รูป Premiere Place Rama 9 - รูปที่ 1/7
รูป Premiere Place Rama 9 - รูปที่ 2/7
รูป Premiere Place Rama 9 - รูปที่ 3/7
รูป Premiere Place Rama 9 - รูปที่ 4/7
รูป Premiere Place Rama 9 - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Premiere Place Rama 9

พรีเมียร์ เพลส พระราม 9สวนหลวง กรุงเทพมหานคร5.0/5
25ยูนิตขาย
10ยูนิตเช่า

พรีเมียร์ เพลส พระราม 9

คอนโด ทำเล พระราม 9 เพชรบุรีตัดใหม่ RCA ดินแดง ศูนย์วิจัย คลองตัน

เดินทางสะดวก เชื่อมต่อ เข้าสู่ตัวเมือง ได้ง่าย 

การเดินทางสะดวก

  • ถนนพระราม 9 
  • ถนนพัฒนาการ 
  • ทางด่วนพระรามเก้า
  • ARL รามคำแหง
  • ARL หัวหมาก
  • MRT สายสีเหลือง หัวหมาก

ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวก 

  • ตลาดเสรีมาร์เก็ต 
  • เดอะ ไนน์ พระราม 9  
  • แม็คโคร รามคำแหง 24

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 10 ห้อง และประกาศขาย 25 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Premiere Place Rama 9
คอนโดมิเนียม
สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
300
1997
3
9

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

dcondo Ramkhamhaeng

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Lumpini Ville Phatthanakan - New Phetchaburi

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Phatthanakan - New Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Phatthanakan - New Phetchaburi

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

Supalai City Resort Ramkhamhaeng

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 41 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

S1 Rama 9

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า S1 Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด S1 Rama 9

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Metris Rama 9 - Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Metris Rama 9 - Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 118 ประกาศ

ขายคอนโด Metris Rama 9 - Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Tempo One Ramkhamhaeng - Rama 9

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Tempo One Ramkhamhaeng - Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Tempo One Ramkhamhaeng - Rama 9

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Thairong Tower

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Thairong Tower

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Thairong Tower

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Abac Condotown

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า Abac Condotown

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Abac Condotown

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Pattanakarn Life Complex

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Pattanakarn Life Complex

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Pattanakarn Life Complex

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Ruenrom Condominium 2

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Ruenrom Condominium 2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Ruenrom Condominium 2

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.รามคำแหง

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 3,729 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,259 ประกาศ

ม.เอแบค

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,569 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,658 ประกาศ

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

ห่างไป 3.6 กม.

วิทยาลัยพณิชยการอินทราชัย

ห่างไป 3.7 กม.

รร.ปาณยา พัฒนาการ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 1,379 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศขาย 667 ประกาศ

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,500 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,101 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,562 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,957 ประกาศ

รร.สาธิตม.รามคำแหง

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,760 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,920 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,514 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,874 ประกาศ

เดอะไนน์ พระราม 9

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า เดอะไนน์ พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 297 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะไนน์ พระราม 9

มีประกาศขาย 139 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างไป 2.3 กม.

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 5,849 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,231 ประกาศ

บิ๊กซี หัวหมาก

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,386 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,928 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 9

ห่างออกไป 810 เมตร

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 20,850 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,725 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 3,213 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,072 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,250 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,691 ประกาศ

เขตสวนหลวง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสวนหลวง

มีประกาศให้เช่า 4,289 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสวนหลวง

มีประกาศขาย 1,791 ประกาศ

ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 3,010 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,228 ประกาศ

ถนนพัฒนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 2,538 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,086 ประกาศ

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,145 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,797 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

ห่างไป 3 กม.

รพ.รามคำแหง

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,246 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,490 ประกาศ

รพ.คลองตัน

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คลองตัน

มีประกาศให้เช่า 27,770 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คลองตัน

มีประกาศขาย 10,282 ประกาศ

รพ.เพชรเวช

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เพชรเวช

มีประกาศให้เช่า 26,551 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เพชรเวช

