รูป The Trust Condo @BTS Erawan - รูปที่ 1/14
รูป The Trust Condo @BTS Erawan - รูปที่ 2/14
รูป The Trust Condo @BTS Erawan - รูปที่ 3/14
รูป The Trust Condo @BTS Erawan - รูปที่ 4/14
รูป The Trust Condo @BTS Erawan - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

The Trust Condo @BTS Erawan

เดอะ ทรัสต์ คอนโด @บีทีเอส เอราวัณเมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ4.8/5
16ยูนิตขาย
62ยูนิตเช่า

เดอะ ทรัสต์ คอนโด @บีทีเอส เอราวัณ The Trust Condo @BTS Erawan พัฒนาโดย บริษัท เดอะคอนฟิเด้นซ์ จำกัด (โดยบมจ.ควอลิตี้เฮ้าส์) คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 30 ชั้น 1,563 ยูนิต, ร้านค้า 7 ยูนิต The Trust Condo @BTS Erawan คอนโดวิวสวย ริมแม่น้ำเจ้าพระยาที่เปิดโล่งไม่มีอาคารใดมาบัง สามารถเห็นได้จากห้องพัก หรือสถานี BTS ที่อยู่ติดหน้าคอนโด โครงการอยู่ติดถนนสุขุมวิท ต.ปากน้ำ อ.เมืองสมุทรปราการ จ.สมุทรปราการ -ฺBig C Jumbo สำโรง, อิมพีเรียลเวิร์ล สำโรง, ตลาดเอี่ยมเจริญ -รพ.ยุวประสาทไวทโยปถัมภ์ -รถไฟฟ้า BTS สถานีช้างเอราวัณ -ใกล้ทางด่วน บางพลี-สุขสวัสดิ์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 62 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1570
2.4 เมตร
2017
45 บาท/ตร.ม.
1
30

โครงการนี้พัฒนาโดย

คิวเฮ้าส์ logo

คิวเฮ้าส์

170โครงการ
1395ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Erawan

ห่างไป 14.8 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Erawan

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Erawan

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

TROPICANA @ BTS Erawan

ห่างไป 12.9 กม.

คอนโดให้เช่า TROPICANA @ BTS Erawan

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด TROPICANA @ BTS Erawan

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Vipha View Mansion 2

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Vipha View Mansion 2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Vipha View Mansion 2

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Saithanu Condonium

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Saithanu Condonium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Saithanu Condonium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Aspire Erawan Prime

ห่างไป 14.8 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Erawan Prime

มีคอนโดให้เช่า 290 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Erawan Prime

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Vipha Ville Mansion 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Vipha Ville Mansion 1

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Vipha Ville Mansion 1

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

BTS ช้างเอราวัณ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ช้างเอราวัณ

มีประกาศให้เช่า 747 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ช้างเอราวัณ

มีประกาศขาย 120 ประกาศ

BTS โรงเรียนนายเรือ

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS โรงเรียนนายเรือ

มีประกาศให้เช่า 165 ประกาศ

ประกาศขาย BTS โรงเรียนนายเรือ

มีประกาศขาย 74 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ

ห่างไป 6.8 กม.

รร.นายเรือ

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นายเรือ

มีประกาศให้เช่า 910 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นายเรือ

มีประกาศขาย 238 ประกาศ

ศูนย์ฝึกพาณิชย์นาวี

ห่างไป 16 กม.

ประกาศให้เช่า ศูนย์ฝึกพาณิชย์นาวี

มีประกาศให้เช่า 1,134 ประกาศ

รร.อัสสัมชัญสมุทรปราการ

ห่างไป 2.7 กม.

รร.สตรีสมุทรปราการ

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีสมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 490 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีสมุทรปราการ

มีประกาศขาย 222 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สำโรง

ห่างไป 5.3 กม.

บิ๊กซี สมุทรปราการ

ห่างไป 8.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 801 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 261 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 6.5 กม.

