รูป THE ADDRESS SIAM - RATCHATHEWI - รูปที่ 1/11
รูป THE ADDRESS SIAM - RATCHATHEWI - รูปที่ 2/11
รูป THE ADDRESS SIAM - RATCHATHEWI - รูปที่ 3/11
รูป THE ADDRESS SIAM - RATCHATHEWI - รูปที่ 4/11
รูป THE ADDRESS SIAM - RATCHATHEWI - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

THE ADDRESS SIAM - RATCHATHEWI

ดิ แอดเดรส สยาม - ราชเทวีราชเทวี กรุงเทพมหานคร0.0/5
64ยูนิตขาย
186ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 186 ห้อง และประกาศขาย 64 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

THE ADDRESS SIAM - RATCHATHEWI
คอนโดมิเนียม
ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
880
3,5.8 เมตร
2022
- บาท/ตร.ม.
1
50
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
25599ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Wish Signature Midtown Siam

ห่างออกไป 470 เมตร

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 430 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 163 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 309 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 325 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 214 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 104 ประกาศ

Rhythm Rangnam

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Rangnam

มีคอนโดให้เช่า 198 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Rangnam

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

IDEO Q Phayathai

ห่างออกไป 430 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 250 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Phayathai

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Villa Rachatewi

ห่างออกไป 300 เมตร

คอนโดให้เช่า Villa Rachatewi

มีคอนโดให้เช่า 221 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Rachatewi

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

Supalai Premier Ratchathewi

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 178 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

IDEO Verve Ratchaprarop

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 120 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

IDEO Mobi Phayathai

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 78 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Phayathai

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

ห่างออกไป 600 เมตร

ประกาศให้เช่า แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

มีประกาศให้เช่า 4,210 ประกาศ

ประกาศขาย แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

มีประกาศขาย 1,260 ประกาศ

BTS ราชเทวี

ห่างออกไป 230 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 3,273 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชเทวี

มีประกาศขาย 1,143 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,171 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,488 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 19,758 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,404 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีกรุงเทพ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 4.5 กม.

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,081 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,333 ประกาศ

รร.สายปัญญา ในพระบรมราชินูปถัมภ์

ห่างไป 2.8 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 13,680 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,626 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 21,959 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,304 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 14,795 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,904 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เอ็มบีเค เซ็นเตอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เอ็มบีเค เซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 2,225 ประกาศ

ประกาศขาย เอ็มบีเค เซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 808 ประกาศ

ตลาดประตูผี

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประตูผี

มีประกาศให้เช่า 3,258 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประตูผี

มีประกาศขาย 1,201 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 11,576 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 3,934 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,381 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,141 ประกาศ

ตลาดนางเลิ้ง

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศให้เช่า 6,698 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศขาย 2,152 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,460 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,180 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 42,815 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,611 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 13,352 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,398 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,396 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,857 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ คอมเพล็กซ์

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ท่าเรือสะพานหัวช้าง

ห่างออกไป 600 เมตร

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 33,828 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,237 ประกาศ

ถนนบรรทัดทอง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบรรทัดทอง

มีประกาศให้เช่า 1,743 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบรรทัดทอง

มีประกาศขาย 681 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,406 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,105 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 40,982 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,518 ประกาศ

ถนนราชปรารภ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชปรารภ

มีประกาศให้เช่า 5,901 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชปรารภ

มีประกาศขาย 1,947 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,482 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,507 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 11,844 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 3,989 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 14,718 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,364 ประกาศ

รพ.สงฆ์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สงฆ์

มีประกาศให้เช่า 11,451 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สงฆ์

มีประกาศขาย 3,745 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 31.00 - 35.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (186)

ดูประกาศทั้งหมด (186)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2860063)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2860063)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
35 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2866587)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2866587)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2819343)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2819343)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
35 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2845109)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2845109)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1803638)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1803638)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
31 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2829967)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2829967)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2x
35 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2921793)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2921793)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2926508)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2926508)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
36 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1464367)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1464367)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
66 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2502111)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2502111)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
32 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2848450)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2848450)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
67 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2845127)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2845127)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 40+
69 ตร.ม.
฿62,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2649169)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2649169)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
31 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2896812)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2896812)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1852969)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1852969)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
31 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2890039)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2890039)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2716052)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2716052)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
35 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2461208)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2461208)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
32 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2926125)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2926125)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
32 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:11

