รูป Siamese Rama 9 - รูปที่ 1/44
รูป Siamese Rama 9 - รูปที่ 2/44
รูป Siamese Rama 9 - รูปที่ 3/44
รูป Siamese Rama 9 - รูปที่ 4/44
รูป Siamese Rama 9 - รูปที่ 5/44
คอนโดมิเนียม

Siamese Rama 9

ไซมิส พระราม 9ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
11ยูนิตขาย
55ยูนิตเช่า

ไซมิส พระราม 9

โครงการ Mixed-use แห่งแรกของ Siamese ที่รวมทุกฟังก์ชั่น ทันสมัยที่สุด 

พร้อมนวัตกรรม Siamese Technology ฟอกอากาศไร้ฝุ่น กันเสียงรบกวน 

และลดความร้อน มอบความสบายในการอยู่อาศัย ในสไตล์ Modern Contemporary

เพียบพร้อมด้วย อาคารสำนักงาน ที่พักอาศัยและคอมมูนิตี้ มอลล์ 

การเดินทางสะดวก

  • รถไฟฟ้าสายสีส้ม สถานีรฟม.
  • ทางพิเศษศรีรัช
  • ถนนพระราม 9
  • KPN Tower
  • เซ็นทรัลพลาซา แกรนด์ พระราม 9
  • The Mall รามคำแหง
  • ฟอร์จูนทาวน์
  • The Street รัชดาภิเษก

 

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 55 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Siamese Rama 9
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1721
4.4 เมตร
2022
55 บาท/ตร.ม.
4
2,18,29,38

โครงการนี้พัฒนาโดย

ไซมิส  logo

ไซมิส

36โครงการ
1711ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 289 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 102 ประกาศ

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 186 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

T.C. Green

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า T.C. Green

มีคอนโดให้เช่า 259 ประกาศ

ขายคอนโด T.C. Green

มีคอนโดขาย 104 ประกาศ

Supalai Veranda Rama 9

ห่างออกไป 150 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 365 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 308 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

I-House Laguna Garden

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Thru Thonglor

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 255 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Supalai Wellington

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Wellington

มีคอนโดให้เช่า 302 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Wellington

มีคอนโดขาย 118 ประกาศ

Supalai Wellington II

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Wellington II

มีคอนโดให้เช่า 138 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Wellington II

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

Supalai Park Ekkamai - Thonglor

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Ekkamai - Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Ekkamai - Thonglor

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 16,040 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,945 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.5 กม.

รร.ฝรั่งเศสนานาชาติกรุงเทพ

ห่างไป 3.6 กม.

รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 9,176 ประกาศ

ประกาศขาย รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศขาย 3,990 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.1 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,552 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,988 ประกาศ

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

ห่างไป 3.2 กม.

วิทยาลัยพณิชยการอินทราชัย

ห่างไป 4 กม.

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 3.7 กม.

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,012 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,203 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,456 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,729 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 5,916 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,269 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,467 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,406 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.2 กม.

โฮมโปร พระราม 9

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,021 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,827 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ เพชรบุรี

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 19,234 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ เพชรบุรี

มีประกาศขาย 7,020 ประกาศ

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 16,039 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,607 ประกาศ

อาร์ ซี เอ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาร์ ซี เอ

มีประกาศให้เช่า 6,127 ประกาศ

ประกาศขาย อาร์ ซี เอ

มีประกาศขาย 1,995 ประกาศ

ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

ห่างไป 2.4 กม.

กรมส่งเสริมวัฒธรรม

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า กรมส่งเสริมวัฒธรรม

มีประกาศให้เช่า 16,849 ประกาศ

ประกาศขาย กรมส่งเสริมวัฒธรรม

มีประกาศขาย 5,901 ประกาศ

โกลเด้น เพลส พระราม 9

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 7,632 ประกาศ

ประกาศขาย โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศขาย 3,257 ประกาศ

ถนนประดิษฐ์มนูธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประดิษฐ์มนูธรรม

มีประกาศให้เช่า 737 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประดิษฐ์มนูธรรม

มีประกาศขาย 496 ประกาศ

ถนนจตุรทิศ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจตุรทิศ

มีประกาศให้เช่า 1,250 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจตุรทิศ

มีประกาศขาย 471 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,012 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,643 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.พระราม 9

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,236 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,860 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,928 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,066 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,459 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,892 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 37,958 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,574 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36
Facility 37
Facility 38
Facility 39
Facility 40
Facility 41
Facility 42

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.00 - 43.00 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (55)

