รูป Whizdom The Exclusive Sukhumvit 64 - รูปที่ 1/10
รูป Whizdom The Exclusive Sukhumvit 64 - รูปที่ 2/10
รูป Whizdom The Exclusive Sukhumvit 64 - รูปที่ 3/10
รูป Whizdom The Exclusive Sukhumvit 64 - รูปที่ 4/10
รูป Whizdom The Exclusive Sukhumvit 64 - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Whizdom The Exclusive Sukhumvit 64

วิสซ์ดอม ดิ เอ็กคลูซีฟ สุขุมวิท 64พระโขนง กรุงเทพมหานคร0.0/5
13ยูนิตขาย
30ยูนิตเช่า

พบความสงบในสังคมส่วนตัว ใกล้ทางด่วน ใกล้รถไฟฟ้า เพียง 400 เมตรจากสถานีปุณณวิถี พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ที่จอดรถ 100% ระบบ Wi-Fi Internet ทั่วอาคาร ฟิตเนสระดับมาตรฐาน สระว่ายน้ำ รวมถึงห้องสมุดอิเล็กทรอนิกส์ WHIZ E-LIBRARY

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 30 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Whizdom The Exclusive Sukhumvit 64

ชื่ออื่นๆ

  • วิสซ์ดอม สุขุมวิท 64
  • Whizdom Sukhumvit 64
  • Whizdom The Exclusive สุขุมวิท 64
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
78
2010
40 บาท/ตร.ม.
1
7
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

MQDC logo

MQDC

21โครงการ
1873ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 472 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 143 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 97/1

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Elio Del Ray

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

ห่างออกไป 690 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 481 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 143 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 280 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

ห่างออกไป 830 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Tree Onnut Station

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Onnut Station

มีคอนโดให้เช่า 89 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Onnut Station

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

BTS บางจาก

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,554 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,374 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างออกไป 500 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,726 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,479 ประกาศ

BTS อุดมสุข

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,653 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,432 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 2.6 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,900 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,780 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 2.3 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 48,002 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,736 ประกาศ

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,409 ประกาศ

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 20,031 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,550 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,600 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 2.7 กม.

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 10,059 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,424 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 10,202 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,502 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,289 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,169 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,303 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,927 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

ห่างออกไป 880 เมตร

สุขุมวิท 64

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 64

มีประกาศให้เช่า 599 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 64

มีประกาศขาย 361 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,620 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,515 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,414 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 2,077 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 6.4 กม.

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (30)

ดูประกาศทั้งหมด (30)
รูปภาพ ให้เช่า Whizdom The Exclusive สุขุมวิท 64 🏡 พร้อมอยู่ ‼️ BTS ปุณณวิถี #ตอบแชทไว🔥🔥 รหัส C568STANDARD

ให้เช่า Whizdom The Exclusive สุขุมวิท 64 🏡 พร้อมอยู่ ‼️ BTS ปุณณวิถี #ตอบแชทไว🔥🔥 รหัส C568

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿9,800/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:59
รูปภาพ #A124495 ✅ 18/5/69  ให้เช่า Whizdom The Exclusive Sukhumvit 64📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124495 ✅ 18/5/69 ให้เช่า Whizdom The Exclusive Sukhumvit 64📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿9,900/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2097257)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2097257)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
65 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด วิสซ์ดอม ดิ เอ็กคลูซีฟ อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 65.00 ตรม ใกล้ ปิยรมย์ สปอร์ต คลับ

ให้เช่าคอนโด วิสซ์ดอม ดิ เอ็กคลูซีฟ อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 65.00 ตรม ใกล้ ปิยรมย์ สปอร์ต คลับ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
65 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:45
รูปภาพ ให้เช่า วิสซ์ดอม ดิ เอ็กคลูซีฟ STUDIO ชั้น 2 ใกล้ BTS ปุณณวิถี

ให้เช่า วิสซ์ดอม ดิ เอ็กคลูซีฟ STUDIO ชั้น 2 ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿9,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿9,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿9,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ A034855 Whizdom The Exclusive Sukhumvit 64

A034855 Whizdom The Exclusive Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
89 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
รูปภาพ 🎊 ให้เช่า วิสซ์ดอม ดิ เอ็กคลูซีฟ STUDIO ชั้น 2 ใกล้ BTS ปุณณวิถี

🎊 ให้เช่า วิสซ์ดอม ดิ เอ็กคลูซีฟ STUDIO ชั้น 2 ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿9,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด วิสซ์ดอม ดิ เอ็กคลูซีฟ อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 65.00 ตรม ใกล้ ปิยรมย์ สปอร์ต คลับ

🎉 ให้เช่าคอนโด วิสซ์ดอม ดิ เอ็กคลูซีฟ อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 65.00 ตรม ใกล้ ปิยรมย์ สปอร์ต คลับ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
65 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:30
รูปภาพ #R8732 🎉 110169 ให้เช่าคอนโด คอนโด Whizdom The Exclusive Sukhumvit 64