มีประกาศขาย 9,720 ประกาศ

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
คุณเอ

คุณเอ

25/09/2566

โครงการพรีเมียร์ เพลส พระราม 9 คอนโดที่ใกล้แหล่งช๊อปปิ้ง เช่น เดอะไนน์เนเบอร์ฮูดเซ็นเตอร์ โฮมเฟรชมาร์ท เดินทางสะดวกใกล้โทล์เวย์ เพียง 4.2 เมตร ใกล้ร้านอาหาร ร้านค้า สิ่งอำนวยความสะดวกในอาคาร สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ใกล้สถานศึกษาหลายที่ เช่น สโมสรเด็กเพลย์สเตชั่น โรงเรียนอนุบาลวิมลโรจน์ โรงเรียนนานาชาติเซนต์มาร์ค และเนอสเซอรรี่ ใกล้โรงพยาบาลแพทย์ปัญญาประมาณ 2.6 กิโลเมตร เนื้อที่ 87 ตร.ม 2 ห้องนอน ห้องน้ำ เป็นห้องที่กว้าง สะดวกสบาย แวะชมห้องตามลิงค์นี้ได้นะคะ ราคาไม่แพงคะ https://www.youtube.com/@goldutupe6951

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (10)

รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พรีเมียร์ เพลส ใน สวนหลวง (ID 2145576)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พรีเมียร์ เพลส ใน สวนหลวง (ID 2145576)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
56 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ เช่าคอนโด  พรีเมียร์ เพลส พระราม 9 สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-115203 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด พรีเมียร์ เพลส พระราม 9 สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-115203 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
65 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! พรีเมียร์ เพลส พระราม 9 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028965

🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! พรีเมียร์ เพลส พระราม 9 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028965

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
65 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ พรีเมียร์ เพลส พระราม 9 MD-95354

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ พรีเมียร์ เพลส พระราม 9 MD-95354

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
75 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
รูปภาพ เช่าคอนโด Premiere Place Rama 9/พรีเมียร์ เพลส พระราม 9 (B6808005) ID Line : @condo88

เช่าคอนโด Premiere Place Rama 9/พรีเมียร์ เพลส พระราม 9 (B6808005) ID Line : @condo88

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
74.92 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:02
รูปภาพ Code: KJ7161  ให้เช่า Premiere Place Rama 9 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ7161 ให้เช่า Premiere Place Rama 9 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
65 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ #S1911 ให้เช่า Premier Place Condo Rama9  พรีเมียร์ เพลส คอนโด พระราม9 รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น6 ขนาด65ตรม ตึก1

#S1911 ให้เช่า Premier Place Condo Rama9 พรีเมียร์ เพลส คอนโด พระราม9 รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น6 ขนาด65ตรม ตึก1

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
65 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 🎉🎉🎉 ให้เช่าคอนโด Premiere Place พระราม 9 (( 2 ห้องนอน / 68 ตรม / 18500 ต่อเดือน / ห้องสวยมาก )) ใกล้ ABAC หัวหมาก

🎉🎉🎉 ให้เช่าคอนโด Premiere Place พระราม 9 (( 2 ห้องนอน / 68 ตรม / 18500 ต่อเดือน / ห้องสวยมาก )) ใกล้ ABAC หัวหมาก

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
68 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 01:33
รูปภาพ ให้ เช่า คอนโด Premier Place Condominium ห้องมุม 75 ตรม 2 นอน 2 น้ำ ใกล้ ARL รามคำแหง เลี้ยงสัตว์ได้

ให้ เช่า คอนโด Premier Place Condominium ห้องมุม 75 ตรม 2 นอน 2 น้ำ ใกล้ ARL รามคำแหง เลี้ยงสัตว์ได้

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
74 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:02
รูปภาพ ให้เช่า Premiere Place Rama 9 (พรีเมียร์ เพลส พระราม 9) ☎️ติดต่อ คุณหย๊ะ 📞 093-4419156 ID Line : @928zbfqq

ให้เช่า Premiere Place Rama 9 (พรีเมียร์ เพลส พระราม 9) ☎️ติดต่อ คุณหย๊ะ 📞 093-4419156 ID Line : @928zbfqq

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
80 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:17

ประกาศขายในโครงการ (25)

ดูประกาศทั้งหมด (25)
Premiere Place | 📍 Near Tiwanon Road

Premiere Place | 📍 Near Tiwanon Road

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42.48 ตร.ม.
฿1,699,000
NEW !
(฿39,995 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:00
ขายคอนโด พรีเมียร์ เพลส อาคาร 3 ชั้น 8 --------- ขนาด 37 ตรม ใกล้ ตลาดเสรีมาร์เก็ต สาขาเดอะไนน์ พระราม 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8.0
37 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿40,270 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:30
🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด Premier Place Rama 9 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028965

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
65 ตร.ม.
฿3,390,000
UPDATE !
(฿52,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
A010001 Premiere Place Rama 9