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (64)

ดูประกาศทั้งหมด (64)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.
฿9,490,000
UPDATE !
(฿271,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2914554)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
66 ตร.ม.
฿18,500,000
NEW !
(฿280,303 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:21
The Address Siam Ratchathewi | Ready to move in project

The Address Siam Ratchathewi | Ready to move in project

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
31 ตร.ม.
฿8,260,000
UPDATE !
(฿266,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:02
🏙️ The Address Siam – Ratchathewi — คอนโด Luxury ใจกลาง “สยาม” ใกล้ BTS เพียง 150 ม. 🚆

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿8,260,000
UPDATE !
(฿236,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:02
1 ห้องนอน 31.64 ตร.ม ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี

1 ห้องนอน 31.64 ตร.ม ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
31.6 ตร.ม.
฿6,988,000
UPDATE !
(฿221,139 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 ห้องนอน  67.45 ตร.ม ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี

2 ห้องนอน 67.45 ตร.ม ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
67.4 ตร.ม.
฿17,311,000
UPDATE !
(฿256,840 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 ห้องนอน ดูเพล็กซ์ 55.34 ตร.ม ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี

1 ห้องนอน ดูเพล็กซ์ 55.34 ตร.ม ดิ แอดเดรส สยาม-ราชเทวี

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 48
55.3 ตร.ม.
฿12,883,000
UPDATE !
(฿232,966 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2Bed 2Bath 68 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

2Bed 2Bath 68 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 44
68.9 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿261,248 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2Bed 2Bath 68 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

2Bed 2Bath 68 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 45
68.9 ตร.ม.
฿18,900,000
UPDATE !
(฿274,311 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2Bed 2Bath 70 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

2Bed 2Bath 70 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 33
70.6 ตร.ม.
฿16,000,000
UPDATE !
(฿226,629 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2Bed 2Bath 70 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

2Bed 2Bath 70 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 46
70.6 ตร.ม.
฿20,500,000
UPDATE !
(฿290,368 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1Bed 1Bath 35 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

1Bed 1Bath 35 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 43
35.7 ตร.ม.
฿9,400,000
UPDATE !
(฿263,305 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1Bed 1Bath 35 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

1Bed 1Bath 35 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 44
35.7 ตร.ม.
฿9,450,000
UPDATE !
(฿264,706 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1Bed 1Bath 35 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

1Bed 1Bath 35 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 46
35.7 ตร.ม.
฿9,700,000
UPDATE !
(฿271,709 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1Bed 1Bath 36 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

1Bed 1Bath 36 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 42
36.3 ตร.ม.
฿9,450,000
UPDATE !
(฿260,331 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1Bed 1Bath 36 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

1Bed 1Bath 36 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 43
36.3 ตร.ม.
฿9,650,000
UPDATE !
(฿265,840 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1Bed 1Bath 36 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

1Bed 1Bath 36 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 46
36.3 ตร.ม.
฿10,700,000
UPDATE !
(฿294,766 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2Bed 2Bath 66 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

2Bed 2Bath 66 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 45
66.3 ตร.ม.
฿18,900,000
UPDATE !
(฿285,068 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2Bed 2Bath 68 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

2Bed 2Bath 68 SQ.M The Address Siam-Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 43
68.9 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿253,991 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง THE ADDRESS SIAM - RATCHATHEWI

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi325 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi119 ประกาศ
เดอะ ไลน์ ราชเทวี
เดอะ ไลน์ ราชเทวี

THE LINE Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi214 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi104 ประกาศ
ริธึ่ม รางน้ำ
ริธึ่ม รางน้ำ

Rhythm Rangnam

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Rangnam198 ประกาศ
ขาย Rhythm Rangnam110 ประกาศ
ไอดีโอ คิว พญาไท
ไอดีโอ คิว พญาไท

IDEO Q Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Phayathai250 ประกาศ
ขาย IDEO Q Phayathai74 ประกาศ
วิลล่า ราชเทวี
วิลล่า ราชเทวี

Villa Rachatewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Rachatewi221 ประกาศ
ขาย Villa Rachatewi79 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Mobi Phayathai25 ประกาศ