รูป Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon - รูปที่ 1/8
รูป Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon - รูปที่ 2/8
รูป Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon - รูปที่ 3/8
รูป Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon - รูปที่ 4/8
รูป Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทรยานนาวา กรุงเทพมหานคร5.0/5
25ยูนิตขาย
36ยูนิตเช่า

ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon พัฒนาโดย บริษัท ศุภาลัย จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 27 ชั้น 566 ยูนิต, ร้านค้า 7 ยูนิต Supalai Lite Ratchada ตั้งอยู่ที่ ถนนรัชดาภิเษก แขวงช่องนนทรี เขตยานนาวา ติดถนนใหญ่ เดินทางสะดวกสบายทั้งคนใช้รถส่วนตัว และ รถสาธารณะ เชื่อมถนนเส้นหลักได้หลายเส้นทาง ใกล้สาทร-สีลม ใกล้รถไฟฟ้าและ ทางด่วน สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน -ใกล้ BRT ถนนจันทน์ -รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี -จุด-ขึ้นลงทางด่วนเลียบแม่น้ำ -เซ็นทรัลพระราม 3, Tesco Lotus พระราม 3, แม็คโคร นราธิวาสฯ -รพ.เซนต์หลุยส์, รพ.BNH -รร.คริสเตียนวิทยาลัย, รร.อัสสัมชัญคอนแวนต์, รร.นานาชาติ Rain Tree

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 36 ห้อง และประกาศขาย 25 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

ชื่ออื่นๆ

  • Supalai Lite รัชดา - นราธิวาส - สาทร
  • ศุภาลัย ไลท์ รัชดา - นราธิวาส - สาทร
คอนโดมิเนียม
ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
566
2018
40 บาท/ตร.ม.
1
27
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ศุภาลัย logo

ศุภาลัย

344โครงการ
7711ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Fuse Chan - Sathorn

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 67 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

The Trust Residence Ratchada - Rama 3

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Trust Residence Ratchada - Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Residence Ratchada - Rama 3

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Lumpini Place Ratchada - Sathu

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchada - Sathu

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchada - Sathu

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Lumpini Place Water Cliff

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Water Cliff

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Water Cliff

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Lumpini Place Narathiwas 24

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Narathiwas 24

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Narathiwas 24

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Supalai Premier Ratchada - Narathiwas - Sathorn

ห่างออกไป 470 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Ratchada - Narathiwas - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Ratchada - Narathiwas - Sathorn

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Lumpini Place Sathorn

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Sathorn

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Lumpini Place Narathiwatratchanakarin

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Narathiwatratchanakarin

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Narathiwatratchanakarin

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Lumpini Suite Ratchada - Rama III

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Ratchada - Rama III

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Ratchada - Rama III

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Bridge Sathorn - Narathiwas

ห่างออกไป 530 เมตร

คอนโดให้เช่า Bridge Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Bridge Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.6 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 14,926 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,170 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,145 ประกาศ

รร.นนทรีวิทยา

ห่างออกไป 690 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.นนทรีวิทยา

มีประกาศให้เช่า 10,064 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นนทรีวิทยา

มีประกาศขาย 4,696 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,440 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,280 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.5 กม.

ม.เทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ

ห่างไป 2.1 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างออกไป 560 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,716 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,021 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.8 กม.

แม็คโคร สาทร

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,522 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,367 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 3

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,632 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศขาย 5,075 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,027 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 3,977 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 34,836 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,529 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,043 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,400 ประกาศ

เขตยานนาวา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตยานนาวา

มีประกาศให้เช่า 1,873 ประกาศ

ประกาศขาย เขตยานนาวา

มีประกาศขาย 1,392 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,159 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,264 ประกาศ

มาร์เก็ต เพลส นางลิ้นจี่

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ถนนจันทน์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจันทน์

มีประกาศให้เช่า 2,425 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจันทน์

มีประกาศขาย 1,429 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,856 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,419 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสาธุประดิษฐ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาธุประดิษฐ์

มีประกาศให้เช่า 1,290 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาธุประดิษฐ์

มีประกาศขาย 1,057 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,704 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,380 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 42,111 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 16,882 ประกาศ

รพ.บีเอ็นเอช

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศให้เช่า 20,817 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศขาย 8,941 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 34.50 - 70.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
เสาวลักษณ์ เลิศไชยอุรุ

เสาวลักษณ์ เลิศไชยอุรุ

01/10/2565

คอนโดอยู่ติดถนนใหญ่ ระหว่างเส้นสาธรและคลองเตยสุขุมวิท

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (36)

ดูประกาศทั้งหมด (36)
รูปภาพ #A124326 ✅ 12/3/69  ให้เช่า Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124326 ✅ 12/3/69 ให้เช่า Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
50 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124481 ✅ 20/4/69  ให้เช่า Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124481 ✅ 20/4/69 ให้เช่า Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ เช่าคอนโด  ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-72326 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-72326 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
50 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-30644 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-30644 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
80 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-30600 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-30600 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
50 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ไลท์ รัชดา-นราธิวาส-สาทร อาคาร 1 ชั้น 12A 1 ห้องนอน ขนาด 50 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ไลท์ รัชดา-นราธิวาส-สาทร อาคาร 1 ชั้น 12A 1 ห้องนอน ขนาด 50 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
50 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:45
รูปภาพ  Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon ⭐ ห้องใหญ่ ราคาดี 💸 ใกล้ BRT ถนนจันทน์

