รูป STILL Sukhumvit 20 - รูปที่ 1/11
รูป STILL Sukhumvit 20 - รูปที่ 2/11
รูป STILL Sukhumvit 20 - รูปที่ 3/11
รูป STILL Sukhumvit 20 - รูปที่ 4/11
รูป STILL Sukhumvit 20 - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

STILL Sukhumvit 20

สติลล์ สุขุมวิท 20คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
88ยูนิตขาย
5ยูนิตเช่า

สติลล์ สุขุมวิท 20 

คอนโดภายใต้แนวคิด “Silent · Timeless · Still” 

ที่สะท้อนความสงบนิ่งอย่างมีระดับ ผ่านสถาปัตยกรรมเรียบหรูเหนือกาลเวลา

ให้บรรยากาศความเป็นส่วนตัวสูง สมกับนิยามของ Super Luxury Living อย่างแท้จริง

• EMPORIUM, EMQUARTIER 
  • Terminal 21, Robinson 
  • Rain Hill  
  • Tops Food Hall สุขุมวิท 39  
  • J Avenue, The Commons ทองหล่อ 
  • Wells International School  
  • AISB Soi 31 Campus 
  • Anglo Singapore 31  
  • The First Steps International Pre-School 
  • รร.วัฒนาวิทยาลัย  
  • The Purple Elephant 39 
  • Modern International School Bangkok (MISB) 
  • รพ.เมดพาร์ค 
  • รพ.พระราม 9  
  • รพ.สุขุมวิท  
  • รพ.จักษุ รัตนิน 
  • รพ.ผิวหนังอโศก 
  • Bangkok Mediplex  
  • รพ.วิมุต-เทพธารินทร์ 
  • รพ.ปิยะเวท 
  • รพ.กรุงเทพ อินเตอร์เนชั่นแนล  
  • Exchange Tower, Interchange 21 

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 5 ห้อง และประกาศขาย 88 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

STILL Sukhumvit 20
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
124
2028
1
30

โครงการนี้พัฒนาโดย

SC ASSET logo

SC ASSET

169โครงการ
1842ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 969 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Park 24

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 608 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 532 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 214 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 480 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

The ESSE Asoke

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 512 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 147 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 269 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 370 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Grand Park View

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 196 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 125 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Noble Refine

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 388 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 105 ประกาศ

BTS อโศก

ห่างออกไป 500 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,246 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,521 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 550 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,358 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,467 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

ห่างออกไป 540 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,618 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 5,027 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,363 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,335 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,410 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,137 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,429 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,463 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,997 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,733 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.2 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,420 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,977 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างออกไป 670 เมตร

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,253 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,778 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 36,036 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,692 ประกาศ

ดิ เอ็มสเฟียร์

ห่างออกไป 330 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มสเฟียร์

มีประกาศให้เช่า 1,243 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มสเฟียร์

มีประกาศขาย 465 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,981 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,328 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 34,057 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,434 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 23,096 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,741 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 36,065 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 13,214 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,736 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,967 ประกาศ

พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,764 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,670 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,276 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,639 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 35,243 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,443 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,615 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,508 ประกาศ

สุขุมวิท 20

ห่างออกไป 80 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 20

มีประกาศให้เช่า 77 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 20

มีประกาศขาย 98 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,528 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,759 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,279 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 15,079 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,047 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,387 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,574 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,175 ประกาศ

Facility 2
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (5)

รูปภาพ LTH14450– Designed for Discerning Homeowners | STILL Sukhumvit 20 |  Condo for Sale | 124 sqm | 2 Beds 2 Bath | | Near BTS Asok & Phrom Phong | 48,22 MB ( FROM 50.22 MB) | คอนโดขาย สติล สุขุมวิท 20

LTH14450– Designed for Discerning Homeowners | STILL Sukhumvit 20 |  Condo for Sale | 124 sqm | 2 Beds 2 Bath | | Near BTS Asok & Phrom Phong | 48,22 MB ( FROM 50.22 MB) | คอนโดขาย สติล สุขุมวิท 20

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
21 ตร.ม.
฿48,223,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:14
รูปภาพ Elite 3BR Condo for Sale Asok | STILL Sukhumvit 20 | Near BTS Asok & Phrom Phong | 52.33 MB คอนโดหรู 3 ห้องนอน อโศก | STILL สุขุมวิท 20 ใกล้ BTS อโศก & พร้อมพงษ์ 52.33 ล้านบาท- LTH14815

Elite 3BR Condo for Sale Asok | STILL Sukhumvit 20 | Near BTS Asok & Phrom Phong | 52.33 MB คอนโดหรู 3 ห้องนอน อโศก | STILL สุขุมวิท 20 ใกล้ BTS อโศก & พร้อมพงษ์ 52.33 ล้านบาท- LTH14815

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
16 ตร.ม.
฿52,334,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:14
รูปภาพ 🐕‍🦺🦴Elite Freehold Pet-Friendly Condo for Sale Asok | STILL Sukhumvit 20 | Near BTS Asok & Phrom Phong | 52.6 MB คอนโดหรู Freehold เลี้ยงสัตว์ได้ อโศก | STILL สุขุมวิท 20 ใกล้ BTS อโศก & พร้อมพงษ์ 52.6 ล้านบาท – LTH14853

🐕‍🦺🦴Elite Freehold Pet-Friendly Condo for Sale Asok | STILL Sukhumvit 20 | Near BTS Asok & Phrom Phong | 52.6 MB คอนโดหรู Freehold เลี้ยงสัตว์ได้ อโศก | STILL สุขุมวิท 20 ใกล้ BTS อโศก & พร้อมพงษ์ 52.6 ล้านบาท – LTH14853

