รูป via 61 - รูปที่ 1/9
รูป via 61 - รูปที่ 2/9
รูป via 61 - รูปที่ 3/9
รูป via 61 - รูปที่ 4/9
รูป via 61 - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

via 61

เวีย 61วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
26ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

เวีย 61

คอนโด Low-Rise ระดับ Luxury ในรูปแบบ Pet Allowed เลี้ยงสัตว์ได้ทุกยูนิต 

ออกแบบภายใต้แนวคิด ‘Unveil your Living Serenity ให้ความวุ่นวายอยู่ได้แค่ภายนอก’

Layout ห้องมีให้เลือกหลากหลาย เริ่มตั้งแต่ 1 Bedroom พื้นที่ใช้สอยเริ่มต้น 50 ตร.ม. ไปจนถึง Penthouse 

โดดเด่นด้วยห้องหน้ากว้าง เปิดรับวิวทั้ง 3 ด้าน

• Century สุขุมวิท  
  • Terminal 21 อโศก  
  • J Avenue & The Commons Thonglor  
  • The 49 Terrace, UFM Fuji Super .
  • Habito Mall, T77 
  • รร.ทอสี 
  • Anglo Singapore 31 
  • รพ.กรุงเทพ อินเตอร์เนชั่นแนล  
  • รพ.พระราม 9 
  • APAC Tower 
  • T-One Building 
  • Summer Hub Office 
  • Park X Ekkamai 
  • SSP Tower 1 
  • Maleenont Tower (CH3) 
  • Exchange Tower, Interchange 21  
  • Charn Issara Tower 2 

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 26 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (26)

รายละเอียดโครงการ

via 61

ชื่ออื่นๆ

  • via61
  • เวีย61
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
61
2.65 เมตร
2026
142 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

400โครงการ
19460ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 95 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 465 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 235 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

ห่างออกไป 620 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 381 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 598 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 269 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

ห่างออกไป 580 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 350 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 178 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 271 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 204 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 204 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 123 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 760 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,339 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,031 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,581 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,732 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 17,234 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,423 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,449 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,348 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.6 กม.

รร.ทอสี

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,543 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,552 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,479 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,507 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 2.6 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,980 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 8,058 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 4.4 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 48,062 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,763 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,770 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,490 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างไป 2.3 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างออกไป 670 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,286 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,229 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,517 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 17,063 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 170 เมตร

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 36,041 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 13,224 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,397 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,969 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 14,077 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,200 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 42,216 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,647 ประกาศ

สวนเบญจสิริ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจสิริ

มีประกาศให้เช่า 31,537 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจสิริ

มีประกาศขาย 11,639 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 440 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,430 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,251 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,842 ประกาศ

สุขุมวิท 61

ห่างออกไป 240 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 61

มีประกาศให้เช่า 359 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 61

มีประกาศขาย 139 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,910 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,379 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,710 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,535 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,088 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,403 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,293 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,274 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,574 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,186 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,764 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,440 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 50 - 55 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (26)

ดูประกาศทั้งหมด (26)
#SC11433  📌 เช่า | 🟦🟨 เวีย 61🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
55.5 ตร.ม.
฿11,770,000
UPDATE !
(฿212,072 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1923950)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1923950)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
52.5 ตร.ม.
฿10,090,000
UPDATE !
(฿192,190 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2774122)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2774122)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
52.62 ตร.ม.
฿10,690,000
UPDATE !
(฿203,155 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1803805)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวีย 61 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1803805)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
55.58 ตร.ม.
฿14,305,000
UPDATE !
(฿257,377 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
Ultra Luxury 3 Bedroom Condo in Watthana Bangkok

Ultra Luxury 3 Bedroom Condo in Watthana Bangkok

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 5
188.7 ตร.ม.
฿54,662,000
UPDATE !
(฿289,677 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
Luxurious Condo in Watthana Bangkok - Via 61

Luxurious Condo in Watthana Bangkok - Via 61

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
103.2 ตร.ม.
฿27,714,000
UPDATE !
(฿268,547 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
Luxury Condo in Via 61 Watthana Bangkok

Luxury Condo in Via 61 Watthana Bangkok

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
103.2 ตร.ม.
฿26,666,000
UPDATE !
(฿258,391 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
Luxury 1 Bedroom Condo in Via 61, Watthana, Bangkok

Luxury 1 Bedroom Condo in Via 61, Watthana, Bangkok

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
55.5 ตร.ม.
฿14,267,000
UPDATE !
(฿257,063 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
Luxury 1 Bedroom Condo in Via 61, Watthana, Bangkok

Luxury 1 Bedroom Condo in Via 61, Watthana, Bangkok

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
55.5 ตร.ม.
฿15,017,000
UPDATE !
(฿270,577 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
Luxury Condo in Via 61 Watthana Bangkok

Luxury Condo in Via 61 Watthana Bangkok

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
92.7 ตร.ม.
฿23,317,000
UPDATE !
(฿251,532 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
52.62 sqm modern 1 bedroom condo at Via 61 in Khlong Tan Nuea, Wattana

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
52.6 ตร.ม.
฿10,690,000
UPDATE !
(฿203,232 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
A036241 via 61

A036241 via 61

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
55 ตร.ม.
฿11,770,000
NEW !
(฿214,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
💎VIA 61 สุขุมวิท 61 เพียง 370 เมตร จาก BTS เอกมัย* เดินทางเข้า–ออกเมืองสะดวก เริ่ม 12.9 ล้านบาท 📞093-1681685/061-6166142

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
50 ตร.ม.
฿12,900,000
(฿258,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/04/2569 18:55
🏙️ VIA 61 สุขุมวิท 61 เอกสิทธิ์แห่งการอยู่อาศัย เพียง 57 ยูนิต ใจกลางเอกมัย–ทองหล่อ เริ่ม 12.9 ล้านบาท | 📲LINE: @wsrcondo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
50 ตร.ม.
฿12,900,000
(฿258,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/04/2569 18:53
💎 VIA 61 | Limited 57 Residences นิยามของคำว่า Exclusive อย่างแท้จริง เริ่ม 12.9 ล้านบาท | 📲LINE: @wsrcondo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
50 ตร.ม.
฿12,900,000
(฿258,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/04/2569 18:52
🏙️ VIA 61 by Sansiri อีกระดับของการอยู่อาศัยบนสุขุมวิท 61 เริ่ม 12.9 ล้านบาท | 💚LINE: @wsrcondo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
50 ตร.ม.
฿12,900,000
(฿258,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/04/2569 18:49
🌿VIA 61 | Luxury Low-rise เงียบ สงบ แต่เชื่อมต่อเอกมัย–ทองหล่อใน 1 นาที* เริ่ม 12.9 ล้านบาท📞093-1681685

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
50 ตร.ม.
฿12,900,000
(฿258,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/04/2569 18:48
💎VIA 61 | Rare Residence ใจกลางสุขุมวิท 61 ใกล้ BTS เอกมัย เพียง 370 ม.* เริ่ม 12.9 ล้านบาท | LINE: @wsrcondo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น -
50 ตร.ม.
฿12,900,000
(฿258,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/04/2569 18:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง via 61

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4191 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 4108 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai381 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 169 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 98 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix598 ประกาศ
ขาย Noble Remix269 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42350 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42178 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65204 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6535 ประกาศ
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36204 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36123 ประกาศ