รูป REACH Phahon Yothin 52 - รูปที่ 1/10
รูป REACH Phahon Yothin 52 - รูปที่ 2/10
รูป REACH Phahon Yothin 52 - รูปที่ 3/10
รูป REACH Phahon Yothin 52 - รูปที่ 4/10
รูป REACH Phahon Yothin 52 - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

REACH Phahon Yothin 52

รีช พหลโยธิน 52สายไหม กรุงเทพมหานคร4.5/5
8ยูนิตขาย
81ยูนิตเช่า

รีช พหลโยธิน 52 REACH Phahon Yothin 52 พัฒนาโดย บริษัท รีเจ้นท์ กรีน เพาเวอร์ จำกัด คอนโดมิเนียม : 6 อาคาร 8 ชั้น 826 ยูนิต รีช พหลโยธิน 52 คอนโดสไตล์โมเดิร์น ทำเลศักยภาพโซนพหลโยธิน ตั้งอยู่ ซอยพหลโยธิน 52 แขวงคลองถนน เขตสายไหม กทม. ห่างจากปากซอยพหลโยธิน 52 ประมาณ 400 ม.สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน พร้อม Social Creativity Space ตอบโจทย์คนรุ่นใหม่ เดินทางได้สะดวกด้วยรถไฟฟ้า -ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเขียว ช่วงหมอชิต-สะพานใหม่-คูคต -ใกล้ตลาดยิ่งเจริญ : 400 เมตร. , Big C สะพานใหม่ : 900 เมตร ,Central Plaza รามอินทรา : 3.9 กม. -ใกล้ รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล : 1.2 กม. ,รพ.ภูมิพล : 2.1 กม

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 81 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

REACH Phahon Yothin 52
คอนโดมิเนียม
สายไหม กรุงเทพมหานคร
826
2.4 เมตร
2019
30 บาท/ตร.ม.
6
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Episode Phahol - Sapanmai

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Episode Phahol - Sapanmai

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด Episode Phahol - Sapanmai

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Knightsbridge Skycity Saphanmai

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Skycity Saphanmai

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Skycity Saphanmai

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Wynn Condo Phahon Yothin 52

ห่างออกไป 120 เมตร

คอนโดให้เช่า Wynn Condo Phahon Yothin 52

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Wynn Condo Phahon Yothin 52

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Regent Home 1 Phaholyothin 67

ห่างไป 3.7 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 1 Phaholyothin 67

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 1 Phaholyothin 67

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Plum Condo Saphanmai Station

ห่างออกไป 240 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Saphanmai Station

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Saphanmai Station

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Regent Home 2

ห่างไป 3.5 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 2

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Regent Home 8 Phaholyothin 67/1

ห่างไป 3.6 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 8 Phaholyothin 67/1

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 8 Phaholyothin 67/1

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Regent Home 16 Phaholyotin 67

ห่างไป 3.8 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 16 Phaholyotin 67

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 16 Phaholyotin 67

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Regent Home 11 Phaholyothin 67/1

ห่างไป 3.5 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 11 Phaholyothin 67/1

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 11 Phaholyothin 67/1

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Tempo Quad Saphanmai

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Tempo Quad Saphanmai

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Tempo Quad Saphanmai

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

BTS สะพานใหม่

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS สะพานใหม่

มีประกาศให้เช่า 419 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สะพานใหม่

มีประกาศขาย 114 ประกาศ

ม.เกริก

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกริก

มีประกาศให้เช่า 1,735 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกริก

มีประกาศขาย 685 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง

ห่างไป 9.5 กม.

ม.นอร์ทกรุงเทพ วิทยาเขตสะพานใหม่

ห่างออกไป 580 เมตร

วิทยาลัยพยาบาลทหารอากาศ

ห่างไป 3 กม.

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 4.7 กม.

รร.ดอนเมืองทหารอากาศบํารุง

ห่างไป 8.4 กม.

