รูป Lumpini Place Sathorn - รูปที่ 1/9
รูป Lumpini Place Sathorn - รูปที่ 2/9
รูป Lumpini Place Sathorn - รูปที่ 3/9
รูป Lumpini Place Sathorn - รูปที่ 4/9
รูป Lumpini Place Sathorn - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Lumpini Place Sathorn

ลุมพินี เพลส สาทร160 สาทร กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
4ยูนิตเช่า

ลุมพินี เพลส สาทร Lumpini Place Sathorn พัฒนาโดย บริษัท แอล.พี.เอ็น. ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 4 อาคาร 9 ชั้น 603 ยูนิต Lumpini Place Sathorn ตั้งอยู่บนถนนนราธิวาสราชนครินทร์ แขวงทุ่งมหาเมฆ เขตสาทร สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน ห้องจดหมาย, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อนใกล้ห้างสรรพสินค้า สถานศึกษา เดินทางสะดวกด้วยรถไฟฟ้า -โรงเรียนเซนต์โยเซฟ คอนแวนต์, โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียน, โรงเรียนอัสสัมชัญพาณิชยการ, , ม.เทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ -รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี และ สุรศักดิ์ -รถไฟฟ้า MRT ลุมพินี -รถด่วนพิเศษ BRT สาทร -Makro สาทร, Central Plaza พระราม 3, The UP พระราม 3, Tesco Lotus พระราม 3, Robinson บางรัก,

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 4 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

คอนโดมิเนียม
160 สาทร กรุงเทพมหานคร
603
- เมตร
2002
20 บาท/ตร.ม.
4
9
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6823ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Knightsbridge Prime Sathorn

ห่างออกไป 770 เมตร

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 683 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 237 ประกาศ

Fuse Chan - Sathorn

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 70 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

The Seed Mingle

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 131 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

Nara 9

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 222 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

Rhythm Sathorn - Narathiwas

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 111 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Lumpini Place Water Cliff

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Water Cliff

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Water Cliff

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

The Room Sathorn - St.Louis

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Sathorn - St.Louis

มีคอนโดให้เช่า 66 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Sathorn - St.Louis

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

Quad Sathon

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Quad Sathon

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Quad Sathon

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

BTS สุรศักดิ์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สุรศักดิ์

มีประกาศให้เช่า 3,082 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สุรศักดิ์

มีประกาศขาย 1,572 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 2.1 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,600 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,332 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 17,222 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,650 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 18,150 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,883 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,116 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,443 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างธนบุรี

ห่างไป 5.3 กม.

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

ห่างไป 2 กม.

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,332 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 4,112 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,353 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,653 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 36,037 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,692 ประกาศ

สีลมคอมเพล็กซ์

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า สีลมคอมเพล็กซ์

มีประกาศให้เช่า 11,708 ประกาศ

ประกาศขาย สีลมคอมเพล็กซ์

มีประกาศขาย 4,960 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,982 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,328 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 5 กม.

แม็คโคร สาทร

ห่างออกไป 330 เมตร

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,777 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,451 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 3

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,061 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศขาย 5,267 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,424 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,469 ประกาศ

เขตสาทร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสาทร

มีประกาศให้เช่า 5,667 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสาทร

มีประกาศขาย 2,711 ประกาศ

เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 5,181 ประกาศ

ประกาศขาย เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 2,382 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 35,244 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,443 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,702 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,416 ประกาศ

มาร์เก็ต เพลส นางลิ้นจี่

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ถนนจันทน์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจันทน์

มีประกาศให้เช่า 2,529 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจันทน์

มีประกาศขาย 1,494 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,083 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,548 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 20,268 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,075 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 11,095 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,618 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,388 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,544 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 43,738 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 17,166 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 36,195 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,352 ประกาศ

Facility 3
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (4)

รูปภาพ #R2354 ให้เช่า Lumpini Place Sathorn

#R2354 ให้เช่า Lumpini Place Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ MW๙๐❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨 Lumpini Place Sathorn

MW๙๐❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨 Lumpini Place Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ ห้องพักกลางสาทร bts ช่องนนทรี

ห้องพักกลางสาทร bts ช่องนนทรี

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
30 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:47
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินีเพลส สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2607373)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินีเพลส สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2607373)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
32 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/02/2569 19:08

ประกาศขายในโครงการ (7)

29.9 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ยานนาวา

29.9 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ยานนาวา

สาทร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
29.9 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿96,990 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
A036328 Lumpini Place Sathorn

A036328 Lumpini Place Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
122 ตร.ม.
฿11,000,000
NEW !
(฿90,164 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินีเพลส สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2296245)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
61.5 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿48,780 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
ขาย  ห้องคอนโด  1 ห้องนอน ที่ คอนโด Lumpini Place Sathorn, ใกล้ห้าง One Bankok สวนลุมพินี

ขาย ห้องคอนโด 1 ห้องนอน ที่ คอนโด Lumpini Place Sathorn, ใกล้ห้าง One Bankok สวนลุมพินี

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿76,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:00
Sale Lumpini Place สาทร 30 ตรม. 2 ล้านบาท

Sale Lumpini Place สาทร 30 ตรม. 2 ล้านบาท

สาทร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 09:20

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
32 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿76,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส สาทร ขนาด 29.68 ตร.ม. | 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29.68 ตร.ม.
฿2,000,000
(฿67,385 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/03/2569 06:52

สาทร กรุงเทพมหานคร
ขาย Fuse Chan - Sathorn98 ประกาศ
เดอะ ซี้ด มิงเกิล
เดอะ ซี้ด มิงเกิล

The Seed Mingle

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle131 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle62 ประกาศ
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9222 ประกาศ
ขาย Nara 993 ประกาศ

ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Quad Sathon6 ประกาศ
ขาย Quad Sathon9 ประกาศ