รูป Aspire Vibha - Victory - รูปที่ 1/25
รูป Aspire Vibha - Victory - รูปที่ 2/25
รูป Aspire Vibha - Victory - รูปที่ 3/25
รูป Aspire Vibha - Victory - รูปที่ 4/25
รูป Aspire Vibha - Victory - รูปที่ 5/25
คอนโดมิเนียม

Aspire Vibha - Victory

แอสปาย วิภา - วิคตอรี่ดินแดง กรุงเทพมหานคร0.0/5
15ยูนิตขาย
87ยูนิตเช่า

คอนโดใหม่! ใกล้ อนุสาวรีย์ชัยฯ เชื่อมต่อ วิภาวดี-รังสิต

ทำเลฮอต ที่ทำให้ทุกจุดหมายใกล้แค่เอื้อม ติดถนนใหญ่ ใกล้ทางด่วน เดินทางสะดวกสบายด้วยรูปแบบการเดินทางหลากหลาย ทั้ง รถไฟฟ้าBTS แอร์พอร์ตเรลลิ้งค์ และรถยนต์ส่วนตัว

ใจกลางแหล่งไลฟ์สไตล์มากมาย ตอบทุกรูปแบบในการใช้ชีวิต ใกล้ทั้ง ห้างสรรพสินค้า ออฟฟิศ โรงพยาบาล โรงเรียน และสถานที่ราชการ

เปิดวาร์ปทุกมิติของการพักผ่อน กับพื้นที่สีเขียวสุดเงียบสงบเสมือนเป็นโอเอซิสใจกลางกรุงเทพ สัมผัสความโปร่งโล่งสบายสุดส่วนตัว ฮีลจิตใจเพื่อการทิ้งตัวพักผ่อนอย่างแท้จริง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 87 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Aspire Vibha - Victory
คอนโดมิเนียม
ดินแดง กรุงเทพมหานคร
594
0
1
29
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26137ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Casa Condo Asoke - Dindaeng

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Casa Condo Asoke - Dindaeng

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด Casa Condo Asoke - Dindaeng

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

ห่างออกไป 90 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Rhythm Rangnam

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Rangnam

มีคอนโดให้เช่า 188 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Rangnam

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

IDEO Verve Ratchaprarop

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 121 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

Supalai Elite Phayathai

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Elite Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Elite Phayathai

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

IDEO Q Victory

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Victory

มีคอนโดให้เช่า 242 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Victory

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

The Capital Ratchaprarop - Vibhavadi

ห่างออกไป 430 เมตร

คอนโดให้เช่า The Capital Ratchaprarop - Vibhavadi

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด The Capital Ratchaprarop - Vibhavadi

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

Noble Revent

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revent

มีคอนโดให้เช่า 153 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revent

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

The Monument Sanampao

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Monument Sanampao

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด The Monument Sanampao

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

IDEO Mobi Rangnam

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Rangnam

มีคอนโดให้เช่า 105 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Rangnam

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

BTS สนามเป้า

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สนามเป้า

มีประกาศให้เช่า 1,507 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สนามเป้า

มีประกาศขาย 586 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,477 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,544 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.7 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,226 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,764 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,216 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,405 ประกาศ

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,062 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,725 ประกาศ

รร.ศรีอยุธยา

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศให้เช่า 11,211 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศขาย 3,659 ประกาศ

รร.สันติราษฎร์วิทยาลัย

ห่างไป 2.1 กม.

รร.วัดปทุมวนาราม

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศให้เช่า 29,466 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศขาย 10,644 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,821 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,024 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

เซ็นทรัลเวิลด์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศให้เช่า 32,423 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศขาย 11,679 ประกาศ

ประตูน้ำเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ประตูน้ำเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,224 ประกาศ

ประกาศขาย ประตูน้ำเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,616 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.7 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,013 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,164 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,455 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,590 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,437 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,458 ประกาศ

เขตดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดินแดง

มีประกาศให้เช่า 6,523 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดินแดง

มีประกาศขาย 2,625 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,715 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,932 ประกาศ

กระทรวงแรงงาน

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงแรงงาน

มีประกาศให้เช่า 15,941 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงแรงงาน

มีประกาศขาย 5,141 ประกาศ

อนุสาวรีย์ชัยฯ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า อนุสาวรีย์ชัยฯ

มีประกาศให้เช่า 5,567 ประกาศ

ประกาศขาย อนุสาวรีย์ชัยฯ

มีประกาศขาย 1,769 ประกาศ

สนามเป้า

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า สนามเป้า

มีประกาศให้เช่า 2,561 ประกาศ

ประกาศขาย สนามเป้า

มีประกาศขาย 913 ประกาศ

ถนนประชาสงเคราะห์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาสงเคราะห์

มีประกาศให้เช่า 2,547 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาสงเคราะห์

มีประกาศขาย 781 ประกาศ

ถนนอโศก-ดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอโศก-ดินแดง

มีประกาศให้เช่า 1,406 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอโศก-ดินแดง

มีประกาศขาย 601 ประกาศ

ถนนพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพญาไท

มีประกาศให้เช่า 14,978 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพญาไท

มีประกาศขาย 5,263 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,343 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,611 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,271 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,713 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,149 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 3,983 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,465 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,851 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,676 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,510 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (87)

ดูประกาศทั้งหมด (87)
รูปภาพ 🍀🍀🍀 Fully furnished💝ให้เช่า📌 แอสปาย วิภา - วิคตอรี่(Line:@rent2022)✨พร้อมเข้าอยู่🌼A10230