รร.ฤทธิยะวรรณาลัย

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ฤทธิยะวรรณาลัย

มีประกาศให้เช่า 1,649 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ฤทธิยะวรรณาลัย

มีประกาศขาย 427 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รามอินทรา

ห่างไป 5.2 กม.

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 2,937 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,184 ประกาศ

บิ๊กซี ดอนเมือง

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,629 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศขาย 596 ประกาศ

ตลาดยิ่งเจริญ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 1,294 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 401 ประกาศ

ตลาดใหม่ดอนเมือง

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดใหม่ดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 548 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดใหม่ดอนเมือง

มีประกาศขาย 175 ประกาศ

เซ็นทรัล รามอินทรา

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 1,689 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศขาย 675 ประกาศ

เขตสายไหม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสายไหม

มีประกาศให้เช่า 272 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสายไหม

มีประกาศขาย 106 ประกาศ

สะพานใหม่

ห่างออกไป 580 เมตร

ประกาศให้เช่า สะพานใหม่

มีประกาศให้เช่า 1,349 ประกาศ

ประกาศขาย สะพานใหม่

มีประกาศขาย 465 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 17 กม.

หลักสี่พลาซ่า

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 2,152 ประกาศ

ประกาศขาย หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศขาย 898 ประกาศ

การประปานครหลวง บางเขน

ห่างไป 4.7 กม.

ถนนเทพรักษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเทพรักษ์

มีประกาศให้เช่า 454 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเทพรักษ์

มีประกาศขาย 135 ประกาศ

ถนนเพิ่มสิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพิ่มสิน

มีประกาศให้เช่า 124 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพิ่มสิน

มีประกาศขาย 50 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 18,862 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,485 ประกาศ

พหลโยธิน 52

ห่างออกไป 450 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 52

มีประกาศให้เช่า 118 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 52

มีประกาศขาย 47 ประกาศ

สนามบินดอนเมือง

ห่างไป 7 กม.

ประกาศให้เช่า สนามบินดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,620 ประกาศ

ประกาศขาย สนามบินดอนเมือง

มีประกาศขาย 498 ประกาศ

รพ.ภูมิพลอดุลยเดช

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ภูมิพลอดุลยเดช

มีประกาศให้เช่า 842 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ภูมิพลอดุลยเดช

มีประกาศขาย 185 ประกาศ

รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

มีประกาศให้เช่า 1,459 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.5/5(2 รีวิวโครงการ)
Easy Condo Home

Easy Condo Home

12/02/2564

โครงการใหม่ อยู่ในซอยพหลโยธิน 52 ใกล้ตลาดยิ่งเจริญ และBTSสะพานใหม่ หาของกิน ของใช้ง่าย และสะดวกมากๆ เดินทางสะดวกสบาย ง่ายต่อการใช้ชีวิตสุดๆ

(4)
NAB

NAB

11/02/2564

คอนโดตั้งอยู่บนซอยพหลโยธิน 52 ใกล้ตลาดยิ่งเจริญและทางด่วนฉลองรัช มีสิ่งอำนวยความสะดวก สระว่ายน้ำ, ห้องฟิตเนส, สวนหย่อมรอบโครงการ, Lobby แยกทุกอาคาร

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (81)

ดูประกาศทั้งหมด (81)
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด รีช พหลโยธิน 52 อาคาร A ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดยิ่งเจริญ

ให้เช่าคอนโด รีช พหลโยธิน 52 อาคาร A ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดยิ่งเจริญ

