A6806024) ID Line : @rent24

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
35 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:20
รูปภาพ #S1907 ให้เช่า The Prodigy Condo MRT Bangkhae  เดอะ โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น21 ขนาด30ตรม ตึกB

#S1907 ให้เช่า The Prodigy Condo MRT Bangkhae เดอะ โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น21 ขนาด30ตรม ตึกB

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1436 ให้เช่าคอนโด The Prodigy Condo MRT Bangkhae

#Z1436 ให้เช่าคอนโด The Prodigy Condo MRT Bangkhae

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2140 ให้เช่า The Prodigy Condo MRT Bangkhae

#R2140 ให้เช่า The Prodigy Condo MRT Bangkhae

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30.2 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่า prodigy บางแค เฟอร์ครบมาก 1นอนแยกสัดส่วน 29ตรม. 12,000 บาท

ให้เช่า prodigy บางแค เฟอร์ครบมาก 1นอนแยกสัดส่วน 29ตรม. 12,000 บาท

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:09
รูปภาพ 🌷🌷🌷 ให้เช่าคอนโด The Prodigy MRT บางแค (( 33ตรม / 8999 ต่อเดือน / ติดวอลเปเปอร์ / ห้องสวยมาก / วิวสระว่ายน้ำ )) ถูกสุดในโครงการ

🌷🌷🌷 ให้เช่าคอนโด The Prodigy MRT บางแค (( 33ตรม / 8999 ต่อเดือน / ติดวอลเปเปอร์ / ห้องสวยมาก / วิวสระว่ายน้ำ )) ถูกสุดในโครงการ

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
33 ตร.ม.
฿8,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:22
รูปภาพ เช่าคอนโดฝั่งธน เช่าคอนโดแถวบางแค

เช่าคอนโดฝั่งธน เช่าคอนโดแถวบางแค

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (6)

BP00660 ขายคอนโด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค ชั้น 29 แขวง บางหว้า เขต ภาษีเจริญ จังหวัด กรุงเทพมหานคร

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
24 ตร.ม.
฿1,837,000
UPDATE !
(฿76,542 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:55
BP00569 ขายคอนโด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค ชั้นที่ 29 แขวง บางหว้า เขต ภาษีเจริญ จังหวัด กรุงเทพมหานคร

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
30 ตร.ม.
฿1,958,000
UPDATE !
(฿65,267 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:53
ขาย รหัส PP094 คอนโด Prodigy บางแค

ขาย รหัส PP094 คอนโด Prodigy บางแค

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
30 ตร.ม.
฿2,350,000
NEW !
(฿78,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:16
ขาย The Prodigy MRT บางแค 24 ตรม. ชั้น 16 เฟอร์นิเจอร์ครบ

ขาย The Prodigy MRT บางแค 24 ตรม. ชั้น 16 เฟอร์นิเจอร์ครบ

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
24 ตร.ม.
฿2,199,000
UPDATE !
(฿91,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:02
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 35 ตร.ม. ห้องชุด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค [ชั้น 12 อาคาร A] ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 2.5M

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿2,510,000
UPDATE !
(฿71,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:15
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 24.46 ตร.ม. ห้องชุด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค [ชั้น 19 อาคาร A] ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 1.9M

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
24.46 ตร.ม.
฿1,860,000
UPDATE !
(฿76,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:15

บางแค กรุงเทพมหานคร
เดอะ โมนาเวล เพชรเกษม 39
เดอะ โมนาเวล เพชรเกษม 39

The Mona Vale Phetkasem 39

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ไอคอนโด เพชรเกษม 39
ไอคอนโด เพชรเกษม 39

iCondo Phetkasem 39

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ขาย iCondo Phetkasem 395 ประกาศ
เดอะ วีว่า คอนโด เพชรเกษม 68
เดอะ วีว่า คอนโด เพชรเกษม 68

The Viva Condo Petchkasem 68

บางแค กรุงเทพมหานคร
ดิ ออสการ์ เพชรเกษม 58

The Oscar Phetkasem 58

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ขาย Bangkhae Condotown1 ประกาศ
เดอะโพรดิจี้ เพชรเกษม 62

The Prodigy Phetkasem 62