รูป Siamese Nang Linchee - รูปที่ 1/16
รูป Siamese Nang Linchee - รูปที่ 2/16
รูป Siamese Nang Linchee - รูปที่ 3/16
รูป Siamese Nang Linchee - รูปที่ 4/16
รูป Siamese Nang Linchee - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

Siamese Nang Linchee

ไซมิส นางลิ้นจี่ยานนาวา กรุงเทพมหานคร0.0/5
15ยูนิตขาย
19ยูนิตเช่า

ไซมิส นางลิ้นจี่ คอนโดมิเนียมกลางเมืองแบบ Low Rise สูง 8 ชั้น บนถนนพระราม 3 สะดวกสบายกับที่จอดรถ 2 ชั้น (ชั้นใต้ดิน และชั้น 1)ร่มรื่นกับสวนลอยฟ้าของอาคาร ใกล้สถานีรถ BRT นราราม 3

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 19 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Siamese Nang Linchee
คอนโดมิเนียม
ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
214
- เมตร
2014
45 บาท/ตร.ม.
2
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

ไซมิส  logo

ไซมิส

36โครงการ
1721ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Trust Residence Ratchada - Rama 3

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Trust Residence Ratchada - Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Residence Ratchada - Rama 3

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Supalai Prima Riva

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Prima Riva

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Prima Riva

มีคอนโดขาย 90 ประกาศ

Lumpini Place Ratchada - Sathu

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchada - Sathu

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchada - Sathu

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Lumpini Place Water Cliff

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Water Cliff

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Water Cliff

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Lumpini Place Narathiwas 24

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Narathiwas 24

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Narathiwas 24

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Supalai Premier Ratchada - Narathiwas - Sathorn

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Ratchada - Narathiwas - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Ratchada - Narathiwas - Sathorn

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Lumpini Place Narathiwatratchanakarin

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Narathiwatratchanakarin

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Narathiwatratchanakarin

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Lumpini Suite Ratchada - Rama III

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Ratchada - Rama III

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Ratchada - Rama III

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Bridge Sathorn - Narathiwas

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Bridge Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Bridge Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,207 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,234 ประกาศ

รร.นนทรีวิทยา

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.นนทรีวิทยา

มีประกาศให้เช่า 10,125 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นนทรีวิทยา

มีประกาศขาย 4,726 ประกาศ

รร.สารสาสน์พิทยา

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สารสาสน์พิทยา

มีประกาศให้เช่า 8,248 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สารสาสน์พิทยา

มีประกาศขาย 4,576 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 2.1 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,709 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,345 ประกาศ

ม.เทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ

ห่างไป 2.4 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,155 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,133 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.8 กม.

แม็คโคร สาทร

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,632 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,398 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 3

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,772 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศขาย 5,165 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,157 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 4,040 ประกาศ

เขตยานนาวา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตยานนาวา

มีประกาศให้เช่า 1,920 ประกาศ

ประกาศขาย เขตยานนาวา

มีประกาศขาย 1,419 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,402 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,321 ประกาศ

มาร์เก็ต เพลส นางลิ้นจี่

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ถนนจันทน์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจันทน์

มีประกาศให้เช่า 2,466 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจันทน์

มีประกาศขาย 1,448 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,882 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,472 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสาธุประดิษฐ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาธุประดิษฐ์

มีประกาศให้เช่า 1,331 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาธุประดิษฐ์

มีประกาศขาย 1,078 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,974 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,445 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 42,788 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 17,003 ประกาศ

รพ.บีเอ็นเอช

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศให้เช่า 21,251 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศขาย 9,005 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 34.70 - 68.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (19)

รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2320  ให้เช่า Siamese Nang Linchee ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2320 ให้เช่า Siamese Nang Linchee ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:39
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ไซมิส นางลิ้นจี่ อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลพระราม 3

🎊 ให้เช่าคอนโด ไซมิส นางลิ้นจี่ อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลพระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ ❤️💙2 Bedrooms💥💥(For Rent)Siamese Nang Linchee

❤️💙2 Bedrooms💥💥(For Rent)Siamese Nang Linchee

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
56.18 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:08
รูปภาพ 💛Available 31 May 2026💥💥💥(For Rent)Siamese Nang Linchee💛1 Bedroom

💛Available 31 May 2026💥💥💥(For Rent)Siamese Nang Linchee💛1 Bedroom

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:08
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ไซมิส นางลิ้นจี่ อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลพระราม 3

📌 ให้เช่าคอนโด ไซมิส นางลิ้นจี่ อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลพระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไซมิส นางลิ้นจี่ ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-154284 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไซมิส นางลิ้นจี่ ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-154284 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
81 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไซมิส นางลิ้นจี่ ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-155583 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไซมิส นางลิ้นจี่ ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-155583 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥 ให้เช่า 📌 Siamese Nang Linchee (ID Line : @veryrent) ต่อรองได้ ห้องปล่อยออกไวมาก!! ✅ เรามีสต็อกอีกหลายโครงการ ตอบไวมาก มีข้อเสนอดีๆทุกดีล

🔥 ให้เช่า 📌 Siamese Nang Linchee (ID Line : @veryrent) ต่อรองได้ ห้องปล่อยออกไวมาก!! ✅ เรามีสต็อกอีกหลายโครงการ ตอบไวมาก มีข้อเสนอดีๆทุกดีล

