รูป The Bangkok Sukhumvit 61 - รูปที่ 1/12
รูป The Bangkok Sukhumvit 61 - รูปที่ 2/12
รูป The Bangkok Sukhumvit 61 - รูปที่ 3/12
รูป The Bangkok Sukhumvit 61 - รูปที่ 4/12
รูป The Bangkok Sukhumvit 61 - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

The Bangkok Sukhumvit 61

เดอะ แบงค็อก สุขุมวิท 61วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
12ยูนิตขาย
32ยูนิตเช่า

เดอะ แบงค็อก สุขุมวิท 61 The Bangkok Sukhumvit 61 พัฒนาโดย บริษัท แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 72 ยูนิต คอนโด Low Rise 8 ชั้น ตั้งอยู่บนซอยสุขุมวิท 61 มีห้องพักให้เลือกแบบ 2 ห้องนอน, 3 ห้องนอน สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน -รถไฟฟ้า BTS เอกมัย -Park Lane เอกมัย, Gateway เอกมัย, เทสโก้ โลตัส, บิ๊กซี, เมเจอร์ เอกมัย, มาร์เช่ ทองหล่อ -ม.กรุงเทพ วิทยาเขตกล้วยน้ำไท, Wells International School, รร.นานาชาติคิดส์อคาเดมี่ เอกมัย -รพ.สุขุมวิท, รพ.กล้วยน้ำไท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 32 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Bangkok Sukhumvit 61

ชื่ออื่นๆ

  • The Bangkok สุขุมวิท 61
  • เดอะ บางกอก สุขุมวิท 61
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
72
- เมตร
2005
- บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ logo

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์

325โครงการ
6807ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 95 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 447 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 231 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 593 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 271 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 341 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 175 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 262 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 197 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 199 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,787 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,896 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 830 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,214 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,638 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,657 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,273 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,923 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,939 ประกาศ

รร.วิจิตรวิทยา

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,052 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,044 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,031 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,435 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,562 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,957 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 3 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,343 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,905 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 4.8 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,310 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,165 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,346 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างไป 2.7 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.1 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,058 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,174 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,047 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,641 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 530 เมตร

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,894 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,926 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,509 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,703 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,681 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,102 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 40,978 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,295 ประกาศ

สวนเบญจสิริ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจสิริ

มีประกาศให้เช่า 30,677 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจสิริ

มีประกาศขาย 11,373 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,902 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,126 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,231 ประกาศ

สุขุมวิท 61

ห่างออกไป 590 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 61

มีประกาศให้เช่า 338 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 61

มีประกาศขาย 134 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,678 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,059 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,052 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,801 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,495 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,972 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,080 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,951 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,133 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,745 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,165 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,251 ประกาศ

Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

2 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 75.00 - 85.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (32)

ดูประกาศทั้งหมด (32)
รูปภาพ 🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! มีเครื่องซักผ้า เดอะ แบงค็อก สุขุมวิท 61 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028969

🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! มีเครื่องซักผ้า เดอะ แบงค็อก สุขุมวิท 61 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028969

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
83 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
รูปภาพ A035290 The Bangkok Sukhumvit 61

A035290 The Bangkok Sukhumvit 61

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
83 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ A032418 The Bangkok Sukhumvit61

A032418 The Bangkok Sukhumvit61

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
132 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ A035165 The Bangkok Sukhumvit 61

A035165 The Bangkok Sukhumvit 61

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
120 ตร.ม.
฿105,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ A032417 The Bangkok Sukhumvit61

A032417 The Bangkok Sukhumvit61

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
84.83 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ A032416 The Bangkok Sukhumvit61

A032416 The Bangkok Sukhumvit61

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
85 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ #Z4603💥 140269 🔥ให้เช่าคอนโด The Bangkok Sukhumvit 61

#Z4603💥 140269 🔥ให้เช่าคอนโด The Bangkok Sukhumvit 61

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
75 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z165 ให้เช่าคอนโด The Bangkok Sukhumvit 61

