รูป The Tree Dindaeng - Ratchaprarop - รูปที่ 1/28
รูป The Tree Dindaeng - Ratchaprarop - รูปที่ 2/28
รูป The Tree Dindaeng - Ratchaprarop - รูปที่ 3/28
รูป The Tree Dindaeng - Ratchaprarop - รูปที่ 4/28
รูป The Tree Dindaeng - Ratchaprarop - รูปที่ 5/28
คอนโดมิเนียม

The Tree Dindaeng - Ratchaprarop

เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภดินแดง กรุงเทพมหานคร0.0/5
9ยูนิตขาย
25ยูนิตเช่า

เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ The Tree Dindaeng - Ratchaprarop พัฒนาโดย บริษัท พฤกษา เรียลเอสเตท จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 226 ยูนิต คอนโด Low Rise 8 ชั้น โครงการตั้งอยู่บนถนนดินแดง 1 แขวงดินแดง มีห้องพักให้เลือกแบบสตูดิโอ และ 1 ห้องนอน สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน อาทิ พื้นที่สีเขียวโดยรอบโครงการ, สวนสาธารณะส่วนกลาง, ฟิตเนส, สระว่ายน้ำ, พื้นที่นั่งเล่นภายในสวนและรอบสระว่ายน้ำ -รถไฟฟ้า BTS อนุสาวรีย์ฯ -รถไฟฟ้า MRT พระราม 9 -ทางพิเศษเฉลิมมหานคร, ทางพิเศษศรีรัช -ตลาดศรีวนิช, ตลาดอยู่เจริญ, ตลาดประตูน้ำ, ตลาดรถไฟรัชดา, แพลตดินั่ม -Center One, Century Mall, Central พระราม 9, Central World , เกษร พลาซ่า, Central ชิดลม Central Embassy, Siam Paragon, Esplanade รัชดา -รพ.ราชวิถี, รพ.พระมงกุฏเกล้า, รพ.พญาไท -รร.พิบูลประชาสรรค์, รร.พระแม่ฟาติมา, รร.ราชานุกูล, วิทยาลัยดอนมอสโก, รร.เซนต์ดอมินิก ม.ศรีนครินทร์วิโรฒ , สาธิต มศว

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 25 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Tree Dindaeng - Ratchaprarop
คอนโดมิเนียม
ดินแดง กรุงเทพมหานคร
226
2.5 เมตร
2019
54 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

พฤกษา  logo

พฤกษา

698โครงการ
9049ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

A Space Asoke - Ratchada

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า A Space Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด A Space Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 107 ประกาศ

Casa Condo Asoke - Dindaeng

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Casa Condo Asoke - Dindaeng

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด Casa Condo Asoke - Dindaeng

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

A Space ID Asoke - Ratchada

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า A Space ID Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด A Space ID Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Rhythm Rangnam

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Rangnam

มีคอนโดให้เช่า 188 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Rangnam

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

Q Chidlom - Phetchaburi

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 177 ประกาศ

ขายคอนโด Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

IDEO Verve Ratchaprarop

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 121 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

Supalai Elite Phayathai

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Elite Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Elite Phayathai

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

IDEO Q Victory

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Victory

มีคอนโดให้เช่า 242 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Victory

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

The Capital Ratchaprarop - Vibhavadi

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า The Capital Ratchaprarop - Vibhavadi

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด The Capital Ratchaprarop - Vibhavadi

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

BTS สนามเป้า

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สนามเป้า

มีประกาศให้เช่า 1,506 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สนามเป้า

มีประกาศขาย 587 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,466 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,542 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.8 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,217 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,754 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,203 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,400 ประกาศ

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,048 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,717 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 4.2 กม.

รร.ศรีอยุธยา

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศให้เช่า 11,202 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศขาย 3,655 ประกาศ

รร.สันติราษฎร์วิทยาลัย

ห่างไป 2.5 กม.

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,821 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,024 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างไป 2.1 กม.

เซ็นทรัล ชิดลม

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 18,774 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ชิดลม

มีประกาศขาย 6,636 ประกาศ

เซ็นทรัลเวิลด์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศให้เช่า 32,423 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศขาย 11,679 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.9 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,013 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,164 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,455 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,590 ประกาศ

เขตดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดินแดง

มีประกาศให้เช่า 6,515 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดินแดง

มีประกาศขาย 2,627 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,727 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,934 ประกาศ

กระทรวงแรงงาน

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงแรงงาน

มีประกาศให้เช่า 15,938 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงแรงงาน

มีประกาศขาย 5,146 ประกาศ

อนุสาวรีย์ชัยฯ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า อนุสาวรีย์ชัยฯ

มีประกาศให้เช่า 5,567 ประกาศ

ประกาศขาย อนุสาวรีย์ชัยฯ

มีประกาศขาย 1,769 ประกาศ

สนามเป้า

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า สนามเป้า

มีประกาศให้เช่า 2,561 ประกาศ

ประกาศขาย สนามเป้า

มีประกาศขาย 913 ประกาศ

ถนนพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพญาไท

มีประกาศให้เช่า 14,978 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพญาไท

มีประกาศขาย 5,263 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,337 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,606 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,675 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,546 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,225 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,950 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,271 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,713 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,140 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 3,979 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,465 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,851 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,676 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,510 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.05 - 24.5 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (25)

ดูประกาศทั้งหมด (25)
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี ดินแดง-ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ ตลาดศรีวนิช

🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี ดินแดง-ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ ตลาดศรีวนิช

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ #R4963 ให้เช่าคอนโด The Tree Dindaeng - Ratchaprarop

#R4963 ให้เช่าคอนโด The Tree Dindaeng - Ratchaprarop

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S5813 ให้เช่า The Tree Dindeang-Ratchaprarop

#S5813 ให้เช่า The Tree Dindeang-Ratchaprarop

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.2 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2066 ให้เช่า The Tree Dindaeng - Ratchaprarop

#R2066 ให้เช่า The Tree Dindaeng - Ratchaprarop

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26.5 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:36
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี ดินแดง-ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ ตลาดศรีวนิช

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี ดินแดง-ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ ตลาดศรีวนิช

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : The Tree Dindaeng - Ratchaprarop (เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12014

🏢 ให้เช่าคอนโด : The Tree Dindaeng - Ratchaprarop (เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12014

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.2 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : The Tree Dindaeng - Ratchaprarop (เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13194

🏢 ให้เช่าคอนโด : The Tree Dindaeng - Ratchaprarop (เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13194

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
รูปภาพ ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ   MK-02 line @livingbkk

ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ MK-02 line @livingbkk

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:59
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี ดินแดง-ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ ตลาดศรีวนิช

📌 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี ดินแดง-ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ ตลาดศรีวนิช

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:31
รูปภาพ คอนโดให้เช่า The Tree Dindaeng - Ratchaprarop (เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ)

คอนโดให้เช่า The Tree Dindaeng - Ratchaprarop (เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:20
รูปภาพ 🔥 ให้เช่า 📌 The Tree Dindaeng - Ratchaprarop (ID Line : @veryrent) ต่อรองได้ ห้องออกไวมาก!! ✅ เรามีสต็อกอีกหลายโครงการ ตอบไวมาก มีข้อเสนอดีๆทุกดีล

🔥 ให้เช่า 📌 The Tree Dindaeng - Ratchaprarop (ID Line : @veryrent) ต่อรองได้ ห้องออกไวมาก!! ✅ เรามีสต็อกอีกหลายโครงการ ตอบไวมาก มีข้อเสนอดีๆทุกดีล

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น High Floor
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:02
รูปภาพ 🟢ห้องสวย!! พร้อมเข้าอยู่!! 🟢เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ 1 ห้องนอน ใกล้ BTS อนุสาวรียชัยสมรภูมิ สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨

🟢ห้องสวย!! พร้อมเข้าอยู่!! 🟢เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ 1 ห้องนอน ใกล้ BTS อนุสาวรียชัยสมรภูมิ สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:00
รูปภาพ ❄OSorf260504 The Tree Dindaeng-Ratchaprarob  (เดอะทรีดินแดง-ราชปรารภ)

❄OSorf260504 The Tree Dindaeng-Ratchaprarob (เดอะทรีดินแดง-ราชปรารภ)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:22
รูปภาพ DL23020542 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ (The Tree Dindaeng - Ratchaprarop) ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL23020542 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ (The Tree Dindaeng - Ratchaprarop) ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34.38 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ DL26050106 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ (The Tree Dindaeng - Ratchaprarop) ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26050106 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ (The Tree Dindaeng - Ratchaprarop) ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารถ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารถ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:32
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/9/2565)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (9)

1 Bed 28 SQ.M The Tree Dindaeng - Ratchaprarop

1 Bed 28 SQ.M The Tree Dindaeng - Ratchaprarop

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28.3 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿116,608 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
A010082 The Tree Dindaeng - Ratchaprarop

A010082 The Tree Dindaeng - Ratchaprarop

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28.41 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿96,797 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A033408 The Tree Dindaeng - Ratchaprarop

A033408 The Tree Dindaeng - Ratchaprarop

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿94,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A034172 The Tree Dindaeng - Ratchaprarop

A034172 The Tree Dindaeng - Ratchaprarop

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿93,478 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
ขายคอนโด เดอะ ทรี ดินแดง-ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ตลาดศรีวนิช

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿94,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
ขายคอนโด เดอะ ทรี ดินแดง-ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ ตลาดศรีวนิช

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿102,083 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
ขาย เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ เลขที่ 34/50

ขาย เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ เลขที่ 34/50

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34.25 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿102,190 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:01
P-133399 🏢 ต้องการขายคอนโด เดอะทรี ดินแดง-ราชปรารภ ซอยโรงเรียนราชประสงค์ Din Daeng, Bangkok

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿102,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:35
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ทรี ดินแดง - ราชปรารภ ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2005298)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26.5 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿94,340 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17

โครงการใกล้เคียง The Tree Dindaeng - Ratchaprarop

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Rangnam188 ประกาศ
ขาย Rhythm Rangnam109 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Victory242 ประกาศ
ขาย IDEO Q Victory49 ประกาศ