รูป Superior Condominium - รูปที่ 1/5
รูป Superior Condominium - รูปที่ 2/5
รูป Superior Condominium - รูปที่ 3/5
รูป Superior Condominium - รูปที่ 4/5
รูป Superior Condominium - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

Superior Condominium

สุพีเรียร์ คอนโดมิเนียมปากเกร็ด นนทบุรี0.0/5
1ยูนิตขาย
5ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 5 ห้อง และประกาศขาย 1 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Superior Condominium

ชื่ออื่นๆ

  • Superior เมืองทองธานี
  • สุพีเรียร์ เมืองทองธานี
คอนโดมิเนียม
ปากเกร็ด นนทบุรี
38
- เมตร
-
- บาท/ตร.ม.
2
-

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

M Society

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า M Society

มีคอนโดให้เช่า 117 ประกาศ

ขายคอนโด M Society

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Double Lake Condominium

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Double Lake Condominium

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Double Lake Condominium

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Victoria Lakeview

ห่างออกไป 300 เมตร

คอนโดให้เช่า Victoria Lakeview

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Victoria Lakeview

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Golden Lake View

ห่างออกไป 700 เมตร

คอนโดให้เช่า Golden Lake View

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Golden Lake View

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Riviera up

ห่างออกไป 690 เมตร

คอนโดให้เช่า Riviera up

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Riviera up

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

The Lake Condominium

ห่างออกไป 370 เมตร

คอนโดให้เช่า The Lake Condominium

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด The Lake Condominium

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

Champs Elysees Chaengwattana

ห่างไป 3.6 กม.

คอนโดให้เช่า Champs Elysees Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Champs Elysees Chaengwattana

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

B-Live Tiwanon

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า B-Live Tiwanon

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด B-Live Tiwanon

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Lakeview Condominium Geneva

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า Lakeview Condominium Geneva

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Lakeview Condominium Geneva

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

SunMoon Lake Condominium

ห่างออกไป 260 เมตร

คอนโดให้เช่า SunMoon Lake Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด SunMoon Lake Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

มหาวิทยาลัยศิลปากร เมืองทองธานี

ห่างไป 2 กม.

วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง

ห่างไป 6.7 กม.

ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศให้เช่า 1,545 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศขาย 669 ประกาศ

สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์

ห่างไป 3.4 กม.

รร.ชลประทานวิทยา

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ชลประทานวิทยา

มีประกาศให้เช่า 1,080 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ชลประทานวิทยา

มีประกาศขาย 547 ประกาศ

รร.สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี

ห่างไป 4.6 กม.

เทสโก้โลตัส แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 4.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 5.2 กม.

โฮมโปร แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 2,042 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 950 ประกาศ

ไทวัสดุ แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,215 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 507 ประกาศ

โรบินสัน ศรีสมาน

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ศรีสมาน

มีประกาศให้เช่า 235 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ศรีสมาน

มีประกาศขาย 97 ประกาศ

คอสโม บาซาร์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า คอสโม บาซาร์

มีประกาศให้เช่า 1,126 ประกาศ

ประกาศขาย คอสโม บาซาร์

มีประกาศขาย 461 ประกาศ

เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,469 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 632 ประกาศ

เซฟวัน โก ศรีสมาน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า เซฟวัน โก ศรีสมาน

มีประกาศให้เช่า 235 ประกาศ

ประกาศขาย เซฟวัน โก ศรีสมาน

มีประกาศขาย 97 ประกาศ

เซฟวัน โก ศรีสมาน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า เซฟวัน โก ศรีสมาน

มีประกาศให้เช่า 235 ประกาศ

ประกาศขาย เซฟวัน โก ศรีสมาน

มีประกาศขาย 97 ประกาศ

ปากเกร็ด นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,510 ประกาศ

ประกาศขาย ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศขาย 652 ประกาศ

เมืองทองธานี

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เมืองทองธานี

มีประกาศให้เช่า 1,228 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองทองธานี

มีประกาศขาย 504 ประกาศ

อิมแพคเมืองทอง

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า อิมแพคเมืองทอง

มีประกาศให้เช่า 1,230 ประกาศ

ประกาศขาย อิมแพคเมืองทอง

มีประกาศขาย 505 ประกาศ

อาคารจัสมิน

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า อาคารจัสมิน

มีประกาศให้เช่า 820 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารจัสมิน

มีประกาศขาย 374 ประกาศ

ถนนติวานนท์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 1,458 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนติวานนท์

มีประกาศขาย 773 ประกาศ

รพ.ชลประทาน

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 2,810 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ชลประทาน

มีประกาศขาย 1,179 ประกาศ

รพ.เวิลด์เมดิคอล

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวิลด์เมดิคอล

มีประกาศให้เช่า 1,061 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวิลด์เมดิคอล

มีประกาศขาย 463 ประกาศ

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (5)

รูปภาพ #Z613 ให้เช่าคอนโด Superior Condominium

#Z613 ให้เช่าคอนโด Superior Condominium

ปากเกร็ด นนทบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
142 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4188 ให้เช่าคอนโด Superior Condominium

#R4188 ให้เช่าคอนโด Superior Condominium

ปากเกร็ด นนทบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
109 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔥🔥สุพีเรียร์ คอนโดมิเนียม🔥🔥 อาคารสุพีเรีย 1 ใกล้ห้างและศูนย์การค้า

🔥🔥สุพีเรียร์ คอนโดมิเนียม🔥🔥 อาคารสุพีเรีย 1 ใกล้ห้างและศูนย์การค้า

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
75 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:39
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Superior สุพีเรียร์  2 ห้องนอน วิวทะเลสาบเมืองทองธานี **เฟอร์ครบ วิวสวยมาก Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด Superior สุพีเรียร์ 2 ห้องนอน วิวทะเลสาบเมืองทองธานี **เฟอร์ครบ วิวสวยมาก Line ID: @ppagent

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น xx
80 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/7/2563)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:30
รูปภาพ เช่าคอนโดรีโนเวทใหม่ ครัวใหญ่พร้อมเตาอบ – คอนโด สุพีเรีย เมืองทองธานี

เช่าคอนโดรีโนเวทใหม่ ครัวใหญ่พร้อมเตาอบ – คอนโด สุพีเรีย เมืองทองธานี

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
77 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:11

ประกาศขายในโครงการ (1)

ขายด่วนคอนโดlake view condominium ใกล้เมืองทองธานี

ขายด่วนคอนโดlake view condominium ใกล้เมืองทองธานี

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
75 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿48,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:51

โครงการใกล้เคียง Superior Condominium

เอ็ม โซไซตี้
เอ็ม โซไซตี้

M Society

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า M Society117 ประกาศ
ขาย M Society21 ประกาศ
ดับเบิ้ล เลค คอนโดมิเนียม
ดับเบิ้ล เลค คอนโดมิเนียม

Double Lake Condominium

ปากเกร็ด นนทบุรี
วิคตอเรีย เลควิว

Victoria Lakeview

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Victoria Lakeview20 ประกาศ
ขาย Victoria Lakeview21 ประกาศ
โกลเด้น เลควิว
โกลเด้น เลควิว

Golden Lake View

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Golden Lake View19 ประกาศ
ขาย Golden Lake View8 ประกาศ
ริเวียร่า อัพ
ริเวียร่า อัพ

Riviera up

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Riviera up 37 ประกาศ
ขาย Riviera up 8 ประกาศ
เดอะ เลค คอนโดมิเนียม

The Lake Condominium

ปากเกร็ด นนทบุรี
ขาย The Lake Condominium15 ประกาศ
ฌ็องเซลิเซ่ แจ้งวัฒนะ

Champs Elysees Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
บี-ลีฟ ติวานนท์

B-Live Tiwanon

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า B-Live Tiwanon10 ประกาศ
ขาย B-Live Tiwanon5 ประกาศ