รูป Tree Boutique Condo@Nimman - รูปที่ 1/14
รูป Tree Boutique Condo@Nimman - รูปที่ 2/14
รูป Tree Boutique Condo@Nimman - รูปที่ 3/14
รูป Tree Boutique Condo@Nimman - รูปที่ 4/14
รูป Tree Boutique Condo@Nimman - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Tree Boutique Condo@Nimman

ทรี บูทีค คอนโด @ นิมมาน20 เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่0.0/5
5ยูนิตขาย
5ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 5 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Tree Boutique Condo@Nimman

ชื่ออื่นๆ

  • ทรีบูทีค คอนโด@นิมมาน
  • Tree Boutique Condo @ Nimman
คอนโดมิเนียม
20 เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
44
1
5

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Nimmana

ห่างออกไป 420 เมตร

คอนโดให้เช่า The Nimmana

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด The Nimmana

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Seven Star Condo

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Seven Star Condo

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Seven Star Condo

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Hillside Condominium 3

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 3

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 3

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Chom Doi Condominium

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า Chom Doi Condominium

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Chom Doi Condominium

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Hillside Condominium 4

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 4

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 4

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

One Plus Klong Chon

ห่างออกไป 550 เมตร

คอนโดให้เช่า One Plus Klong Chon

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Klong Chon

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Hillside Condominium 2

ห่างออกไป 580 เมตร

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 2

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

One Plus Klong Chon 2,3

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า One Plus Klong Chon 2,3

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Klong Chon 2,3

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Palm Springs Nimman Fountain

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Trams 1

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Trams 1

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Trams 1

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เทคโนโลยีราชมงคลล้านนา วิทยาเขตภาคพายัพ (เจ็ดยอด)

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ม.เชียงใหม่

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 283 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 654 ประกาศ

ม.มหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย เชียงใหม่

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่

ห่างไป 3 กม.

รร.ยุพราชวิทยาลัย

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 390 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศขาย 765 ประกาศ

รร.สาธิตม.เชียงใหม่

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 308 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 714 ประกาศ

รร.เทคโนโลยีศรีธนาพณิชยการ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

รร.เทพบดินทร์วิทยา

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศให้เช่า 627 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศขาย 1,054 ประกาศ

ตลาดบวกหาด

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบวกหาด

มีประกาศให้เช่า 236 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบวกหาด

มีประกาศขาย 424 ประกาศ

ตลาดเอราวัณ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเอราวัณ

มีประกาศให้เช่า 217 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเอราวัณ

มีประกาศขาย 479 ประกาศ

ตลาดช้างเผือก

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดช้างเผือก

มีประกาศให้เช่า 227 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดช้างเผือก

มีประกาศขาย 466 ประกาศ

ตลาดต้นพยอม

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดต้นพยอม

มีประกาศให้เช่า 263 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดต้นพยอม

มีประกาศขาย 600 ประกาศ

เมญ่า เชียงใหม่

ห่างออกไป 770 เมตร

ประกาศให้เช่า เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 262 ประกาศ

ประกาศขาย เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศขาย 643 ประกาศ

เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศให้เช่า 251 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศขาย 584 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า เชียงใหม่ แอร์พอร์ต

ห่างไป 4.7 กม.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติ เชียงใหม่

ห่างไป 4.2 กม.

สวนสัตว์เชียงใหม่

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า สวนสัตว์เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 117 ประกาศ

ประกาศขาย สวนสัตว์เชียงใหม่

มีประกาศขาย 322 ประกาศ

ห้างคาเธ่ย์สแควร์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศให้เช่า 246 ประกาศ

ประกาศขาย ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศขาย 579 ประกาศ

ห้างริมปิงซุปเปอร์มาร์เก็ต

ห่างไป 2.9 กม.

ถนนนิมมานเหมินท์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนนิมมานเหมินท์

มีประกาศให้เช่า 108 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนนิมมานเหมินท์

มีประกาศขาย 208 ประกาศ

ถนนห้วยแก้ว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนห้วยแก้ว

มีประกาศให้เช่า 137 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนห้วยแก้ว

มีประกาศขาย 318 ประกาศ

รพ.กองบิน 41

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กองบิน 41

มีประกาศให้เช่า 231 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กองบิน 41

มีประกาศขาย 403 ประกาศ

รพ.ประสาท เชียงใหม่

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 262 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศขาย 594 ประกาศ

รพ.มหาราชนครเชียงใหม่

ห่างไป 2.3 กม.

