รูป XT HUAIKHWANG - รูปที่ 1/53
รูป XT HUAIKHWANG - รูปที่ 2/53
รูป XT HUAIKHWANG - รูปที่ 3/53
รูป XT HUAIKHWANG - รูปที่ 4/53
รูป XT HUAIKHWANG - รูปที่ 5/53
คอนโดมิเนียม

XT HUAIKHWANG

เอ็กซ์ที ห้วยขวางห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร5.0/5
142ยูนิตขาย
911ยูนิตเช่า

คอนโด XT ห้วยขวาง ตั้งอยู่ติดถนนรัชดาภิเษก ฝั่งมุ่งหน้าแยกห้วยขวาง จาก MRT ห้วยขวางประมาณ 75 เมตร ด้วยความที่อยู่ในย่านรัชดาจึงมีความคึกคักตลอด 24 ชม. ได้ในเรื่องของความสะดวกสบาย เพราะล้อมรอบด้วยอาคารสำนักงานและสิ่งอำนวยความสะดวกมากมายสถานที่ใกล้เคียง- Mansion 7 140 ม.- The Street รัชดา 2.5 กม.- Big C รัชดาภิเษก 2.4 กม.- ตลาดเมืองไทยภัทร 1.5 กม.- ศูนย์วัฒนธรรมไทย 1.6 กม.- เอสพลานาด รัชดาภิเษก 2.1 กม.- ตลาดนัดรถไฟรัชดา 2.1 กม.- บุญถาวร รัชดาภิเษก 1.9 กม.- เซ็นทรัลพระราม 9 2.8 กม.- Belle Rama 9 2.8 กม.- ฟอร์จูน ทาวน์ 2.8 กม.- โรงแรม Grand Mercure 3.0 กม.- ตลาดโชคชัย4 5.4 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 911 ห้อง และประกาศขาย 142 ห้อง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1404
- เมตร
2021
- บาท/ตร.ม.
2
14,43
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

400โครงการ
18961ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 232 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 142 ประกาศ

Centric Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

City Home Ratchada

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Ratchada

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Ville Cultural Center

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Cultural Center

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Cultural Center

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 196 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

Quinn Ratchada 17

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Quinn Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 222 ประกาศ

ขายคอนโด Quinn Ratchada 17

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Supalai Wellington

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Wellington

มีคอนโดให้เช่า 302 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Wellington

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

Life Ratchadapisek

ห่างออกไป 480 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 170 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 100 ประกาศ

The Seed Ratchada - Huay Kwang

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

MRT สุทธิสาร

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุทธิสาร

มีประกาศให้เช่า 2,762 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุทธิสาร

มีประกาศขาย 1,109 ประกาศ

MRT ห้วยขวาง

ห่างออกไป 720 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 3,298 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ห้วยขวาง

มีประกาศขาย 1,151 ประกาศ

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 4,954 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,180 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างออกไป 580 เมตร

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 15,909 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,826 ประกาศ

รร.ฝรั่งเศสนานาชาติกรุงเทพ

ห่างไป 4.5 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,226 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,764 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 2.7 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างออกไป 950 เมตร

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,831 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,821 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,024 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.1 กม.

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 15,921 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,458 ประกาศ

อาคารเมืองไทยภัทร คอมเพล็กซ์

ห่างออกไป 900 เมตร

สถานเอกอัครราชทูตเกาหลี

ห่างไป 2.3 กม.

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 2.4 กม.

เอสพลานาด รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 23,947 ประกาศ

ประกาศขาย เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 8,640 ประกาศ

ถนนประชาสงเคราะห์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาสงเคราะห์

มีประกาศให้เช่า 2,547 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาสงเคราะห์

มีประกาศขาย 781 ประกาศ

ถนนประชาราษฎร์บำเพ็ญ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาราษฎร์บำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 2,099 ประกาศ

ถนนประชาอุทิศ ห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,117 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,761 ประกาศ

รัชดาภิเษก 18

ห่างออกไป 770 เมตร

ประกาศให้เช่า รัชดาภิเษก 18

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รัชดาภิเษก 18

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.ทหารผ่านศึก

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศให้เช่า 26,512 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศขาย 9,061 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36
Facility 37
Facility 38
Facility 39
Facility 40
Facility 41
Facility 42
Facility 43
Facility 44
Facility 45
Facility 46
Facility 47
Facility 48
Facility 49
Facility 50

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.25 - 30.00 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(5 รีวิวโครงการ)
UNIKUB

UNIKUB

28/10/2565

อยู่ที่นี่ เหมือนไม่ใช่คอนโด ส่วนกลางใช้สอยได้ทุก Ativity Layout เด่นโดนไม่เหมือนห้องข้างๆ Location เดินทางได้ทุกห้วงจังหวะ ไร้รอยต่อ ติด MRT ลองได้อยู่สักที ชีวิตดีๆจะตามมา

(5)
Theresa S.

Theresa S.

