รูป State Tower - รูปที่ 1/8
รูป State Tower - รูปที่ 2/8
รูป State Tower - รูปที่ 3/8
รูป State Tower - รูปที่ 4/8
รูป State Tower - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

State Tower

สเตท ทาวเวอร์บางรัก กรุงเทพมหานคร3.5/5
38ยูนิตขาย
67ยูนิตเช่า

สเตท ทาวเวอร์ State Tower สูง 68 ชั้น 1,700 ยูนิต คอนโดตั้งอยู่ที่ ถนนเจริญกรุง การเดินทางสะดวกสบายด้วย ระบบขนส่งสาธารณะประมาณ15 นาทีจาก สถานีรถไฟฟ้า BTSใกล้กันยังมีสถานที่อำนวยความสะดวกสบาย เช่น ร้านค้า ร้านอาหาร ศูนย์การค้า ห้างสรรพสินค้าชั้นนำ และแหล่งช้อปปิ้งต่างๆมากมาย -BTS สะพานตากสิน -รร.วัดยานนาวา , มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ วิทยาเขตพระนครใต้, รร.สตรีศรีสุริโยทัย -โรงพยาบาลเซนต์หลุยส์ -โรบินสัน บางรัก, ไอคอนสยาม

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 67 ห้อง และประกาศขาย 38 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

State Tower
คอนโดมิเนียม
บางรัก กรุงเทพมหานคร
1,700
2001
1
68

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 116 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Rhythm Sathorn

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 406 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 177 ประกาศ

Noble Revo Silom

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 209 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 133 ประกาศ

Urbano Absolute Sathon - Taksin

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 173 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

Villa Sathorn

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 134 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Sathorn

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

The Address Sathorn

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 312 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 156 ประกาศ

Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดให้เช่า 153 ประกาศ

ขายคอนโด Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Ashton Silom

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 296 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 143 ประกาศ

Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 157 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

BTS สุรศักดิ์

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS สุรศักดิ์

มีประกาศให้เช่า 3,002 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สุรศักดิ์

มีประกาศขาย 1,550 ประกาศ

BTS สะพานตากสิน

ห่างออกไป 510 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS สะพานตากสิน

มีประกาศให้เช่า 1,068 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สะพานตากสิน

มีประกาศขาย 546 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,230 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,220 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,780 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,538 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,727 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,757 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.8 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างสี่พระยา

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 3.3 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,736 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,332 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

โรบินสัน บางรัก

ห่างออกไป 340 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,145 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,720 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,655 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,497 ประกาศ

เซ็นทรัล สีลม

ห่างออกไป 450 เมตร

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,076 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล สีลม

มีประกาศขาย 4,860 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,265 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,060 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,144 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,490 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 3

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,780 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศขาย 5,176 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,937 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,257 ประกาศ

เขตบางรัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางรัก

มีประกาศให้เช่า 6,656 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางรัก

มีประกาศขาย 2,771 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,563 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,233 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,406 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,313 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,000 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,226 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,609 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,147 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,421 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,531 ประกาศ

ถนนเจริญกรุง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเจริญกรุง

มีประกาศให้เช่า 4,170 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเจริญกรุง

มีประกาศขาย 2,345 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,124 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,124 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,385 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,315 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,842 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,546 ประกาศ

รพ.เลิดสิน

ห่างออกไป 60 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 10,737 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 4,808 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 4,970 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,199 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,997 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,430 ประกาศ

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

3.5/5(2 รีวิวโครงการ)
Sariyathon

Sariyathon

13/02/2564

ทำเลดีมากตั้งอยูใจกลางเมือง​ ใกล้แหล่งของกิน​ ใกล้บีทีเอส​ รายล้อมด้วยโรงเรียน​ โรงแรม​ สถานที่สำคัญมากมาย​ ภายในโครงการในโซนที่พักค่อนข้างเงียบ

(3)
ND_Property

ND_Property

05/02/2564

ทำเลดีสวยน่าอยู่ดีมาก

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (65)

ดูประกาศทั้งหมด (65)
รูปภาพ เช่าคอนโด State Tower /สเตททาวเวอร์ (E6809101) ID Line : @condo101