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น High Floor
81 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:02
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส นางลิ้นจี่ ใน ช่องนนทรี (ID 2913205)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส นางลิ้นจี่ ใน ช่องนนทรี (ID 2913205)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
81 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ #A12415 ✅ 19/2/69  ให้เช่า Siamese Nang Linchee📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12415 ✅ 19/2/69 ให้เช่า Siamese Nang Linchee📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
60 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124466 ✅ 17/5/69  ให้เช่า Siamese Nang Linchee📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124466 ✅ 17/5/69 ให้เช่า Siamese Nang Linchee📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36.07 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไซมิส นางลิ้นจี่ อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลพระราม 3

ให้เช่าคอนโด ไซมิส นางลิ้นจี่ อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลพระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:45
รูปภาพ A034694 Siamese Nang Linchee

A034694 Siamese Nang Linchee

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
81 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ไซมิส นางลิ้นจี่ อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลพระราม 3

🎉 ให้เช่าคอนโด ไซมิส นางลิ้นจี่ อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลพระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:30

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:45
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ไซมิส นางลิ้นจี่ อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลพระราม 3

🚩 ให้เช่าคอนโด ไซมิส นางลิ้นจี่ อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลพระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:30
รูปภาพ ✨📍 ทำเล พระราม 3 ซอย 73 แขวงช่องนนทรี เขตยานนาวา กรุงเทพฯ

✨📍 ทำเล พระราม 3 ซอย 73 แขวงช่องนนทรี เขตยานนาวา กรุงเทพฯ

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
81 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 16:02
รูปภาพ Quartz Residence 2 bedrooms, for rent

Quartz Residence 2 bedrooms, for rent

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
83 ตร.ม.
฿46,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00
รูปภาพ Quartz Residence 1 bedroom, for rent

Quartz Residence 1 bedroom, for rent

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
53 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00

ประกาศขายในโครงการ (15)

ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย ราคาดีมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ DS2967 | Line @Dstay

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
56.45 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿97,431 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:04
คอนโดต้องการขาย ไซมิส นางลิ้นจี่  พระราม 3 ซอย 73  ช่องนนทรี  ยานนาวา 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

คอนโดต้องการขาย ไซมิส นางลิ้นจี่ พระราม 3 ซอย 73 ช่องนนทรี ยานนาวา 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
56 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿98,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:40
ขาย คอนโด Siamese Nang Linchee ห้อง Built-in ใหม่ ทำเลใกล้สาทร เดินทางสะดวก พร้อมเข้าอยู่

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35.1 ตร.ม.
฿2,699,000
UPDATE !
(฿76,895 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:59
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไซมิส นางลิ้นจี่ 1855142

ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไซมิส นางลิ้นจี่ 1855142

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
104 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿86,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส นางลิ้นจี่ ใน ช่องนนทรี (ID 315560)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
81 ตร.ม.
฿8,000,000
NEW !
(฿98,765 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
1 Bed 1 Bath 36 Sqm Siamese Nang Linchee

1 Bed 1 Bath 36 Sqm Siamese Nang Linchee

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36.2 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿82,597 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
A035572 Siamese Nanglinchee

A035572 Siamese Nanglinchee

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
115.42 ตร.ม.
฿6,500,000
NEW !
(฿56,316 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
🔥ขายด่วน ต่ำกว่าตลาด🔥Siamese Nang Linchee 2ห้องนอน/2ห้องน้ำ 70sqm ชั้น5 อาคารA ตกแต่งสวย Fully Furnished ทำเลดีใกล้เซ็นทรัลพระราม3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
70 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿77,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:00
P-35619คอนโดต้องการขาย ไซมิส นางลิ้นจี่   นราธิวาสราชนครินทร์  ช่องนนทรี  ยานนาวา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

P-35619คอนโดต้องการขาย ไซมิส นางลิ้นจี่ นราธิวาสราชนครินทร์ ช่องนนทรี ยานนาวา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿71,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:20
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส นางลิ้นจี่ ใน ช่องนนทรี (ID 829512)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿86,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไซมิส นางลิ้นจี่ ใน ช่องนนทรี (ID 2666419)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
115 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿65,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส นางลิ้นจี่ ใน ช่องนนทรี (ID 700030)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
56 ตร.ม.
฿5,350,000
UPDATE !
(฿95,536 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
✨ พื้นที่ใช้สอยคุ้มค่า ในงบประมาณที่เข้าถึงได้จริงใจกลาง CBD 🏠 Siamese นางลิ้นจี่ ห้องแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ 🎉

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
56.45 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿93,888 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:39
🔥 ขาย Siamese Nanglinchee ห้องสวย สว่าง สบายตามากๆ เฟอร์ครบ | Code DS2217 Line : @Dstay

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
115.42 ตร.ม.
฿7,500,000
(฿64,980 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 11:35
ขายถูก 2 ห้องนอน 81ตร.ม. คอนโดไซมิส นางลิ้นจี่

ขายถูก 2 ห้องนอน 81ตร.ม. คอนโดไซมิส นางลิ้นจี่

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
81 ตร.ม.
฿6,000,000
(฿74,074 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 01:59

โครงการใกล้เคียง Siamese Nang Linchee

เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3
เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3

The Trust Residence Ratchada - Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร
ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย พรีมา ริวา
ศุภาลัย พรีมา ริวา

Supalai Prima Riva

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Prima Riva94 ประกาศ
ขาย Supalai Prima Riva90 ประกาศ

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24
ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24

Lumpini Place Narathiwas 24

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส นราธิวาสราชนครินทร์
ลุมพินี เพลส นราธิวาสราชนครินทร์

Lumpini Place Narathiwatratchanakarin

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี สวีท รัชดา - พระราม 3
ลุมพินี สวีท รัชดา - พระราม 3