รูป Q 1 Sukhumvit - รูปที่ 1/31
รูป Q 1 Sukhumvit - รูปที่ 2/31
รูป Q 1 Sukhumvit - รูปที่ 3/31
รูป Q 1 Sukhumvit - รูปที่ 4/31
รูป Q 1 Sukhumvit - รูปที่ 5/31
คอนโดมิเนียม

Q 1 Sukhumvit

คิว 1 สุขุมวิทคลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
83ยูนิตขาย
155ยูนิตเช่า

คอนโดสุดหรูระดับ Super Luxury บนถนนสุขุมวิทติดรถไฟฟ้า BTS นานา โดดเด่นด้วยงานสถาปัตยกรรมสไตล์โมเดิร์นแห่งรสนิยมมีระดับไม่เหมือนใคร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 155 ห้อง และประกาศขาย 83 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Q 1 Sukhumvit

ชื่ออื่นๆ

  • คิว วัน สุขุมวิท
  • Q 1 สุขุมวิท
  • Q One Sukhumvit
  • Q1 Sukhumvit
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
273
3.00 เมตร
2018
85.00 บาท/ตร.ม.
1
42

โครงการนี้พัฒนาโดย

คิวเฮ้าส์ logo

คิวเฮ้าส์

170โครงการ
1442ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 675 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 968 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Life One Wireless

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 976 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 222 ประกาศ

Noble Ploenchit

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,075 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 407 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 480 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 194 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

The ESSE Asoke

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 512 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 147 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 357 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 17,290 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 6,047 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

ห่างออกไป 870 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,617 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 5,027 ประกาศ

BTS นานา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS นานา

มีประกาศให้เช่า 6,013 ประกาศ

ประกาศขาย BTS นานา

มีประกาศขาย 2,350 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,361 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,334 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

ห่างออกไป 150 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,409 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,137 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 23,111 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.1 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.3 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,659 ประกาศ

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 4.6 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.4 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างออกไป 770 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,419 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,977 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,252 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,778 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 36,035 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,692 ประกาศ

เซ็นทรัลเวิลด์

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศให้เช่า 33,429 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศขาย 11,935 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,980 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,328 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.1 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 34,056 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,434 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 23,095 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,741 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 36,063 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 13,213 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

ห่างไป 2.3 กม.

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,735 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,967 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,275 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,639 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 35,242 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,443 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,432 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,531 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 43,142 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,912 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 20,268 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,075 ประกาศ

สุขุมวิท 6

ห่างออกไป 220 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 6

มีประกาศให้เช่า 257 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 6

มีประกาศขาย 144 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,527 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,759 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,278 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 15,078 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 33,008 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,216 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 38,983 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,784 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

2 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 92.00 - 125.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (155)

ดูประกาศทั้งหมด (155)
รูปภาพ Q1 Sukhumvit คอนโดหรูติด BTS นานา 2นอน ชั้นสูง วิวสวย ค่าเช่าเพียง80kPREMIUM

Q1 Sukhumvit คอนโดหรูติด BTS นานา 2นอน ชั้นสูง วิวสวย ค่าเช่าเพียง80k

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
92 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:45
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2926703)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2926703)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
92 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 19:55
รูปภาพ #A124417 ✅ 12/1/69 ให้เช่า Q 1 Sukhumvit  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124417 ✅ 12/1/69 ให้เช่า Q 1 Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
95 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124482 ✅ 17/5/69  ให้เช่า Q 1 Sukhumvit   📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124482 ✅ 17/5/69 ให้เช่า Q 1 Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
92 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124305 ✅ 5/1/69  ให้เช่า Q 1 Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124305 ✅ 5/1/69 ให้เช่า Q 1 Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
108 ตร.ม.
฿115,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2819332)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2819332)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
108 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2571528)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2571528)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
95 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2582402)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2582402)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
95 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2611321)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2611321)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
95 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2894576)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2894576)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 17
159 ตร.ม.
฿185,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2914544)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2914544)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
93 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2848515)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2848515)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
147.5 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2604075)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2604075)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
95 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2860105)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2860105)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
108.11 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2612088)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2612088)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
95 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2546561)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2546561)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
95 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2543491)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2543491)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
95 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2579974)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2579974)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
95 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2888734)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2888734)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 11
196.95 ตร.ม.
฿175,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (83)

ดูประกาศทั้งหมด (83)
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2874245)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 35
201.76 ตร.ม.
฿65,000,000
NEW !
(฿322,165 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 19:57
ขายห้องโครงการ Q1 sukhumvit 3ห้องนอน โปรปิดตึกราคาพิเศษ มีหลายห้องให้เลือก