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon ⭐ ห้องใหญ่ ราคาดี 💸 ใกล้ BRT ถนนจันทน์

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21-50
80 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:11
รูปภาพ ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ-นราธิวาส-สาทร ประหยัดเวลา เดินทางสะดวก

ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ-นราธิวาส-สาทร ประหยัดเวลา เดินทางสะดวก

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
80 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:11

ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ-นราธิวาส-สาทร ประหยัดเวลา เดินทางสะดวก

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
80 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:11
รูปภาพ เช่าคอนโด Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon/ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร (D6902021)  ID Line : @condo98

เช่าคอนโด Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon/ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร (D6902021) ID Line : @condo98

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
รูปภาพ 🙋🏼ราคาต่อรองได้💎🙋🏼💥แอดไลน์ได้เลย📲ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร

🙋🏼ราคาต่อรองได้💎🙋🏼💥แอดไลน์ได้เลย📲ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34.5 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร MD-25084951

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร MD-25084951

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
80 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
รูปภาพ ให้เช่า‼️Supalai Lite รัชดาฯ – นราธิวาส – สาทร ห้องใหญ่ เฟอร์ครบ วิวสวย ใกล้ BTS ช่องนนทรี MD-25084923

ให้เช่า‼️Supalai Lite รัชดาฯ – นราธิวาส – สาทร ห้องใหญ่ เฟอร์ครบ วิวสวย ใกล้ BTS ช่องนนทรี MD-25084923

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
86 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
รูปภาพ #R4756 ให้เช่าคอนโด Supalai Lite Ratchada-Naradhiwas-Sathorn

#R4756 ให้เช่าคอนโด Supalai Lite Ratchada-Naradhiwas-Sathorn

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1709 ให้เช่าคอนโด Supalai Lite Ratchada-Naradhiwas-Sathorn

#Z1709 ให้เช่าคอนโด Supalai Lite Ratchada-Naradhiwas-Sathorn

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
50 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S177 ให้เช่า Supalai Lite Ratchada-Narathiwas-Sathorn

#S177 ให้เช่า Supalai Lite Ratchada-Narathiwas-Sathorn

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
50 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S5200 ให้เช่า Supalai lite Ratchada Narathiwas

#S5200 ให้เช่า Supalai lite Ratchada Narathiwas

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ ▚ LJ104ツ ให้เช่า: Supalai Lite Ratchada-Naradhiwas-Sathon ✨ 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ รวมเน็ตแล้ว! ทำเลรัชดา-นราธิวาส 🏙️

▚ LJ104ツ ให้เช่า: Supalai Lite Ratchada-Naradhiwas-Sathon ✨ 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ รวมเน็ตแล้ว! ทำเลรัชดา-นราธิวาส 🏙️

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1X
50 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:15

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (25)

ดูประกาศทั้งหมด (25)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 738976)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
81.5 ตร.ม.
฿7,950,000
UPDATE !
(฿97,546 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
✨ ขาย ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร ✨ ราคา 8,970,000 บาท

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
81 ตร.ม.
฿8,970,000
NEW !
(฿110,741 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร ใน ช่องนนทรี (ID 2040950)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
81.5 ตร.ม.
฿7,950,000
UPDATE !
(฿97,546 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
ขาย Supalai Lite Ratchada-Narathiwas-Sathorn 81.5 ตารางเมตร 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
81.5 ตร.ม.
฿9,550,000
UPDATE !
(฿117,178 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขาย Supalai Lite Ratchada Narathiwas 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 81.5 ตารางเมตร

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
81.5 ตร.ม.
฿7,950,000
UPDATE !
(฿97,546 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
34.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

34.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
34.5 ตร.ม.
฿3,850,000
UPDATE !
(฿111,594 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
34.6 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

34.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34.6 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿86,705 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
76.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

76.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
76 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿105,263 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
57.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

57.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
57 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿92,982 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
50.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

50.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
50 ตร.ม.
฿5,650,000
UPDATE !
(฿113,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
80.8 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

80.8 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
80.8 ตร.ม.
฿9,380,000
UPDATE !
(฿116,089 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53

50.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
50 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿94,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53

57.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
57 ตร.ม.
฿5,190,000
UPDATE !
(฿91,053 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
55.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

55.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
55 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿107,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
A036020 Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

A036020 Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
56 ตร.ม.
฿4,590,000
NEW !
(฿81,964 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
📌 ขายคอนโด ศุภาลัย ไลท์ รัชดา-นราธิวาส-สาทร อาคาร 1 ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 50.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
50 ตร.ม.
฿4,640,000
NEW !
(฿92,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:01
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร MD-25084934

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿97,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
🎉 ขายคอนโด ศุภาลัย ไลท์ รัชดา-นราธิวาส-สาทร อาคาร 1 ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 50.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
50 ตร.ม.
฿4,640,000
NEW !
(฿92,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
ศุภาลัย ไลท์ รัชดา - นราธิวาส 🌟PN-00006831🌟

ศุภาลัย ไลท์ รัชดา - นราธิวาส 🌟PN-00006831🌟

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
50 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿102,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
ฟิวส์ จันทน์ - สาทร

Fuse Chan - Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
ขาย Fuse Chan - Sathorn91 ประกาศ
เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3
เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3

The Trust Residence Ratchada - Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24
ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24

Lumpini Place Narathiwas 24

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี สวีท รัชดา - พระราม 3
ลุมพินี สวีท รัชดา - พระราม 3