รูป The Privacy Parc Taopoon - รูปที่ 1/13
รูป The Privacy Parc Taopoon - รูปที่ 2/13
รูป The Privacy Parc Taopoon - รูปที่ 3/13
รูป The Privacy Parc Taopoon - รูปที่ 4/13
รูป The Privacy Parc Taopoon - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

The Privacy Parc Taopoon

เดอะ ไพเวซี่ พาร์ค เตาปูนบางซื่อ กรุงเทพมหานคร0.0/5
5ยูนิตขาย
10ยูนิตเช่า

LIVE THE REMARKABLE MOMENTคอนโดใหม่สไตล์ TROPICAL Modern ใกล้รถไฟฟ้า 3 สาย ตอบโจทย์ทุกการเดินทาง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 10 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Privacy Parc Taopoon
คอนโดมิเนียม
บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
347
2026
1
25

โครงการนี้พัฒนาโดย

พฤกษา  logo

พฤกษา

698โครงการ
9055ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Regent Home 27 Bangson

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

The Tree Interchange

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Interchange

มีคอนโดให้เช่า 144 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Interchange

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

มีคอนโดให้เช่า 132 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

มีคอนโดขาย 99 ประกาศ

IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

มีคอนโดให้เช่า 168 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

IDEO Mobi Wongsawang Interchange

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Wongsawang Interchange

มีคอนโดให้เช่า 80 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Wongsawang Interchange

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Chapter One Shine Bangpo

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Shine Bangpo

มีคอนโดให้เช่า 100 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Shine Bangpo

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Richpark @ Bangson Station

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Richpark @ Bangson Station

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Richpark @ Bangson Station

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Rich Park @Taopoon Interchange

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Rich Park @Taopoon Interchange

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Rich Park @Taopoon Interchange

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

The Stage Taopoon - Interchange

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Stage Taopoon - Interchange

มีคอนโดให้เช่า 117 ประกาศ

ขายคอนโด The Stage Taopoon - Interchange

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

U Delight 2 @ Bang Sue Station

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight 2 @ Bang Sue Station

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight 2 @ Bang Sue Station

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

MRT เตาปูน

ห่างออกไป 580 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT เตาปูน

มีประกาศให้เช่า 1,278 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เตาปูน

มีประกาศขาย 705 ประกาศ

MRT บางซ่อน

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT บางซ่อน

มีประกาศให้เช่า 721 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางซ่อน

มีประกาศขาย 433 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,062 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,016 ประกาศ

รร.วัดเวตวันธรรมมาวาส

ห่างออกไป 850 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.วัดเวตวันธรรมมาวาส

มีประกาศให้เช่า 2,764 ประกาศ

รร.ศีลาจารพิพัฒน์

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.ศีลาจารพิพัฒน์

มีประกาศให้เช่า 2,821 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศีลาจารพิพัฒน์

มีประกาศขาย 1,630 ประกาศ

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,049 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,719 ประกาศ

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ (มจพ.)

ห่างไป 3 กม.

ม.ราชภัฏสวนสุนันทา

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏสวนสุนันทา

มีประกาศให้เช่า 12,382 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏสวนสุนันทา

มีประกาศขาย 4,538 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,817 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคดุสิต

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเทคนิคดุสิต

มีประกาศให้เช่า 6,402 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเทคนิคดุสิต

มีประกาศขาย 2,788 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 11,879 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,108 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,717 ประกาศ

บิ๊กซี วงศ์สว่าง

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 7,587 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 3,123 ประกาศ

บิ๊กซี ติวานนท์

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 5,089 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ติวานนท์

มีประกาศขาย 2,740 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 11,787 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,469 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,435 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,676 ประกาศ

เกตเวย์ แอท บางซื่อ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ แอท บางซื่อ

มีประกาศให้เช่า 1,164 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ แอท บางซื่อ

มีประกาศขาย 626 ประกาศ

เขตบางซื่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางซื่อ

มีประกาศให้เช่า 2,388 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางซื่อ

มีประกาศขาย 1,348 ประกาศ

การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย

ห่างไป 4.4 กม.

สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา

ห่างไป 5 กม.

เอสซีจี สำนักงานใหญ่

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เอสซีจี สำนักงานใหญ่

มีประกาศให้เช่า 972 ประกาศ

เตาปูน

ห่างออกไป 330 เมตร

ประกาศให้เช่า เตาปูน

มีประกาศให้เช่า 1,561 ประกาศ

ประกาศขาย เตาปูน

มีประกาศขาย 906 ประกาศ

ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,034 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,169 ประกาศ

ถนนวงศ์สว่าง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 1,078 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 666 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,724 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,138 ประกาศ

ถนนประชาชื่น

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 3,037 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาชื่น

มีประกาศขาย 1,610 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น

ห่างไป 2.8 กม.

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.45 - 26.60 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (10)

รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ พาร์ค เตาปูน อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดเตาปูน

🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ พาร์ค เตาปูน อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดเตาปูน

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
27 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ พาร์ค เตาปูน อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดเตาปูน

ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ พาร์ค เตาปูน อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดเตาปูน

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
27 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
27 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ พาร์ค เตาปูน อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดเตาปูน

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ พาร์ค เตาปูน อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดเตาปูน

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
27 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ #SC13785    📌   ให้เช่า | 🟦🟨เดอะ ไพเวซี่ พาร์ค เตาปูน​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13785    📌   ให้เช่า | 🟦🟨เดอะ ไพเวซี่ พาร์ค เตาปูน​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
27 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:18
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ พาร์ค เตาปูน อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดเตาปูน

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ พาร์ค เตาปูน อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดเตาปูน

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
27 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ พาร์ค เตาปูน อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดเตาปูน

📌 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ พาร์ค เตาปูน อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดเตาปูน

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
27 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ พาร์ค เตาปูน อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดเตาปูน

🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ พาร์ค เตาปูน อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดเตาปูน

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
27 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:30
รูปภาพ CD076 ให้เช่าคอนโดใหม่ – The Privacy เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ | ใกล้ MRT พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบ

CD076 ให้เช่าคอนโดใหม่ – The Privacy เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ | ใกล้ MRT พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
27 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:09
รูปภาพ ให้เช่า The Privacy Parc Taopoonคอนโดใหม่มือ 1 พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ MRT เตาปูน เพียง 500 เมตร

ให้เช่า The Privacy Parc Taopoonคอนโดใหม่มือ 1 พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ MRT เตาปูน เพียง 500 เมตร

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
27 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:10

ประกาศขายในโครงการ (5)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวซี่ พาร์ค เตาปูน ใกล้ MRT เตาปูน (ID 2216822)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
53.1 ตร.ม.
฿7,486,000
UPDATE !
(฿140,979 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวซี่ พาร์ค เตาปูน ใกล้ MRT เตาปูน (ID 2216821)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
35 ตร.ม.
฿5,014,000
UPDATE !
(฿143,257 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
Urgent Sale- The privacy Tao Poon (S05-0776)

Urgent Sale- The privacy Tao Poon (S05-0776)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
35.5 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿121,127 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:01
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวซี่ พาร์ค เตาปูน ใกล้ MRT เตาปูน (ID 2216820)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿3,510,000
UPDATE !
(฿130,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวซี่ พาร์ค เตาปูน ใกล้ MRT เตาปูน (ID 2216819)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
22.45 ตร.ม.
฿3,265,000
UPDATE !
(฿145,434 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

โครงการใกล้เคียง The Privacy Parc Taopoon

รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน
รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน

Regent Home 27 Bangson

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์
เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์

The Tree Interchange

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
เช่า The Tree Interchange144 ประกาศ
ขาย The Tree Interchange98 ประกาศ
ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น
ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น

Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
ยู ดีไลท์ 2 แอท บางซื่อ สเตชั่น
ยู ดีไลท์ 2 แอท บางซื่อ สเตชั่น

U Delight 2 @ Bang Sue Station