เช่าคอนโด State Tower /สเตททาวเวอร์ (E6809101) ID Line : @condo101

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 39
68 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:01
รูปภาพ เช่าคอนโด State Tower/สเตท ทาวเวอร์ (D6812015)  ID Line : @condo101

เช่าคอนโด State Tower/สเตท ทาวเวอร์ (D6812015) ID Line : @condo101

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
63 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:01
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด สเตท ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 34 3 ห้องนอน ขนาด 272 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเลิดสิน

🔺 ให้เช่าคอนโด สเตท ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 34 3 ห้องนอน ขนาด 272 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเลิดสิน

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 34
272 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 09:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด สเตท ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 18 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 267.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเลิดสิน

🔺 ให้เช่าคอนโด สเตท ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 18 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 267.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเลิดสิน

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
267 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด สเตท ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 34 3 ห้องนอน ขนาด 272 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเลิดสิน

🚩 ให้เช่าคอนโด สเตท ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 34 3 ห้องนอน ขนาด 272 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเลิดสิน

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 34
272 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด State Tower/สเตท ทาวเวอร์ (D6903025) ID Line : @condo98

เช่าคอนโด State Tower/สเตท ทาวเวอร์ (D6903025) ID Line : @condo98

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
63 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:25
รูปภาพ เช่าคอนโด State Tower/สเตท ทาวเวอร์ (D6902003) ID Line : @condo98

เช่าคอนโด State Tower/สเตท ทาวเวอร์ (D6902003) ID Line : @condo98

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 42
68 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:25
รูปภาพ ✅ STC106 ✅ Line : @p2nproperty

✅ STC106 ✅ Line : @p2nproperty

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
267 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:12
รูปภาพ Code: 26KJ2561  ให้เช่า State Tower 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ2561 ให้เช่า State Tower 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 34
272 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:12
รูปภาพ Code: KJ10176  ให้เช่า State Tower 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ10176 ให้เช่า State Tower 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
130 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:56
รูปภาพ 2 Bed 2 Bath 267 SQ.M at State Tower

2 Bed 2 Bath 267 SQ.M at State Tower

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
267 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:00
รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 68 SQ.M State Tower

1 Bedroom 1 Bathroom 68 SQ.M State Tower

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
68 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:00
รูปภาพ 63 sqm modern 2 bedroom condo on 34th floor State Tower Si Lom Bangkok

63 sqm modern 2 bedroom condo on 34th floor State Tower Si Lom Bangkok

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 34
63 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:00
รูปภาพ 130 sqm High Floor 2 Bed Condo at State Tower Si Lom Bangkok

130 sqm High Floor 2 Bed Condo at State Tower Si Lom Bangkok

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
130 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:00
รูปภาพ State Tower【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องสุดโปร่ง กว้างขวาง จัดสรรพื้นที่ได้ดี สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

State Tower【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องสุดโปร่ง กว้างขวาง จัดสรรพื้นที่ได้ดี สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3X-4X
130 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:03
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ สเตท ทาวเวอร์ MD-95499

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ สเตท ทาวเวอร์ MD-95499

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
63 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:02
รูปภาพ P-144678 🏢 ให้เช่า คอนโด สเตท ทาวเวอร์ Si Lom Rd, Si Lom, Bang Rak, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก 🔥🔥🔥 Line Id: @easythaihome 085-592-2897

P-144678 🏢 ให้เช่า คอนโด สเตท ทาวเวอร์ Si Lom Rd, Si Lom, Bang Rak, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก 🔥🔥🔥 Line Id: @easythaihome 085-592-2897

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
68 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:41
รูปภาพ ให้เช่า เลอบัว แอท เสตททาวเว่อร์

ให้เช่า เลอบัว แอท เสตททาวเว่อร์

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 18
276 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:37
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด State Tower Silom ใกล้ BTS สะพานตากสิน

ให้เช่าคอนโด State Tower Silom ใกล้ BTS สะพานตากสิน

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 42
68 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:37

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (38)

