รูป U Vibha - Ladprao - รูปที่ 1/7
รูป U Vibha - Ladprao - รูปที่ 2/7
รูป U Vibha - Ladprao - รูปที่ 3/7
รูป U Vibha - Ladprao - รูปที่ 4/7
รูป U Vibha - Ladprao - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

U Vibha - Ladprao

ยู วิภา - ลาดพร้าวจตุจักร กรุงเทพมหานคร4.0/5
16ยูนิตขาย
11ยูนิตเช่า

คอนโดบนทำเลแห่งอนาคต เดินทางสะดวกทุกเส้นทาง ริมถนนใหญ่วิภาวดีรังสิต เส้นทางหลักสำหรับเข้าหรือออกเมือง แล้วยังมีเส้นทางลัดมากมาย รวมถึง MRT สถานีพหลโยธิน หรือใช้บริการ BTS สถานีจตุจักร ทุกห้องตกแต่งด้วยเฟอร์นิเจอร์ครบชุด ดีไซน์พิเศษเฉพาะคอนโด ยู เท่านั้น จึงสวยและลงตัวกับทุกตารางเมตรในห้อง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 11 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
362
2015
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แกรนด์ ยูนิตี้  logo

แกรนด์ ยูนิตี้

30โครงการ
2391ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

THE LINE Jatujak - Mochit

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 529 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 282 ประกาศ

Chapter One Midtown Ladprao 24

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 179 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

The Saint Residences

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Saint Residences

มีคอนโดให้เช่า 691 ประกาศ

ขายคอนโด The Saint Residences

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 268 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 90 ประกาศ

M Jatujak

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า M Jatujak

มีคอนโดให้เช่า 249 ประกาศ

ขายคอนโด M Jatujak

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

U Delight @ Jatujak Station

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @ Jatujak Station

มีคอนโดให้เช่า 91 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Jatujak Station

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 91 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Equinox

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Equinox

มีคอนโดให้เช่า 216 ประกาศ

ขายคอนโด Equinox

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

The Issara Ladprao

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Issara Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด The Issara Ladprao

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

MRT พหลโยธิน

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า MRT พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 5,184 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,390 ประกาศ

MRT รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 2,007 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 997 ประกาศ

BTS ห้าแยกลาดพร้าว

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 5,108 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,340 ประกาศ

BTS หมอชิต

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS หมอชิต

มีประกาศให้เช่า 3,544 ประกาศ

ประกาศขาย BTS หมอชิต

มีประกาศขาย 1,223 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,786 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,332 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,214 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,750 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 3.9 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,807 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,057 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,015 ประกาศ

รร.ราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2

ห่างไป 7.5 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,051 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,717 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 3.9 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,796 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,925 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.9 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 11,877 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,111 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,716 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,435 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,675 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 11,787 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,468 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 6,890 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 2,017 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 4.6 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,706 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,688 ประกาศ

เกษตร

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,508 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,733 ประกาศ

จตุจักร

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า จตุจักร

มีประกาศให้เช่า 3,101 ประกาศ

ประกาศขาย จตุจักร

มีประกาศขาย 1,077 ประกาศ

สวนรถไฟ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนรถไฟ

มีประกาศให้เช่า 6,145 ประกาศ

ประกาศขาย สวนรถไฟ

มีประกาศขาย 1,814 ประกาศ

สวนสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ฯ

ห่างไป 3.2 กม.

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,628 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,825 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,114 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,758 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,224 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,949 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,335 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,605 ประกาศ

วิภาวดีรังสิต 20

ห่างออกไป 170 เมตร

ประกาศให้เช่า วิภาวดีรังสิต 20

มีประกาศให้เช่า 15 ประกาศ

ประกาศขาย วิภาวดีรังสิต 20

มีประกาศขาย 20 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,346 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,880 ประกาศ

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(1 รีวิวโครงการ)
TNproperty

TNproperty

12/02/2564

คอนโด เดินทางสะดวกเหมาะกับคนที่ๆทำงานการบินไทย เข้าเมืองง่าย

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (11)

รูปภาพ #R8288 🎉 171268 ให้เช่าคอนโด Condo U Vibha-Ladprao

#R8288 🎉 171268 ให้เช่าคอนโด Condo U Vibha-Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1535 ให้เช่า Condo U Vibha-Ladprao

#R1535 ให้เช่า Condo U Vibha-Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S606 ให้เช่า Condo U Vibha-Ladprao  คอนโด ยู วิภา-ลาดพร้าว  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น7 ขนาด31.04 ตรม

#S606 ให้เช่า Condo U Vibha-Ladprao คอนโด ยู วิภา-ลาดพร้าว รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น7 ขนาด31.04 ตรม

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31.04 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่า ยู วิภา-ลาดพร้าว มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ยู วิภา-ลาดพร้าว มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
31 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:53
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด U วิภา - ลาดพร้าว พร้อมอยู่ วิวสระ ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด U วิภา - ลาดพร้าว พร้อมอยู่ วิวสระ ( Line : @condo999 )

