รูป U Delight @ Bang Sue Station - รูปที่ 1/24
รูป U Delight @ Bang Sue Station - รูปที่ 2/24
รูป U Delight @ Bang Sue Station - รูปที่ 3/24
รูป U Delight @ Bang Sue Station - รูปที่ 4/24
รูป U Delight @ Bang Sue Station - รูปที่ 5/24
คอนโดมิเนียม

U Delight @ Bang Sue Station

ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่นบางซื่อ กรุงเทพมหานคร5.0/5
16ยูนิตขาย
27ยูนิตเช่า

การออกแบบอาคารสอดคล้อง และอยู่ใกล้ชิดธรรมชาติ ร่มรื่นด้วยต้นไม้สูงใหญ่ตลอดแนวถนน ฟังก์ชั่นทุกห้องสามารถใช้งานได้จริง พร้อมคุ้มค่ากับการอยู่อาศัย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 27 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

U Delight @ Bang Sue Station

ชื่ออื่นๆ

  • U Delight @ บางซื่อ สเตชั่น
  • ยู ดีไลท์ แอด บางซื่อ สเตชั่น
คอนโดมิเนียม
บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
622
- เมตร
2010
35 บาท/ตร.ม.
1
25
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แกรนด์ ยูนิตี้  logo

แกรนด์ ยูนิตี้

30โครงการ
2304ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Regent Home 27 Bangson

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

The Tree Interchange

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Interchange

มีคอนโดให้เช่า 142 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Interchange

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

ห่างออกไป 730 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

มีคอนโดให้เช่า 129 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

ห่างออกไป 610 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

IDEO Mobi Wongsawang Interchange

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Wongsawang Interchange

มีคอนโดให้เช่า 82 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Wongsawang Interchange

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Chapter One Shine Bangpo

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Shine Bangpo

มีคอนโดให้เช่า 100 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Shine Bangpo

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Richpark @ Bangson Station

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Richpark @ Bangson Station

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Richpark @ Bangson Station

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Rich Park @Taopoon Interchange

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rich Park @Taopoon Interchange

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Rich Park @Taopoon Interchange

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

The Stage Taopoon - Interchange

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Stage Taopoon - Interchange

มีคอนโดให้เช่า 116 ประกาศ

ขายคอนโด The Stage Taopoon - Interchange

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

U Delight 2 @ Bang Sue Station

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า U Delight 2 @ Bang Sue Station

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight 2 @ Bang Sue Station

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

MRT เตาปูน

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT เตาปูน

มีประกาศให้เช่า 1,248 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เตาปูน

มีประกาศขาย 675 ประกาศ

MRT บางซื่อ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า MRT บางซื่อ

มีประกาศให้เช่า 486 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางซื่อ

มีประกาศขาย 213 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 6.4 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 12,708 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 4,850 ประกาศ

รร.ราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

รร.วัดเวตวันธรรมมาวาส

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเวตวันธรรมมาวาส

มีประกาศให้เช่า 2,705 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 49,836 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคดุสิต

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเทคนิคดุสิต

มีประกาศให้เช่า 6,237 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเทคนิคดุสิต

มีประกาศขาย 2,738 ประกาศ

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ (มจพ.)

ห่างไป 3.4 กม.

สถาบันการบินพลเรือน

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า สถาบันการบินพลเรือน

มีประกาศให้เช่า 11,919 ประกาศ

ประกาศขาย สถาบันการบินพลเรือน

มีประกาศขาย 4,547 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 7.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,405 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,733 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 8,891 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,650 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างออกไป 680 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 11,607 ประกาศ

บิ๊กซี วงศ์สว่าง

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 7,402 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 2,978 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,159 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,569 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 11,522 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,378 ประกาศ

เขตบางซื่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางซื่อ

มีประกาศให้เช่า 2,333 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางซื่อ

มีประกาศขาย 1,278 ประกาศ

การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย

ห่างไป 4.8 กม.

สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา

ห่างไป 5.3 กม.

