รูป Vien Ping Mansion - รูปที่ 1/2
รูป Vien Ping Mansion - รูปที่ 2/2
คอนโดมิเนียม

Vien Ping Mansion

เวียงพิงค์ แมนชั่นเมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่0.0/5
15ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (15)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1
1
14

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Nimmana

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Nimmana

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด The Nimmana

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Seven Star Condo

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Seven Star Condo

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Seven Star Condo

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

One Plus Jed yod 1,2

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า One Plus Jed yod 1,2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Jed yod 1,2

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Hillside Condominium 4

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 4

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 4

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Hillside Condominium 3

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 3

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 3

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Chom Doi Condominium

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Chom Doi Condominium

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Chom Doi Condominium

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Hillside Condominium 2

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 2

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

One Plus Klong Chon

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า One Plus Klong Chon

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Klong Chon

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Palm Springs Nimman Fountain

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Trams 1

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Trams 1

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Trams 1

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เทคโนโลยีราชมงคลล้านนา วิทยาเขตภาคพายัพ (เจ็ดยอด)

ห่างไป 2.3 กม.

ม.เชียงใหม่

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 267 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 652 ประกาศ

วิทยาลัยเทคโนโลยีพาณิชยการลานนา

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ม.มหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย เชียงใหม่

ห่างไป 3.9 กม.

รร.ยุพราชวิทยาลัย

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 374 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศขาย 762 ประกาศ

รร.สาธิตม.เชียงใหม่

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 292 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 712 ประกาศ

รร.เทคโนโลยีศรีธนาพณิชยการ

ห่างไป 3 กม.

รร.เทพบดินทร์วิทยา

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศให้เช่า 612 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศขาย 1,051 ประกาศ

ตลาดบวกหาด

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบวกหาด

มีประกาศให้เช่า 220 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบวกหาด

มีประกาศขาย 422 ประกาศ

ตลาดเอราวัณ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเอราวัณ

มีประกาศให้เช่า 201 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเอราวัณ

มีประกาศขาย 477 ประกาศ

ตลาดช้างเผือก

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดช้างเผือก

มีประกาศให้เช่า 211 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดช้างเผือก

มีประกาศขาย 464 ประกาศ

ตลาดต้นพยอม

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดต้นพยอม

มีประกาศให้เช่า 246 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดต้นพยอม

มีประกาศขาย 598 ประกาศ

เมญ่า เชียงใหม่

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 246 ประกาศ

ประกาศขาย เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศขาย 641 ประกาศ

เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศให้เช่า 235 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศขาย 582 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า เชียงใหม่ แอร์พอร์ต

ห่างไป 6.5 กม.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติ เชียงใหม่

ห่างไป 3.7 กม.

สวนสัตว์เชียงใหม่

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า สวนสัตว์เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 117 ประกาศ

ประกาศขาย สวนสัตว์เชียงใหม่

มีประกาศขาย 322 ประกาศ

ห้างคาเธ่ย์สแควร์

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศให้เช่า 230 ประกาศ

ประกาศขาย ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศขาย 577 ประกาศ

ห้างริมปิงซุปเปอร์มาร์เก็ต

ห่างไป 4.1 กม.

ถนนห้วยแก้ว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนห้วยแก้ว

มีประกาศให้เช่า 137 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนห้วยแก้ว

มีประกาศขาย 318 ประกาศ

รพ.ประสาท เชียงใหม่

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 246 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศขาย 592 ประกาศ

รพ.มหาราชนครเชียงใหม่

ห่างไป 4.3 กม.

รพ.ประสาทเชียงใหม่

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ประสาทเชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 246 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ประสาทเชียงใหม่

มีประกาศขาย 594 ประกาศ

รพ.เชียงใหม่เมดิคอล เซ็นเตอร์

ห่างไป 6.2 กม.