#Z165 ให้เช่าคอนโด The Bangkok Sukhumvit 61

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
75 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! Bangkok Sukhumvit61. 3นอน 120ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Bangkok Sukhumvit61. 3นอน 120ตร.ม. Line id: @pfagent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
120 ตร.ม.
฿105,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:00
รูปภาพ The Bangkok 61 - Comfortable 2 Bedroom Property in Ekkamai Area - BR2093CD

The Bangkok 61 - Comfortable 2 Bedroom Property in Ekkamai Area - BR2093CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
75 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ The Bangkok 61 | Great Value 2 Bedroom Condo For Rent in Ekkamai - BR18674CD

The Bangkok 61 | Great Value 2 Bedroom Condo For Rent in Ekkamai - BR18674CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
75 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ The Bangkok 61 - Renovated 3 Bedroom Condo For Rent in Ekkamai - BR10730CD

The Bangkok 61 - Renovated 3 Bedroom Condo For Rent in Ekkamai - BR10730CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
120 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ The Bangkok 61 - Charming 2 Bed Condo For Rent in Ekkamai - BR4805CD

The Bangkok 61 - Charming 2 Bed Condo For Rent in Ekkamai - BR4805CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
75 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ The Bangkok 61 | Affordable 2 Bedroom Condo in Ekkamai - BR6564CD

The Bangkok 61 | Affordable 2 Bedroom Condo in Ekkamai - BR6564CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
85 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ The Bangkok 61 | 3 Bedroom Condo in Ekkamai - BR17524CD

The Bangkok 61 | 3 Bedroom Condo in Ekkamai - BR17524CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
110 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ The Bangkok 61 | Charming 2 Bed Condo For Rent in Ekkamai - BR60834CD

The Bangkok 61 | Charming 2 Bed Condo For Rent in Ekkamai - BR60834CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
75 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ The Bangkok 61 | Wonderful 3 Bedroom Condo in Ekkamai Area - BR61280CD

The Bangkok 61 | Wonderful 3 Bedroom Condo in Ekkamai Area - BR61280CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
130 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ The Bangkok 61 - Stylish 3 Bedroom Condo in Ekkamai - BR18327CD

The Bangkok 61 - Stylish 3 Bedroom Condo in Ekkamai - BR18327CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
110 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ The Bangkok 61 - 2 Bedroom Condo in Ekkamai - BR10727CD

The Bangkok 61 - 2 Bedroom Condo in Ekkamai - BR10727CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
80 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (12)

ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ แบงค็อก สุขุมวิท 61 MD-25085290

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
85 ตร.ม.
฿9,990,000
UPDATE !
(฿117,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ แบงค็อก สุขุมวิท 61 MD-25085154

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
85 ตร.ม.
฿10,200,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ แบงค็อก สุขุมวิท 61 MD-25085155

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
75 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ เดอะ แบงค็อก สุขุมวิท 61 พร้อมโอน 🔥MD-25085154

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
85 ตร.ม.
฿10,150,000
UPDATE !
(฿119,412 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะแบงค็อค สุขุมวิท 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2832174)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
120 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะแบงค็อค สุขุมวิท 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2812194)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
85 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿129,412 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
🔥 ราคาพิเศษที่สุด The Bangkok Sukhumvit 61 ห้องสวย ใกล้ BTS เอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
85 ตร.ม.
฿9,700,000
UPDATE !
(฿114,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
The Bangkok Sukhumvit 61 3 bedrooms, for sale

The Bangkok Sukhumvit 61 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
120 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
🔥93K/Sq.m.🔥ห้อง2นอน ไซส์ใหญ่ ทำเลดีย่าน เอกมัย พร้อมอยู่ @ The Bangkok Sukhumvit 61

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น xx
75 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿93,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:27
The Bangkok Sukhumvit 61 2 bedrooms, for sale

The Bangkok Sukhumvit 61 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
75 ตร.ม.
฿7,990,000
UPDATE !
(฿106,533 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง The Bangkok Sukhumvit 61

ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai376 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 162 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 98 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix593 ประกาศ
ขาย Noble Remix271 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42341 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42175 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65197 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6534 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor165 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor63 ประกาศ
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36199 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36121 ประกาศ