รูป Aspire Erawan - รูปที่ 1/21
รูป Aspire Erawan - รูปที่ 2/21
รูป Aspire Erawan - รูปที่ 3/21
รูป Aspire Erawan - รูปที่ 4/21
รูป Aspire Erawan - รูปที่ 5/21
คอนโดมิเนียม

Aspire Erawan

แอสปาย เอราวัณเมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ4.8/5
51ยูนิตขาย
87ยูนิตเช่า

ตอบโจทย์เรื่องความสะดวกสบายในการเดินทางได้เป็นอย่างดี ด้วยทำเลติดรถไฟฟ้า เพียง 1 ก้าวถึง BTS สถานีพิพิธภัณฑ์ช้างเอราวัณ และยังติดถนนใหญ่ ใกล้กับทางด่วน บางพลี-สุขสวัสดิ์ อีกทั้งยังสะดวกสบาย ตอบสนองทุกไลฟ์สไตล์การใช้ชีวิต เพราะอยู่ใกล้ศูนย์การค้าขนาดใหญ่ Mega Bang Na และ Bangkok Mall บางนา (ในอนาคต)

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 87 ห้อง และประกาศขาย 51 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Aspire Erawan
คอนโดมิเนียม
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1576
2.55 เมตร
2017
33 บาท/ตร.ม.
1
31
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
25727ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Trust Condo @BTS Erawan

ห่างไป 14.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Trust Condo @BTS Erawan

มีคอนโดให้เช่า 62 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Condo @BTS Erawan

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

TROPICANA @ BTS Erawan

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า TROPICANA @ BTS Erawan

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด TROPICANA @ BTS Erawan

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Vipha View Mansion 2

ห่างไป 14.7 กม.

คอนโดให้เช่า Vipha View Mansion 2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Vipha View Mansion 2

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Saithanu Condonium

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Saithanu Condonium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Saithanu Condonium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Aspire Erawan Prime

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Erawan Prime

มีคอนโดให้เช่า 290 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Erawan Prime

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Vipha Ville Mansion 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Vipha Ville Mansion 1

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Vipha Ville Mansion 1

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

BTS ช้างเอราวัณ

ห่างออกไป 70 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ช้างเอราวัณ

มีประกาศให้เช่า 747 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ช้างเอราวัณ

มีประกาศขาย 120 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ

ห่างไป 16.1 กม.

รร.นายเรือ

ห่างไป 14.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นายเรือ

มีประกาศให้เช่า 909 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นายเรือ

มีประกาศขาย 238 ประกาศ

ศูนย์ฝึกพาณิชย์นาวี

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ศูนย์ฝึกพาณิชย์นาวี

มีประกาศให้เช่า 1,133 ประกาศ

รร.อัสสัมชัญสมุทรปราการ

ห่างไป 12.7 กม.

รร.สตรีสมุทรปราการ

ห่างไป 14.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีสมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 488 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีสมุทรปราการ

มีประกาศขาย 222 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สำโรง

ห่างไป 14.1 กม.

บิ๊กซี สมุทรปราการ

ห่างไป 15.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 799 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 261 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 9.9 กม.

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

นิคมอุตสาหกรรมแพรกษา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า นิคมอุตสาหกรรมแพรกษา

มีประกาศให้เช่า 1,918 ประกาศ

พิพิธภัณฑ์ช้างเอราวัณ

ห่างไป 15 กม.

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,317 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,676 ประกาศ

รพ.เปาโล พระประแดง

ห่างไป 16.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เปาโล พระประแดง

มีประกาศให้เช่า 556 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เปาโล พระประแดง

มีประกาศขาย 179 ประกาศ

รพ.ยุวประสาทไวทโยปถัมภ์

ห่างไป 15.1 กม.

รพ.สมุทรปราการ

ห่างไป 16.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 786 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 251 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 4.4 กม.

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 29.5 - 30 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

4.8/5(9 รีวิวโครงการ)
รัตน์ดา พัฒน์สิงหเสนีย์

รัตน์ดา พัฒน์สิงหเสนีย์

26/07/2564

แอสปาย เอราวัณ เดินขึ้นรถไฟฟ้าง่ายๆเลย เพราะอยู่ติดสถานี ส่วนกลางอยู่ชั้นบนสุด เห็นวิวแม่น้ำเลย ผังห้องขนาดวันเบดพลัส เวิร์คมากๆ เลย ห้องหนึ่งเป็นห้องนอนวิวสวย อีกห้องเป็นห้องทำงาน ห้องนั่งเล่นน่ารักสุดๆ^^

(5)
Splus Agent

Splus Agent

30/04/2564

ห้องสวย สิ่งแวดล้อมดี

(5)
ยุพาวรรณ ศรีจันทร์

ยุพาวรรณ ศรีจันทร์

28/04/2564

ไกล้ bts ดี

(4)
(หนุ่ม) Line ID 👉 CHANASAK_NOOM

(หนุ่ม) Line ID 👉 CHANASAK_NOOM

11/02/2564

คอนโดใหม่ ทำเลดี วิวสวย รถไฟฟ้าบีทีเอส สถานีช้างเอราวัณ อยู่ด้านหน้า มีร้านสะดวกซื้อ ร้านกาแฟ

