รูป  PHYLL Phahol 34 - รูปที่ 1/21
รูป  PHYLL Phahol 34 - รูปที่ 2/21
รูป  PHYLL Phahol 34 - รูปที่ 3/21
รูป  PHYLL Phahol 34 - รูปที่ 4/21
รูป  PHYLL Phahol 34 - รูปที่ 5/21
คอนโดมิเนียม

PHYLL Phahol 34

ฟีล พหล 34จตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
17ยูนิตขาย
9ยูนิตเช่า

ฟีล พหล 34 Phyll Phahol 34 พัฒนาโดย บริษัท ซีพีเอ็น เรซซิเด้นซ์ จำกัด คอนโดมิเนียม : 4 อาคาร 8 ชั้น 358 ยูนิต Phyll Phahol 34 เป็นคอนโดใจกลางเมือง ที่ตั้งอยู่บนถนนพหลโยธินซอย 34 โดยบรรยากาศภายในโครงการจะออกแบบให้ความสงบและร่มรื่น ภายใต้แนวคิด “LIVE EVERYDAY IN URBAN HIDEAWAY” มีพื้นที่สีเขียวกระจายอยู่รอบ ๆ พร้อมด้วยส่วนกลางดีไซน์สวย เสมือนเป็นวิวส่วนตัว คอนโดติดถนนพหลโยธิน และรถไฟฟ้า BTS -Major รัชโยธิน, Central Plaza ลาดพร้าว -รพ.เปาโล เกษตร -รถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคม -ถนนพหลโยธิน -ม.เกษตรศาสตร์ และ ม.ศรีปทุม

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 9 ห้อง และประกาศขาย 17 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

PHYLL Phahol 34

ชื่ออื่นๆ

  • ฟิล พหล 34
  • Phyll Paholyothin 34
  • Phyll พหล 34
  • Phyll Phahol 34
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
358
2.50 เมตร
2019
60.00 บาท/ตร.ม.
4
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

เซ็นทรัลพัฒนา เรซซิเด้นซ์ logo

เซ็นทรัลพัฒนา เรซซิเด้นซ์

43โครงการ
285ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Elio Del Moss Phaholyothin 34

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

Lumpini Place Ratchayothin

ห่างไป 3.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

The Selected Kaset - Ngamwongwan

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Selected Kaset - Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 92 ประกาศ

ขายคอนโด The Selected Kaset - Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Miti Chiva Kaset Station

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Supalai Park Kaset

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Kaset

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Kaset

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Premio Quinto

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Quinto

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Quinto

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Chapter One the Campus

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One the Campus

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One the Campus

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Premio Vetro

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Vetro

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Vetro

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

The Key Phahonyothin

ห่างออกไป 680 เมตร

คอนโดให้เช่า The Key Phahonyothin

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Phahonyothin

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

BTS เสนานิคม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เสนานิคม

มีประกาศให้เช่า 1,300 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เสนานิคม

มีประกาศขาย 471 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 6 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 12,815 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 4,916 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 9.6 กม.

รร.วัดเสมียนนารี

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศให้เช่า 2,312 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศขาย 882 ประกาศ

ม.เกษตรศาสตร์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศให้เช่า 2,287 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศขาย 826 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,398 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,013 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,586 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,271 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

ห่างไป 2.1 กม.

ตลาดบองมาร์เช่

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศให้เช่า 5,916 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศขาย 1,946 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 3,777 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,371 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 5,869 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,871 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,144 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 926 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 6.7 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 6.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,515 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,800 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,404 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,610 ประกาศ

เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,133 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,506 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 5.1 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,494 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,627 ประกาศ

ธนาคารไทยพาณิชย์ สำนักงานใหญ่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 3.8 กม.

เกษตร

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,301 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,656 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 7,753 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,292 ประกาศ

เกษตร-นวมินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกษตร-นวมินทร์

มีประกาศให้เช่า 1,367 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร-นวมินทร์

มีประกาศขาย 549 ประกาศ

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,110 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,288 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 25,671 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,640 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 15,880 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,926 ประกาศ

พหลโยธิน 34

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 34

มีประกาศให้เช่า 446 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 34

มีประกาศขาย 199 ประกาศ

พหลโยธิน 41

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 41

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 41

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

พหลโยธิน 34/1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 34/1

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 34/1

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างออกไป 150 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,520 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,095 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,372 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,393 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (9)

