รูป Premsiri Boutique Park - รูปที่ 1/10
รูป Premsiri Boutique Park - รูปที่ 2/10
รูป Premsiri Boutique Park - รูปที่ 3/10
รูป Premsiri Boutique Park - รูปที่ 4/10
รูป Premsiri Boutique Park - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Premsiri Boutique Park

เปรมสิริ บูทิค พาร์คจตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
27ยูนิตขาย
15ยูนิตเช่า

โครงการที่พักอาศัยแนวคิดใหม่ เรียบหรู มีสไตล์ ผสมผสานทุกความต้องการของชีวิตยุคนี้ได้อย่างสมบูรณ์แบบ ตอบโจทย์ชีวิตคนเมืองอย่างแท้จริง พร้อมระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 15 ห้อง และประกาศขาย 27 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Premsiri Boutique Park
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
785
2008
25 บาท/ตร.ม.
4
9

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Elio Del Moss Phaholyothin 34

ห่างออกไป 240 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 197 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Metro Luxe Kaset

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Metro Luxe Kaset

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Luxe Kaset

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Miti Chiva Kaset Station

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Supalai Park Kaset

ห่างออกไป 200 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Park Kaset

มีคอนโดให้เช่า 114 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Kaset

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Premio Quinto

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Quinto

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Quinto

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Chapter One the Campus

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One the Campus

มีคอนโดให้เช่า 41 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One the Campus

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Premio Vetro

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Vetro

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Vetro

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The Key Phahonyothin

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า The Key Phahonyothin

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Phahonyothin

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Kensington Pahol - Kaset

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Kensington Pahol - Kaset

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Kensington Pahol - Kaset

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

ห่างออกไป 950 เมตร

BTS เสนานิคม

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เสนานิคม

มีประกาศให้เช่า 1,366 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เสนานิคม

มีประกาศขาย 513 ประกาศ

ม.เกษตรศาสตร์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศให้เช่า 2,417 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศขาย 892 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,496 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,116 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,967 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,387 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5.5 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,280 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,132 ประกาศ

รร.สตรีวิทยา 2

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศให้เช่า 1,732 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศขาย 916 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 8.9 กม.

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 4,008 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,479 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,126 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,958 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,241 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 1,031 ประกาศ

ตลาดประชานิเวศน์ 1

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศให้เช่า 6,315 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศขาย 2,002 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,039 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,063 ประกาศ

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 9.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,069 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,349 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 4.4 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,897 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,766 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 5.3 กม.

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 3.2 กม.

เกษตร

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,678 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,827 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 8,093 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,364 ประกาศ

ถนนประเสริฐมนูกิจ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประเสริฐมนูกิจ

มีประกาศให้เช่า 1,522 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประเสริฐมนูกิจ

มีประกาศขาย 641 ประกาศ

เกษตร-นวมินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกษตร-นวมินทร์

มีประกาศให้เช่า 1,470 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร-นวมินทร์

มีประกาศขาย 610 ประกาศ

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,274 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,405 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,610 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,730 ประกาศ

รพ.เมโย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,824 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,172 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,554 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,496 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 26.50 - 26.70 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (15)

รูปภาพ Premsiri Boutique Park ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

Premsiri Boutique Park ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
59 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:09
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! Premsiri . 2นอน 54ตร.ม . Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Premsiri . 2นอน 54ตร.ม . Line id: @pfagent

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:32
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เปรมสิริ บูทิค พาร์ค คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (ID 2757578)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เปรมสิริ บูทิค พาร์ค คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (ID 2757578)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
56 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เปรมสิริ บูทิค พาร์ค คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (ID 2126915)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เปรมสิริ บูทิค พาร์ค คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (ID 2126915)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
54 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:09
รูปภาพ #R599 ให้เช่า Premsiri Botique Park Condominium   คอนโดเปรมสิริ บูทิค พาร์ค รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 35 ตร.ม. ตึก A ชั้น 12

#R599 ให้เช่า Premsiri Botique Park Condominium คอนโดเปรมสิริ บูทิค พาร์ค รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 35 ตร.ม. ตึก A ชั้น 12

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1010 ให้เช่า Premsiri Botique Park Condominium

#Z1010 ให้เช่า Premsiri Botique Park Condominium

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
59 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z2295💥040968🔥ให้เช่าคอนโด Premsiri Botique Park Condominium

#Z2295💥040968🔥ให้เช่าคอนโด Premsiri Botique Park Condominium

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
54.29 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z2017💥200868🔥ให้เช่าคอนโด  Premsiri Botique Park Condominium

#Z2017💥200868🔥ให้เช่าคอนโด Premsiri Botique Park Condominium

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
53.99 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ ว่าง 3กค69! เปรมสิริ ตึกดี. 1นอน 35ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่าง 3กค69! เปรมสิริ ตึกดี. 1นอน 35ตร.ม. Line id: @pfagent

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/6/2564)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:12
รูปภาพ 🟢ER25157🟢ให้เช่า / For Rent Premsiri Boutique Park | 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ | 💰 20,000 บาท | ใกล้ BTS เกษตร 🚆

🟢ER25157🟢ให้เช่า / For Rent Premsiri Boutique Park | 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ | 💰 20,000 บาท | ใกล้ BTS เกษตร 🚆

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
56 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:55
รูปภาพ DL25070041 ให้เช่าคอนโด เปรมสิริ บูทิค พาร์ค (Premsiri Boutique Park) ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL25070041 ให้เช่าคอนโด เปรมสิริ บูทิค พาร์ค (Premsiri Boutique Park) ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
59 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ 🦋RB20866 ให้เช่าถูกมาก📢เปรมสิริ บูทิค พาร์ค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB20866 ให้เช่าถูกมาก📢เปรมสิริ บูทิค พาร์ค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
54.29 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🦋RB23644 ให้เช่าถูกมาก📢เปรมสิริ บูทิค พาร์ค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23644 ให้เช่าถูกมาก📢เปรมสิริ บูทิค พาร์ค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
35.12 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ ให้เช่า Premsiri Boutique Park (ตึก A) ชั้น 19 วิวตึกช้าง-SCB Park โปร่งโล่ง ลมดีมาก!

