รูป TEAL Sathorn - Taksin - รูปที่ 1/6
รูป TEAL Sathorn - Taksin - รูปที่ 2/6
รูป TEAL Sathorn - Taksin - รูปที่ 3/6
รูป TEAL Sathorn - Taksin - รูปที่ 4/6
รูป TEAL Sathorn - Taksin - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

TEAL Sathorn - Taksin

ทีล สาทร - ตากสิน4 คลองสาน กรุงเทพมหานคร0.0/5
37ยูนิตขาย
103ยูนิตเช่า

สร้างสมดุลให้ชีวิต ด้วยชีวิตใกล้ชิดธรรมชาติ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ตกแต่งครบ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 103 ห้อง และประกาศขาย 37 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

TEAL Sathorn - Taksin
คอนโดมิเนียม
4 คลองสาน กรุงเทพมหานคร
409
- เมตร
2013
45.00 บาท/ตร.ม.
1
27
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Sathorn - Thapra

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 136 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

IDEO Sathorn - Thapra

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 293 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Nye by Sansiri

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 121 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Urbano Absolute Sathon - Taksin

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 180 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดขาย 111 ประกาศ

The Parkland Taksin - Thapra

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Villa Sathorn

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 137 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Sathorn

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Fuse Sathorn - Taksin

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 114 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

The Parkland Grand Taksin

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Grand Taksin

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Grand Taksin

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

IDEO Mobi Sathorn

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 118 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Supalai River Place

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 82 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

BTS วงเวียนใหญ่

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS วงเวียนใหญ่

มีประกาศให้เช่า 1,276 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วงเวียนใหญ่

มีประกาศขาย 536 ประกาศ

BTS โพธิ์นิมิตร

ห่างออกไป 850 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS โพธิ์นิมิตร

มีประกาศให้เช่า 1,257 ประกาศ

ประกาศขาย BTS โพธิ์นิมิตร

มีประกาศขาย 378 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 4.8 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 5.4 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,721 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,515 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 5,248 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,657 ประกาศ

รร.วัดราชบพิธ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 4,074 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,798 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,743 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,435 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 15,614 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,398 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 3.8 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,711 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,939 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,587 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,578 ประกาศ

บิ๊กซี อิสรภาพ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 3,354 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศขาย 1,393 ประกาศ

ตลาดคลองถม

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองถม

มีประกาศให้เช่า 3,165 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองถม

มีประกาศขาย 1,328 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,342 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,340 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,351 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,653 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,272 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,134 ประกาศ

เขตธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 3,732 ประกาศ

ประกาศขาย เขตธนบุรี

มีประกาศขาย 1,079 ประกาศ

เขตคลองสาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองสาน

มีประกาศให้เช่า 4,176 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองสาน

มีประกาศขาย 1,955 ประกาศ

ท่าพระ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,561 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,951 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

ห่างออกไป 700 เมตร

สนามหลวง

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,565 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,351 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,780 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,182 ประกาศ

ถนนอิสรภาพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 1,900 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอิสรภาพ

มีประกาศขาย 766 ประกาศ

ถนนกรุงธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนกรุงธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,616 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนกรุงธนบุรี

มีประกาศขาย 802 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 5,125 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,224 ประกาศ

รพ.ตากสิน

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตากสิน

มีประกาศให้เช่า 6,035 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตากสิน

มีประกาศขาย 2,699 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 36,194 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,352 ประกาศ

Facility 1
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (103)

ดูประกาศทั้งหมด (103)
รูปภาพ ⛅️ให้เช่าคอนโดน Teal Sathorn-Taksin (ทีล สาทร-ตากสิน) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่🌤️EXCLUSIVE

⛅️ให้เช่าคอนโดน Teal Sathorn-Taksin (ทีล สาทร-ตากสิน) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่🌤️

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
33 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:02
รูปภาพ TEAL Sathorn - Taksin (ทีล สาทร - ตากสิน) (1bed1bath 45sqm)STANDARD

TEAL Sathorn - Taksin (ทีล สาทร - ตากสิน) (1bed1bath 45sqm)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
45 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ทีล สาทร - ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ตลาดเจริญรัถ

ให้เช่าคอนโด ทีล สาทร - ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ตลาดเจริญรัถ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
31 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 19:36

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
31 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 19:36

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
31 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 19:35
รูปภาพ #A124158 ✅ 27/2/69  ให้เช่า TEAL Sathorn - Taksin  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124158 ✅ 27/2/69 ให้เช่า TEAL Sathorn - Taksin 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
60 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124323 ✅ 11/4/69  ให้เช่า TEAL Sathorn - Taksin 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124323 ✅ 11/4/69 ให้เช่า TEAL Sathorn - Taksin 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124307 ✅ 9/5/69  ให้เช่า TEAL Sathorn - Taksin 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124307 ✅ 9/5/69 ให้เช่า TEAL Sathorn - Taksin 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
60.03 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2855478)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2855478)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
78 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ TEAL Sathorn - Taksin ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

