รูป THE CUBE LOFT Ladprao 107 - รูปที่ 1/17
รูป THE CUBE LOFT Ladprao 107 - รูปที่ 2/17
รูป THE CUBE LOFT Ladprao 107 - รูปที่ 3/17
รูป THE CUBE LOFT Ladprao 107 - รูปที่ 4/17
รูป THE CUBE LOFT Ladprao 107 - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

THE CUBE LOFT Ladprao 107

เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107บางกะปิ กรุงเทพมหานคร0.0/5
14ยูนิตขาย
16ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 16 ห้อง และประกาศขาย 14 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

THE CUBE LOFT Ladprao 107
คอนโดมิเนียม
บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
207
2.4 เมตร
2020
40 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

โซเคน   logo

โซเคน

21โครงการ
457ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Ladprao 113

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Ladprao 113

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ladprao 113

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Living Nest Ramkhamhaeng

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

The Niche ID Ladprao 130

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า The Niche ID Ladprao 130

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche ID Ladprao 130

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

The Niche Citi Ladprao 130

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า The Niche Citi Ladprao 130

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Citi Ladprao 130

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Lumpini Center Ladprao 111

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Center Ladprao 111

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Center Ladprao 111

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Lumpini Center Happyland

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Center Happyland

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Center Happyland

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Center Nawamin

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Center Nawamin

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Center Nawamin

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Chewathai Ramkamhaeng

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Chewathai Ramkamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Chewathai Ramkamhaeng

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Free Island

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Free Island

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Free Island

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

City Villa

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า City Villa

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด City Villa

มีคอนโดขาย 95 ประกาศ

MRT ลาดพร้าว 101

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ลาดพร้าว 101

มีประกาศให้เช่า 429 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลาดพร้าว 101

มีประกาศขาย 373 ประกาศ

MRT บางกะปิ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 1,637 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางกะปิ

มีประกาศขาย 657 ประกาศ

รร.มัธยมวัดบึงทองหลาง

ห่างไป 3.3 กม.

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,503 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,101 ประกาศ

รร.อุดมเกษมบริหารธุรกิจ

ห่างไป 4.3 กม.

รร.อิสลามสันติชน

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศให้เช่า 3,489 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศขาย 1,294 ประกาศ

ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศให้เช่า 2,876 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศขาย 1,288 ประกาศ

วิทยาลัยศิลปหัตถกรรมกรุงเทพ

ห่างไป 3.2 กม.

ม.เอแบค

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,573 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,660 ประกาศ

ม.อัสสัมชัญ หัวหมาก (เอแบค หัวหมาก)

ห่างไป 3.3 กม.

เทสโก้โลตัส บางกะปิ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 2,984 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,296 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

ห่างไป 3.7 กม.

บิ๊กซี ลาดพร้าว

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 1,119 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 811 ประกาศ

แม็คโคร ลาดพร้าว

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,373 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,435 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,516 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,874 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างไป 4.3 กม.

ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศให้เช่า 2,600 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศขาย 1,069 ประกาศ

เขตบางกะปิ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,244 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกะปิ

มีประกาศขาย 1,574 ประกาศ

ตะวันนา

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,358 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,416 ประกาศ

ถนนนวมินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนนวมินทร์

มีประกาศให้เช่า 722 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนนวมินทร์

มีประกาศขาย 441 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,643 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,827 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,461 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,216 ประกาศ

ลาดพร้าว 107

ห่างออกไป 520 เมตร

ประกาศให้เช่า ลาดพร้าว 107

มีประกาศให้เช่า 16 ประกาศ

ประกาศขาย ลาดพร้าว 107

มีประกาศขาย 22 ประกาศ

รพ.รามคำแหง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,248 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,490 ประกาศ

รพ.เวชธานี

ห่างออกไป 510 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เวชธานี

มีประกาศให้เช่า 3,321 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวชธานี

มีประกาศขาย 1,459 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

ห่างไป 4.6 กม.

