รูป The Address Sukhumvit 61 - รูปที่ 1/6
รูป The Address Sukhumvit 61 - รูปที่ 2/6
รูป The Address Sukhumvit 61 - รูปที่ 3/6
รูป The Address Sukhumvit 61 - รูปที่ 4/6
รูป The Address Sukhumvit 61 - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

The Address Sukhumvit 61

ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
35ยูนิตขาย
45ยูนิตเช่า

ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61

เนรมิตการพักผ่อนอันหรูหราไม่เพียงเพื่อความสุข

และความผ่อนคลายแต่ยังคำนึงถึงบรรยากาศที่คงความล้ำค่าของศิลปะไทยชั้นสูงทุกรายละเอียด

เดินทางสะดวกใกล้ BTS เอกมัย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 45 ห้อง และประกาศขาย 35 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Address Sukhumvit 61
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
99
- เมตร
2013
65 บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26128ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 182 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 104 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 95 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 446 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 231 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 593 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 271 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 341 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 175 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 262 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 197 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 199 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,792 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,896 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 520 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,214 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,635 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,654 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,269 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,921 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,934 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,035 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,435 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,553 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,951 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.6 กม.

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,348 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,903 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 4.5 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,421 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,306 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,171 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,344 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,056 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,172 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,044 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,641 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 220 เมตร

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,892 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,922 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,511 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,703 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 40,976 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,292 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,679 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,100 ประกาศ

สวนเบญจสิริ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจสิริ

มีประกาศให้เช่า 30,681 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจสิริ

มีประกาศขาย 11,373 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,898 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,123 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,236 ประกาศ

สุขุมวิท 61

ห่างออกไป 280 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 61

มีประกาศให้เช่า 338 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 61

มีประกาศขาย 134 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,658 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,056 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,050 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,797 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,492 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,965 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,067 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,947 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,138 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,745 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,160 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,249 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 41.50 - 61.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (45)

ดูประกาศทั้งหมด (45)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2912317)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2912317)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
46.19 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2836388)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2836388)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
67 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2846890)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2846890)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
56 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2646488)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2646488)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
70 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2743885)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2743885)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
44.97 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2449110)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2449110)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
47 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2552315)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2552315)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
66 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2789358)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2789358)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
66 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11
รูปภาพ 📌เช่า คอนโด ดิ แอดเดรส สุขุมวิท61 BTS-เอกมัย MD-25492

📌เช่า คอนโด ดิ แอดเดรส สุขุมวิท61 BTS-เอกมัย MD-25492

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-10
66 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
รูปภาพ A032384 The Address Sukhumvit 61

A032384 The Address Sukhumvit 61

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42.5 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ A032385 The Address Sukhumvit 61

A032385 The Address Sukhumvit 61

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ A032387 The Address Sukhumvit 61

A032387 The Address Sukhumvit 61

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
63 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ #Z1235 ให้เช่าคอนโด The Address Sukhumvit 61

#Z1235 ให้เช่าคอนโด The Address Sukhumvit 61

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
66 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3862 ให้เช่า The Address Sukhumvit 61

#S3862 ให้เช่า The Address Sukhumvit 61

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R877 ให้เช่า The Address Sukhumvit 61   ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 56.5 ตรม. ชั้น 1

#R877 ให้เช่า The Address Sukhumvit 61 ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 56.5 ตรม. ชั้น 1

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
56.5 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ คอนโด ให้เช่า : The Address Sukhumvit 61   ((BTS ekkamai เอกมัย )) MK-02  line @livingbkk

คอนโด ให้เช่า : The Address Sukhumvit 61 ((BTS ekkamai เอกมัย )) MK-02 line @livingbkk

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
53 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:59
รูปภาพ คอนโดให้เช่า :The Address Sukhumvit 61 (ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61) (( BTS ekkamai )) MK-02  line @livingbkk

คอนโดให้เช่า :The Address Sukhumvit 61 (ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61) (( BTS ekkamai )) MK-02 line @livingbkk

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
66 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:59
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 BTS-เอกมัย คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-20521 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 BTS-เอกมัย คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-20521 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
114 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 BTS-เอกมัย คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-20519 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 BTS-เอกมัย คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-20519 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
78 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (35)

ดูประกาศทั้งหมด (35)
1 Bed 1 Bath 46 SQ.M The Address Sukhumvit 61

1 Bed 1 Bath 46 SQ.M The Address Sukhumvit 61

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
46 ตร.ม.
฿7,250,000
UPDATE !
(฿157,609 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 57 SQ.M The Address Sukhumvit 61

1 Bed 1 Bath 57 SQ.M The Address Sukhumvit 61

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
57 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿157,895 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ขาย The Address Sukhumvit 61 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 47.37 ตารางเมตร

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
47.3 ตร.ม.
฿6,700,000
UPDATE !
(฿141,649 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 48 The Address Sukhumvit 61

1 Bed 1 Bath 48 The Address Sukhumvit 61

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
48 ตร.ม.
฿8,600,000
UPDATE !
(฿179,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
[ลดราคาคุ้มมาก! ใกล้ BTS เอกมัย P-106437] ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 เขตวัฒนา ชั้น 1 วิวสวน 085-592-2897 Line: @easythaihome

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
56 ตร.ม.
฿8,350,000
UPDATE !
(฿149,107 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:30
🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด The Address Sukhumvit 61 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028943

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
110.16 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿149,782 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด The Address Sukhumvit 61 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028895

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
47 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿117,021 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด The Address Sukhumvit 61 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028942

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
65.54 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿160,208 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
A036309 The Address Sukhumvit 61

A036309 The Address Sukhumvit 61

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
66 ตร.ม.
฿10,790,000
NEW !
(฿163,485 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
🎉 ขายคอนโด ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 56 ตรม ใกล้ BTS เอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
56 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿121,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:00
🚩 ขายคอนโด ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 56 ตรม ใกล้ BTS เอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
56 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿121,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
🔺 ขายคอนโด ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 56 ตรม ใกล้ BTS เอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
56 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿121,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
P-19310 ต้องการขายคอนโด ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 Khlong Tan Nuea, Watthana, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
57 ตร.ม.
฿8,600,000
UPDATE !
(฿150,877 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:40
คอนโด BTS เอกมัย The Address สุขุมวิท 61 2 ห้องนอน 2 ที่จอดรถ แต่งสวยครบ พร้อมอยู่

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
92.16 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿179,036 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:02
P-98993 ต้องการขายคอนโด ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 Khlong Tan Nuea, Watthana, Bangkok พร้อมสัญญาเช่า

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
47 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿138,298 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 01:40
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2761181)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
57 ตร.ม.
฿8,300,000
UPDATE !
(฿145,614 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1072774)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
77.5 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿212,903 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2733583)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
65.54 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿160,208 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1743810)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
47.37 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿147,773 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Address Sukhumvit 61

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4182 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 4104 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai376 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 162 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 98 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix593 ประกาศ
ขาย Noble Remix271 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42341 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42175 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65197 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6534 ประกาศ
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36199 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36121 ประกาศ