รูป The Address Phayathai - รูปที่ 1/12
รูป The Address Phayathai - รูปที่ 2/12
รูป The Address Phayathai - รูปที่ 3/12
รูป The Address Phayathai - รูปที่ 4/12
รูป The Address Phayathai - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

The Address Phayathai

ดิ แอดเดรส พญาไท457-461 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร5.0/5
7ยูนิตขาย
34ยูนิตเช่า

คอนโดใจกลางเมือง เดินทางสะดวก ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS พญาไท และ Airport link สถานีพญาไท การออกแบบที่เน้นความเป็นส่วนตัวให้แก่ผู้พักอาศัย เพราะ 1 ชั้นมีเพียง 4 ห้อง ให้คุณได้พักผ่อน และรื่นรมย์ไปกับทัศนียภาพอันสวยงาม

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 34 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Address Phayathai

ชื่ออื่นๆ

  • The Address Phaya Thai
  • The Address พญาไท
คอนโดมิเนียม
457-461 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
152
2.9 เมตร
2011
- บาท/ตร.ม.
1
35
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26137ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Wish Signature Midtown Siam

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 453 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 315 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 332 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 217 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 99 ประกาศ

Rhythm Rangnam

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Rangnam

มีคอนโดให้เช่า 188 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Rangnam

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

IDEO Q Phayathai

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 260 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Phayathai

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

Villa Rachatewi

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า Villa Rachatewi

มีคอนโดให้เช่า 223 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Rachatewi

มีคอนโดขาย 83 ประกาศ

Supalai Premier Ratchathewi

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 186 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

IDEO Verve Ratchaprarop

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 121 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

IDEO Mobi Phayathai

ห่างออกไป 200 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 84 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Phayathai

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

ห่างออกไป 890 เมตร

BTS พญาไท

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,357 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พญาไท

มีประกาศขาย 930 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

ห่างออกไป 520 เมตร

ประกาศให้เช่า แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

มีประกาศให้เช่า 4,334 ประกาศ

ประกาศขาย แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

มีประกาศขาย 1,272 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.6 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,477 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,544 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,226 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,764 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,216 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,405 ประกาศ

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 4.2 กม.

รร.ศรีอยุธยา

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศให้เช่า 11,211 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศขาย 3,659 ประกาศ

รร.สันติราษฎร์วิทยาลัย

ห่างออกไป 210 เมตร

รร.พญาไท

ห่างออกไป 350 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.พญาไท

มีประกาศให้เช่า 6,914 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พญาไท

มีประกาศขาย 2,275 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,153 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,909 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประตูน้ำเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ประตูน้ำเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,224 ประกาศ

ประกาศขาย ประตูน้ำเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,616 ประกาศ

สยามพารากอน

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า สยามพารากอน

มีประกาศให้เช่า 15,054 ประกาศ

ประกาศขาย สยามพารากอน

มีประกาศขาย 4,997 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 11,939 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 3,949 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,780 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,206 ประกาศ

ตลาดนางเลิ้ง

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศให้เช่า 6,922 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศขาย 2,158 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,013 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,164 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,455 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,590 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 13,728 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,409 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,754 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,865 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,727 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,934 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ คอมเพล็กซ์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

อนุสาวรีย์ชัยฯ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า อนุสาวรีย์ชัยฯ

มีประกาศให้เช่า 5,567 ประกาศ

ประกาศขาย อนุสาวรีย์ชัยฯ

มีประกาศขาย 1,769 ประกาศ

ถนนศรีอยุธยา กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,738 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,143 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,662 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,536 ประกาศ

ถนนราชปรารภ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชปรารภ

มีประกาศให้เช่า 6,094 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชปรารภ

มีประกาศขาย 1,960 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,681 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,512 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,271 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,713 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,149 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 3,983 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,465 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,851 ประกาศ

Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 38.71 - 52.03 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
chill

chill

08/02/2564

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (34)

ดูประกาศทั้งหมด (34)
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส พญาไท อาคาร 1 ชั้น 27 2 ห้องนอน ขนาด 61.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจพญาไท

🎊 ให้เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส พญาไท อาคาร 1 ชั้น 27 2 ห้องนอน ขนาด 61.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจพญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
61 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ แอดเดรส พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2855755)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ แอดเดรส พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2855755)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
61 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ Code: 26KJ1778  ให้เช่า The Address Phayathai 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1778 ให้เช่า The Address Phayathai 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
39 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส พญาไท อาคาร 1 ชั้น 27 2 ห้องนอน ขนาด 61.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจพญาไท

📌 ให้เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส พญาไท อาคาร 1 ชั้น 27 2 ห้องนอน ขนาด 61.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจพญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
61 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด The Address Phayathai/ดิ แอดเดรส พญาไท (F6904022) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด The Address Phayathai/ดิ แอดเดรส พญาไท (F6904022) ID Line : @pccenter