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (15)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวียงพิงค์ แมนชั่น ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (ID 2639940)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
79 ตร.ม.
฿4,990,000
UPDATE !
(฿63,165 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
คอนโด สตูดิโอ ที่ เวียงพิงค์ แมนชั่น ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (ID 2317436)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
42.7 ตร.ม.
฿100,059,000
UPDATE !
(฿2,343,302 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวียงพิงค์ แมนชั่น ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (ID 2719383)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
71 ตร.ม.
฿4,690,000
UPDATE !
(฿66,056 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เวียงพิงค์ แมนชั่น ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (ID 2417277)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
131.65 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿34,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
ขายห้องใหม่ล่าสุด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ทำเลหายาก ติดห้าง MAYA 200 เมตร เวียงพิงค์ แมนชั่น(C411) T.0946511456

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
71 ตร.ม.
฿4,690,000
UPDATE !
(฿66,056 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:08
Penthouse Rare Unit ใกล้ MAYA เพียง 200 เมตร Luxury Condo ใจกลางนิมมาน | วิวโล่ง ชั้นสูง พร้อมอยู่

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
71 ตร.ม.
฿4,690,000
NEW !
(฿66,056 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:38
คอนโดทำเลทอง เวียงพิงค์ แมนชั่น ติดห้าง MAYA เพียง 200 ม. ✨ ห้อง Penthouse สุดหรู ชั้น 6 2 Bedrooms 2 Bathrooms ขนาด 78.5 ตรม. วิวดอยสวย

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
78.5 ตร.ม.
฿4,990,000
NEW !
(฿63,567 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:38
ขาย เวียงพิงค์ คอนโด ห้องสวย อยู่ในระหว่างรีโนเวท วิวดอย (ID:1363CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
39 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿74,103 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 01:59
ขาย เวียงพิงค์ คอนโด 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 78 ตร.ม. ชั้น 6 ติดกับ ห้างเมญ่า เชียงใหม่ (ID:1274CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
78 ตร.ม.
฿4,990,000
UPDATE !
(฿63,974 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 01:59
ขาย เวียงพิงค์ คอนโด ห้องกำลังรีโนเวท วิวโปร่ง โล่ง (ID:1304CS)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
71 ตร.ม.
฿4,690,000
UPDATE !
(฿66,056 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 01:59
📢 คอนโดเวียงพิงค์ แมนชั่น ทำเลทองติดห้าง MAYA แค่ 200 ม.  ✅ ราคา 2.75 ลบ.(ฟรีโอน)

📢 คอนโดเวียงพิงค์ แมนชั่น ทำเลทองติดห้าง MAYA แค่ 200 ม. ✅ ราคา 2.75 ลบ.(ฟรีโอน)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
42.7 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿64,403 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ย่านนิมมาน ตรงข้ามเมย่า เชียงใหม่ - SW001566

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
42 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿47,381 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:34
ขาย เวียงพิงค์คอนโด  ,เดินไปเมญ่า นิมมานได้ เพียง300ม.

ขาย เวียงพิงค์คอนโด ,เดินไปเมญ่า นิมมานได้ เพียง300ม.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿57,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:03
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวียงพิงค์ แมนชั่น ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (ID 2738904)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿61,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2569 19:19
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวียงพิงค์ แมนชั่น ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (ID 2430653)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
42.7 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿64,403 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/11/2568 08:16

โครงการใกล้เคียง Vien Ping Mansion

เดอะ นิมมานา
เดอะ นิมมานา

The Nimmana

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า The Nimmana24 ประกาศ
ขาย The Nimmana41 ประกาศ
เซเว่น สตาร์ คอนโด

Seven Star Condo

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Seven Star Condo4 ประกาศ
ขาย Seven Star Condo19 ประกาศ
วัน พลัส เจ็ดยอด 1,2
วัน พลัส เจ็ดยอด 1,2

One Plus Jed yod 1,2

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 4

Hillside Condominium 4

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3

Hillside Condominium 3

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ชมดอย คอนโดมิเนียม

Chom Doi Condominium

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ขาย Chom Doi Condominium27 ประกาศ

Hillside Condominium 2

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ทรัมส์ 1
ทรัมส์ 1

Trams 1

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Trams 15 ประกาศ
ขาย Trams 18 ประกาศ