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

นิคมอุตสาหกรรมแพรกษา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า นิคมอุตสาหกรรมแพรกษา

มีประกาศให้เช่า 1,921 ประกาศ

พิพิธภัณฑ์ช้างเอราวัณ

ห่างไป 6.2 กม.

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,286 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,668 ประกาศ

รพ.เปาโล พระประแดง

ห่างไป 25.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เปาโล พระประแดง

มีประกาศให้เช่า 557 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เปาโล พระประแดง

มีประกาศขาย 179 ประกาศ

รพ.ยุวประสาทไวทโยปถัมภ์

ห่างไป 2 กม.

รพ.สมุทรปราการ

ห่างไป 7.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 788 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 251 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 10.5 กม.

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.8/5(6 รีวิวโครงการ)
รัตน์ดา พัฒน์สิงหเสนีย์

รัตน์ดา พัฒน์สิงหเสนีย์

26/07/2564

ห้องรับแขกอยู่ชั้น 1 เลย และโอ่โถงมา เหมาะแก่การรับแขก ส่วนกลางอยู่ประมาณชั้น 5 แม้จะไม่เห็นวิวแม่น้ำชัดเจน และได้รับลมแม่น้ำ ฟิตเนสน่าใช้ ผนังห้องแข็งแรงน่าจะกันเสียงรบกวนได้ดี ห้องวิวแม่น้ำ เห็นป่าจาก แม่น้ำ ลมเย็น โครงการให้ตู้เสื้อผ้า โต๊ะวางทีวี โซฟา ครัวบิ้วอิน เดินขึ้นรถไฟฟ้าหน้าโครงการได้เลย

(5)
Lookmai

Lookmai

11/02/2564

ทำเลดี คอนโดเมืองสมุทรปราการ BTS เอราวัล อยู่หน้าคอนโด เลยค่ะ

(5)
วรพล รัตน์ตระกูลทิพย์

วรพล รัตน์ตระกูลทิพย์

08/02/2564

โครงการ ติดbts ไม่เข้าซอย เดินสะดวก ที้สำคัญสัมผัสธรรมชาติ อากาศดี

(5)
ชื่อลูกไม้ (ไม่รับโคเอเจ้น) Line ID : @lookmai89 (มี@ด้วย)

ชื่อลูกไม้ (ไม่รับโคเอเจ้น) Line ID : @lookmai89 (มี@ด้วย)

08/02/2564

(5)
June June

June June

05/02/2564

ทำเลดี ติดBTSเอราวัณ ห้องกว้าง ราคาไม่แพง มีเซเว่นในโครงการ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (62)

ดูประกาศทั้งหมด (62)
รูปภาพ  The Trust @ BTS Erawan คอนโด High Rise วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ติด BTS เอราวัณ 0 เมตร! 🚆 เดินทางเข้าสู่สยาม/สุขุมวิทได้รวดเร็วEXCLUSIVE

The Trust @ BTS Erawan คอนโด High Rise วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ติด BTS เอราวัณ 0 เมตร! 🚆 เดินทางเข้าสู่สยาม/สุขุมวิทได้รวดเร็ว

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 13:35
รูปภาพ 💮ให้เช่าคอนโดThe Trust Condo@BTS Erawan ใกล้ BTS เอราวัณ 30 ตรม. ห้องสวย มีเครื่องซักผ้า เช่าเพียง 10000-

💮ให้เช่าคอนโดThe Trust Condo@BTS Erawan ใกล้ BTS เอราวัณ 30 ตรม. ห้องสวย มีเครื่องซักผ้า เช่าเพียง 10000-

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 16:11
รูปภาพ Code: KJ6308  ให้เช่า The Trust Condo @BTS Erawan 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ6308 ให้เช่า The Trust Condo @BTS Erawan 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:34
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรัสต์ แอท บีทีเอส เอราวัณ อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ BTS เอราวัณ

ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรัสต์ แอท บีทีเอส เอราวัณ อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ BTS เอราวัณ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19.0
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
รูปภาพ P1014 ให้เช่าคอนโด The Trust Condo@BTS Erawan (เดอะ ทรัสต์ เอราวัณ) ห้องสวยมาก เฟอร์ครบ ราคาพิเศษสุดๆ พร้อมอยู่

P1014 ให้เช่าคอนโด The Trust Condo@BTS Erawan (เดอะ ทรัสต์ เอราวัณ) ห้องสวยมาก เฟอร์ครบ ราคาพิเศษสุดๆ พร้อมอยู่

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
30 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:55
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรัสต์ แอท บีทีเอส เอราวัณ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ BTS เอราวัณ

ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรัสต์ แอท บีทีเอส เอราวัณ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ BTS เอราวัณ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรัสต์ แอท บีทีเอส เอราวัณ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ BTS เอราวัณ

ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรัสต์ แอท บีทีเอส เอราวัณ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ BTS เอราวัณ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
29 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรัสต์ แอท บีทีเอส เอราวัณ อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ BTS เอราวัณ

ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรัสต์ แอท บีทีเอส เอราวัณ อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ BTS เอราวัณ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
29 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ 🐦‍🔥 The Trust Condo @ BTS Erawan จองด่วน! วิวแม่น้ำ เฟอร์ฯ+เครื่องซักผ้าครบ เพียง 9,900 บาท! 099-182-5224 (Line: Manee_me_condo) 🐦‍🔥

🐦‍🔥 The Trust Condo @ BTS Erawan จองด่วน! วิวแม่น้ำ เฟอร์ฯ+เครื่องซักผ้าครบ เพียง 9,900 บาท! 099-182-5224 (Line: Manee_me_condo) 🐦‍🔥

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
30 ตร.ม.
฿9,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:18
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรัสต์ แอท บีทีเอส เอราวัณ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ BTS เอราวัณ

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรัสต์ แอท บีทีเอส เอราวัณ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ BTS เอราวัณ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ทำเลดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด เดอะ ทรัสต์ คอนโด เอราวัณ MD-26085931

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ทำเลดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด เดอะ ทรัสต์ คอนโด เอราวัณ MD-26085931

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25-30
29 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ ทรัสต์ คอนโด @บีทีเอส เอราวัณ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า เดอะ ทรัสต์ คอนโด @บีทีเอส เอราวัณ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
24 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:32
รูปภาพ #R9496 🎉 020369 ให้เช่าคอนโด The Trust Condo @BTS Erawan

#R9496 🎉 020369 ให้เช่าคอนโด The Trust Condo @BTS Erawan

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
30 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3611  ให้เช่าคอนโด The Trust Condo @BTS Erawan

#R3611 ให้เช่าคอนโด The Trust Condo @BTS Erawan

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
30 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z2073💥240868🔥ให้เช่าคอนโด The Trust Condo @BTS Erawan

#Z2073💥240868🔥ให้เช่าคอนโด The Trust Condo @BTS Erawan

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
30 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S5073 ให้เช่า The Trust condo @ Bts Erawan

#S5073 ให้เช่า The Trust condo @ Bts Erawan

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
29.2 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (16)

คอนโดมิเนียม 28.84 ตร.ม. เดอะทรัสต์ คอนโด แอท บีทีเอส เอราวัณ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.7MPREMIUM

คอนโดมิเนียม 28.84 ตร.ม. เดอะทรัสต์ คอนโด แอท บีทีเอส เอราวัณ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.7M

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
28.84 ตร.ม.
฿1,731,000
UPDATE !
(฿60,021 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/03/2569 08:09
P-44333 ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า เดอะทรัสต์ @ BTS เอราวัณ , Mueang Samut Prakan District, Samut Prakan Line Id @easythaihome 085-592-2897

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿66,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:55
ขายคอนโด เดอะ ทรัสต์ แอท บีทีเอส เอราวัณ อาคาร  ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 29.57 ตรม ใกล้ BTS เอราวัณ

