รูป Aspire Erawan Prime - รูปที่ 1/17
รูป Aspire Erawan Prime - รูปที่ 2/17
รูป Aspire Erawan Prime - รูปที่ 3/17
รูป Aspire Erawan Prime - รูปที่ 4/17
รูป Aspire Erawan Prime - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

Aspire Erawan Prime

แอสปาย เอราวัณ ไพร์มเมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ0.0/5
16ยูนิตขาย
298ยูนิตเช่า

แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม Aspire Erawan Prime พัฒนาโดย บริษัท เอพี (ไทยแลนด์) จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 30 ชั้น 1,275 ยูนิต, ร้านค้า 5 ยูนิต Aspire Erawan Prime ตั้งอยู่บนถนนสุขุมวิท ต.ปากน้ำ อ.เมืองสมุทรปราการ จ.สมุทรปราการ โครงการติดถนนใหญ่เเละใกล้รถไฟฟ้า สิ่งอำนวยความสะดวกมาตรฐานภายในโครงการครบครัน เดินทางสะดวกทั้งรถยนต์และรถไฟฟ้า เเหล่งอำนวยความสะดวกสาธารณูปโภคไม่ไกลจากโครงการ -ถนนสุขุมวิท, ทางด่วนเฉลิมมหานคร (บางนา), วงแหวนกาญจนาภิเษก -ติดสถานีรถไฟฟ้า BTS สถานีช้างเอราวัณ -Big C Jumbo สำโรง , สำโรงเซ็นเตอร์ , Imperial World สำโรง, ตลาดเอี่ยมเจริญ, The Coast Village , Lotus’s ศรีนครินทร์ -รพ.ยุวประสาทไวทโยปถัมภ์, รพ.เมืองสมุทรปราการ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 298 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Aspire Erawan Prime
คอนโดมิเนียม
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1275
- เมตร
2021
- บาท/ตร.ม.
1
30
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26137ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Erawan

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Erawan

มีคอนโดให้เช่า 78 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Erawan

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

The Trust Condo @BTS Erawan

ห่างไป 14.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Trust Condo @BTS Erawan

มีคอนโดให้เช่า 67 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Condo @BTS Erawan

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

TROPICANA @ BTS Erawan

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า TROPICANA @ BTS Erawan

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด TROPICANA @ BTS Erawan

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Vipha View Mansion 2

ห่างไป 14.7 กม.

คอนโดให้เช่า Vipha View Mansion 2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Vipha View Mansion 2

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Saithanu Condonium

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Saithanu Condonium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Saithanu Condonium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Vipha Ville Mansion 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Vipha Ville Mansion 1

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Vipha Ville Mansion 1

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

BTS ช้างเอราวัณ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ช้างเอราวัณ

มีประกาศให้เช่า 743 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ช้างเอราวัณ

มีประกาศขาย 121 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ

ห่างไป 16.1 กม.

รร.นายเรือ

ห่างไป 14.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นายเรือ

มีประกาศให้เช่า 913 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นายเรือ

มีประกาศขาย 251 ประกาศ

ศูนย์ฝึกพาณิชย์นาวี

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ศูนย์ฝึกพาณิชย์นาวี

มีประกาศให้เช่า 1,110 ประกาศ

รร.อัสสัมชัญสมุทรปราการ

ห่างไป 12.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สำโรง

ห่างไป 14.1 กม.

บิ๊กซี สมุทรปราการ

ห่างไป 15.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 825 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 273 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 9.9 กม.

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

นิคมอุตสาหกรรมแพรกษา

ห่างไป 19.4 กม.

ประกาศให้เช่า นิคมอุตสาหกรรมแพรกษา

มีประกาศให้เช่า 1,878 ประกาศ

พิพิธภัณฑ์ช้างเอราวัณ

ห่างไป 15 กม.

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,052 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,801 ประกาศ

รพ.เปาโล พระประแดง

ห่างไป 16.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เปาโล พระประแดง

มีประกาศให้เช่า 563 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เปาโล พระประแดง

มีประกาศขาย 179 ประกาศ

รพ.ยุวประสาทไวทโยปถัมภ์

ห่างไป 15.1 กม.

รพ.สมุทรปราการ

ห่างไป 16.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 812 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 262 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 4.4 กม.

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 27.00 - 0 ตร.ม.