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/1/2565)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:00
รูปภาพ เช่าคอนโด U Vibha - Ladprao/ยู วิภา - ลาดพร้าว (C6905040) ID Line : @condo44

เช่าคอนโด U Vibha - Ladprao/ยู วิภา - ลาดพร้าว (C6905040) ID Line : @condo44

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:00
รูปภาพ 💎🙋🏼💥แอดไลน์เพื่อนัดดูห้องได้เลยนะคะ📲U Vibha-Ladprao

💎🙋🏼💥แอดไลน์เพื่อนัดดูห้องได้เลยนะคะ📲U Vibha-Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ ให้เช่า 2 ห้องนอน คอนโด U Vibha Ladprao

ให้เช่า 2 ห้องนอน คอนโด U Vibha Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
48 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:20
รูปภาพ MW❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨U Vibha-Ladprao จตุจักร

MW❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨U Vibha-Ladprao จตุจักร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ A061 ให้เช่าคอนโด U Vibha-Ladprao (ยู วิภา-ลาดพร้าว) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

A061 ให้เช่าคอนโด U Vibha-Ladprao (ยู วิภา-ลาดพร้าว) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:16
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ยู วิภา-ลาดพร้าว (U Vipha – Ladprao) ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด ยู วิภา-ลาดพร้าว (U Vipha – Ladprao) ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
31 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2564)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:30

ประกาศขายในโครงการ (16)

ขายคอนโด ยู วิภา - ลาดพร้าว อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿70,968 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
🚩 ขายคอนโด  ยู วิภา – ลาดพร้าว 1ห้องนอน ชั้น8  อาคารA  ใกล้ BTS หมอชิต

🚩 ขายคอนโด ยู วิภา – ลาดพร้าว 1ห้องนอน ชั้น8 อาคารA ใกล้ BTS หมอชิต

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿79,032 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:02
🚩 ขายคอนโด ยู วิภา - ลาดพร้าว อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿2,580,000
NEW !
(฿80,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:02
[P-125573] ขายพร้อมผู้เช่า 2.4 ล้าน! คอนโด ยู วิภา-ลาดพร้าว | 1 นอน 31 ตรม. ชั้น 8 วิวสระ 085-592-2897 Line: @easythaihome

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿77,419 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:00
A033305 U Vipawadee - Ladprao

A033305 U Vipawadee - Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿62,903 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
คอนโดต้องการขาย คอนโด ยู วิภา-ลาดพร้าว  ซอย วิภาวดีรังสิต 20 จอมพล จตุจักร 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

คอนโดต้องการขาย คอนโด ยู วิภา-ลาดพร้าว ซอย วิภาวดีรังสิต 20 จอมพล จตุจักร 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿3,110,000
UPDATE !
(฿94,242 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:20
🍃OwAshira260226🍃 ยู วิภา-ลาดพร้าว U Vibha – Ladprao ห้องพร้อมขาย

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31.38 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿82,537 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:31
🔥 คอนโดแต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ BTS และทางด่วน 🔥 ยู วิภา - ลาดพร้าว / 1 ห้องนอน POP065

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿64,516 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:01
📌 ขายคอนโด ยู วิภา - ลาดพร้าว อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿2,580,000
NEW !
(฿80,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:00
AR 1273 : ยู วิภา-ลาดพร้าว ใกล้เซ็นทรัลลาดพร้าว

AR 1273 : ยู วิภา-ลาดพร้าว ใกล้เซ็นทรัลลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31.53 ตร.ม.
฿2,193,000
UPDATE !
(฿69,553 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
🔥 S-UVP111 🔥 Line : @p2nproperty

🔥 S-UVP111 🔥 Line : @p2nproperty

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31.4 ตร.ม.
฿1,980,000
UPDATE !
(฿63,057 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด ยู วิภา – ลาดพร้าว ใกล้ BTS หมอชิต (ID 2840370)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42.97 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿76,798 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 19:34
ขาย ห้องวิวสระ คอนโด ยู วิภา-ลาดพร้าว ข้างตึกการบินไทยสำนักงานใหญ่ ถนนวิภาวดีรังสิต

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31.53 ตร.ม.
฿1,950,000
(฿61,846 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/04/2569 06:25
✨ ขาย ยู วิภา – ลาดพร้าว ✨  ราคา 1,980,000 บาท

✨ ขาย ยู วิภา – ลาดพร้าว ✨ ราคา 1,980,000 บาท

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
31 ตร.ม.
฿1,980,000
(฿63,871 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/03/2569 06:00

โครงการใกล้เคียง U Vibha - Ladprao

เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต

THE LINE Jatujak - Mochit

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์

The Saint Residences

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Saint Residences691 ประกาศ
ขาย The Saint Residences61 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า M Jatujak249 ประกาศ
ขาย M Jatujak115 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1891 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1826 ประกาศ
อีควิน็อกซ์
อีควิน็อกซ์

Equinox

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Equinox216 ประกาศ
ขาย Equinox63 ประกาศ
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว

The Issara Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Issara Ladprao81 ประกาศ
ขาย The Issara Ladprao55 ประกาศ