รูป One Plus Suan Dok 4,5,6 - รูปที่ 1/4
รูป One Plus Suan Dok 4,5,6 - รูปที่ 2/4
รูป One Plus Suan Dok 4,5,6 - รูปที่ 3/4
รูป One Plus Suan Dok 4,5,6 - รูปที่ 4/4
คอนโดมิเนียม

One Plus Suan Dok 4,5,6

วัน พลัส สวนดอก 4,5,6เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่4.0/5
3ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 3 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (3)

รายละเอียดโครงการ

One Plus Suan Dok 4,5,6

ชื่ออื่นๆ

  • วันพลัส สวนดอก 4,5,6
  • One Plus สวนดอก 4,5,6
  • Oneplus Suan Dok 4,5,6
คอนโดมิเนียม
เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
194
- เมตร
2015
- บาท/ตร.ม.
3
7

โครงการนี้พัฒนาโดย

กาญจน์กนก พร็อพเพอร์ตี้  logo

กาญจน์กนก พร็อพเพอร์ตี้

86โครงการ
223ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Hillside Condominium 3

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 3

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 3

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Hillside Condominium 4

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 4

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 4

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Hillside Condominium 2

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 2

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Palm Springs Nimman Fountain

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

One Plus Suan Dok 1,2,3

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า One Plus Suan Dok 1,2,3

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Suan Dok 1,2,3

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Nakornping Condominium

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Nakornping Condominium

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Nakornping Condominium

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Palm Springs Nimman Areca

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Palm Springs Nimman Areca

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Springs Nimman Areca

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Palm Springs Nimman Phoenix

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Palm Springs Nimman Phoenix

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Springs Nimman Phoenix

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

103 Condominium 1

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า 103 Condominium 1

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด 103 Condominium 1

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

The Siri Condominium

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Siri Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Siri Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เชียงใหม่

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 276 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 654 ประกาศ

ม.มหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย เชียงใหม่

ห่างออกไป 910 เมตร

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

วิทยาลัยเทคนิคเชียงใหม่

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

รร.วัฒโนทัยพายัพ จังหวัดเชียงใหม่

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

รร.ยุพราชวิทยาลัย

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 381 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศขาย 762 ประกาศ

รร.สาธิตม.เชียงใหม่

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 301 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 714 ประกาศ

รร.เทคโนโลยีศรีธนาพณิชยการ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ถนนคนเดินวัวลาย

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ถนนคนเดินวัวลาย

มีประกาศให้เช่า 8 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนคนเดินวัวลาย

มีประกาศขาย 37 ประกาศ

ตลาดบวกหาด

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบวกหาด

มีประกาศให้เช่า 229 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบวกหาด

มีประกาศขาย 424 ประกาศ

ตลาดเอราวัณ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเอราวัณ

มีประกาศให้เช่า 211 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเอราวัณ

มีประกาศขาย 478 ประกาศ

ตลาดกาดเวียง

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดกาดเวียง

มีประกาศให้เช่า 179 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดกาดเวียง

มีประกาศขาย 345 ประกาศ

เมญ่า เชียงใหม่

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 255 ประกาศ

ประกาศขาย เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศขาย 643 ประกาศ

โรบินสัน เชียงใหม่

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 94 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน เชียงใหม่

มีประกาศขาย 158 ประกาศ

เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศให้เช่า 245 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศขาย 582 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า เชียงใหม่ แอร์พอร์ต

ห่างไป 2.8 กม.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติ เชียงใหม่

ห่างไป 6.2 กม.

ห้างคาเธ่ย์สแควร์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศให้เช่า 240 ประกาศ

ประกาศขาย ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศขาย 577 ประกาศ

ห้างริมปิงซุปเปอร์มาร์เก็ต

ห่างไป 2.6 กม.

แอร์พอร์ต พลาซ่า เชียงใหม่

ห่างไป 2.9 กม.

