รูป Ramada Mira North Pattaya - รูปที่ 1/25
รูป Ramada Mira North Pattaya - รูปที่ 2/25
รูป Ramada Mira North Pattaya - รูปที่ 3/25
รูป Ramada Mira North Pattaya - รูปที่ 4/25
รูป Ramada Mira North Pattaya - รูปที่ 5/25
คอนโดมิเนียม

Ramada Mira North Pattaya

รามาด้า มิรา นอร์ท พัทยาบางละมุง ชลบุรี0.0/5
8ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

Ramada Mira North Pattaya คอนโดมิเนียมสไตล์รีสอร์ต ทำเลทองใจกลางพัทยาเหนือ บริหารโดยทีมผู้เชี่ยวชาญในเครือ Wyndham Group ด้วยมาตรฐานโรงแรมระดับโลก พร้อมสิทธิประโยชน์เกินคุ้ม

Ramada Mira North Pattaya ไม่เพียงมีจุดเด่นเรื่องการลงทุนปล่อยเช่า แต่ที่นี่ยังมีการออกแบบ Space & Facilities ตามมาตรฐานโรงแรม และบริหารจัดการโดยเครือโรงแรมระดับโลกอย่าง Wyndham รองรับการเข้าพักตลอดทั้งปี

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (8)

บางละมุง ชลบุรี
330
2.4 เมตร
2022
2
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

ไซมิส  logo

ไซมิส

36โครงการ
1729ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Naklua - Wongamat

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

The Trust Condo Central Pattaya

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Trust Condo Central Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Condo Central Pattaya

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Zire Wongamat

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Zire Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด Zire Wongamat

มีคอนโดขาย 90 ประกาศ

Pattaya Posh

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Pattaya Posh

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Pattaya Posh

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

The Private Paradise

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Private Paradise

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Private Paradise

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

City Garden Tropicana

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า City Garden Tropicana

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Tropicana

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Sky Beach

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Sky Beach

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Sky Beach

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Northpoint Pattaya

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Northpoint Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 97 ประกาศ

ขายคอนโด Northpoint Pattaya

มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

Golden Pattaya Condominium

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Golden Pattaya Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Golden Pattaya Condominium

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Wongamat Privacy

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Wongamat Privacy

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Wongamat Privacy

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.เมืองพัทยา 2 (เจริญราษฎร์อุทิศ)

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.โพธิสัมพันธ์พิทยาคาร

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

รร.สอนคนตาบอดพระมหาไถ่พัทยา

ห่างไป 2.1 กม.

รร.มารีวิทย์ พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศให้เช่า 784 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศขาย 1,807 ประกาศ

บี๊กซี เอ็กซ์ตร้า พัทยา3

ห่างไป 2.4 กม.

เทสโก้โลตัส พัทยาเหนือ

ห่างออกไป 480 เมตร

เทสโก้โลตัสตลาด พัทยากลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ตลาดโพธิสาร

ห่างออกไป 650 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดโพธิสาร

มีประกาศให้เช่า 845 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโพธิสาร

มีประกาศขาย 2,099 ประกาศ

เทอมินอล 21 พัทยา

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,127 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,418 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,128 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,339 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,178 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,455 ประกาศ

ศาลาว่าการเมืองพัทยา

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า ศาลาว่าการเมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 840 ประกาศ

พัทยา ไนท์ บาซ่า

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศให้เช่า 442 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศขาย 1,880 ประกาศ

อาร์ทอินพาราไดส์ พัทยา (พิพิธภัณฑ์ภาพจิตรกรรม 3 มิติ พัทยา)

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ถนนพัทยาเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาเหนือ

มีประกาศให้เช่า 159 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาเหนือ

มีประกาศขาย 573 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 2

มีประกาศให้เช่า 227 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 2

มีประกาศขาย 823 ประกาศ

รพ.กรุงเทพพัทยา

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศให้เช่า 902 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศขาย 2,298 ประกาศ

รพ.บางละมุง

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางละมุง

มีประกาศให้เช่า 842 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางละมุง

มีประกาศขาย 2,018 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29.00 - 40.00 ตร.ม.

Studio floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (8)

Studio 1 Bath 29 SQ.M Ramada Mira North Pattaya

Studio 1 Bath 29 SQ.M Ramada Mira North Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿4,884,628
UPDATE !
(฿168,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
Studio 1 Bath 29 SQ.M Ramada Mira North Pattaya

Studio 1 Bath 29 SQ.M Ramada Mira North Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿4,884,628
UPDATE !
(฿168,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
Studio 1 Bath 29 SQ.M Ramada Mira North Pattaya

Studio 1 Bath 29 SQ.M Ramada Mira North Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿4,874,013
UPDATE !
(฿168,069 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 55 SQ.M. Ramada Mira North Pattaya

1 Bed 1 Bath 55 SQ.M. Ramada Mira North Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
55 ตร.ม.
฿8,924,146
UPDATE !
(฿162,257 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 58 SQ.M. Ramada Mira North Pattaya

1 Bed 1 Bath 58 SQ.M. Ramada Mira North Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
58 ตร.ม.
฿9,138,340
UPDATE !
(฿157,558 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
Studio 1 Bath 45 SQ.M Ramada Mira North Pattaya

Studio 1 Bath 45 SQ.M Ramada Mira North Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
45 ตร.ม.
฿7,251,269
UPDATE !
(฿161,139 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
Studio 1 Bath 29 SQ.M Ramada Mira North Pattaya

Studio 1 Bath 29 SQ.M Ramada Mira North Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
29 ตร.ม.
฿4,767,862
UPDATE !
(฿164,409 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Garden View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 Ramada Mira North Pattaya - รหัส: RAMA01

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
55 ตร.ม.
฿8,924,000
UPDATE !
(฿162,255 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:33

โครงการใกล้เคียง Ramada Mira North Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Zire Wongamat73 ประกาศ
ขาย Zire Wongamat90 ประกาศ
พัทยา พอช

Pattaya Posh

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Pattaya Posh 3 ประกาศ
ขาย Pattaya Posh 9 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Sky Beach5 ประกาศ
ขาย Sky Beach22 ประกาศ
นอร์ท พอยท์ พัทยา

Northpoint Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Northpoint Pattaya97 ประกาศ
ขาย Northpoint Pattaya93 ประกาศ
โกลเด้น พัทยา คอนโดมิเนียม

Golden Pattaya Condominium

บางละมุง ชลบุรี
วงศ์อมาตย์ ไพรเวซี่

Wongamat Privacy

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Wongamat Privacy3 ประกาศ
ขาย Wongamat Privacy7 ประกาศ