รูป Regent Home 6/1 Prachacheun - รูปที่ 1/8
รูป Regent Home 6/1 Prachacheun - รูปที่ 2/8
รูป Regent Home 6/1 Prachacheun - รูปที่ 3/8
รูป Regent Home 6/1 Prachacheun - รูปที่ 4/8
รูป Regent Home 6/1 Prachacheun - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Regent Home 6/1 Prachacheun

รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่นจตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
16ยูนิตขาย
10ยูนิตเช่า

คอนโดพร้อมอยู่พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน เดินทางสะดวก ใกล้ทางด่วน ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีหมอชิต และ รถไฟฟ้า MRT สถานีบางซื่อ แวดล้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวก ทั้งห้างสรรพสินค้า โรงพยาบาล และมหาวิทยาลัยชั้นนำ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 10 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Regent Home 6/1 Prachacheun
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1031
- เมตร
2009
40.00 บาท/ตร.ม.
5
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

มีคอนโดให้เช่า 129 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

U Delight 3 Prachachuen - Bang Sue

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight 3 Prachachuen - Bang Sue

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight 3 Prachachuen - Bang Sue

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Richpark @ Bangson Station

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Richpark @ Bangson Station

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Richpark @ Bangson Station

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Niche Mono Ratchavipha

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Mono Ratchavipha

มีคอนโดให้เช่า 78 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Mono Ratchavipha

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

U Delight 2 @ Bang Sue Station

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight 2 @ Bang Sue Station

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight 2 @ Bang Sue Station

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Regent Home 20 Prachachuen 16

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 20 Prachachuen 16

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 20 Prachachuen 16

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Centric Scene Ratchavipha

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Scene Ratchavipha

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Scene Ratchavipha

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Metro Sky Bangsue - Prachachuen

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Metro Sky Bangsue - Prachachuen

มีคอนโดให้เช่า 263 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Sky Bangsue - Prachachuen

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Tawanna Residence 2

ห่างไป 4.5 กม.

คอนโดให้เช่า Tawanna Residence 2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Tawanna Residence 2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Piboon Condoville

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Piboon Condoville

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Piboon Condoville

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

สถานีรถไฟฟ้าจตุจักร

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า สถานีรถไฟฟ้าจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 89 ประกาศ

สถานีรถไฟฟ้าบางซ่อน

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า สถานีรถไฟฟ้าบางซ่อน

มีประกาศให้เช่า 672 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5.7 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 12,698 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 4,856 ประกาศ

รร.ราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2

ห่างไป 2.5 กม.

รร.วัดเวตวันธรรมมาวาส

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเวตวันธรรมมาวาส

มีประกาศให้เช่า 2,704 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีศรีธัญญา

ห่างไป 6.3 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีบำราศนราดูร

ห่างไป 6.7 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างไป 7.3 กม.

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ (มจพ.)

ห่างไป 4.5 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,396 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,743 ประกาศ

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 7.6 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 11,623 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,370 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,575 ประกาศ

ตลาดบองมาร์เช่

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศให้เช่า 5,870 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศขาย 1,900 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,169 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,576 ประกาศ

ตลาดประชานิเวศน์ 1

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศให้เช่า 6,011 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศขาย 1,878 ประกาศ

เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,101 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,471 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 4.9 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,405 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,579 ประกาศ

สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา

ห่างไป 4.8 กม.

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,380 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,594 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 5.7 กม.

สวนรถไฟ

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนรถไฟ

มีประกาศให้เช่า 5,990 ประกาศ

ประกาศขาย สวนรถไฟ

มีประกาศขาย 1,776 ประกาศ

ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,968 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,106 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 25,550 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,613 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 15,809 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,877 ประกาศ

ถนนประชาชื่น

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 2,972 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาชื่น

มีประกาศขาย 1,513 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

Facility 1
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (10)

รูปภาพ เจ้าของปล่อยเช่าเอง คอนโด Regent Home 6/1 (ซอยพงษ์เพชรนิเวศน์) 2 ห้องนอน ใกล้รถไฟฟ้าสายสีแดง เดินประมาณ 10 นาที เข้าออกได้ 4 เส้นทาง

เจ้าของปล่อยเช่าเอง คอนโด Regent Home 6/1 (ซอยพงษ์เพชรนิเวศน์) 2 ห้องนอน ใกล้รถไฟฟ้าสายสีแดง เดินประมาณ 10 นาที เข้าออกได้ 4 เส้นทาง

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
65 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:17
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6 ประชาชื่น อาคาร A ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ ประชาชื่น

🔺 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6 ประชาชื่น อาคาร A ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ ประชาชื่น

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด regent home 6 /1 เฟส 1 ราคา 7500 บาท สนใจ@sacondo