A010001 Premiere Place Rama 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
38 ตร.ม.
฿1,400,000
UPDATE !
(฿36,842 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
🚩 ขายคอนโด พรีเมียร์ เพลส อาคาร 3 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ ตลาดเสรีมาร์เก็ต สาขาเดอะไนน์ พระราม 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿40,270 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:00
🍃OwJoke050226🍃 คอนโด พรีเมี่ยเพลส ⭐️ Premire place Rama 9

🍃OwJoke050226🍃 คอนโด พรีเมี่ยเพลส ⭐️ Premire place Rama 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿40,270 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
🔺 ขายคอนโด พรีเมียร์ เพลส อาคาร 3 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ ตลาดเสรีมาร์เก็ต สาขาเดอะไนน์ พระราม 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿40,270 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
🎉 ขายคอนโด พรีเมียร์ เพลส อาคาร 3 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ ตลาดเสรีมาร์เก็ต สาขาเดอะไนน์ พระราม 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿40,270 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:00
พรีเมียร์เพลส  พระราม 9 ห้องสวย แต่งพร้อมอยู่ ใกล้ห้าง the nine_Do789

พรีเมียร์เพลส พระราม 9 ห้องสวย แต่งพร้อมอยู่ ใกล้ห้าง the nine_Do789

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿40,270 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:09
#SC13486​​ 📌 ขาย | 🟦🟨พรีเมียร์ เพลส พระราม 9🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42.48 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿40,019 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พรีเมียร์ เพลส ใน สวนหลวง (ID 2612162)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พรีเมียร์ เพลส ใน สวนหลวง (ID 2612162)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
74.92 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿46,716 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พรีเมียร์ เพลส ใน สวนหลวง (ID 1886587)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พรีเมียร์ เพลส ใน สวนหลวง (ID 1886587)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
74.92 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿53,390 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
✨ ขาย พรีเมียร์ เพลส พระราม 9 ✨  ราคา 3,500,000 บาท

✨ ขาย พรีเมียร์ เพลส พระราม 9 ✨ ราคา 3,500,000 บาท

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
74 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿47,297 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย พรีเมียร์ เพลส พระราม 9 ✨    ราคา 4,200,000 บาท

✨ ขาย พรีเมียร์ เพลส พระราม 9 ✨ ราคา 4,200,000 บาท

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
76 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿55,263 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
S1206 🔥  ขาย Premire Place Rama 9 ของกินเพียบบ 🥞🍕เพัยง 1.49 ล้านบาท

S1206 🔥 ขาย Premire Place Rama 9 ของกินเพียบบ 🥞🍕เพัยง 1.49 ล้านบาท

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿40,270 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:47
R193 🏙️✨ ขายคอนโด  Premiere Place Condominium ใกล้  MRT หัวหมาก ราคาขายเพียง 1,699,000 บาท

R193 🏙️✨ ขายคอนโด Premiere Place Condominium ใกล้ MRT หัวหมาก ราคาขายเพียง 1,699,000 บาท

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42.48 ตร.ม.
฿1,699,000
UPDATE !
(฿39,995 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:47
คอนโดห้องใหญ่ ติดถนนพระราม9 ใกล้มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คอนโดห้องใหญ่ ติดถนนพระราม9 ใกล้มหาวิทยาลัยรามคำแหง

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
42 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿1,699,000
NEW !
(฿40,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 06:36

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Premiere Place Rama 9

ดีคอนโด รามคำแหง
ดีคอนโด รามคำแหง

dcondo Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ขาย dcondo Ramkhamhaeng23 ประกาศ
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง

Supalai City Resort Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เอส วัน พระราม 9

S1 Rama 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า S1 Rama 9 36 ประกาศ
ขาย S1 Rama 9 22 ประกาศ
เมทริส พระราม 9 - รามคำแหง
เมทริส พระราม 9 - รามคำแหง

Metris Rama 9 - Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เทมโป วัน รามคำแหง - พระราม9
เทมโป วัน รามคำแหง - พระราม9

Tempo One Ramkhamhaeng - Rama 9

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ไทยรงค์ ทาวเวอร์

Thairong Tower

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thairong Tower 1 ประกาศ
ขาย Thairong Tower 9 ประกาศ
เอแบค คอนโดทาวน์

Abac Condotown

สะพานสูง กรุงเทพมหานคร
เช่า Abac Condotown 1 ประกาศ
ขาย Abac Condotown 0 ประกาศ
พัฒนาการ ไลฟ์ คอมเพล็กซ์

Pattanakarn Life Complex

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
รื่นรมย์ คอนโดมิเนียม 2

Ruenrom Condominium 2