24/10/2565

โครงการสวย ส่วนกลางดีมากก

(5)
PangPang Real Estate

PangPang Real Estate

24/10/2565

คอนโดหรู ส่วนกลางสวย ต้องที่นี่เลย

(5)
🕊นางฟ้าอสังหา🕊

🕊นางฟ้าอสังหา🕊

20/10/2565

โครงสวยดีมากค่าาา

(5)
คอนโดแมงมุม Condomangmum

คอนโดแมงมุม Condomangmum

14/09/2564

😊

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (911)

ดูประกาศทั้งหมด (911)
รูปภาพ 📍XT Huaikhwang✨คอนโดหรูห้วยขวาง แต่งครบพร้อมอยู่ (1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม.) เช่าเพียง 16,000/เดือน ▫️Line: @sanhaproperty📲095-6922871 รับโคEXCLUSIVE

📍XT Huaikhwang✨คอนโดหรูห้วยขวาง แต่งครบพร้อมอยู่ (1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม.) เช่าเพียง 16,000/เดือน ▫️Line: @sanhaproperty📲095-6922871 รับโค

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
30 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่า XT Huaikwang คอนโดหรู แถวย่านห้วยขวาง ห้องใหม่มือ 1 ตกแต่งสวยมร๊าก 😍EXCLUSIVE

🎉 ให้เช่า XT Huaikwang คอนโดหรู แถวย่านห้วยขวาง ห้องใหม่มือ 1 ตกแต่งสวยมร๊าก 😍

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
30 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:45
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด XT Huaikwang 🍁เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ 🍁ห้องสวยมากกEXCLUSIVE

ให้เช่า คอนโด XT Huaikwang 🍁เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ 🍁ห้องสวยมากก

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
35 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/9/2565)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:02
รูปภาพ 🍀ให้เช่า คอนโด XT ห้วยขวาง ติดMRT 🍀STANDARD

🍀ให้เช่า คอนโด XT ห้วยขวาง ติดMRT 🍀

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
30 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/04/2569 16:57
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด XT Huaikwang 🍁ใกล้MRT ห้วยขวาง 100 เมตร 🍁 เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ 🍁STANDARD

ให้เช่า คอนโด XT Huaikwang 🍁ใกล้MRT ห้วยขวาง 100 เมตร 🍁 เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ 🍁

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 34
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 15/7/2565)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 06:08
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด XT Huaikwang เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ห้องสวยมากกSTANDARD

ให้เช่า คอนโด XT Huaikwang เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ห้องสวยมากก

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
30 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 01:08
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2926439)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2926439)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
60 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2351382)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2351382)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
53 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 1995236)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 1995236)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10 building A
35 ตร.ม.
฿22,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 1960711)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 1960711)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
31 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2833000)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2833000)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34.14 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2524937)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2524937)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
58 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2926400)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2926400)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
53 ตร.ม.
฿31,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2631825)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2631825)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
69 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2531202)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2531202)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
54 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2793779)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2793779)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2892021)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2892021)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2860138)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2860138)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
69 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2840418)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2840418)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (142)

ดูประกาศทั้งหมด (142)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2306041)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
60.48 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿130,622 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 1271183)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
51 ตร.ม.
฿8,600,000
UPDATE !
(฿168,627 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2531832)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
51 ตร.ม.
฿8,250,000
UPDATE !
(฿161,765 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2395668)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
54.1 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿147,874 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2733918)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
59.15 ตร.ม.
฿7,300,000
UPDATE !
(฿123,415 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2477197)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
54.5 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿155,963 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
54 ตร.ม.
฿8,590,000
UPDATE !
(฿159,074 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
1 Bedroom 1 Bathroom 30 SQ.M XT Huaykwang

1 Bedroom 1 Bathroom 30 SQ.M XT Huaykwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
30 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿163,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 28 SQ.M at XT Huaykwang

1 Bed 1 Bath 28 SQ.M at XT Huaykwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28.1 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿141,993 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 29 Sq.m XT Huaykwang

1 Bedroom 1 Bathroom 29 Sq.m XT Huaykwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29.4 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿153,061 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 35 SQ.M XT Huaykwang

1 Bedroom 1 Bathroom 35 SQ.M XT Huaykwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿5,700,000
UPDATE !
(฿162,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bedroom 1 Bathroom 51 SQ.M XT Huaykwang

2 Bedroom 1 Bathroom 51 SQ.M XT Huaykwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
51 ตร.ม.
฿8,580,000
UPDATE !
(฿168,235 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
คอนโด 1 ห้องนอนขนาด 27.25 SQM XT ห้วยขวาง

คอนโด 1 ห้องนอนขนาด 27.25 SQM XT ห้วยขวาง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
27.2 ตร.ม.
฿4,771,475
UPDATE !
(฿175,422 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 53 SQ.M at XT Huaykwang

2 Bed 2 Bath 53 SQ.M at XT Huaykwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
53.3 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿166,979 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 35 Sq.m Xt Huaikwang

1 Bedroom 1 Bathroom 35 Sq.m Xt Huaikwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿157,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom  1 Bathroom 60 SQ.M XT Huaykwang

1 Bedroom 1 Bathroom 60 SQ.M XT Huaykwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
60 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿131,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 35 Sq.m XT Huaikwang

1 Bedroom 1 Bathroom 35 Sq.m XT Huaikwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
35 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿157,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
Modern 1 Bedroom Condo in XT Huai Khwang Bangkok

Modern 1 Bedroom Condo in XT Huai Khwang Bangkok

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿142,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ให้เช่า XT ห้วยขวาง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 35.10 ตารางเมตร

ให้เช่า XT ห้วยขวาง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 35.10 ตารางเมตร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
35.1 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿205,128 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า City Home Ratchada42 ประกาศ
ขาย City Home Ratchada6 ประกาศ

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ควินน์ รัชดา 17
ควินน์ รัชดา 17

Quinn Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Quinn Ratchada 17222 ประกาศ
ขาย Quinn Ratchada 1774 ประกาศ
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย เวลลิงตัน
ศุภาลัย เวลลิงตัน

Supalai Wellington

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Wellington302 ประกาศ
ขาย Supalai Wellington115 ประกาศ
ไลฟ์ รัชดาภิเษก
ไลฟ์ รัชดาภิเษก

Life Ratchadapisek

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ratchadapisek170 ประกาศ
ขาย Life Ratchadapisek100 ประกาศ