รูป The Address Sukhumvit 28 - รูปที่ 1/20
รูป The Address Sukhumvit 28 - รูปที่ 2/20
รูป The Address Sukhumvit 28 - รูปที่ 3/20
รูป The Address Sukhumvit 28 - รูปที่ 4/20
รูป The Address Sukhumvit 28 - รูปที่ 5/20
คอนโดมิเนียม

The Address Sukhumvit 28

ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
89ยูนิตขาย
324ยูนิตเช่า

ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 The Address Sukhumvit 28 พัฒนาโดย บริษัท เอพี (ไทยแลนด์) จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 31 ชั้น 246 ยูนิต คอนโดมิเนียมหรู ใจกลางสุขุมวิท 28 ใกล้ห้างสรรพสินค้าขนาดใหญ่ 2 แห่ง อยู่ในย่านชุมชน เดินทางได้สะดวกทั้งรถส่วนตัวและรถสาธารณะ ไม่ไกลจากรถไฟฟ้า BTS มีสิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการอย่างครบครัน พื้นที่พักผ่อนนั่งเล่นริมสระ, สวนดาดฟ้า -รถไฟฟ้าสายสีเขียว BTS สถานีพร้อมพงษ์ : 300 ม. -Miracle Mall , Top Market Miracle Mall, EmQuartier, Emporium , Major Cineplex เอกมัย, -K Village , Terminal 21 , โรบินสัน สุขุมวิท, Gateway เอกมัย , Korean Town

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 324 ห้อง และประกาศขาย 89 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Address Sukhumvit 28
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
246
2.8 เมตร
2011
- บาท/ตร.ม.
1
31
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26128ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 595 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 523 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 211 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 446 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 231 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 466 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 593 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 271 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 300 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 262 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 199 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 364 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 115 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 360 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 13,946 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,342 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 850 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,792 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,896 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,921 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,934 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,553 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,951 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2 กม.

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.9 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,421 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,306 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,900 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,995 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,171 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,344 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,503 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,703 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,323 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,521 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,019 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,439 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,044 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,641 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,420 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,531 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,892 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,922 ประกาศ

พร้อมพงษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,529 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,587 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,261 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,343 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างออกไป 560 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,511 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,703 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 40,976 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,292 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,658 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,056 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,050 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,797 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,236 ประกาศ

สุขุมวิท 28

ห่างออกไป 140 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 28

มีประกาศให้เช่า 324 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 28

มีประกาศขาย 89 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,492 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,965 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,067 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,947 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,138 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,745 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,903 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,702 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 44.90 - 52.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (324)

ดูประกาศทั้งหมด (324)
รูปภาพ 🎈#MT2605_089🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁3️⃣8️⃣ k.🔥#ใกล้BTSพร้อมพงษ์คอนโด   ดิแอดเดรสสุขุมวิท28

🎈#MT2605_089🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁3️⃣8️⃣ k.🔥#ใกล้BTSพร้อมพงษ์คอนโด ดิแอดเดรสสุขุมวิท28

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
52 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/8/2564)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11
รูปภาพ 🎀#OL2601_074🎀💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁5️⃣2️⃣ k.🔥🔥 #ใกล้BTSพร้อมพงษ์คอนโด   ดิแอดเดรสสุขุมวิท28

🎀#OL2601_074🎀💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁5️⃣2️⃣ k.🔥🔥 #ใกล้BTSพร้อมพงษ์คอนโด ดิแอดเดรสสุขุมวิท28

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
70.22 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2565)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11
รูปภาพ  ✨#PT2406_286✨𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 6️⃣5️⃣k.🔥🔥 #ใกล้BTSพร้อมพงษ์ ✨✨#ห้องว่างนัดชมได้คอนโด :  ดิแอดเดรสสุขุมวิท28

✨#PT2406_286✨𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 6️⃣5️⃣k.🔥🔥 #ใกล้BTSพร้อมพงษ์ ✨✨#ห้องว่างนัดชมได้คอนโด : ดิแอดเดรสสุขุมวิท28