TEAL Sathorn - Taksin ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
31 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:43

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
60.03 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:43
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2562045)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2562045)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21-27
71 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2903543)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2903543)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
60.03 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2562046)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2562046)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21-27
60 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2834036)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2834036)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
58 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2885134)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2885134)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
60.03 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ Best Price 💗 ให้เช่า Teal Sathorn-Taksin ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ ตกแต่งเฟอร์ครบ ราคาดีมาก DS2481 | Line @Dstay

Best Price 💗 ให้เช่า Teal Sathorn-Taksin ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ ตกแต่งเฟอร์ครบ ราคาดีมาก DS2481 | Line @Dstay

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21-50
59 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:16
รูปภาพ #SC13672    📌   ให้เช่า | 🟦🟨ทีล สาทร - ตากสิน​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13672    📌   ให้เช่า | 🟦🟨ทีล สาทร - ตากสิน​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
60 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
รูปภาพ  Teal Sathorn-Taksin 💖 ยูนิตสวย เฟอร์ครบ 🛌🏻 ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

Teal Sathorn-Taksin 💖 ยูนิตสวย เฟอร์ครบ 🛌🏻 ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
58 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (37)

ดูประกาศทั้งหมด (37)
#A124308 ✅ 9/5/69  ขายคอนโด TEAL Sathorn - Taksin 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124308 ✅ 9/5/69 ขายคอนโด TEAL Sathorn - Taksin 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
60.03 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿113,277 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
Best Price ‼️ ขาย Teal Sathorn-Taksin ห้องสวยมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ ชั้นสูง วิวเมือง DS2547 | Line @dstay

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
35 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿85,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:16
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2733644)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
71 ตร.ม.
฿7,300,000
UPDATE !
(฿102,817 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 1518316)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8-9
80.4 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿111,940 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ทีล สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2723023)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 26
110.59 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿135,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
✨ ขาย ทีล สาทร – ตากสิน✨   ราคา 14,000,000 บาท

✨ ขาย ทีล สาทร – ตากสิน✨ ราคา 14,000,000 บาท

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20+
110 ตร.ม.
฿14,000,000
UPDATE !
(฿127,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย ทีล สาทร – ตากสิน ✨  ราคา 6,800,000 บาท

✨ ขาย ทีล สาทร – ตากสิน ✨ ราคา 6,800,000 บาท

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
60 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿113,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย ทีล สาทร – ตากสิน ✨   ราคา 6,200,000 บาท

✨ ขาย ทีล สาทร – ตากสิน ✨ ราคา 6,200,000 บาท

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
58 ตร.ม.
฿6,200,000
NEW !
(฿106,897 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
110.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สำเหร่

110.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สำเหร่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 27
110 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿136,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
60.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน สำเหร่

60.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน สำเหร่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
60 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿116,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
📌 ขายคอนโด ทีล สาทร - ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ ตลาดเจริญรัถ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
60 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿113,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:01
A035507 Teal Sathorn - Taksin

A035507 Teal Sathorn - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
80.4 ตร.ม.
฿9,000,000
NEW !
(฿111,940 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A035571 Teal Sathorn - Taksin

A035571 Teal Sathorn - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
60.03 ตร.ม.
฿6,900,000
NEW !
(฿114,943 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
ขายด่วน🔥🔥คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ ทีล สาทร - ตากสิน

ขายด่วน🔥🔥คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ ทีล สาทร - ตากสิน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
34.63 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿95,293 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด ทีล สาทร - ตากสิน MD-25085756

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-15
60 ตร.ม.
฿6,859,800
UPDATE !
(฿114,330 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
🎉 ขายคอนโด ทีล สาทร - ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ ตลาดเจริญรัถ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
60 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿113,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:00
🚩 ขายคอนโด ทีล สาทร - ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ ตลาดเจริญรัถ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
60 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿113,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
Shock price for sell at Teal Sathorn - Taksin 🔥

Shock price for sell at Teal Sathorn - Taksin 🔥

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
35 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿81,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:24

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
60.03 ตร.ม.
฿6,800,000
NEW !
(฿113,277 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Nye by Sansiri121 ประกาศ
ขาย Nye by Sansiri72 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Sathorn137 ประกาศ
ขาย Villa Sathorn73 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sathorn118 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sathorn36 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส

Supalai River Place

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย Supalai River Place39 ประกาศ