#R8732 🎉 110169 ให้เช่าคอนโด คอนโด Whizdom The Exclusive Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-6
78 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3431 ให้เช่า คอนโด Whizdom The Exclusive

#R3431 ให้เช่า คอนโด Whizdom The Exclusive

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
65 ตร.ม.
฿31,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ ปล่อยเช่าปล่อยเช่า  Whizdom The Exclusive  ซอยสุขุมวิท 64 bts ปุณณวิถี

ปล่อยเช่าปล่อยเช่า Whizdom The Exclusive ซอยสุขุมวิท 64 bts ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
89.51 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:43
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด วิสซ์ดอม ดิ เอ็กคลูซีฟ อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 65.00 ตรม ใกล้ ปิยรมย์ สปอร์ต คลับ

🎊 ให้เช่าคอนโด วิสซ์ดอม ดิ เอ็กคลูซีฟ อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 65.00 ตรม ใกล้ ปิยรมย์ สปอร์ต คลับ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
65 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด วิสซ์ดอม ดิ เอ็กคลูซีฟ อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 65.00 ตรม ใกล้ ปิยรมย์ สปอร์ต คลับ

🔺 ให้เช่าคอนโด วิสซ์ดอม ดิ เอ็กคลูซีฟ อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 65.00 ตรม ใกล้ ปิยรมย์ สปอร์ต คลับ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
65 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่า วิสซ์ดอม ดิ เอ็กคลูซีฟ STUDIO ชั้น 2 ใกล้ BTS ปุณณวิถี

🎉 ให้เช่า วิสซ์ดอม ดิ เอ็กคลูซีฟ STUDIO ชั้น 2 ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿9,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:30
รูปภาพ 🌈 🌈 🌈 Whizdom The Exclusive ซ.สุขุมวิท 64 BTS ปุณวิถี ระยะเดินได้ ชั้น5 เนื้อที่ 60 ตรม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ🌈 🌈 🌈

🌈 🌈 🌈 Whizdom The Exclusive ซ.สุขุมวิท 64 BTS ปุณวิถี ระยะเดินได้ ชั้น5 เนื้อที่ 60 ตรม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ🌈 🌈 🌈

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
60 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2565)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:00
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2921875)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2921875)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
89.51 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 19:08

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿9,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (13)

#A124496 ✅ 18/5/69  ขายคอนโด Whizdom The Exclusive Sukhumvit 64📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124496 ✅ 18/5/69 ขายคอนโด Whizdom The Exclusive Sukhumvit 64📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿2,490,000
NEW !
(฿83,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
For sale Whizdom The Exclusive 2 นอน ขนาดใหญ่ 69.38 ตร.ม. พร้อมฟังก์ชันใช้พื้นที่คุ้มค่า เงียบสงบเป็นส่วนตัวสูง ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5 - 10
69.38 ตร.ม.
฿5,464,000
UPDATE !
(฿78,755 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:10
For sale Whizdom The Exclusive 1 นอน ขนาดใหญ่พิเศษ 43.57 ตร.ม. วิวโล่งรับแสงธรรมชาติ ทั้งห้องนอนและห้องนั่งเล่น ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5 - 10
43.57 ตร.ม.
฿3,609,000
UPDATE !
(฿82,832 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:10
ขายคอนโด วิสซ์ดอม ดิ เอ็กคลูซีฟ อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ ปิยรมย์ สปอร์ต คลับ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
60 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿85,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:30
ขายคอนโดวิสดอม ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ สุขุมวิท 64 (RT-01)

ขายคอนโดวิสดอม ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ สุขุมวิท 64 (RT-01)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
59 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿110,169 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:59
📌 ขายคอนโด วิสซ์ดอม ดิ เอ็กคลูซีฟ อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ ปิยรมย์ สปอร์ต คลับ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
60 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿85,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:01
🎉 ขายคอนโด วิสซ์ดอม ดิ เอ็กคลูซีฟ อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ ปิยรมย์ สปอร์ต คลับ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
60 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿85,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
🚩 ขายคอนโด วิสซ์ดอม ดิ เอ็กคลูซีฟ อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ ปิยรมย์ สปอร์ต คลับ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
60 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿85,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2915798)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
60 ตร.ม.
฿4,950,000
NEW !
(฿82,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1117012)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
64 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿85,938 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
🔺 ขายคอนโด วิสซ์ดอม ดิ เอ็กคลูซีฟ อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ ปิยรมย์ สปอร์ต คลับ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
60 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿85,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:01
P-88173 ต้องการขายคอนโด วิสซ์ดอม ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ บางจาก, Khet Phra Khanong, Bangkok พร้อมสัญญาเช่า Line Id: @easythaihome 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿93,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:10
ห้องชุด Duplex 77.21 ตร.ม ชั้น 7-8 Whizdom The Exclusive สุขุมวิท 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
77.21 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿76,415 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:12

โครงการใกล้เคียง Whizdom The Exclusive Sukhumvit 64

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93472 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93143 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1

Regent Home Sukhumvit 97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray202 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray56 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6429 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6434 ประกาศ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10325 ประกาศ