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
84 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2565)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2337969)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2337969)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
67 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2110675)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2110675)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
45 ตร.ม.
฿43,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2308198)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2308198)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
52 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2651978)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2651978)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
46 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2651977)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2651977)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
67 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2585312)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2585312)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
45 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1988899)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1988899)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
67 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2723348)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2723348)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
45.25 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2672056)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2672056)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
68 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1091947)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1091947)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
55 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1774364)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1774364)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
45 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2289220)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2289220)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12+
52 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2620045)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2620045)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1X
45 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2532047)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2532047)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
52 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2758500)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2758500)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
71 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2723191)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2723191)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
55 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (89)

ดูประกาศทั้งหมด (89)
1 Bed 1 Bath 45 SQ.M The Address Sukhumvit 28

1 Bed 1 Bath 45 SQ.M The Address Sukhumvit 28

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
45 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿188,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 65 Sqm Condo For Rent and Sale

2 Bed 2 Bath 65 Sqm Condo For Rent and Sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
65 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿192,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 70 SQ.M. The Address Sukhumvit 28

2 Bed 2 Bath 70 SQ.M. The Address Sukhumvit 28

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
70.2 ตร.ม.
฿16,000,000
UPDATE !
(฿227,920 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 66 SQ.M The Address Sukhumvit 28

2 Bed 2 Bath 66 SQ.M The Address Sukhumvit 28

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
66 ตร.ม.
฿13,390,000
UPDATE !
(฿202,879 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 52 SQ.M. he Address Sukhumvit 28

1 Bed 52 SQ.M. he Address Sukhumvit 28

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
52 ตร.ม.
฿11,800,000
UPDATE !
(฿226,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ขาย/ให้เช่า 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 68 ตารางเมตร The Address Sukhumvit 28

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
68 ตร.ม.
฿18,550,000
UPDATE !
(฿272,794 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 52 SQ.M The Address Sukhumvit 28

1 Bed 1 Bath 52 SQ.M The Address Sukhumvit 28

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
52 ตร.ม.
฿10,460,000
UPDATE !
(฿201,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath  55 SQ.M The Address Sukhumvit 28

1 Bed 1 Bath 55 SQ.M The Address Sukhumvit 28

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
55.2 ตร.ม.
฿15,400,000
UPDATE !
(฿278,986 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom  1 Bathroom 52 SQ.M The Address Sukhumvit 28

1 Bedroom 1 Bathroom 52 SQ.M The Address Sukhumvit 28

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
52 ตร.ม.
฿8,790,000
UPDATE !
(฿169,038 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 45 SQ.M The Address Sukhumvit 28

1 Bed 1 Bath 45 SQ.M The Address Sukhumvit 28

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
45 ตร.ม.
฿9,800,000
UPDATE !
(฿217,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ขายคอนโด ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ เอ็มโพเรี่ยม

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
45 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿197,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:30
📌 ด่วน‼️ ขายลดภาระ ฟังก์ชันครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 MD-25084986

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
52.03 ตร.ม.
฿8,550,000
UPDATE !
(฿164,328 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ The Address Sukhumvit 28 พร้อมโอน 🔥MD-26028532

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
70.22 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿185,132 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
A035525 The Address Sukhumvit 28

A035525 The Address Sukhumvit 28

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
45 ตร.ม.
฿8,900,000
NEW !
(฿197,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A036061 The Address Sukhumvit 28

A036061 The Address Sukhumvit 28

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
71 ตร.ม.
฿13,000,000
NEW !
(฿183,099 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A036376 The Address Sukhumvit 28

A036376 The Address Sukhumvit 28

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
65 ตร.ม.
฿13,000,000
NEW !
(฿200,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
🎉 ขายคอนโด ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 52 ตรม ใกล้ เอ็มโพเรี่ยม

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
52 ตร.ม.
฿9,170,000
UPDATE !
(฿176,346 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:00
🚩 ขายคอนโด ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 28 อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 52 ตรม ใกล้ เอ็มโพเรี่ยม

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
52 ตร.ม.
฿9,170,000
UPDATE !
(฿176,346 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Address Sukhumvit 28

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24595 ประกาศ
ขาย Park 24266 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24523 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24211 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai376 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23466 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23166 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix593 ประกาศ
ขาย Noble Remix271 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36199 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36121 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place364 ประกาศ
ขาย The Emporio Place130 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22