รูปภาพ คอนโดใกล้🚇BTS เสนานิคม ( Phyll Phahol 34 ฟีล พหล 34) ✅สนใจทักLine:@968pqbai

คอนโดใกล้🚇BTS เสนานิคม ( Phyll Phahol 34 ฟีล พหล 34) ✅สนใจทักLine:@968pqbai

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
26 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:02
รูปภาพ A034778 Phyll Phahol 34

A034778 Phyll Phahol 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
รูปภาพ #Z217 ให้เช่าคอนโด Phyll Phahol 34

#Z217 ให้เช่าคอนโด Phyll Phahol 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3652    ให้เช่า Phyll Phahol34

#S3652 ให้เช่า Phyll Phahol34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.15 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2254 ให้เช่า Phyll Phahol 34

#R2254 ให้เช่า Phyll Phahol 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
25.77 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1413 ให้เช่าคอนโด Phyll Phahol 34

#Z1413 ให้เช่าคอนโด Phyll Phahol 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35.2 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ ห้องว่าง✨เช่าคอนโดบางซื่อ จตุจักร✨🛋️🛌ห้อง29 Phyll Phahol 34

ห้องว่าง✨เช่าคอนโดบางซื่อ จตุจักร✨🛋️🛌ห้อง29 Phyll Phahol 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ G8839🚨คอนโดให้เช่า ฟีล พหล 34  🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8839🚨คอนโดให้เช่า ฟีล พหล 34 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Phyll Phahol 34 ฟีล พหล 34 ห้องใหม่ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด Phyll Phahol 34 ฟีล พหล 34 ห้องใหม่ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2563)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:30

ประกาศขายในโครงการ (17)

✨ ขาย ฟีล พหล 34 ✨    ราคา 3,390,000 บาท

✨ ขาย ฟีล พหล 34 ✨ ราคา 3,390,000 บาท

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
28 ตร.ม.
฿3,390,000
UPDATE !
(฿121,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
ขายคอนโดฟิล พหล34 ห้องใหม่ ติด bts สายสีเขียว สถานีเสนานิคม 1036810

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿4,790,000
UPDATE !
(฿136,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ฟีล พหล 34 1883832

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ฟีล พหล 34 1883832

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28.26 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿134,112 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ฟีล พหล 34 6254241

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ฟีล พหล 34 6254241

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28.48 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿133,427 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
🔺 ขายคอนโด ฟีล พหล 34 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ต.บางเขน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿137,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:01
A033556 Phyll Phahol 34

A033556 Phyll Phahol 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿140,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
(18704) Phyll Phahol 34

(18704) Phyll Phahol 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿140,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
🔺 ขายคอนโด ฟีล พหล 34 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ต.บางเขน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿3,390,000
UPDATE !
(฿121,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:01
ด่วน🔥🔥ปล่อยขาย คอนโด พร้อมอยู่ โครงการ คอนโด ฟีล พหล 34 (MD-80909)​

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28.26 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿127,035 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด ฟีล พหล 34 MD-25085802

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
28.28 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿120,226 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
📌 ขายคอนโด ฟีล พหล 34 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ต.บางเขน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿3,390,000
UPDATE !
(฿121,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:01
🎉 ขายคอนโด ฟีล พหล 34 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ต.บางเขน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿137,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
🚩 ขายคอนโด ฟีล พหล 34 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ต.บางเขน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿137,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:00
DL25120157 ขายคอนโด ฟีล พหล 34 (Phyll Phahol 34) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿3,450,000
UPDATE !
(฿123,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
DL26010723 ขายคอนโด ฟีล พหล 34 (Phyll Phahol 34) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿128,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
🏢 ขายคอนโด : Phyll Phahol 34 (ฟีล พหล 34)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11220

🏢 ขายคอนโด : Phyll Phahol 34 (ฟีล พหล 34) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11220

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28.28 ตร.ม.
฿3,450,000
UPDATE !
(฿121,994 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
ขายคอนโด PHYLL PHAHOL 34 ชั้น 4 ติด BTS เสนานิคม 0 เมตร พร้อมผู้เช่า

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿137,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:03

โครงการใกล้เคียง PHYLL Phahol 34

เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34

Elio Del Moss Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Park Kaset94 ประกาศ
ขาย Supalai Park Kaset32 ประกาศ
พรีมิโอ ควินโต
พรีมิโอ ควินโต

Premio Quinto

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Quinto28 ประกาศ
ขาย Premio Quinto3 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Vetro34 ประกาศ
ขาย Premio Vetro8 ประกาศ