รูป Pattaya City Resort - รูปที่ 1/8
รูป Pattaya City Resort - รูปที่ 2/8
รูป Pattaya City Resort - รูปที่ 3/8
รูป Pattaya City Resort - รูปที่ 4/8
รูป Pattaya City Resort - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Pattaya City Resort

พัทยา ซิตี้ รีสอร์ทบางละมุง ชลบุรี0.0/5
10ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (10)

รายละเอียดโครงการ

Pattaya City Resort
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
192
- เมตร
2016
- บาท/ตร.ม.
3
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Base Central Pattaya

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Central Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Central Pattaya

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

The Grass Pattaya

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า The Grass Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด The Grass Pattaya

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

City Garden Tower

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า City Garden Tower

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Tower

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

City Center Residence

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า City Center Residence

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด City Center Residence

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

City Garden Pattaya

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า City Garden Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Pattaya

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

The Urban Attitude Pattaya

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า The Urban Attitude Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Urban Attitude Pattaya

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Centara Avenue Residences & Suites

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Centara Avenue Residences & Suites

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Centara Avenue Residences & Suites

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Unicca Pattaya

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Unicca Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Unicca Pattaya

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Grand Avenue Residence

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Avenue Residence

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Avenue Residence

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Avenue Residence

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Avenue Residence

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Avenue Residence

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

บี๊กซี เอ็กซ์ตร้า พัทยา3

ห่างไป 2.4 กม.

เทสโก้โลตัสตลาด พัทยากลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี พัทยาใต้

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 251 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี พัทยาใต้

มีประกาศขาย 1,054 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พัทยาใต้

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 329 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พัทยาใต้

มีประกาศขาย 1,307 ประกาศ

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,122 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,406 ประกาศ

เซ็นทรัล เฟสติวัล พัทยา

ห่างไป 2 กม.

ตลาดโพธิสาร

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโพธิสาร

มีประกาศให้เช่า 842 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโพธิสาร

มีประกาศขาย 2,088 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,121 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,316 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,170 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,433 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 724 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,029 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ พัทยา คอมเพล็กซ์

ห่างไป 2.2 กม.

พัทยา ไนท์ บาซ่า

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศให้เช่า 441 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศขาย 1,868 ประกาศ

ถนนพัทยาใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 119 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาใต้

มีประกาศขาย 497 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศให้เช่า 447 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศขาย 1,928 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 2

มีประกาศให้เช่า 226 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 2

มีประกาศขาย 811 ประกาศ

รพ.เมืองพัทยา

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 352 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศขาย 1,376 ประกาศ

รพ.กรุงเทพพัทยา

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศให้เช่า 898 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศขาย 2,287 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (10)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พัทยา ซิตี้ รีสอร์ท ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2138167)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
133.65 ตร.ม.
฿9,170,000
UPDATE !
(฿68,612 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
ขายคอนโด พัทยาซิตี้ รีสอร์ท

ขายคอนโด พัทยาซิตี้ รีสอร์ท

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
116 ตร.ม.
฿7,600,000
UPDATE !
(฿65,517 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขายคอนโด พัทยา ซิตี้ รีสอร์ท

ขายคอนโด พัทยา ซิตี้ รีสอร์ท

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 8
138 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿64,493 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
65.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

65.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
65 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿60,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
66.6 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

66.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
66.6 ตร.ม.
฿3,980,000
UPDATE !
(฿59,760 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขายคอนโด พัทยา ซิตี้ รีสอร์ท

ขายคอนโด พัทยา ซิตี้ รีสอร์ท

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
65 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿66,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขาย พัทยา ซิตี้ รีสอร์ท 1 ห้องนอน

ขาย พัทยา ซิตี้ รีสอร์ท 1 ห้องนอน

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
67 ตร.ม.
฿4,590,000
UPDATE !
(฿68,507 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พัทยาซิตี้รีสอร์ต

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พัทยาซิตี้รีสอร์ต

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
67 ตร.ม.
฿4,590,000
UPDATE !
(฿68,507 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พัทยา ซิตี้ รีสอร์ท ใกล้ พัทยาใต้ (ID 810148)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
67 ตร.ม.
฿4,590,000
UPDATE !
(฿68,507 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09

ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 116.1 ตร.ม. ห้องชุด พัทยาซิตี้ รีสอร์ท [ชั้น 8 อาคารเลขที่ ซี] บางละมุง ชลบุรี 7.9M

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
116.1 ตร.ม.
฿7,920,000
UPDATE !
(฿68,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:14

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Grass Pattaya5 ประกาศ
ขาย The Grass Pattaya6 ประกาศ
ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์
ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์

City Garden Tower

บางละมุง ชลบุรี
เช่า City Garden Tower3 ประกาศ
ขาย City Garden Tower28 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
ขาย City Garden Pattaya21 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Unicca Pattaya2 ประกาศ
ขาย Unicca Pattaya5 ประกาศ
แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนซ์
แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนซ์

Grand Avenue Residence

บางละมุง ชลบุรี
อเวนิว เรสซิเดนซ์

Avenue Residence

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Avenue Residence 0 ประกาศ
ขาย Avenue Residence 6 ประกาศ