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
19 ตร.ม.
฿52,600,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:14

ประกาศขายในโครงการ (88)

ดูประกาศทั้งหมด (88)
เปิดจองรอบพิเศษก่อนใคร สำหรับยูนิตราคาดีที่สุดที่ Still Sukhumvit 20

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น X
85 ตร.ม.
฿30,000,000
UPDATE !
(฿352,941 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:50
เปิดจองรอบ Exclusive สำหรับยูนิตดีที่สุดก่อนใคร เริ่มต้น 30 ลบ.**

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
124 ตร.ม.
฿30,000,000
UPDATE !
(฿241,935 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สติลล์ สุขุมวิท 20 ใกล้ BTS อโศก (ID 2898442)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
124 ตร.ม.
฿48,600,000
UPDATE !
(฿391,935 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สติลล์ สุขุมวิท 20 ใกล้ BTS อโศก (ID 2898526)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 9
143 ตร.ม.
฿63,300,000
UPDATE !
(฿442,657 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สติลล์ สุขุมวิท 20 ใกล้ BTS อโศก (ID 2898309)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
115 ตร.ม.
฿49,400,000
UPDATE !
(฿429,565 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ สติลล์ สุขุมวิท 20 ใกล้ BTS อโศก (ID 2898576)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 28
439 ตร.ม.
฿230,400,000
UPDATE !
(฿524,829 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สติลล์ สุขุมวิท 20 ใกล้ BTS อโศก (ID 2898555)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10
235 ตร.ม.
฿101,400,000
UPDATE !
(฿431,489 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สติลล์ สุขุมวิท 20 ใกล้ BTS อโศก (ID 2898500)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 9
134 ตร.ม.
฿55,200,000
UPDATE !
(฿411,940 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
✨ ขาย สติลล์ สุขุมวิท 20 ✨  ราคา 31,200,000 บาท

✨ ขาย สติลล์ สุขุมวิท 20 ✨ ราคา 31,200,000 บาท

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
85 ตร.ม.
฿31,200,000
UPDATE !
(฿367,059 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
STILL Sukhumvit 20 2 bedrooms, for sale

STILL Sukhumvit 20 2 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
85 ตร.ม.
฿30,000,000
UPDATE !
(฿352,941 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
STILL Sukhumvit 20 2 bedrooms, for sale

STILL Sukhumvit 20 2 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
85 ตร.ม.
฿33,100,000
UPDATE !
(฿389,412 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
คอนโดย่านคลองเตย 85 ตร.ม. ใจกลางสุขุมวิท 20 STILL Sukhumvit 20

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
85 ตร.ม.
฿31,700,000
UPDATE !
(฿372,941 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
134.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

134.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15
134 ตร.ม.
฿50,000,000
UPDATE !
(฿373,134 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
LTH14486 – Refined 2BR in Central Bangkok| STILL Sukhumvit 20 | 143 sqm | 3 Beds 3 Bath | Near BTS Asok & Phrom Phong | 57.1 MB ( FROM 63.9 MB ) | คอนโดขาย สติลล์ สุขุมวิท 20

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
10 ตร.ม.
฿57,100,000
UPDATE !
(฿5,710,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
LTH14447–Ultra Luxury Investment in Bangkok CBD  |  Condo for Sale | STILL Sukhumvit 20 | 124 sqm | 2 Beds 2 Bath | Near BTS Asok & Phrom Phong| 46.88 MB | คอนโดขาย สติล สุขุมวิท 20

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
15 ตร.ม.
฿46,889,000
UPDATE !
(฿3,125,933 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
LTH14493 – Central Bangkok Ultra Luxury Gem| STILL Sukhumvit 20 | 235 sqm | 3 Beds 4 Bath | Near BTS Asok & Phrom Phong | 90.8 MB ( FROM 100.9 MB) | คอนโดขาย สติลล์ สุขุมวิท 20

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
9 ตร.ม.
฿90,800,000
UPDATE !
(฿10,088,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
LTH14478 – Luxury 2BR in the Heart of CBD| STILL Sukhumvit 20 | 124 sqm | 2 Beds 2 Bath | Near BTS Asok & Phrom Phong | 46.7 MB ( FROM 51.9 MB ) | คอนโดขาย สติลล์ สุขุมวิท 20

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
19 ตร.ม.
฿46,700,000
UPDATE !
(฿2,457,895 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
LTH14471– Prestigious CBD Address for Discerning Owners | STILL Sukhumvit 20 | 124 sqm | 2 Beds 2 Bath | Near BTS Asok & Phrom Phong | 44.1 MB ( FROM 49 MB ) | คอนโดขาย สติลล์ สุขุมวิท 20

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
11 ตร.ม.
฿44,100,000
UPDATE !
(฿4,009,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
LTH14453– Exclusive Family Residence Near BTS Asok & Phrom Phong | Condo for Sale | STILL Sukhumvit 20 | 122 sqm | 3 Beds | 49.66 MB (51.66 MB) | คอนโดขาย สติล สุขุมวิท 20

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
21 ตร.ม.
฿49,667,000
UPDATE !
(฿2,365,095 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง STILL Sukhumvit 20

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke969 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke141 ประกาศ
พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24608 ประกาศ
ขาย Park 24265 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24532 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24214 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23480 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23167 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke512 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke147 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place370 ประกาศ
ขาย The Emporio Place136 ประกาศ
แกรนด์ พาร์ค วิว
แกรนด์ พาร์ค วิว

Grand Park View

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View196 ประกาศ
ขาย Grand Park View46 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine388 ประกาศ
ขาย Noble Refine105 ประกาศ