เอสซีจี สำนักงานใหญ่

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เอสซีจี สำนักงานใหญ่

มีประกาศให้เช่า 949 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,367 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,587 ประกาศ

ถนนวงศ์สว่าง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 1,050 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 640 ประกาศ

ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,970 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,104 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,384 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,095 ประกาศ

ถนนประชาชื่น

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 2,974 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาชื่น

มีประกาศขาย 1,510 ประกาศ

ประชาชื่น 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ประชาชื่น 9

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ประชาชื่น 9

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ประชาชื่น 4

ห่างออกไป 240 เมตร

ประกาศให้เช่า ประชาชื่น 4

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ประชาชื่น 4

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ประชาชื่น 8

ห่างออกไป 60 เมตร

ประกาศให้เช่า ประชาชื่น 8

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ประชาชื่น 8

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น

ห่างไป 2.5 กม.

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Bigfive Realestate

Bigfive Realestate

27/04/2564

ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น U Delight @ Bang Sue Station สถานที่สำคัญใกล้เคียง 1. MRT สถานีบางซื่อเพียง 3 นาที 2. คลองประปา 3. ตลาดเตาปูน 4. โรงพยาบาลเกษมราษฏ์ 5. ตลาดนัดสวนจตุจักร 6. บิ๊กซี งามวงศ์วาน 7. เทสโก้ โลตัส สิ่งอำนวยความสะดวก – สระว่ายน้ำ, รปภ., กล้องวงจรปิดโครงการ, ประตู Key Card, สวนหย่อม อยู่ใกล้ชิดธรรมชาติ ร่มรื่นด้วยต้นไม้สูงใหญ่ตลอดแนวถนน ฟังก์ชั่นทุกห้องสามารถใช้งานได้จริง พร้อมคุ้มค่ากับการอยู่อาศัย”

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด U Delight @ Bang Sue Station  ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น

ให้เช่าคอนโด U Delight @ Bang Sue Station ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
35 ตร.ม.
ติดต่อสอบถามราคา
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 16:32
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2456  ให้เช่า U Delight @ Bang Sue Station 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2456 ให้เช่า U Delight @ Bang Sue Station 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35.12 ตร.ม.
฿10,800/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
รูปภาพ เช่าคอนโด  ยู ดีไลท์ @ แอท บางซื่อ สเตชั่น MRT-บางซื่อ บางซื่อ เขต บางซื่อ กรุงเทพ CX-108189 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ยู ดีไลท์ @ แอท บางซื่อ สเตชั่น MRT-บางซื่อ บางซื่อ เขต บางซื่อ กรุงเทพ CX-108189 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35.12 ตร.ม.
฿10,800/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ 🎈#MT2605_121   🎈💥ด่วน💥ว่าง1มิ.ย 69 รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣0️⃣ k.🔥 #ใกล้MRTบางซ่อน คอนโด   ยูดีไลท์แอทบางซื่อสเตชั่น

🎈#MT2605_121 🎈💥ด่วน💥ว่าง1มิ.ย 69 รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣0️⃣ k.🔥 #ใกล้MRTบางซ่อน คอนโด ยูดีไลท์แอทบางซื่อสเตชั่น

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35.12 ตร.ม.
฿10,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:11
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ MRT บางซื่อ

ให้เช่าคอนโด ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ MRT บางซื่อ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:45

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:45

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:45

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:45
รูปภาพ ห้องสวย เดินทางสะดวก  เป็นสัดส่วน   ยูดีไลท์  บางซื่อ 1

ห้องสวย เดินทางสะดวก เป็นสัดส่วน ยูดีไลท์ บางซื่อ 1

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:43
รูปภาพ CG_PT02 U Delight @ Bang Sue Station (ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น) ห้องว่างให้เช่า Line: @cgestate

CG_PT02 U Delight @ Bang Sue Station (ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น) ห้องว่างให้เช่า Line: @cgestate

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
35 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:45
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น  MRT เตาปูน MRT Tao Poon 900 เมตร ราคา 10,800 บาทต่อเดือน