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:02
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code 26KJ2495  ให้เช่า REACH Phahon Yothin 52 ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code 26KJ2495 ให้เช่า REACH Phahon Yothin 52 ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:21
รูปภาพ G 7111💚คอนโดให้เช่า รีช พหลโยธิน 52 Line❤️💜@condopremium💜❤️ 🔥ว่าง 29 มีนาคม 69🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 7111💚คอนโดให้เช่า รีช พหลโยธิน 52 Line❤️💜@condopremium💜❤️ 🔥ว่าง 29 มีนาคม 69🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2565)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:32
รูปภาพ G 7461💛 คอนโดให้เช่า รีช พหลโยธิน 52 Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 7461💛 คอนโดให้เช่า รีช พหลโยธิน 52 Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:32
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด รีช พหลโยธิน 52 BTS สะพานใหม่ BTS Saphan Mai 450 เมตร ราคา 10,000 บาทต่อเดือน

ให้เช่า คอนโด รีช พหลโยธิน 52 BTS สะพานใหม่ BTS Saphan Mai 450 เมตร ราคา 10,000 บาทต่อเดือน

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:28
รูปภาพ ปล่อยเช่าด่วน!! พร้อมเข้าอยู่ 12 พ.ค. 69 นี้  ใกล้ BTS สะพานใหม่ / จองก่อนได้ก่อน✨รีช พหลโยธิน 52

ปล่อยเช่าด่วน!! พร้อมเข้าอยู่ 12 พ.ค. 69 นี้ ใกล้ BTS สะพานใหม่ / จองก่อนได้ก่อน✨รีช พหลโยธิน 52

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:24
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด รีช พหลโยธิน 52 ตึกC ชั้น4 เฟอร์ครบ พร้อมเครื่องซักผ้า

ให้เช่าคอนโด รีช พหลโยธิน 52 ตึกC ชั้น4 เฟอร์ครบ พร้อมเครื่องซักผ้า

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:10
รูปภาพ ✨#MT2303_069✨𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣0️⃣k.🔥🔥 #ใกล้BTSสะพานใหม่ ✨#ห้องว่างนัดชมได้ ‼️ ด่วนราคานี้ ห้องไปไว ห้องสวยมาก   ‼️คอนโด  รีชพหลโยธิน52

✨#MT2303_069✨𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣0️⃣k.🔥🔥 #ใกล้BTSสะพานใหม่ ✨#ห้องว่างนัดชมได้ ‼️ ด่วนราคานี้ ห้องไปไว ห้องสวยมาก ‼️คอนโด รีชพหลโยธิน52

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:03
รูปภาพ ▶️ ปล่อยเช่าคอนโด : REACH Phahon Yothin 52          (รีช พหลโยธิน 52)  🔷ห้องว่างพร้อมอยู่  -    1   กรกฎาคม  ครับ

▶️ ปล่อยเช่าคอนโด : REACH Phahon Yothin 52 (รีช พหลโยธิน 52) 🔷ห้องว่างพร้อมอยู่ - 1 กรกฎาคม ครับ

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:57
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด รีช พหลโยธิน 52 อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ตลาดยิ่งเจริญ

📌 ให้เช่าคอนโด รีช พหลโยธิน 52 อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ตลาดยิ่งเจริญ

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:30
รูปภาพ P. รีชคอนโดพหลโยธิน52ให้เช่า  คอนโดสวย ตกแต่งครบ ใกล้BTSสะพานใหม่ 🔥

P. รีชคอนโดพหลโยธิน52ให้เช่า คอนโดสวย ตกแต่งครบ ใกล้BTSสะพานใหม่ 🔥

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/11/2565)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:43
รูปภาพ คอนโดให้เช่า🔥🔥8,999 🔥🔥 REACH Phahon Yothin 52

คอนโดให้เช่า🔥🔥8,999 🔥🔥 REACH Phahon Yothin 52

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿8,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:40
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด รีช พหลโยธิน 52 อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดยิ่งเจริญ

🔺 ให้เช่าคอนโด รีช พหลโยธิน 52 อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดยิ่งเจริญ

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:30
รูปภาพ #SC13891    📌   ให้เช่า | 🟦🟨รีช พหลโยธิน 52​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13891    📌   ให้เช่า | 🟦🟨รีช พหลโยธิน 52​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:18
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด รีช พหลโยธิน 52 อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดยิ่งเจริญ