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
39 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:05
รูปภาพ ให้เช่า THE ADDRESS พญาไท 1นอน 38ตรม. ชั้นสูง วิวสวย เฟอร์ครบมาก 25,000 บาท

ให้เช่า THE ADDRESS พญาไท 1นอน 38ตรม. ชั้นสูง วิวสวย เฟอร์ครบมาก 25,000 บาท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
38.8 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:07
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : The Address Phayathai (ดิ แอดเดรส พญาไท)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12817

🏢 ให้เช่าคอนโด : The Address Phayathai (ดิ แอดเดรส พญาไท) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12817

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
61 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส พญาไท อาคาร 1 ชั้น 27 2 ห้องนอน ขนาด 61.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจพญาไท

🚩 ให้เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส พญาไท อาคาร 1 ชั้น 27 2 ห้องนอน ขนาด 61.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจพญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
61 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
รูปภาพ ให้เช่า Address พญาไท. 1นอน 39ตร.ม. Line id: @pfagent

ให้เช่า Address พญาไท. 1นอน 39ตร.ม. Line id: @pfagent

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
39 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:15
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส พญาไท อาคาร 1 ชั้น 27 2 ห้องนอน ขนาด 61.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจพญาไท

ให้เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส พญาไท อาคาร 1 ชั้น 27 2 ห้องนอน ขนาด 61.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจพญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
61 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส พญาไท อาคาร 1 ชั้น 27 2 ห้องนอน ขนาด 61.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจพญาไท

🎉 ให้เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส พญาไท อาคาร 1 ชั้น 27 2 ห้องนอน ขนาด 61.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจพญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
61 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:30
รูปภาพ เช่าคอนโด  ดิ แอดเดรส พญาไท BTS-พญาไท ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-136644 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส พญาไท BTS-พญาไท ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-136644 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
39 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ดิ แอดเดรส พญาไท BTS-พญาไท ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-91804 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส พญาไท BTS-พญาไท ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-91804 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
38.8 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ดิ แอดเดรส พญาไท BTS-พญาไท ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-151684 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส พญาไท BTS-พญาไท ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-151684 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
61 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥1นอน ห้องกว้าง แต่งหรู เฟอร์จัดเต็มมาก เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่ บนทำเลดีๆ ใกล้ BTS พญาไท @ The Address Phayathai

🔥1นอน ห้องกว้าง แต่งหรู เฟอร์จัดเต็มมาก เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่ บนทำเลดีๆ ใกล้ BTS พญาไท @ The Address Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
39 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:11
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ แอดเดรส พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2918982)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ แอดเดรส พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2918982)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
39 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ แอดเดรส พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2527885)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ แอดเดรส พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2527885)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
36 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ #A124256 ✅ 7/4/69  ให้เช่า The Address Phayathai📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124256 ✅ 7/4/69 ให้เช่า The Address Phayathai📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
61 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ แอดเดรส พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2691540)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ แอดเดรส พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2691540)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
65.3 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (7)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ แอดเดรส พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2733808)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
52 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿151,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ แอดเดรส พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2699502)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
61 ตร.ม.
฿9,680,000
UPDATE !
(฿158,689 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
1 Bed 1 Bath 52 SQ.M The Address Phayathai

1 Bed 1 Bath 52 SQ.M The Address Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
52 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿151,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ แอดเดรส พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 634197)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
65.3 ตร.ม.
฿9,700,000
UPDATE !
(฿148,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:52
The Address Phayathai 💌 ยูนิตน้อย ให้ความเป็นส่วนตัวสูง 🚆 ใกล้ Bts พญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
63.98 ตร.ม.
฿8,390,000
UPDATE !
(฿131,135 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
LTH4249 – The Address Phayathai FOR SALE 2 beds 1 bath size 65.3 Sq.M. Nearby BTS Phaya Thai station ONLY  10.2 MB

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 0
65.3 ตร.ม.
฿10,200,000
UPDATE !
(฿156,202 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
The Address Phayathai【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥โทนสุภาพ เฟอร์ครบเซ็ต ใช้งานง่าย พร้อมพื้นที่ส่วนกลางครบ🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2X-3X
61 ตร.ม.
฿10,000,000
(฿163,934 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 14:57

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi332 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi119 ประกาศ
เดอะ ไลน์ ราชเทวี
เดอะ ไลน์ ราชเทวี

THE LINE Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi217 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi99 ประกาศ
ริธึ่ม รางน้ำ
ริธึ่ม รางน้ำ

Rhythm Rangnam

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Rangnam188 ประกาศ
ขาย Rhythm Rangnam109 ประกาศ
ไอดีโอ คิว พญาไท
ไอดีโอ คิว พญาไท

IDEO Q Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Phayathai260 ประกาศ
ขาย IDEO Q Phayathai75 ประกาศ
วิลล่า ราชเทวี
วิลล่า ราชเทวี

Villa Rachatewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Rachatewi223 ประกาศ
ขาย Villa Rachatewi83 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Mobi Phayathai25 ประกาศ