รูป Lakeview Condominium Geneva  - รูปที่ 1/10
รูป Lakeview Condominium Geneva  - รูปที่ 2/10
รูป Lakeview Condominium Geneva  - รูปที่ 3/10
รูป Lakeview Condominium Geneva  - รูปที่ 4/10
รูป Lakeview Condominium Geneva  - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Lakeview Condominium Geneva

เลควิว คอนโดมิเนียม เจนีวา ปากเกร็ด นนทบุรี0.0/5
10ยูนิตขาย
22ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 22 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lakeview Condominium Geneva
คอนโดมิเนียม
ปากเกร็ด นนทบุรี
-
1994
1
30

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

M Society

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า M Society

มีคอนโดให้เช่า 118 ประกาศ

ขายคอนโด M Society

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Double Lake Condominium

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Double Lake Condominium

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด Double Lake Condominium

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Victoria Lakeview

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า Victoria Lakeview

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Victoria Lakeview

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Golden Lake View

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า Golden Lake View

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Golden Lake View

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Riviera up

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า Riviera up

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Riviera up

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

The Lake Condominium

ห่างออกไป 160 เมตร

คอนโดให้เช่า The Lake Condominium

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด The Lake Condominium

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Champs Elysees Chaengwattana

ห่างไป 3.8 กม.

คอนโดให้เช่า Champs Elysees Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Champs Elysees Chaengwattana

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Superior Condominium

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า Superior Condominium

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Superior Condominium

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

B-Live Tiwanon

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า B-Live Tiwanon

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด B-Live Tiwanon

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

SunMoon Lake Condominium

ห่างออกไป 470 เมตร

คอนโดให้เช่า SunMoon Lake Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด SunMoon Lake Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

มหาวิทยาลัยศิลปากร เมืองทองธานี

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง

ห่างไป 6.5 กม.

ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศให้เช่า 1,486 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศขาย 638 ประกาศ

สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์

ห่างไป 3.2 กม.

รร.ชลประทานวิทยา

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ชลประทานวิทยา

มีประกาศให้เช่า 1,045 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ชลประทานวิทยา

มีประกาศขาย 512 ประกาศ

รร.สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี

ห่างไป 4.8 กม.

เทสโก้โลตัส แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 4.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 5 กม.

บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,399 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 676 ประกาศ

โฮมโปร แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,971 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 899 ประกาศ

โรบินสัน ศรีสมาน

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ศรีสมาน

มีประกาศให้เช่า 219 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ศรีสมาน

มีประกาศขาย 94 ประกาศ

คอสโม บาซาร์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า คอสโม บาซาร์

มีประกาศให้เช่า 1,080 ประกาศ

ประกาศขาย คอสโม บาซาร์

มีประกาศขาย 436 ประกาศ

เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,411 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 601 ประกาศ

เซฟวัน โก ศรีสมาน

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซฟวัน โก ศรีสมาน

มีประกาศให้เช่า 219 ประกาศ

ประกาศขาย เซฟวัน โก ศรีสมาน

มีประกาศขาย 94 ประกาศ

เซฟวัน โก ศรีสมาน

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซฟวัน โก ศรีสมาน

มีประกาศให้เช่า 219 ประกาศ

ประกาศขาย เซฟวัน โก ศรีสมาน

มีประกาศขาย 94 ประกาศ

ปากเกร็ด นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,449 ประกาศ

ประกาศขาย ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศขาย 622 ประกาศ

เมืองทองธานี

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เมืองทองธานี

มีประกาศให้เช่า 1,170 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองทองธานี

มีประกาศขาย 476 ประกาศ

อิมแพคเมืองทอง

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า อิมแพคเมืองทอง

มีประกาศให้เช่า 1,172 ประกาศ

ประกาศขาย อิมแพคเมืองทอง

มีประกาศขาย 477 ประกาศ

อาคารจัสมิน

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า อาคารจัสมิน

มีประกาศให้เช่า 787 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารจัสมิน

มีประกาศขาย 354 ประกาศ

ถนนติวานนท์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 1,412 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนติวานนท์

มีประกาศขาย 738 ประกาศ

รพ.ชลประทาน

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 2,721 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ชลประทาน

มีประกาศขาย 1,118 ประกาศ

รพ.เวิลด์เมดิคอล

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวิลด์เมดิคอล

มีประกาศให้เช่า 1,022 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวิลด์เมดิคอล

มีประกาศขาย 444 ประกาศ

Facility 2
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (22)

รูปภาพ ให้เช่า   เลควิว คอนโดมิเนียม เจนีวา 🔴🔴

ให้เช่า เลควิว คอนโดมิเนียม เจนีวา 🔴🔴

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
105 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:36
รูปภาพ Code: 26KJ1568  ให้เช่า Lakeview Condominium Geneva 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1568 ให้เช่า Lakeview Condominium Geneva 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
105 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Lakeview Condominium Geneva (เลควิว คอนโดมิเนียม เจนีวา )   รหัสทรัพย์  | 📌LNP-C12986