สนามบินเชียงใหม่

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า สนามบินเชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 92 ประกาศ

ประกาศขาย สนามบินเชียงใหม่

มีประกาศขาย 143 ประกาศ

รพ.กองบิน 41

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กองบิน 41

มีประกาศให้เช่า 225 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กองบิน 41

มีประกาศขาย 403 ประกาศ

รพ.ประสาท เชียงใหม่

ห่างออกไป 710 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 255 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศขาย 594 ประกาศ

รพ.มหาราชนครเชียงใหม่

ห่างออกไป 350 เมตร

รพ.สวนปรุง

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สวนปรุง

มีประกาศให้เช่า 222 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สวนปรุง

มีประกาศขาย 391 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 33.35 - 45.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(1 รีวิวโครงการ)
ก้อยน้อย

ก้อยน้อย

11/02/2564

วันพลัส สวนดอก 4 ที่สุด..ของชีวิต ในไลฟ์สไตล์ที่แตกต่าง คอนโดโฉมใหม่ 7 ชั้น 67 ยูนิต มาพร้อมการออกแบบภายในที่ลงตัว กับแบบห้องที่ถูกออกแบบไว้อย่างเพอร์เฟ็คลงตัวตามสไตล์ที่คุณเป็น ตกแต่งทั้งห้องด้วยเฟอร์นิเจอร์ครบชุด,ผ้าม่าน , วอลล์เปเปอร์, เครื่องใช้ไฟฟ้า, IP-Phone, Digital Door Lock, ครัวบิวท์อินพร้อมเตาไฟฟ้า และเครื่องดูดควัน ขนาดเริ่มต้น 33 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น ภายในโครงการรายล้อมด้วยพื้นที่สีเขียวและสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ทั้ง ฟิตเนส ซาวน่า สระว่ายน้ำ Internet WIFI และระบบรักษาความปลอดภัย CCTV ,Finger Scan ,เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชม. บนถนนสุเทพ ซอยตรงข้ามตึกสุจิณโณ โรงพยาบาลมหาราชฯ ติดสำนักงานทางหลวงที่ 1 การเดินทางสะดวกสบายในทุกย่างก้าว ใกล้โรงพยาบาล , มหาวิทยาลัย ,ศูนย์การค้า ฯลฯ ให้คุณเต็มร้อยกับทุกกิจกรรม เต็มที่กับการใช้ชีวิตอย่างคุ้มค่าที่สุด

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (3)

ขาย คอนโด วันพลัสสวนดอก 4 ,หน้ารพ.สวนดอกเดินไปได้

ขาย คอนโด วันพลัสสวนดอก 4 ,หน้ารพ.สวนดอกเดินไปได้

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น .
34.5 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿95,362 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:03
ทำเลใกล้ รพ. เชียงใหม่ เพียง 300 ม. | วันพลัสสวนดอก คอนโด | ห้องกว้าง 44 ตรม.ห้องมุม เฟอร์ครบ | พร้อมฟิตเนสและสระว่ายน้ำ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
43.79 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿82,211 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:09
ขายคอนโด วันพลัสสวนดอก 4 ห้องพร้อมอยู่ ราคาดี รีบเลยค่า โทร 082-389-9314 บู

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34.52 ตร.ม.
฿3,150,000
UPDATE !
(฿91,251 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:22

โครงการใกล้เคียง One Plus Suan Dok 4,5,6

ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3

Hillside Condominium 3

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 4

Hillside Condominium 4

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

Hillside Condominium 2

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน เฟาเทิน

Palm Springs Nimman Fountain

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
วัน พลัส สวนดอก 1,2,3
วัน พลัส สวนดอก 1,2,3

One Plus Suan Dok 1,2,3

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
103 คอนโดมิเนียม 1

103 Condominium 1

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า 103 Condominium 11 ประกาศ
ขาย 103 Condominium 11 ประกาศ