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น x
148 ตร.ม.
฿35,000,000
UPDATE !
(฿236,486 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:50
เริ่มต้น 20 ลบ. ได้เป็นเจ้าของคอนโดสุขุมวิท พร้อมที่จอดรถFixed 0เมตร รถไฟฟ้าสายสีเขียว (นานา)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
95.63 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿209,139 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:50
ขายห้องโครงการ Q1 sukhumvit มีหลายห้อง หลายตำแหน่งให้เลือกนะคะ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
95 ตร.ม.
฿21,000,000
UPDATE !
(฿221,053 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:50
Q1 SUKHUMVIT ที่พักอาศัยสุด Exclusiveพร้อมที่จอดรถส่วนตัวทุกยูนิต

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
95 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿231,579 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:49
Q1 SUKHUMVIT ที่พักอาศัยสุด Exclusive ใจกลางมหานคร พร้อมที่จอดรถส่วนตัวทุกยูนิต

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 12
158 ตร.ม.
฿41,000,000
UPDATE !
(฿259,494 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:49
โปรปิดตึก ห้องดีลพิเศษจากโครงการ

โปรปิดตึก ห้องดีลพิเศษจากโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 23
147 ตร.ม.
฿39,000,000
UPDATE !
(฿265,306 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:49
โปรปิดตึก ห้องดีลพิเศษจากโครงการ

โปรปิดตึก ห้องดีลพิเศษจากโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3x
95.5 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿209,424 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:49
 Q 1 Sukhumvit  เริ่มต้น 20 ลบ. ได้เป็นเจ้าของคอนโดสุขุมวิท พร้อมที่จอดรถFixed 0เมตร รถไฟฟ้าสายสีเขียว

Q 1 Sukhumvit เริ่มต้น 20 ลบ. ได้เป็นเจ้าของคอนโดสุขุมวิท พร้อมที่จอดรถFixed 0เมตร รถไฟฟ้าสายสีเขียว

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
95 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿210,526 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:49
#A124483 ✅ 17/5/69  ขายคอนโด Q 1 Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124483 ✅ 17/5/69 ขายคอนโด Q 1 Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
92 ตร.ม.
฿30,900,000
NEW !
(฿335,870 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
💎 Rare Private Luxury Unit at Q1 Sukhumvit - Premium Sukhumvit Address near Bts Nana

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
117 ตร.ม.
฿28,000,000
UPDATE !
(฿239,316 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
🔥ด่วน! Q1 Sukhumvit ห้องหรูระดับ Ultra Luxury ใกล้ Bts นานา

🔥ด่วน! Q1 Sukhumvit ห้องหรูระดับ Ultra Luxury ใกล้ Bts นานา

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
95.63 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿209,139 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
💎 ขายคอนโด Ultra Luxury Q1 Sukhumvit ตกแต่งหรู พื้นที่นั่งเล่นกว้าง ใกล้ BTS นานา ✨

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 3x
162 ตร.ม.
฿65,000,000
NEW !
(฿401,235 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
🔥ด่วน! Q1 Sukhumvit ห้องหรูระดับ Ultra Luxury ใกล้ Bts นานา

🔥ด่วน! Q1 Sukhumvit ห้องหรูระดับ Ultra Luxury ใกล้ Bts นานา

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 3x
189 ตร.ม.
฿58,000,000
UPDATE !
(฿306,878 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
💎Elegant Urban Living with Privacy at Q1 Sukhumvit near Bts Nana

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2x
158 ตร.ม.
฿41,000,000
UPDATE !
(฿259,494 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
🔥รีบด่วน! ยูนิตว่าง! -  Ultra Luxury unit, Q1 Sukhumvit ใกล้ Bts นานา

🔥รีบด่วน! ยูนิตว่าง! - Ultra Luxury unit, Q1 Sukhumvit ใกล้ Bts นานา

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
108 ตร.ม.
฿25,000,000
UPDATE !
(฿231,481 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2868589)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 33
163 ตร.ม.
฿72,000,000
UPDATE !
(฿441,718 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2845090)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
94 ตร.ม.
฿24,000,000
UPDATE !
(฿255,319 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คิว วัน สุขุมวิท ใกล้ BTS นานา (ID 2870081)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 17
158.5 ตร.ม.
฿45,500,000
UPDATE !
(฿287,066 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Q 1 Sukhumvit

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke675 ประกาศ
ขาย Life Asoke179 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke968 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke141 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless976 ประกาศ
ขาย Life One Wireless222 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1075 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit407 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23480 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23167 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke194 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke77 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke512 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke147 ประกาศ