(5)
Lookmai

Lookmai

11/02/2564

ทำเลดีอยู่ติด BTS เอราวัล ค่ะ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (87)

ดูประกาศทั้งหมด (87)
รูปภาพ #b4799 23/11/68  ให้เช่าคอนโด แอสปาย เอราวัณ📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4799 23/11/68 ให้เช่าคอนโด แอสปาย เอราวัณ📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12447 ✅ 22/12/68  ให้เช่า Aspire Erawan📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12447 ✅ 22/12/68 ให้เช่า Aspire Erawan📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
48 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124189 ✅ 3/5/69  ให้เช่า Aspire Erawan📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124189 ✅ 3/5/69 ให้เช่า Aspire Erawan📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12448 ✅ 25/11/68  ให้เช่า Aspire Erawan📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12448 ✅ 25/11/68 ให้เช่า Aspire Erawan📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
50 ตร.ม.
฿19,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ R417/[ให้เช่า] คอนโดติดรถไฟฟ้า ห้องมุมสูง วิวสวย: แอสปาย เอราวัณ (Aspire Erawan)

R417/[ให้เช่า] คอนโดติดรถไฟฟ้า ห้องมุมสูง วิวสวย: แอสปาย เอราวัณ (Aspire Erawan)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 16:52
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก  Code: 26KJ1774  ให้เช่า Aspire Erawan ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ1774 ให้เช่า Aspire Erawan ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:49
รูปภาพ Code: KJ5643  ให้เช่า Aspire Erawan 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ5643 ให้เช่า Aspire Erawan 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
50 ตร.ม.
฿19,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:34
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย เอราวัณ ใกล้ BTS ช้างเอราวัณ (ID 2135400)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย เอราวัณ ใกล้ BTS ช้างเอราวัณ (ID 2135400)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
50 ตร.ม.
฿19,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (51)

ดูประกาศทั้งหมด (51)
#A124126 ✅ 29/8/68  ขายคอนโด Aspire Erawan📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124126 ✅ 29/8/68 ขายคอนโด Aspire Erawan📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
30 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿76,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
1.59m.💥💥#aspireerawan #เอาปายเอราวัณ #คอนโดขายขาดทุนด่วน #คอนโดราคาต่ำกว่าทุน 👈👈

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
25 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿63,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:59
🔥🔥🔥 ขายคอนโด  แอสปาย เอราวัณ BTS-ช้างเอราวัณ บางด้วน เขต ดอนเมือง สมุทรปราการ CX-140712 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ BTS-ช้างเอราวัณ บางด้วน เขต ดอนเมือง สมุทรปราการ CX-140712 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
48 ตร.ม.
฿3,190,000
UPDATE !
(฿66,458 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ Big C Jumbo สำโรง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿2,040,000
UPDATE !
(฿58,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
คอนโดคุ้มค่า Aspire Erawan 1 ห้องนอน ใกล้ BTS เพียง 15 เมตร - U6027290

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
29.77 ตร.ม.
฿2,160,000
NEW !
(฿72,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
🎉 ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ Big C Jumbo สำโรง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
29 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿65,517 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:00
🎉 ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Big C Jumbo สำโรง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿68,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:00
🚩 ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ อาคาร B ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ Big C Jumbo สำโรง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
36 ตร.ม.
฿2,900,000
NEW !
(฿80,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:00
A040010 ASPIRE Erawan

A040010 ASPIRE Erawan

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36.79 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿59,799 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A040003 ASPIRE Erawan

A040003 ASPIRE Erawan

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿68,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A034136 ASPIRE Erawan

A034136 ASPIRE Erawan

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿60,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
🔺 ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ อาคาร B ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ Big C Jumbo สำโรง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
36 ตร.ม.
฿2,900,000
NEW !
(฿80,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:01
🚩 ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ Big C Jumbo สำโรง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
29 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿65,517 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:01
📌 ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ อาคาร B ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ Big C Jumbo สำโรง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
36 ตร.ม.
฿2,900,000
NEW !
(฿80,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:01
#S5530  ขายคอนโด Aspire Erawan

#S5530 ขายคอนโด Aspire Erawan

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29.77 ตร.ม.
฿1,680,000
UPDATE !
(฿56,433 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
📌 ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ Big C Jumbo สำโรง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
29 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿65,517 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:01
📌 ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Big C Jumbo สำโรง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿68,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:01
🎉 ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ อาคาร B ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ Big C Jumbo สำโรง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
36 ตร.ม.
฿2,900,000
NEW !
(฿80,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:00
🍃OwNong220725🍃 🔥ขายAspire Erawan Tower B 🔥

🍃OwNong220725🍃 🔥ขายAspire Erawan Tower B 🔥

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
30 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:34

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
วิภาวิลล์ แมนชั่น 2

Vipha View Mansion 2

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

Saithanu Condonium

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ขาย Saithanu Condonium0 ประกาศ
แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม
แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม

Aspire Erawan Prime

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เช่า Aspire Erawan Prime290 ประกาศ
ขาย Aspire Erawan Prime16 ประกาศ
วิภาวิลล์ แมนชั่น 1

Vipha Ville Mansion 1