ให้เช่า Premsiri Boutique Park (ตึก A) ชั้น 19 วิวตึกช้าง-SCB Park โปร่งโล่ง ลมดีมาก!

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/03/2569 09:14

ประกาศขายในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
🔥ขายคอนโด แต่งสวยพร้อมเข้าอยู่ เปรมสิริ บูทีค พาร์ค Premsiri Boutique Park ✨ ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿59,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:01
🔥 ขายคอนโด ห้องมุม รีโนเวทใหม่ ฟรีทุกค่าโอน! Premsiri Boutique Park เปรมสิริ บูทีค พาร์ค 📍  ใกล้ สถานีรถไฟฟ้า BTS ม.เกษตรฯ และ เสนานิคม

🔥 ขายคอนโด ห้องมุม รีโนเวทใหม่ ฟรีทุกค่าโอน! Premsiri Boutique Park เปรมสิริ บูทีค พาร์ค 📍 ใกล้ สถานีรถไฟฟ้า BTS ม.เกษตรฯ และ เสนานิคม

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
56.77 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿57,953 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:01
🔥ขายคอนโดสวย ห้องมุม ราคาดี ✅โครงการ เปรมสิริ บูทีค พาร์ค Premsiri Boutique Park ใกล้ BTS ม.เกษตรศาสตร์ / เสนานิคม✅

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
2 น้ำ
ชั้น 6
56.77 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿57,953 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:01
ขายคอนโด เปรมสิริ บูทิก ปาร์ค เกษตร-นวมินทร์ อาคาร A ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 57 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
57 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿48,246 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:30
ขายคอนโด เปรมสิริ บูทิก ปาร์ค เกษตร-นวมินทร์ อาคาร E ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 56 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
56 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿47,321 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:30
📌 ขายคอนโด เปรมสิริ บูทิก ปาร์ค เกษตร-นวมินทร์ อาคาร E ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,090,000
NEW !
(฿59,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:00
CHANAKARN190426  ขายคอนโด #เปรมสิริบูทีคพาร์ค   (Premsiri Boutique Park)

CHANAKARN190426 ขายคอนโด #เปรมสิริบูทีคพาร์ค (Premsiri Boutique Park)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿59,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 09:32
🍃OwPawin270326🍃 📍 ขายคอนโด 2 ห้องนอน เปรมสิริ บูทีค พาร์ค (Premsiri Boutique Park)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
56.77 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿57,953 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 09:32
ขายคอนโด เปรมสิริ บูทิก ปาร์ค เกษตร-นวมินทร์ อาคาร A ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
35 ตร.ม.
฿2,060,000
UPDATE !
(฿58,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 09:30
ขายคอนโด เปรมสิริ บูทิก ปาร์ค เกษตร-นวมินทร์ อาคาร E ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿59,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 09:30
🎉 ขายคอนโด เปรมสิริ บูทิก ปาร์ค เกษตร-นวมินทร์ อาคาร E ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,090,000
NEW !
(฿59,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:09
🚩 ขายคอนโด เปรมสิริ บูทิก ปาร์ค เกษตร-นวมินทร์ อาคาร E ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,090,000
NEW !
(฿59,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:03
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เปรมสิริ บูทิค พาร์ค 1156828

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เปรมสิริ บูทิค พาร์ค 1156828

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
56.8 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿47,359 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เปรมสิริ บูทิค พาร์ค 5549633

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เปรมสิริ บูทิค พาร์ค 5549633

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
56 ตร.ม.
฿3,450,000
UPDATE !
(฿61,607 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
ขายคอนโด เปรมสิริ บูทิก ปาร์ค เกษตร-นวมินทร์ อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 54 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
54 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿70,185 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:30
🔺 ขายคอนโด เปรมสิริ บูทิก ปาร์ค เกษตร-นวมินทร์ อาคาร E ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,090,000
NEW !
(฿59,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:01
ขายคอนโด เปรมศิริ บูทิค พาร์ค ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
57 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿57,719 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:52

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
57 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿57,719 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:52

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
57 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿57,719 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:51

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Premsiri Boutique Park

เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34

Elio Del Moss Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เมโทร ลักซ์ เกษตร
เมโทร ลักซ์ เกษตร

Metro Luxe Kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Metro Luxe Kaset72 ประกาศ
ขาย Metro Luxe Kaset28 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Park Kaset114 ประกาศ
ขาย Supalai Park Kaset31 ประกาศ
พรีมิโอ ควินโต
พรีมิโอ ควินโต

Premio Quinto

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Quinto28 ประกาศ
ขาย Premio Quinto4 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Vetro37 ประกาศ
ขาย Premio Vetro13 ประกาศ