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25.50 - 34.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (16)

รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ #S2598 ให้เช่า The Cube Loft Ladprao107

#S2598 ให้เช่า The Cube Loft Ladprao107

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2864 ให้เช่า The Cube Loft Ladprao107

#S2864 ให้เช่า The Cube Loft Ladprao107

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3152 ให้เช่า The Cube Loft Ladprao 107

#S3152 ให้เช่า The Cube Loft Ladprao 107

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35.5 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

ให้เช่าคอนโด เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

📌 ให้เช่าคอนโด เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:31
รูปภาพ 🚩ให้เช่าคอนโด The Cube Loft Ladprao 107  เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่

🚩ให้เช่าคอนโด The Cube Loft Ladprao 107 เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
25.75 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/10/2564)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:01
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด The Cube Loft ลาดพร้าว 107 พร้อมอยู่  ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด The Cube Loft ลาดพร้าว 107 พร้อมอยู่ ( Line : @condo999 )

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/8/2565)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107 ใกล้รถไฟฟ้าบางกะปิ

ให้เช่าคอนโด เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107 ใกล้รถไฟฟ้าบางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:26
รูปภาพ ให้เช่า‼️The Cube Loft ลาดพร้าว 107 ห้องสวย เฟอร์ครบ สไตล์ลอฟท์ ใกล้ BTS บางกะปิ MD-25084936

ให้เช่า‼️The Cube Loft ลาดพร้าว 107 ห้องสวย เฟอร์ครบ สไตล์ลอฟท์ ใกล้ BTS บางกะปิ MD-25084936

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
36 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
รูปภาพ DL26050582 ให้เช่าคอนโด เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107 (THE CUBE LOFT Ladprao 107) ใกล้ รถไฟฟ้าลาดพร้าว 101 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26050582 ให้เช่าคอนโด เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107 (THE CUBE LOFT Ladprao 107) ใกล้ รถไฟฟ้าลาดพร้าว 101 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:02
รูปภาพ 🦋RB23072 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23072 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
25.5 ตร.ม.
฿9,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107 ใน คลองจั่น (ID 2039455)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107 ใน คลองจั่น (ID 2039455)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/07/2568 13:59

ประกาศขายในโครงการ (14)

🔺 ขายคอนโด เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿1,950,000
NEW !
(฿78,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:01
📌 ขายคอนโด เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿1,950,000
NEW !
(฿78,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
ขายคอนโด เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿1,950,000
NEW !
(฿78,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
🚩 ขายคอนโด เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107 อาคาร 1 ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿90,606 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
🎉 ขายคอนโด เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿1,950,000
NEW !
(฿78,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:00
🚩 ขายคอนโด เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿1,950,000
NEW !
(฿78,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:02
sss547 ขาย คอนโด เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107 The Cube Loft Ladprao 107

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35.15 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿79,659 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:09
A033374 The Cube Loft Ladprao 107

A033374 The Cube Loft Ladprao 107

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿79,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A010083 The Cube Loft Ladprao 107

A010083 The Cube Loft Ladprao 107

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25.97 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿80,863 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
คอนโดเดอะคิวบ์ 30ตรม. แจ้งวัฒนะ ปากเกร็ด ใกล้รถไฟฟ้าBTSสถานีโทรคมนาคมแห่งชาติ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿1,300,000
UPDATE !
(฿43,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 00:53
[PB336]🚩ขายคอนโด The Cube Loft Ladprao 107 (เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107) ห้องสวย เฟอร์ครบ 🏡 ซอย ลาดพร้าว107 (เข้าซอยมา250เมตร)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25.75 ตร.ม.
฿2,250,000
UPDATE !
(฿87,379 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:37
ขายคอนโด The Cube Loft ลาดพร้าว 107 (2 นอน 1 น้ำ)

ขายคอนโด The Cube Loft ลาดพร้าว 107 (2 นอน 1 น้ำ)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35.14 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿73,705 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:03
ขายด่วน** The Cube Loft ลาดพร้าว 107

ขายด่วน** The Cube Loft ลาดพร้าว 107

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25.75 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿85,049 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:38
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107 ใน คลองจั่น (ID 1780232)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿80,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/11/2568 02:35

โครงการใกล้เคียง THE CUBE LOFT Ladprao 107

แอสปาย ลาดพร้าว 113
แอสปาย ลาดพร้าว 113

Aspire Ladprao 113

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Ladprao 11350 ประกาศ
ขาย Aspire Ladprao 11332 ประกาศ
ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง

Living Nest Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว 130
เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว 130

The Niche ID Ladprao 130

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช ซิตี้ ลาดพร้าว 130
เดอะ นิช ซิตี้ ลาดพร้าว 130

The Niche Citi Ladprao 130

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111
ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111

Lumpini Center Ladprao 111

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
เช่า Free Island0 ประกาศ
ขาย Free Island0 ประกาศ
ซิตี้ วิลล่า

City Villa

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า City Villa16 ประกาศ
ขาย City Villa95 ประกาศ