Studio floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (298)

ดูประกาศทั้งหมด (298)
รูปภาพ PFD-08100 ให้เช่า แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม (Aspire Erawan Prime) ติดรถไฟฟ้า BTS ช้างเอราวัณ ทำเลสมุทรปราการ 🚈✨PREMIUM

PFD-08100 ให้เช่า แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม (Aspire Erawan Prime) ติดรถไฟฟ้า BTS ช้างเอราวัณ ทำเลสมุทรปราการ 🚈✨

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:36
รูปภาพ PFD-08367 ให้เช่า แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม (Aspire Erawan Prime) ติดรถไฟฟ้า BTS ช้างเอราวัณ ทำเลสมุทรปราการ 🚈✨PREMIUM

PFD-08367 ให้เช่า แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม (Aspire Erawan Prime) ติดรถไฟฟ้า BTS ช้างเอราวัณ ทำเลสมุทรปราการ 🚈✨

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
46 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:01
รูปภาพ ด่วน!! 9.5k🔥 เท่านั้น ให้เช่า คอนโดติดรถไฟฟ้า BTS ช้างเอราวัณ | Aspire Erawan Prime | เฟอร์ครบ พร้อมเครื่องกรองน้ำ ลากกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลยSTANDARD

ด่วน!! 9.5k🔥 เท่านั้น ให้เช่า คอนโดติดรถไฟฟ้า BTS ช้างเอราวัณ | Aspire Erawan Prime | เฟอร์ครบ พร้อมเครื่องกรองน้ำ ลากกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
27 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 23/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:15
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม ใกล้ BTS โรงเรียนนายเรือ (ID 2078499)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม ใกล้ BTS โรงเรียนนายเรือ (ID 2078499)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
46.08 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม ใกล้ BTS โรงเรียนนายเรือ (ID 2907748)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม ใกล้ BTS โรงเรียนนายเรือ (ID 2907748)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
50 ตร.ม.
฿19,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดน่าอยู่ !!! Aspire Erawan Prime ตอบโจทย์คนรุ่นใหม่ พร้อมอยู่🍃

ให้เช่าคอนโดน่าอยู่ !!! Aspire Erawan Prime ตอบโจทย์คนรุ่นใหม่ พร้อมอยู่🍃

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/9/2565)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:01
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่🍃

ให้เช่าคอนโด แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่🍃

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
32 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/9/2565)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:01
รูปภาพ  📍Rds-0084 ให้เช่าคอนโด aspire เอราวัณไพร์ม ติด BTS เอราวัณ วิวสระ📍

📍Rds-0084 ให้เช่าคอนโด aspire เอราวัณไพร์ม ติด BTS เอราวัณ วิวสระ📍

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
32 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:01
รูปภาพ Rds-1147 ให้เช่าคอนโด  Aspire เอราวัณ ไพร์ม  นัดชมห้อง 👉line : @propertyfinder

Rds-1147 ให้เช่าคอนโด Aspire เอราวัณ ไพร์ม นัดชมห้อง 👉line : @propertyfinder

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:01
รูปภาพ Rds-1367 ให้เช่าคอนโด  Aspire เอราวัณ ไพร์ม  นัดชมห้อง 👉line : @propertyfinder

Rds-1367 ให้เช่าคอนโด Aspire เอราวัณ ไพร์ม นัดชมห้อง 👉line : @propertyfinder

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
32 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:01
รูปภาพ Rds-2551  ให้เช่าคอนโด  Aspire Erawan Prime    นัดชมห้อง 👉line : @propertyfinder

Rds-2551 ให้เช่าคอนโด Aspire Erawan Prime นัดชมห้อง 👉line : @propertyfinder

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
32 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:01
รูปภาพ  Rds-2660 ให้เช่าคอนโด  Aspire Erawan Prime   นัดชมห้อง 👉line : @propertyfinder

Rds-2660 ให้เช่าคอนโด Aspire Erawan Prime นัดชมห้อง 👉line : @propertyfinder

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35.5 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:01
รูปภาพ  Rds-4219 ให้เช่าคอนโด Aspire Erawan Prime  นัดชมห้อง 👉line : @propertyfinder

Rds-4219 ให้เช่าคอนโด Aspire Erawan Prime นัดชมห้อง 👉line : @propertyfinder

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
32 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:01
รูปภาพ Rds-4385 ให้เช่าคอนโด Aspire Erawan Prime นัดชมห้อง 👉line : @propertyfinder