รพ.ประสาทเชียงใหม่

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ประสาทเชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 262 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ประสาทเชียงใหม่

มีประกาศขาย 596 ประกาศ

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 26.00 - 30.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (5)

รูปภาพ ให้เช่า ทรีบูทีค นิมมาน ,คอนโดใจกลางนิมมาน  1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ,วิวดอย

ให้เช่า ทรีบูทีค นิมมาน ,คอนโดใจกลางนิมมาน 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ,วิวดอย

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
37 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:03
รูปภาพ ให้เช่า ห้องดูเพล็กซ์ ทรีบูทีค นิมมาน  ไปเมญ่าใกล้มากๆ

ให้เช่า ห้องดูเพล็กซ์ ทรีบูทีค นิมมาน ไปเมญ่าใกล้มากๆ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
43 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:03
รูปภาพ One Bedroom คอนโดให้เช่า ในนิมมาน ใกล้มหาลัยเชียงใหม่ at Tree Boutique Condo

One Bedroom คอนโดให้เช่า ในนิมมาน ใกล้มหาลัยเชียงใหม่ at Tree Boutique Condo

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29.32 ตร.ม.
฿9,990/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:33
รูปภาพ ทรีบูทีคนิมมาน 1 ห้องนอนให้เช่า

ทรีบูทีคนิมมาน 1 ห้องนอนให้เช่า

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
38 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 06:51
รูปภาพ คอนโดเช่าย่านนิมมาน ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย เพียง 12,500 บ/เดือน

คอนโดเช่าย่านนิมมาน ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย เพียง 12,500 บ/เดือน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
37 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 11:21

ประกาศขายในโครงการ (5)

ขาย ทรี บูทีค คอนโด นิมมานเหมินทร์ ห้องเสร็จพร้อมนัดดูค่ะ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบพร้อมเข้าอยู่ (C455) T.0946511456

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
25.14 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿99,045 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:08
ขาย ทรี บูทีค คอนโด นิมมานเหมินทร์ คอนโดใหม่ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบพร้อมเข้าอยู่ (C397) T.0946511456

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
25.14 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿91,090 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:08
ขาย ทรีบูทีค คอนโด - นิมมาน ห้องกำลังรีโนเวท สามารถทำ Air bnb ได้  (ID:1320CS)

ขาย ทรีบูทีค คอนโด - นิมมาน ห้องกำลังรีโนเวท สามารถทำ Air bnb ได้ (ID:1320CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿99,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 01:59
ขาย ทรีบูทิคคอนโด @ นิมมาน เชียงใหม่ ห้องวิวดอย ห้องตกแต่งสวยๆพร้อมอยู่ 42 ตรม. 1 นอน 1 น้ำ 3.59 ลบ.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
42 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿78,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:03
JK2 6462308 : ทรีบูทิค คอนโด 2

JK2 6462308 : ทรีบูทิค คอนโด 2

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31.03 ตร.ม.
฿1,292,400
UPDATE !
(฿41,650 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02

โครงการใกล้เคียง Tree Boutique Condo@Nimman

เดอะ นิมมานา
เดอะ นิมมานา

The Nimmana

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า The Nimmana24 ประกาศ
ขาย The Nimmana41 ประกาศ
เซเว่น สตาร์ คอนโด

Seven Star Condo

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Seven Star Condo4 ประกาศ
ขาย Seven Star Condo19 ประกาศ
ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3

Hillside Condominium 3

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ชมดอย คอนโดมิเนียม

Chom Doi Condominium

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ขาย Chom Doi Condominium27 ประกาศ
ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 4

Hillside Condominium 4

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
วัน พลัส คลองชล
วัน พลัส คลองชล

One Plus Klong Chon

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

Hillside Condominium 2

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
วัน พลัส คลองชล 2,3
วัน พลัส คลองชล 2,3

One Plus Klong Chon 2,3

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน เฟาเทิน

Palm Springs Nimman Fountain

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ทรัมส์ 1
ทรัมส์ 1

Trams 1

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Trams 15 ประกาศ
ขาย Trams 18 ประกาศ