ขายคอนโด เดอะ ทรัสต์ แอท บีทีเอส เอราวัณ อาคาร ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 29.57 ตรม ใกล้ BTS เอราวัณ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10.0
29.57 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿70,680 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
A033325 The Trust @ BTS Erawan

A033325 The Trust @ BTS Erawan

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
29 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿65,517 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
P-97857 🏢 ต้องการขายคอนโด เดอะทรัสต์ @ BTS เอราวัณ Sukhumvit Rd, Tambon Pak Nam, Mueang Samut Prakan District, Samut Prakan พร้อมสัญญาเช่า

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿67,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:40
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะทรัสต์ คอนโด @ บีทีเอส เอราวัณ ใกล้ BTS โรงเรียนนายเรือ (ID 1926471)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
57 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿78,947 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะทรัสต์ คอนโด @ บีทีเอส เอราวัณ ใกล้ BTS โรงเรียนนายเรือ (ID 1926424)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
57 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿78,947 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
ขายคอนโดเดอะทรัสต์ติดbtsเอราวัณเพียง1เมตร

ขายคอนโดเดอะทรัสต์ติดbtsเอราวัณเพียง1เมตร

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
24 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿68,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:21
ขายคอนโดพร้อมอยู่ ติด BTS เอราวัณ The Trust Condo @BTS Erawan (เดอะ ทรัสต์ คอนโด แอท บีทีเอส เอราวัณ)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
24.04 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿66,140 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:54
สุดคุ้ม📍 คอนโด เดอะทรัสต์ แอท บีทีเอส เอราวัณ ชั้น 30 วิวดี ขนาด 29.02 ตรม เพียง 1.86 ล้าน ติด BTS เอราวัณ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
29.02 ตร.ม.
฿1,860,000
UPDATE !
(฿64,094 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:18
JK 4987442 : เดอะทรัสต์ คอนโด แอท บีทีเอส เอราวัณ

JK 4987442 : เดอะทรัสต์ คอนโด แอท บีทีเอส เอราวัณ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
29.02 ตร.ม.
฿2,320,500
UPDATE !
(฿79,962 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
ขาย เดอะทรัสต์ @ BTS เอราวัณ สวย ถูก พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ช้างเอราวัณ สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
29.2 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿88,699 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:55
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 23.86 ตร.ม. ห้องชุด เดอะทรัสต์ คอนโด แอท บีทีเอส เอราวัณ [ชั้น 16] เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.9M

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
23.86 ตร.ม.
฿1,920,000
UPDATE !
(฿80,469 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 24.03 ตร.ม. ห้องชุด เดอะทรัสต์ คอนโด แอท บีทีเอส [ชั้น 20] เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 2M

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
24.03 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿83,229 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:15
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะทรัสต์ คอนโด @ บีทีเอส เอราวัณ ใกล้ BTS โรงเรียนนายเรือ (ID 2280534)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
30 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿96,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 25/08/2568 02:05

โครงการใกล้เคียง The Trust Condo @BTS Erawan

แอสปาย เอราวัณ
แอสปาย เอราวัณ

Aspire Erawan

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เช่า Aspire Erawan87 ประกาศ
ขาย Aspire Erawan51 ประกาศ
ทรอปิคาน่า บีทีเอส เอราวัณ
ทรอปิคาน่า บีทีเอส เอราวัณ

TROPICANA @ BTS Erawan

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
วิภาวิลล์ แมนชั่น 2

Vipha View Mansion 2

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

Saithanu Condonium

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ขาย Saithanu Condonium0 ประกาศ
แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม
แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม

Aspire Erawan Prime

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เช่า Aspire Erawan Prime290 ประกาศ
ขาย Aspire Erawan Prime16 ประกาศ
วิภาวิลล์ แมนชั่น 1

Vipha Ville Mansion 1