รูป Wyndham Residence Bangkok - รูปที่ 1/17
รูป Wyndham Residence Bangkok - รูปที่ 2/17
รูป Wyndham Residence Bangkok - รูปที่ 3/17
รูป Wyndham Residence Bangkok - รูปที่ 4/17
รูป Wyndham Residence Bangkok - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

Wyndham Residence Bangkok

วินด์แฮม เรสซิเดนซ์ แบงค็อคคลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
5ยูนิตเช่า

 Wyndham Garden Bangkok at Sukhumvit 42 เป็นอีกหนึ่งโครงการที่น่าสนใจเลยนะ โดยเฉพาะคนที่อยากลองอยู่อาศัยในคอนโด แต่ได้ Service ระดับ โรงแรมหรูๆ โครงการตั้งอยู่ทำเลดีเอกมัย อย่างซอยสุขุมวิท 42 ไม่ไกลจากซอย ประมาณ 300 เมตร ใกล้ทั้ง BTS เอกมัย และ Gateway เอกมัย การเดินทางสะดวก ใกล้ CBD เพียง 2-3 ป้ายเท่านั้นเองค่ะ สามารถใช้ BTS เดินทางเข้า-ออกเมือง เลี่ยงรถติดได้ดี หรือถ้าใครที่ใช้รถยนต์ก็เดินทางได้หลากหลายเลย หน้าโครงการ มีเส้นทางลัดไปสู่พระราม 4 ได้ และใกล้ทางด่วนถึง 2 เส้นด้วย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 5 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Wyndham Residence Bangkok
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
331
2.75 เมตร
2565
1
33

โครงการนี้พัฒนาโดย

ไซมิส  logo

ไซมิส

36โครงการ
1711ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 601 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

The Lumpini 24

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 520 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 216 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 469 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 164 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 265 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 359 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 120 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Noble Refine

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 375 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

Condolette Dwell Sukhumvit 26

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Condolette Dwell Sukhumvit 26

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด Condolette Dwell Sukhumvit 26

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Venio Sukhumvit 10

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Venio Sukhumvit 10

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด Venio Sukhumvit 10

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Aguston Sukhumvit 22

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Aguston Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 119 ประกาศ

ขายคอนโด Aguston Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,362 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,946 ประกาศ

MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

ห่างออกไป 270 เมตร

MRT คลองเตย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT คลองเตย

มีประกาศให้เช่า 1,022 ประกาศ

ประกาศขาย MRT คลองเตย

มีประกาศขาย 312 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,395 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,991 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,647 ประกาศ

รร.นนทรีวิทยา

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นนทรีวิทยา

มีประกาศให้เช่า 10,150 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นนทรีวิทยา

มีประกาศขาย 4,713 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.8 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.2 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 3.3 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,963 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,423 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.1 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,785 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,769 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,613 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,576 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,353 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,477 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,455 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,730 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,265 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,060 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,851 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,665 ประกาศ

ตลาดคลองเตย

ห่างออกไป 590 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 4,479 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองเตย

มีประกาศขาย 1,802 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,751 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,558 ประกาศ

พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,639 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,598 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,600 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,377 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,563 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,233 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,759 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,739 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,940 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,480 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,124 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,124 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,777 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,947 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,402 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,035 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,926 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,067 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,429 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,288 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

ห่างออกไป 760 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,191 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,801 ประกาศ

รพ.บำรุงราษฎร์

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บำรุงราษฎร์

มีประกาศให้เช่า 43,742 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บำรุงราษฎร์

มีประกาศขาย 15,324 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 2.75 เมตร

ขนาดห้อง 33.67 - 42.99 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (5)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม เรสซิเดนท์ ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 2894846)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม เรสซิเดนท์ ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 2894846)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
75 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม เรสซิเดนท์ ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 2929226)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม เรสซิเดนท์ ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 2929226)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
35 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม เรสซิเดนท์ ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 2886011)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม เรสซิเดนท์ ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 2886011)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
58 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:27
รูปภาพ #SC13685  📌 เช่า | 🟦🟨วินด์แฮม เรสซิเดนซ์ แบงค็อค🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13685  📌 เช่า | 🟦🟨วินด์แฮม เรสซิเดนซ์ แบงค็อค🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
75 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 20:14
รูปภาพ DL25110108 ให้เช่าคอนโด วินด์แฮม เรสซิเดนซ์ แบงค็อค (Wyndham Residence Bangkok) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL25110108 ให้เช่าคอนโด วินด์แฮม เรสซิเดนซ์ แบงค็อค (Wyndham Residence Bangkok) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
75 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27

ประกาศขายในโครงการ (6)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม เรสซิเดนท์ ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (ID 1543763)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 29
129.74 ตร.ม.
฿38,200,000
UPDATE !
(฿294,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:39
Wyndham Residence Bangkok 1 bedroom, for sale

Wyndham Residence Bangkok 1 bedroom, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
57.46 ตร.ม.
฿15,190,000
UPDATE !
(฿264,358 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Wyndham Residence Bangkok 2 bedrooms, for sale

Wyndham Residence Bangkok 2 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
75.53 ตร.ม.
฿17,350,000
UPDATE !
(฿229,710 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Wyndham Residence Bangkok 3 bedrooms, for sale

Wyndham Residence Bangkok 3 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
127.52 ตร.ม.
฿45,250,000
UPDATE !
(฿354,846 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
ขาย วินด์แฮม เรสซิเดนซ์ สวย หรูหรา ชั้นสูง พร้อมอยู่ ใกล้ MRT คลองเตย สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 24
127 ตร.ม.
฿35,490,000
(฿279,449 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:55
Wyndham Residence Bangkok 1 bedroom, for sale

Wyndham Residence Bangkok 1 bedroom, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
34.05 ตร.ม.
฿8,220,000
UPDATE !
(฿241,410 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Wyndham Residence Bangkok

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24601 ประกาศ
ขาย Park 24265 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24520 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24216 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23469 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23164 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place359 ประกาศ
ขาย The Emporio Place131 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine375 ประกาศ
ขาย Noble Refine106 ประกาศ
คอนโดเลต ดเวล สุขุมวิท 26
คอนโดเลต ดเวล สุขุมวิท 26

Condolette Dwell Sukhumvit 26

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เวนิโอ สุขุมวิท 10
เวนิโอ สุขุมวิท 10

Venio Sukhumvit 10

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Venio Sukhumvit 1032 ประกาศ
ขาย Venio Sukhumvit 1028 ประกาศ
ออกัสตัน สุขุมวิท 22
ออกัสตัน สุขุมวิท 22

Aguston Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aguston Sukhumvit 22119 ประกาศ
ขาย Aguston Sukhumvit 2272 ประกาศ