ดูประกาศทั้งหมด (55)
รูปภาพ G8018🚨คอนโดให้เช่า ไซมิส พระราม 9  Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8018🚨คอนโดให้เช่า ไซมิส พระราม 9 Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37.5 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:30
รูปภาพ P1151 ให้เช่าคอนโด Siamese Rama9 (ไซมิส พระราม9) ห้องDuplex ขนาด37.5ตรม. ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า พร้อมอยุ่

P1151 ให้เช่าคอนโด Siamese Rama9 (ไซมิส พระราม9) ห้องDuplex ขนาด37.5ตรม. ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า พร้อมอยุ่

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37.5 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:26
รูปภาพ P294 ให้เช่าคอนโด Siamese Rama9 (ไซมิส พระราม9) ห้องDuplex ใกล้MRTสายสีส้ม ห้องกว้างตกแต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ทันที!

P294 ให้เช่าคอนโด Siamese Rama9 (ไซมิส พระราม9) ห้องDuplex ใกล้MRTสายสีส้ม ห้องกว้างตกแต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ทันที!

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:26
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไซมิส พระราม 9 อาคาร C ชั้น 7 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 54 ตรม ใกล้ ใกล้ MRT พระราม 9

ให้เช่าคอนโด ไซมิส พระราม 9 อาคาร C ชั้น 7 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 54 ตรม ใกล้ ใกล้ MRT พระราม 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไซมิส พระราม 9 อาคาร  ชั้น 29 Duplex ขนาด 37 ตรม ใกล้ ใกล้ MRT พระราม 9

ให้เช่าคอนโด ไซมิส พระราม 9 อาคาร ชั้น 29 Duplex ขนาด 37 ตรม ใกล้ ใกล้ MRT พระราม 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
37 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:45

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
37 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:45
รูปภาพ ให้เช่า  ไซมิส พระราม 9   🔴🔴

ให้เช่า ไซมิส พระราม 9 🔴🔴

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:15
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไซมิส พระราม 9 อาคาร C ชั้น 11 Duplex ขนาด 37.00 ตรม ใกล้ ใกล้ MRT พระราม 9

ให้เช่าคอนโด ไซมิส พระราม 9 อาคาร C ชั้น 11 Duplex ขนาด 37.00 ตรม ใกล้ ใกล้ MRT พระราม 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
37 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:45
รูปภาพ ✨Duplex 1 Bedroom Unit For Rent @ Landmark @MRTA Station (Siamese Rama9) ✨🏡

✨Duplex 1 Bedroom Unit For Rent @ Landmark @MRTA Station (Siamese Rama9) ✨🏡

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
37 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:05
รูปภาพ Have many units 🏡Duplex 1 Bedroom Unit For Rent @Siamese Rama9 🏡

Have many units 🏡Duplex 1 Bedroom Unit For Rent @Siamese Rama9 🏡

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
37 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:05
รูปภาพ เช่าคอนโด Siamese Rama 9/ไซมิส พระราม 9 (B6903019) ID Line : @condo88

เช่าคอนโด Siamese Rama 9/ไซมิส พระราม 9 (B6903019) ID Line : @condo88

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
37.5 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:01
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ไซมิส พระราม 9 อาคาร C ชั้น 7 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 54 ตรม ใกล้ ใกล้ MRT พระราม 9

📌 ให้เช่าคอนโด ไซมิส พระราม 9 อาคาร C ชั้น 7 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 54 ตรม ใกล้ ใกล้ MRT พระราม 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ไซมิส พระราม 9 อาคาร  ชั้น 29 Duplex ขนาด 37 ตรม ใกล้ ใกล้ MRT พระราม 9

📌 ให้เช่าคอนโด ไซมิส พระราม 9 อาคาร ชั้น 29 Duplex ขนาด 37 ตรม ใกล้ ใกล้ MRT พระราม 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
37 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 09:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ไซมิส พระราม 9 อาคาร C ชั้น 7 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 54 ตรม ใกล้ ใกล้ MRT พระราม 9

🔺 ให้เช่าคอนโด ไซมิส พระราม 9 อาคาร C ชั้น 7 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 54 ตรม ใกล้ ใกล้ MRT พระราม 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ไซมิส พระราม 9 อาคาร  ชั้น 29 Duplex ขนาด 37 ตรม ใกล้ ใกล้ MRT พระราม 9

🔺 ให้เช่าคอนโด ไซมิส พระราม 9 อาคาร ชั้น 29 Duplex ขนาด 37 ตรม ใกล้ ใกล้ MRT พระราม 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
37 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไซมิส พระราม 9 อาคาร B ชั้น 8 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 63 ตรม ใกล้ MRT พระราม 9