ให้เช่าคอนโด regent home 6 /1 เฟส 1 ราคา 7500 บาท สนใจ@sacondo

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:41
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6 ประชาชื่น อาคาร A ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ ประชาชื่น

🚩 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6 ประชาชื่น อาคาร A ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ ประชาชื่น

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6 ประชาชื่น อาคาร A ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ ประชาชื่น

🎉 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6 ประชาชื่น อาคาร A ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ ประชาชื่น

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6 ประชาชื่น อาคาร A ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ ประชาชื่น

🎊 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6 ประชาชื่น อาคาร A ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ ประชาชื่น

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:30
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Regent Home 6/1 Prachacheun (รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น)   รหัสทรัพย์  | 📌LNP-C13319

🏢 ให้เช่าคอนโด : Regent Home 6/1 Prachacheun (รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13319

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
รูปภาพ DL26050578 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น (Regent Home 6/1 Prachacheun) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL26050578 ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น (Regent Home 6/1 Prachacheun) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:02
รูปภาพ 🦋RB20441 ให้เช่าถูกมาก📢รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB20441 ให้เช่าถูกมาก📢รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ Beverly Tower Condo 2 bedrooms, for rent

Beverly Tower Condo 2 bedrooms, for rent

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
125 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00

ประกาศขายในโครงการ (16)

#A12462 ✅ 28/3/69  ขายคอนโด Regent Home 6/1 Prachacheun 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12462 ✅ 28/3/69 ขายคอนโด Regent Home 6/1 Prachacheun 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31.23 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿41,306 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿40,313 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:12
✨ คอนโดแต่งสวย พร้อมอยู่ ฟรีโอน ราคาดีสุดคุ้ม ✨ MRT บางซ่อน

✨ คอนโดแต่งสวย พร้อมอยู่ ฟรีโอน ราคาดีสุดคุ้ม ✨ MRT บางซ่อน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
31 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿41,613 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:02
A033489 Regent Home 6 Prachachuen

A033489 Regent Home 6 Prachachuen

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿1,090,000
UPDATE !
(฿35,161 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
DPROMT150326  📍Regent Home 6/1 Prachacheun  (รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น)

DPROMT150326 📍Regent Home 6/1 Prachacheun (รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31.23 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿41,306 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:23
DL26031039 ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น (Regent Home 6/1 Prachacheun) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿41,613 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
DL25120520 ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น (Regent Home 6/1 Prachacheun) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿1,200,000
UPDATE !
(฿38,710 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
คอนโดรีเจ้นท์โฮม 6/1 ประชื่นชื่น ผ่อนเริ่มต้น 5,000 บาท มาละจ้า ไหนๆใครอยากได้ห้องเเต่งครบพร้อมอยู่ จิ้มมาเลย

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿1,299,000
UPDATE !
(฿41,903 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:10
คอนโดผ่อนถูกเพียง 5,000 บาท กับโครงการรีเจ้นท์โฮม 6/1 ประชาชื่น พร้อมเข้าอยู่ บริการสินเชื่อให้ฟรี

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿44,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:10
💥SL-6828💥ด่วน ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น👉แอดไลน์ @mastercondo

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿1,400,000
UPDATE !
(฿45,161 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:29
ขาย รหัส PP039 คอนโด Regent Home 6/1 ประชาชื่น

ขาย รหัส PP039 คอนโด Regent Home 6/1 ประชาชื่น

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿41,613 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:16
Regent Home 6/1 Prachacheun ห้อง Studio แต่งครบ ใกล้ MRT

Regent Home 6/1 Prachacheun ห้อง Studio แต่งครบ ใกล้ MRT

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
31.03 ตร.ม.
฿1,299,000
(฿41,863 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/04/2569 04:46
ขาย คอนโด รีเจ้นท์โฮม เฟส 6 ซอยประชาชื่น 25 (ซอยพงษ์เพชรนิเวศน์) 32 ตรม. 900,000 บาท

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿900,000
UPDATE !
(฿28,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/01/2567 09:04

โครงการใกล้เคียง Regent Home 6/1 Prachacheun

ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น
ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น

Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ
ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ

U Delight 3 Prachachuen - Bang Sue

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ยู ดีไลท์ 2 แอท บางซื่อ สเตชั่น
ยู ดีไลท์ 2 แอท บางซื่อ สเตชั่น

U Delight 2 @ Bang Sue Station

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 20 ประชาชื่น 16

Regent Home 20 Prachachuen 16

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
ตวันนา เรสซิเดนซ์ 2

Tawanna Residence 2

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
พิบูลย์ คอนโดวิลล์

Piboon Condoville

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
เช่า Piboon Condoville2 ประกาศ
ขาย Piboon Condoville2 ประกาศ