รูป B-Live Tiwanon - รูปที่ 1/8
รูป B-Live Tiwanon - รูปที่ 2/8
รูป B-Live Tiwanon - รูปที่ 3/8
รูป B-Live Tiwanon - รูปที่ 4/8
รูป B-Live Tiwanon - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

B-Live Tiwanon

บี-ลีฟ ติวานนท์ปากเกร็ด นนทบุรี1.0/5
5ยูนิตขาย
10ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 10 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

B-Live Tiwanon
คอนโดมิเนียม
ปากเกร็ด นนทบุรี
-
-
0
0

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Golden Lake View

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Golden Lake View

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Golden Lake View

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Victoria Lakeview

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Victoria Lakeview

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Victoria Lakeview

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Riviera up

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Riviera up

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Riviera up

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Champs Elysees Chaengwattana

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Champs Elysees Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Champs Elysees Chaengwattana

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Superior Condominium

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Superior Condominium

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Superior Condominium

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Baan Eua Ar Thorn Nonthaburi (Wad Ku 2)

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Eua Ar Thorn Nonthaburi (Wad Ku 2)

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Eua Ar Thorn Nonthaburi (Wad Ku 2)

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

SunMoon Lake Condominium

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า SunMoon Lake Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด SunMoon Lake Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Lakeview Condominium Geneva

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Lakeview Condominium Geneva

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Lakeview Condominium Geneva

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี

ห่างไป 2.9 กม.

รร.สารสารน์วิเทศ ราชพฤกษ์

ห่างไป 11.7 กม.

รร.ชลประทานวิทยา

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ชลประทานวิทยา

มีประกาศให้เช่า 1,045 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ชลประทานวิทยา

มีประกาศขาย 512 ประกาศ

วิทยาลัยการชลประทาน

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยการชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 1,751 ประกาศ

ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศให้เช่า 1,486 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศขาย 638 ประกาศ

สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์

ห่างไป 5.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 4.2 กม.

โฮมโปร แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,971 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 899 ประกาศ

เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,411 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 601 ประกาศ

ปากเกร็ด นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,449 ประกาศ

ประกาศขาย ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศขาย 622 ประกาศ

อาคารจัสมิน

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า อาคารจัสมิน

มีประกาศให้เช่า 787 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารจัสมิน

มีประกาศขาย 354 ประกาศ

ถนนติวานนท์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 1,412 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนติวานนท์

มีประกาศขาย 738 ประกาศ

ถนนเลี่ยงเมืองปากเกร็ด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.ชลประทาน

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 2,721 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ชลประทาน

มีประกาศขาย 1,118 ประกาศ

รพ.กรุงไทย

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงไทย

มีประกาศให้เช่า 439 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงไทย

มีประกาศขาย 185 ประกาศ

ศูนย์การแพทย์ปัญญานันทภิกขุ ชลประทาน

ห่างไป 4.7 กม.

รพ.เวิลด์เมดิคอล

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวิลด์เมดิคอล

มีประกาศให้เช่า 1,022 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวิลด์เมดิคอล

มีประกาศขาย 444 ประกาศ

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

1.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Nuchita Sukprasit

Nuchita Sukprasit

21/02/2565

เป็นคอนโดที่เเย่มากกกกกก เเย่ยัน นต เลยคะ รถจอดใต้อาคารเฉยๆ โดนน้ำที่มาจากท่อน้ำทิ้งมีความเป็นเบสเเก่ สูงซึ่งมันกัดสีรถของเรา ทำให้ต้องนำเข้าศูนย์ เสียค่าทำสีไป 3xxx บาท ทาง นต (ไม่ได้เอ่ยนาม) ประชุมในวง.. สรุปผลออกมาไม่มีงบประมาณให้คืน สรุปไม่ได้คืนนะคะ ทั้งๆที่รถจอดในซอง ไม่ให้เงินถ้ามีกดไม่ให้ดาวก็จะไม่ให้ เเย่มากกกก อย่าได้มาซื้ออยู่เลยคะ

(1)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (10)

รูปภาพ ให้เช่า บี-ลิฟ ติวานนท์ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า บี-ลิฟ ติวานนท์ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:53
รูปภาพ For Rent Condo  B-Live Tiwanon พร้อมอยู่  (LINE : @hubcondo)

For Rent Condo B-Live Tiwanon พร้อมอยู่ (LINE : @hubcondo)

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 16:59
รูปภาพ ให้เช่า บี-ลีฟ ติวานนท์ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า บี-ลีฟ ติวานนท์ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:45
รูปภาพ ปล่อยเช่า บีลีฟคอนโด  ติวานนท์    ชั้น 6 ขนาด 27.5 ตร.ม.   6,500

ปล่อยเช่า บีลีฟคอนโด ติวานนท์ ชั้น 6 ขนาด 27.5 ตร.ม. 6,500

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น ุ6
27 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:39
รูปภาพ 🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴B-Live Tiwanon

🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴B-Live Tiwanon

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿5,300/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ 💥🔔⚠️🏘️Ⓜ️กดปุ่มแอดไลน์💥บี-ลีฟ ติวานนท์

💥🔔⚠️🏘️Ⓜ️กดปุ่มแอดไลน์💥บี-ลีฟ ติวานนท์

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.1 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ 🦋RB23934 ให้เช่าถูกมาก📢บี-ลีฟ ติวานนท์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23934 ให้เช่าถูกมาก📢บี-ลีฟ ติวานนท์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🔮RB23934 ให้เช่าถูกมาก👍บี-ลีฟ ติวานนท์✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23934 ให้เช่าถูกมาก👍บี-ลีฟ ติวานนท์✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ 🔴RK21405🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 B-Live Tiwanon 💛🧡 ✅แอดไลน์ @119dgdea (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔴RK21405🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 B-Live Tiwanon 💛🧡 ✅แอดไลน์ @119dgdea (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ 🤝🏻RB23934 ให้เช่าถูกมาก👍บี-ลีฟ ติวานนท์✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23934 ให้เช่าถูกมาก👍บี-ลีฟ ติวานนท์✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57

ประกาศขายในโครงการ (5)

ขาย บี-ลีฟ ติวานนท์ เลขที่ 223/75

ขาย บี-ลีฟ ติวานนท์ เลขที่ 223/75

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿1,920,000
UPDATE !
(฿68,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:01
A010091 B-Live Condo Tiwanon

A010091 B-Live Condo Tiwanon

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿57,407 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A033473 B - Live Tiwanon

A033473 B - Live Tiwanon

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27.84 ตร.ม.
฿1,090,000
UPDATE !
(฿39,152 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A033425 B - Live Tiwanon

A033425 B - Live Tiwanon

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.15 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿51,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12

A033878 B - Live Tiwanon

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28.36 ตร.ม.
฿1,300,000
UPDATE !
(฿45,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12

โครงการใกล้เคียง B-Live Tiwanon

โกลเด้น เลควิว
โกลเด้น เลควิว

Golden Lake View

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Golden Lake View16 ประกาศ
ขาย Golden Lake View7 ประกาศ
วิคตอเรีย เลควิว

Victoria Lakeview

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Victoria Lakeview20 ประกาศ
ขาย Victoria Lakeview21 ประกาศ
ริเวียร่า อัพ
ริเวียร่า อัพ

Riviera up

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Riviera up 33 ประกาศ
ขาย Riviera up 8 ประกาศ