ให้เช่าคอนโด ไซมิส พระราม 9 อาคาร B ชั้น 8 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 63 ตรม ใกล้ MRT พระราม 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
63 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไซมิส พระราม 9 อาคาร B ชั้น 14 Duplex ขนาด 37 ตรม ใกล้ MRT พระราม 9

ให้เช่าคอนโด ไซมิส พระราม 9 อาคาร B ชั้น 14 Duplex ขนาด 37 ตรม ใกล้ MRT พระราม 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
37 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:00
รูปภาพ ✨Condo for Rent : Siamese rama9 ( AP-02) ( line : @condo91 )

✨Condo for Rent : Siamese rama9 ( AP-02) ( line : @condo91 )

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 28
200 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:59
รูปภาพ คอนโด ให้เช่า :  Siamese Rama 9 (ไซมิส พระราม 9) (( Near MRT Rama 9 )) MK-02  line @livingbkk

คอนโด ให้เช่า : Siamese Rama 9 (ไซมิส พระราม 9) (( Near MRT Rama 9 )) MK-02 line @livingbkk

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
37 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (11)

🔥 ขายด่วน คอนโดหรู  Landmark @MRTA Station (Siamese Rama 9) แลนด์มาร์ค แอท เอ็มอาร์ทีเอ สเตชั่น  ✅  ห้อง Duplex  ชั้นสูง วิวโล่ง ติด MRT สถานี รฟม.

🔥 ขายด่วน คอนโดหรู Landmark @MRTA Station (Siamese Rama 9) แลนด์มาร์ค แอท เอ็มอาร์ทีเอ สเตชั่น ✅ ห้อง Duplex ชั้นสูง วิวโล่ง ติด MRT สถานี รฟม.

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
50.11 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿137,697 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:01
ขายขาดทุน 🏙️ Siamese Rama 9 Landmark @MRTA Station ห้องใหญ่ แต่งครบ ใกล้รถไฟฟ้า!MD-25080616

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 11-15
99 ตร.ม.
฿10,200,000
UPDATE !
(฿103,030 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:02
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ไซมิส พระราม 9 (แลนด์มาร์ค @MRTA Station) MD-25080616

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15
99 ตร.ม.
฿10,200,000
UPDATE !
(฿103,030 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:02
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ไซมิส พระราม 9 พร้อมโอน 🔥MD-25080616

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 11-15
99 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿101,010 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:02
ขาย Siamese Rama9 (Landmark @MRTA Station) ห้องสวยพร้อมอยู่

ขาย Siamese Rama9 (Landmark @MRTA Station) ห้องสวยพร้อมอยู่

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 14
99 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿111,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:38
S050043 Siamese Rama 9

S050043 Siamese Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
50.11 ตร.ม.
฿6,890,000
NEW !
(฿137,498 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
✨ ขาย ไซมิส พระราม 9 ✨  ราคา 6,900,000 บาท

✨ ขาย ไซมิส พระราม 9 ✨ ราคา 6,900,000 บาท

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
50 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿138,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย ไซมิส พระราม 9 ✨  ราคา 7,300,000 บาท

✨ ขาย ไซมิส พระราม 9 ✨ ราคา 7,300,000 บาท

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
68 ตร.ม.
฿7,300,000
UPDATE !
(฿107,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
LTHC14399 – Condo Penthouse for Sale | Siamese Rama 9 | 276.14 sqm | 3 Beds 3 Baths | Near MRT Rama 9 | 44.29 MB | เพนท์เฮ้าส์ขาย ไซมิส พระราม 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
25 ตร.ม.
฿44,290,000
UPDATE !
(฿1,771,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
🏢💎ขายด่วน Siamese Rama 9 คอนโดฮอต ห้อง Duplex ราคาดี MRT สถานี รฟม.

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
37.5 ตร.ม.
฿3,450,000
UPDATE !
(฿92,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:15
🔥 ขาย 🔥 ไซมิส พระราม 9 (แลนด์มาร์ค @MRTA Station) / 1 ห้องนอน ZC030

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
45.14 ตร.ม.
฿4,700,000
(฿104,121 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/11/2568 13:32

โครงการใกล้เคียง Siamese Rama 9

ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ที.ซี. กรีน
ที.ซี. กรีน

T.C. Green

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า T.C. Green259 ประกาศ
ขาย T.C. Green104 ประกาศ
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9

Supalai Veranda Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor255 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor68 ประกาศ
ศุภาลัย เวลลิงตัน
ศุภาลัย เวลลิงตัน

Supalai Wellington

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Wellington302 ประกาศ
ขาย Supalai Wellington118 ประกาศ
ศุภาลัย เวลลิงตัน 2
ศุภาลัย เวลลิงตัน 2