รูป The Diplomat 39 - รูปที่ 1/19
รูป The Diplomat 39 - รูปที่ 2/19
รูป The Diplomat 39 - รูปที่ 3/19
รูป The Diplomat 39 - รูปที่ 4/19
รูป The Diplomat 39 - รูปที่ 5/19
คอนโดมิเนียม

The Diplomat 39

เดอะ ดิโพลแมท 39วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
92ยูนิตขาย
180ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมสุดหรูระดับซูเปอร์ลักชัวรี่ บนทำเลใจกลางกรุงเทพฯ ซอยสุขุมวิท 39 ภายใต้คอนเซ็ปต์ "THE TIMELESS TREASURE"

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 180 ห้อง และประกาศขาย 92 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Diplomat 39
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
156
เมตร
2019
90.00 บาท/ตร.ม.
1
31
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ไรมอน แลนด์  logo

ไรมอน แลนด์

15โครงการ
1811ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 940 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

Park 24

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 595 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 523 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 211 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 447 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 231 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 466 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 593 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 271 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 690 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 262 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 364 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 115 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Noble Refine

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 104 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 210 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 13,946 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,342 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,923 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,939 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,562 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,957 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,310 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,908 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,997 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,168 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,344 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,505 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,706 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,322 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,521 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,036 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,443 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,046 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,645 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,425 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,531 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,894 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,926 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,262 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,344 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างออกไป 430 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,509 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,703 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 23,328 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,571 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างออกไป 550 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 40,978 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,295 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,678 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,059 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,052 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,801 ประกาศ

สุขุมวิท 39

ห่างออกไป 170 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 39

มีประกาศให้เช่า 2,304 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 39

มีประกาศขาย 667 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,586 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,520 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,900 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,708 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,495 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,972 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,080 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,951 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 54 - 60 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (180)

ดูประกาศทั้งหมด (180)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1852732)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1852732)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
85 ตร.ม.
฿72,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2881325)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2881325)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
64 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2881401)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2881401)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
64 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2916209)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2916209)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
95 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 511454)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 511454)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
76 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1333813)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1333813)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15+
92 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2327303)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2327303)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5+
76 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2748122)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2748122)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
83 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2559306)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2559306)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
74 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1532120)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1532120)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
92 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2338671)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2338671)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
54 ตร.ม.
฿54,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2723321)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2723321)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
92 ตร.ม.
฿92,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ ดีไซน์หรูหรา บรรยากาศเหนือระดับ เดอะ ดิโพลแมท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

ดีไซน์หรูหรา บรรยากาศเหนือระดับ เดอะ ดิโพลแมท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
75 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:08
รูปภาพ An ultra Luxury fully fitted condo for Rent at Diplomat 39 Phrom Pong  (Rt-01)

An ultra Luxury fully fitted condo for Rent at Diplomat 39 Phrom Pong (Rt-01)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 25
152 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:59
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ ดิโพลแมท 39 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-140564 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ ดิโพลแมท 39 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-140564 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
83 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ ดิโพลแมท 39 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-77102 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ ดิโพลแมท 39 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-77102 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
76 ตร.ม.
฿68,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ ดิโพลแมท 39 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-21537 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ ดิโพลแมท 39 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-21537 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
54 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ ดิโพลแมท 39 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-89255 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ ดิโพลแมท 39 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-89255 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
64 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (92)

ดูประกาศทั้งหมด (92)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
85 ตร.ม.
฿28,000,000
UPDATE !
(฿329,412 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2733821)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
54 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿324,074 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2748177)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
83.43 ตร.ม.
฿27,000,000
UPDATE !
(฿323,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2867189)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 25
152 ตร.ม.
฿55,000,000
UPDATE !
(฿361,842 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873596)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
76 ตร.ม.
฿23,500,000
UPDATE !
(฿309,211 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2828321)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
85 ตร.ม.
฿24,800,000
UPDATE !
(฿291,765 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2828320)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
63 ตร.ม.
฿18,800,000
UPDATE !
(฿298,413 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
92 ตร.ม.
฿30,900,000
UPDATE !
(฿335,870 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2721579)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
80 ตร.ม.
฿25,000,000
UPDATE !
(฿312,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2751408)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
83 ตร.ม.
฿26,000,000
UPDATE !
(฿313,253 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2751402)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
76 ตร.ม.
฿23,500,000
UPDATE !
(฿309,211 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1387871)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
59 ตร.ม.
฿14,900,000
UPDATE !
(฿252,542 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1950244)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
72 ตร.ม.
฿24,000,000
UPDATE !
(฿333,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2779046)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
80 ตร.ม.
฿25,000,000
UPDATE !
(฿312,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1159620)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
54 ตร.ม.
฿18,529,700
UPDATE !
(฿343,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1854876)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
85 ตร.ม.
฿28,000,000
UPDATE !
(฿329,412 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1388728)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
54 ตร.ม.
฿13,800,000
UPDATE !
(฿255,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2853630)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
54 ตร.ม.
฿17,000,000
UPDATE !
(฿314,815 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
2 Bed 2 Bath 75 SQ.M The Diplomat 39

2 Bed 2 Bath 75 SQ.M The Diplomat 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
75 ตร.ม.
฿25,690,000
UPDATE !
(฿342,533 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Diplomat 39

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke940 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke139 ประกาศ
พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24595 ประกาศ
ขาย Park 24266 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24523 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24211 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23466 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23166 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix593 ประกาศ
ขาย Noble Remix271 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place364 ประกาศ
ขาย The Emporio Place130 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine376 ประกาศ
ขาย Noble Refine104 ประกาศ