รูป The Estelle Phrom Phong - รูปที่ 1/15
รูป The Estelle Phrom Phong - รูปที่ 2/15
รูป The Estelle Phrom Phong - รูปที่ 3/15
รูป The Estelle Phrom Phong - รูปที่ 4/15
รูป The Estelle Phrom Phong - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

The Estelle Phrom Phong

ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
47ยูนิตขาย
137ยูนิตเช่า

พื้นที่สำหรับสัตว์เลี้ยง (Pet-friendly area)

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 137 ห้อง และประกาศขาย 47 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Estelle Phrom Phong
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
157
3.15,6 เมตร
2022
140 บาท/ตร.ม.
1
37
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ไรมอน แลนด์  logo

ไรมอน แลนด์

15โครงการ
1811ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 595 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 523 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 211 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 447 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 231 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 466 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 593 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 271 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 262 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 199 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 364 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 115 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Noble Refine

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 104 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 230 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 13,946 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,342 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,791 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,897 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,915 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,934 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,562 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,957 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.7 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,310 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,908 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,997 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,165 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,346 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,502 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,703 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,325 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,524 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,036 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,443 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,046 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,645 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,896 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,922 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,425 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,531 ประกาศ

พร้อมพงษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,532 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,587 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,258 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,343 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างออกไป 430 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,511 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,705 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 23,328 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,571 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,662 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,056 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,052 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,801 ประกาศ

สุขุมวิท 26

ห่างออกไป 90 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 26

มีประกาศให้เช่า 944 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 26

มีประกาศขาย 340 ประกาศ

สุขุมวิท 24/1

ห่างออกไป 110 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 24/1

มีประกาศให้เช่า 617 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 24/1

มีประกาศขาย 180 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,896 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,702 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,487 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,965 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,080 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,951 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,127 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,750 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 55 - 62 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (137)

ดูประกาศทั้งหมด (137)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2033611)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2033611)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
57.5 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2185745)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2185745)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
144 ตร.ม.
฿195,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2868302)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2868302)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
143 ตร.ม.
฿195,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2883249)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2883249)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
60 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2893015)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2893015)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
60 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2892952)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2892952)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
57 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2926497)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2926497)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
133 ตร.ม.
฿190,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2886068)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2886068)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
143 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2347263)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2347263)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
57.5 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2900742)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2900742)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
130 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2929163)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2929163)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
90.5 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1428961)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1428961)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
137 ตร.ม.
฿170,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2552193)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2552193)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
57.82 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2900732)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2900732)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
130 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2900743)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2900743)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
94 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2842827)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2842827)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
93 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2883228)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2883228)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
55.63 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2347261)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2347261)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
229 ตร.ม.
฿400,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ เช่าคอนโด  ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ BTS-พร้อมพงษ์ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-153130 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ BTS-พร้อมพงษ์ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-153130 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
57.5 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (47)

ดูประกาศทั้งหมด (47)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2093482)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
102 ตร.ม.
฿49,000,000
UPDATE !
(฿480,392 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2087493)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 00
136 ตร.ม.
฿48,500,000
UPDATE !
(฿356,618 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2425178)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
57.82 ตร.ม.
฿19,300,000
UPDATE !
(฿333,795 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2734319)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
102.1 ตร.ม.
฿40,000,000
UPDATE !
(฿391,773 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2327294)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15+
102 ตร.ม.
฿35,735,000
UPDATE !
(฿350,343 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2179843)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
102.1 ตร.ม.
฿39,559,972
UPDATE !
(฿387,463 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2868336)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
130 ตร.ม.
฿50,000,000
UPDATE !
(฿384,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1865817)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16-37
90 ตร.ม.
฿33,000,000
UPDATE !
(฿366,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2734322)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
59.31 ตร.ม.
฿29,000,000
UPDATE !
(฿488,956 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2552586)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
90 ตร.ม.
฿26,000,000
UPDATE !
(฿288,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
2 Beds 2 Baths 91 SQ.M The Estelle Phrom Phong

2 Beds 2 Baths 91 SQ.M The Estelle Phrom Phong

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
91 ตร.ม.
฿39,400,000
UPDATE !
(฿432,967 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 100 SQ.M The Estelle Phrom Phong

2 Bed 2 Bath 100 SQ.M The Estelle Phrom Phong

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
102 ตร.ม.
฿35,735,000
UPDATE !
(฿350,343 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath143 SQ.M The Estelle Phrom Phong

2 Bed 2 Bath143 SQ.M The Estelle Phrom Phong

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
143 ตร.ม.
฿62,500,000
UPDATE !
(฿437,063 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
A036473 The Estelle Phrom Phong

A036473 The Estelle Phrom Phong

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
58 ตร.ม.
฿20,000,000
NEW !
(฿344,828 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A036533 The Estelle Phrom Phong

A036533 The Estelle Phrom Phong

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
89 ตร.ม.
฿31,000,000
NEW !
(฿348,315 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ 6152238

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ 6152238

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
143.44 ตร.ม.
฿55,000,000
UPDATE !
(฿383,436 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ 6258286

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ 6258286

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
143 ตร.ม.
฿62,500,000
UPDATE !
(฿437,063 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
#A1245 ✅ 22/5/68  ขายคอนโด The Estelle PhromPhong📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A1245 ✅ 22/5/68 ขายคอนโด The Estelle PhromPhong📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
102 ตร.ม.
฿35,735,000
UPDATE !
(฿350,343 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Estelle Phrom Phong

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24595 ประกาศ
ขาย Park 24266 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24523 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24211 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23466 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23166 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix593 ประกาศ
ขาย Noble Remix271 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36199 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36121 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place364 ประกาศ
ขาย The Emporio Place130 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine376 ประกาศ
ขาย Noble Refine104 ประกาศ