🍀🍀🍀 Fully furnished💝ให้เช่า📌 แอสปาย วิภา - วิคตอรี่(Line:@rent2022)✨พร้อมเข้าอยู่🌼A10230

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
58 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:20
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2480062)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2480062)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
58 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด สตูดิโอ ที่ แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2678515)

คอนโด สตูดิโอ ที่ แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2678515)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
32 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2805906)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2805906)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
31.31 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2913318)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2913318)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2861562)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2861562)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
32 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2888905)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2888905)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2588676)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2588676)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
61 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2920148)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2920148)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
32 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ 🔥18K 1นอน ห้องใหม่ แต่งสวย เฟอร์จัดเต็ม พร้อมเข้าอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ @ Aspire Vibha-Victory

🔥18K 1นอน ห้องใหม่ แต่งสวย เฟอร์จัดเต็ม พร้อมเข้าอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ @ Aspire Vibha-Victory

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
31.97 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  แอสปาย วิภา - วิคตอรี่ BTS-อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ ดินแดง เขต ดินแดง กรุงเทพ CX-141699 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด แอสปาย วิภา - วิคตอรี่ BTS-อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ ดินแดง เขต ดินแดง กรุงเทพ CX-141699 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
31.97 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  แอสปาย วิภา - วิคตอรี่ BTS-อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ ดินแดง เขต ดินแดง กรุงเทพ CX-147247 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด แอสปาย วิภา - วิคตอรี่ BTS-อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ ดินแดง เขต ดินแดง กรุงเทพ CX-147247 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
32.5 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ใกล้ บีทีเอส อนุสาวรีย์ชัย *ห้อง สวยม๊าก* ที่ Line: @homefinder

ให้เช่า คอนโด แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ใกล้ บีทีเอส อนุสาวรีย์ชัย *ห้อง สวยม๊าก* ที่ Line: @homefinder

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
32 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:39
รูปภาพ 🎈#MT2602_205🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 3️⃣2️⃣k.🔥🔥#ใกล้BTSอนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิคอนโด   แอสปายวิภาวิคตอรี่

🎈#MT2602_205🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 3️⃣2️⃣k.🔥🔥#ใกล้BTSอนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิคอนโด แอสปายวิภาวิคตอรี่

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
58 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:11
รูปภาพ G8860💛คอนโดให้เช่า แอสปาย วิภา - วิคตอรี่  🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8860💛คอนโดให้เช่า แอสปาย วิภา - วิคตอรี่ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
37.97 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:10
รูปภาพ A034871 Aspire Vibha - Victory

A034871 Aspire Vibha - Victory

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
58 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ Center One

ให้เช่าคอนโด แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ Center One

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
31 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ Center One

🎉 ให้เช่าคอนโด แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ Center One

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
31 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (15)

1 Bed Duplex  47.84 SQ.M Aspire Vibha-Victory

1 Bed Duplex 47.84 SQ.M Aspire Vibha-Victory

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
47.8 ตร.ม.
฿5,598,400
UPDATE !
(฿117,121 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom 2 Bathroom 32.5 Sq.m Aspire Vibha-Victory

1 Bedroom 2 Bathroom 32.5 Sq.m Aspire Vibha-Victory

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
32.5 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿181,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 33.57 SQ.M Aspire Vibha-Victory

1 Bed 1 Bath 33.57 SQ.M Aspire Vibha-Victory

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
33.5 ตร.ม.
฿3,954,300
UPDATE !
(฿118,039 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
32.7 sqm 1 Bedroom Condo Aspire Vibha-Victory

32.7 sqm 1 Bedroom Condo Aspire Vibha-Victory

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32.7 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿110,092 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 33.57 SQ.M Aspire Vibha-Victory

1 Bed 1 Bath 33.57 SQ.M Aspire Vibha-Victory

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
33.5 ตร.ม.
฿4,003,900
UPDATE !
(฿119,519 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2926063)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
48 ตร.ม.
฿4,500,000
NEW !
(฿93,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2302352)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
30 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿113,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2811333)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
38.5 ตร.ม.
฿3,730,000
UPDATE !
(฿96,883 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2811335)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
42 ตร.ม.
฿4,150,000
UPDATE !
(฿98,810 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 1827959)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
32.5 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿113,846 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2144219)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
53 ตร.ม.
฿5,950,000
UPDATE !
(฿112,264 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
✨ ขาย แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ✨  💰 ราคา 3,850,000  บาท

✨ ขาย แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ✨ 💰 ราคา 3,850,000 บาท

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
39 ตร.ม.
฿3,850,000
UPDATE !
(฿98,718 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ✨  💰 ราคา 4,280,000 บาท

✨ ขาย แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ✨ 💰 ราคา 4,280,000 บาท

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
42 ตร.ม.
฿4,280,000
UPDATE !
(฿101,905 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
ขายคอนโดมือ 1 จากโครงการ แอสปาย วิภา-วิคตอรี่  | ติดต่อฝ่ายขาย : 061-6598997- Line OA : @Newlight (มี@)

ขายคอนโดมือ 1 จากโครงการ แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ | ติดต่อฝ่ายขาย : 061-6598997- Line OA : @Newlight (มี@)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
26.5 ตร.ม.
฿4,890,000
(฿184,528 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 04:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย วิภา-วิคตอรี่ ใกล้ BTS สนามเป้า (ID 2751541)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
38.5 ตร.ม.
฿3,850,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Rangnam188 ประกาศ
ขาย Rhythm Rangnam109 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Victory242 ประกาศ
ขาย IDEO Q Victory49 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Revent153 ประกาศ
ขาย Noble Revent42 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Rangnam105 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Rangnam29 ประกาศ