ดูประกาศทั้งหมด (38)
🔥🔥🔥 ขายคอนโด  สเตท ทาวเวอร์ BTS-สะพานตากสิน สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-95261 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 ขายคอนโด สเตท ทาวเวอร์ BTS-สะพานตากสิน สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-95261 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
174 ตร.ม.
฿19,990,000
UPDATE !
(฿114,885 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:46
ขายคอนโด  สเตท ทาวเวอร์ BTS-สะพานตากสิน สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-92863 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด สเตท ทาวเวอร์ BTS-สะพานตากสิน สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-92863 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 44
347.2 ตร.ม.
฿31,900,000
UPDATE !
(฿91,878 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:46
ขายคอนโด สเตท ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 33 1 ห้องนอน ขนาด 68.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเลิดสิน

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
68 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿91,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:00
68 sqm high floor condo in State Tower Si Lom Bangkok

68 sqm high floor condo in State Tower Si Lom Bangkok

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 45
68 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
Luxury 46th Floor State Tower Condo in Si Lom

Luxury 46th Floor State Tower Condo in Si Lom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 46
68 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿101,471 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
2 Bed 1 Bath 68 SQ.M. State Tower Condo

2 Bed 1 Bath 68 SQ.M. State Tower Condo

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
68 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿132,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
Studio 1 Bathroom 68 SQ.M. at State Tower

Studio 1 Bathroom 68 SQ.M. at State Tower

บางรัก กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 29
68 ตร.ม.
฿9,200,000
UPDATE !
(฿135,294 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 68 SQ.M State Tower

1 Bedroom 1 Bathroom 68 SQ.M State Tower

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
68 ตร.ม.
฿6,100,000
UPDATE !
(฿89,706 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 67 SQ.M State Tower

1 Bedroom 1 Bathroom 67 SQ.M State Tower

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 45
67 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿131,343 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
3 Bedroom 3 Bathroom 347 SQ.M State Tower

3 Bedroom 3 Bathroom 347 SQ.M State Tower

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 44
347.2 ตร.ม.
฿33,500,000
UPDATE !
(฿96,486 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 68 SQ.M State Tower

1 Bedroom 1 Bathroom 68 SQ.M State Tower

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
68.2 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿99,707 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
191.43   Sqm 3 Bed 2 Bath Condo For Sale

191.43 Sqm 3 Bed 2 Bath Condo For Sale

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 44
191.4 ตร.ม.
฿26,500,000
UPDATE !
(฿138,454 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
130 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿92,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 68 SQ.M State Tower

1 Bedroom 1 Bathroom 68 SQ.M State Tower

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 49
68 ตร.ม.
฿7,090,000
UPDATE !
(฿104,265 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 88.52 SQ.M State tower

1 Bed 1 Bath 88.52 SQ.M State tower

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 42
88.5 ตร.ม.
฿8,480,000
UPDATE !
(฿95,819 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
2 Bedroom 1 Bathroom 174 SQ.M State Tower

2 Bedroom 1 Bathroom 174 SQ.M State Tower

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
174 ตร.ม.
฿23,540,000
UPDATE !
(฿135,287 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
68 Sqm 1 Bed 1 Bath State Tower

68 Sqm 1 Bed 1 Bath State Tower

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
68 ตร.ม.
฿6,700,000
UPDATE !
(฿98,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
🔥ขายด่วน, Best Deal🔥 State Tower Silom 1ห้องนอน 68sqm ชั้น28 วิวเมือง ตกแต่งสวย

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
68 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿69,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:00
P-148141 🏢ต้องการขายคอนโด สเตท ทาวเวอร์ อาคารสเตททาวเวอร์, Si Lom Rd, Si Lom, Bang Rak, Bangkok

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 41
68 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿95,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:10

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sathorn406 ประกาศ
ขาย Rhythm Sathorn177 ประกาศ
โนเบิล รีโว สีลม
โนเบิล รีโว สีลม

Noble Revo Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Revo Silom209 ประกาศ
ขาย Noble Revo Silom133 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Sathorn134 ประกาศ
ขาย Villa Sathorn72 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn312 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn156 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom296 ประกาศ
ขาย Ashton Silom143 ประกาศ