Rds-4385 ให้เช่าคอนโด Aspire Erawan Prime นัดชมห้อง 👉line : @propertyfinder

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
32 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:01
รูปภาพ Rds-4458 ให้เช่าคอนโด แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม ( Aspire Erawan Prime ) นัดชมห้อง 👉line : @propertyfinder

Rds-4458 ให้เช่าคอนโด แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม ( Aspire Erawan Prime ) นัดชมห้อง 👉line : @propertyfinder

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
27 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:01
รูปภาพ DT-1168 ให้เช่าคอนโด แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม ( Aspire Erawan Prime ) นัดชมห้อง 👉line : @propertybkk2

DT-1168 ให้เช่าคอนโด แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม ( Aspire Erawan Prime ) นัดชมห้อง 👉line : @propertybkk2

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
32 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:01

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
32 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:01
รูปภาพ DT-1252 ให้เช่าคอนโด แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม ( Aspire Erawan Prime ) นัดชมห้อง 👉line : @propertybkk2

DT-1252 ให้เช่าคอนโด แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม ( Aspire Erawan Prime ) นัดชมห้อง 👉line : @propertybkk2

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
32 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:01
รูปภาพ Rds-4593 ให้เช่าคอนโด แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม ( Aspire Erawan Prime ) นัดชมห้อง 👉line : @propertybkk2

Rds-4593 ให้เช่าคอนโด แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม ( Aspire Erawan Prime ) นัดชมห้อง 👉line : @propertybkk2

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (16)

(B0004) Aspire Erawan

(B0004) Aspire Erawan

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿68,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A040052 Aspire Erawan Prime

A040052 Aspire Erawan Prime

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
27.2 ตร.ม.
฿2,370,000
UPDATE !
(฿87,132 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A033624 Aspire Erawan Prime

A033624 Aspire Erawan Prime

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
27 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿88,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A040001 Aspire Erawan Prime

A040001 Aspire Erawan Prime

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35.29 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿87,844 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
(18804) Aspire Erawan Prime

(18804) Aspire Erawan Prime

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
27 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿88,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A040002 Aspire Erawan Prime

A040002 Aspire Erawan Prime

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
32.3 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿92,879 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
🏢 ขายคอนโด : Aspire Erawan Prime (แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C7975

🏢 ขายคอนโด : Aspire Erawan Prime (แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C7975

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
35 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿85,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
[ขาย] แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม - คอนโดติดบีทีเอสช้างเอราวัณ ใกล้ รร. นายเรือ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿3,750,000
UPDATE !
(฿107,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:55
ขายให้ เช่าคอนโด Aspire Erawan Prime (แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม) ขนาด 32 ตรม

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
32 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿90,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:02
ขายต่ำกว่าทุน 5 แสน Aspire Erawan Prime แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม รหัสทรัพย์ S861

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
32 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿78,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:00
PFD-08340 ขายแอสปาย เอราวัณ ไพร์ม (Aspire Erawan Prime) คอนโดทำเลดีติด BTS ช้างเอราวัณ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿2,990,000
(฿85,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 04:25
ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม ( Aspire Erawan Prime ) นัดชมห้อง ■ line : nottps

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
35 ตร.ม.
฿3,090,000
(฿88,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 08:20
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม ใกล้ BTS โรงเรียนนายเรือ (ID 2093650)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
46 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿84,783 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม ใกล้ BTS โรงเรียนนายเรือ (ID 2790655)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿3,605,000
UPDATE !
(฿103,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
ขายคอนโด Aspire Erawan Prime ติด BTS ช้างเอราวัณ 0 เมตร

ขายคอนโด Aspire Erawan Prime ติด BTS ช้างเอราวัณ 0 เมตร

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
27 ตร.ม.
฿2,370,000
UPDATE !
(฿87,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/01/2569 13:56
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม ใกล้ BTS โรงเรียนนายเรือ (ID 2449048)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
35.22 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿79,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/11/2568 01:15

โครงการใกล้เคียง Aspire Erawan Prime

แอสปาย เอราวัณ
แอสปาย เอราวัณ

Aspire Erawan

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เช่า Aspire Erawan78 ประกาศ
ขาย Aspire Erawan52 ประกาศ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
วิภาวิลล์ แมนชั่น 2

Vipha View Mansion 2

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

Saithanu Condonium

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ขาย Saithanu Condonium0 ประกาศ
วิภาวิลล์ แมนชั่น 1

Vipha Ville Mansion 1