ให้เช่า คอนโด ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น MRT เตาปูน MRT Tao Poon 900 เมตร ราคา 10,800 บาทต่อเดือน

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿10,800/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:28
รูปภาพ เช่า ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ MRT บางซื่อ

เช่า ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ MRT บางซื่อ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:00
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : U Delight @ Bang Sue Station (ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น)   รหัสทรัพย์  | 📌LNP-C1130

🏢 ให้เช่าคอนโด : U Delight @ Bang Sue Station (ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C1130

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35.12 ตร.ม.
฿10,800/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
รูปภาพ 🦋RB24663 ให้เช่าถูกมาก📢ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24663 ให้เช่าถูกมาก📢ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35.12 ตร.ม.
฿10,800/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:10
รูปภาพ 🔮RB24663 ให้เช่าถูกมาก👍ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24663 ให้เช่าถูกมาก👍ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35.12 ตร.ม.
฿10,800/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:09
รูปภาพ 🤝🏻RB24663 ให้เช่าถูกมาก👍ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB24663 ให้เช่าถูกมาก👍ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35.12 ตร.ม.
฿10,800/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:07
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2563)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (16)

BP00855 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น ชั้น 12 แขวง บางซื่อ เขต บางซื่อ จังหวัด กรุงเทพมหานคร

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿2,038,000
UPDATE !
(฿58,229 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:29
ขาย 1 ห้องนอน ยูดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น

ขาย 1 ห้องนอน ยูดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
30.6 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿81,373 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ขาย!! ห้องราคานี้ไม่ได้มาง่ายๆ ยู ดีไลท์ @ แอท บางซื่อ สเตชั่น | U Delight @ Bang Sue Station MD-25046624

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
54 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿68,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:40
ขายด่วน คอนโด 1 ห้องนอน ที่ ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น

ขายด่วน คอนโด 1 ห้องนอน ที่ ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
35 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿57,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:20
(18870) U Delight @ Bang Sue Station

(18870) U Delight @ Bang Sue Station

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
28 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿63,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
🚩 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ MRT บางซื่อ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿65,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:02
🚩 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ MRT บางซื่อ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿59,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:02
🔺 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ MRT บางซื่อ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿65,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:00
🔺 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ MRT บางซื่อ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿59,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:00
📌 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ MRT บางซื่อ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿65,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:01
[ขายพร้อมผู้เช่า เหมาะลงทุน! P-132901 ยู ดีไลท์ 2 แอท บางซื่อ สเตชั่น เขตบางซื่อ ใกล้ MRT บางซื่อ] | 1.62 ล้าน | line @easythaihome 085-592-2897

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
27 ตร.ม.
฿1,620,000
UPDATE !
(฿60,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:40
ขาย ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น เลขที่ 308/488

ขาย ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น เลขที่ 308/488

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
35 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿62,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:01
ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น  ถนนประชาชื่น ใกล้รถไฟฟ้า MRT บางซื่อ

ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น ถนนประชาชื่น ใกล้รถไฟฟ้า MRT บางซื่อ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
70.5 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿60,993 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:40
🏢 ขายคอนโด : U Delight @ Bang Sue Station (ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11730

🏢 ขายคอนโด : U Delight @ Bang Sue Station (ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11730

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
50 ตร.ม.
฿3,750,000
UPDATE !
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
U Delight @ Bang Sue Station : ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น  เจ้าของขายเอง

U Delight @ Bang Sue Station : ยู ดีไลท์ แอท บางซื่อ สเตชั่น เจ้าของขายเอง

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿2,100,000
(฿60,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 07:44

โครงการใกล้เคียง U Delight @ Bang Sue Station

รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน
รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน

Regent Home 27 Bangson

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์
เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์

The Tree Interchange

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
เช่า The Tree Interchange142 ประกาศ
ขาย The Tree Interchange92 ประกาศ
ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น
ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น

Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
ยู ดีไลท์ 2 แอท บางซื่อ สเตชั่น
ยู ดีไลท์ 2 แอท บางซื่อ สเตชั่น

U Delight 2 @ Bang Sue Station