🚩 ให้เช่าคอนโด รีช พหลโยธิน 52 อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดยิ่งเจริญ

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด รีช พหลโยธิน 52 อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ตลาดยิ่งเจริญ

🎉 ให้เช่าคอนโด รีช พหลโยธิน 52 อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ตลาดยิ่งเจริญ

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:30
รูปภาพ 🟢ER26113 🟢ให้เช่า / For Rent REACH Phahon Yothin 52 💰 ราคา 10,000 บาท/เดือน

🟢ER26113 🟢ให้เช่า / For Rent REACH Phahon Yothin 52 💰 ราคา 10,000 บาท/เดือน

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:54
รูปภาพ 🟢ER25189🟢ให้เช่า / For Rent REACH Phahonyothin 52 | 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ | 💰 10,000 บาท/เดือน

🟢ER25189🟢ให้เช่า / For Rent REACH Phahonyothin 52 | 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ | 💰 10,000 บาท/เดือน

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:54
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด รีช พหลโยธิน 52 อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ตลาดยิ่งเจริญ

🎊 ให้เช่าคอนโด รีช พหลโยธิน 52 อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ตลาดยิ่งเจริญ

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (8)

ขายคอนโด รีช พหลโยธิน 52 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดยิ่งเจริญ

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿1,640,000
UPDATE !
(฿54,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:31
ขายคอนโด รีช พหลโยธิน 52 อาคาร B ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดยิ่งเจริญ

สายไหม กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿41,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:31
ขายคอนโด รีช พหลโยธิน 52 อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดยิ่งเจริญ

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿55,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:31
A033816 REACH Phahonyothin 52

A033816 REACH Phahonyothin 52

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30.19 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿54,654 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
🚩 ขายคอนโด รีช พหลโยธิน 52 อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดยิ่งเจริญ

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿55,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:00
🔺 ขายคอนโด รีช พหลโยธิน 52 อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดยิ่งเจริญ

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿55,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:00
ขายคอนโด Reach Phaholyothin 52 บิ้วอิน ทื้งห้อง พร้อมอยู่ ตึก A ชั้น 7 ห้องสวยมาก  1.69 ล้านบาท

ขายคอนโด Reach Phaholyothin 52 บิ้วอิน ทื้งห้อง พร้อมอยู่ ตึก A ชั้น 7 ห้องสวยมาก 1.69 ล้านบาท

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30.08 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿56,184 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:42
✅ S-RCP123 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-RCP123 ✅ Line : @p2nproperty

สายไหม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿55,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05

โครงการใกล้เคียง REACH Phahon Yothin 52

บางเขน กรุงเทพมหานคร
วินน์ คอนโด พหลโยธิน 52
วินน์ คอนโด พหลโยธิน 52

Wynn Condo Phahon Yothin 52

สายไหม กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 1 พหลโยธิน 67
รีเจ้นท์ โฮม 1 พหลโยธิน 67

Regent Home 1 Phaholyothin 67

บางเขน กรุงเทพมหานคร
พลัม คอนโด สะพานใหม่ สเตชั่น
พลัม คอนโด สะพานใหม่ สเตชั่น

Plum Condo Saphanmai Station

สายไหม กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 2
รีเจ้นท์ โฮม 2

Regent Home 2

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Regent Home 20 ประกาศ
ขาย Regent Home 22 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม 8 พหลโยธิน 67/1
รีเจ้นท์ โฮม 8 พหลโยธิน 67/1

Regent Home 8 Phaholyothin 67/1

บางเขน กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์โฮม 16 พหลโยธิน 67
รีเจ้นท์โฮม 16 พหลโยธิน 67

Regent Home 16 Phaholyotin 67

บางเขน กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 11 พหลโยธิน 67/1
รีเจ้นท์ โฮม 11 พหลโยธิน 67/1

Regent Home 11 Phaholyothin 67/1