🏢 ให้เช่าคอนโด : Lakeview Condominium Geneva (เลควิว คอนโดมิเนียม เจนีวา ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12986

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
105 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
รูปภาพ 🟪🟦🟩🟨🟧 ให้เช่า  Lakeview  Geneva เมืองทองธานี 🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

🟪🟦🟩🟨🟧 ให้เช่า Lakeview Geneva เมืองทองธานี 🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
105 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:17
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลควิวคอนโดมิเนียม อาคารเจนีวา ใน บ้านใหม่ (ID 2828113)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลควิวคอนโดมิเนียม อาคารเจนีวา ใน บ้านใหม่ (ID 2828113)

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
105 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลควิวคอนโดมิเนียม อาคารเจนีวา ใน บ้านใหม่ (ID 2794858)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลควิวคอนโดมิเนียม อาคารเจนีวา ใน บ้านใหม่ (ID 2794858)

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
105 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลควิวคอนโดมิเนียม อาคารเจนีวา ใน บ้านใหม่ (ID 2453414)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลควิวคอนโดมิเนียม อาคารเจนีวา ใน บ้านใหม่ (ID 2453414)

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
105 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ 🪴🪴🪴 ให้เช่าคอนโด เจนีวา 3 เมืองทองธานี (( 2 ห้องนอน / 110 ตรม / 16999 ต่อเดือน / ห้องสวย กว้างมาก / ถูกสุดในโครงการ )) ใกล้เมืองทองธานี

🪴🪴🪴 ให้เช่าคอนโด เจนีวา 3 เมืองทองธานี (( 2 ห้องนอน / 110 ตรม / 16999 ต่อเดือน / ห้องสวย กว้างมาก / ถูกสุดในโครงการ )) ใกล้เมืองทองธานี

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
110 ตร.ม.
฿16,999/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 01:33
รูปภาพ #A124157 ✅ 31/10/68  ให้เช่า Lakeview Condominium Geneva   📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124157 ✅ 31/10/68 ให้เช่า Lakeview Condominium Geneva 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
105 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12412 ✅ 22/1/69  ให้เช่า Lakeview Condominium Geneva 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12412 ✅ 22/1/69 ให้เช่า Lakeview Condominium Geneva 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
80 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ DL26040861 ให้เช่าคอนโด เลควิว คอนโดมิเนียม เจนีวา (Lakeview Condominium Geneva) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL26040861 ให้เช่าคอนโด เลควิว คอนโดมิเนียม เจนีวา (Lakeview Condominium Geneva) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
105 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ เช่า เลควิว คอนโดมิเนียม เจนีวา เมืองทองธานี เฟอร์นิเจอร์ครบ

เช่า เลควิว คอนโดมิเนียม เจนีวา เมืองทองธานี เฟอร์นิเจอร์ครบ

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
105 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:00
รูปภาพ ✨🏙 ให้เช่า คอนโด เลควิว เจนีวา 2 (เมืองทองธานี) Lake View Geneva 2

✨🏙 ให้เช่า คอนโด เลควิว เจนีวา 2 (เมืองทองธานี) Lake View Geneva 2

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
80 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:30
รูปภาพ Y101📌ให้เช่าเลควิวคอนโดมิเนียม อาคารเจนีวา บอนด์สตรีท เมืองทองธานี(Geneva bondstreet) 2 ห้องนอน พร้อมเฟอร์ ทำเลดี พร้อมเข้าอยู่

Y101📌ให้เช่าเลควิวคอนโดมิเนียม อาคารเจนีวา บอนด์สตรีท เมืองทองธานี(Geneva bondstreet) 2 ห้องนอน พร้อมเฟอร์ ทำเลดี พร้อมเข้าอยู่

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
105 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:55
รูปภาพ ห้องจริง✨เช่าคอนโด สัญญา 1 ปี✨🛋️🛌เลควิว คอนโดมิเนียม เจนีวา

ห้องจริง✨เช่าคอนโด สัญญา 1 ปี✨🛋️🛌เลควิว คอนโดมิเนียม เจนีวา

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
80 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28

ห้องจริง✨เช่าคอนโด สัญญา 1 ปี✨🛋️🛌เลควิว คอนโดมิเนียม เจนีวา

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
75 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ 🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! Lake View Geneva Condominium รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-25085366

🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! Lake View Geneva Condominium รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-25085366

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25-30
105 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด เลควิวคอนโดมิเนียม อาคารเจนีวา    2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ   18,000

ให้เช่า คอนโด เลควิวคอนโดมิเนียม อาคารเจนีวา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 18,000

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
105 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:39
รูปภาพ G 6627🚨 คอนโดให้เช่า เลควิว คอนโดมิเนียม เจนีวา 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 6627🚨 คอนโดให้เช่า เลควิว คอนโดมิเนียม เจนีวา 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
80 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (10)

🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด Lake View Geneva Condominium รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-25085366

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25-30
105 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿34,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
ขายเลควิว คอนโดมิเนียม อาคารเจนีวา เมืองทองธานี 80ตร.ม. ชั้น 13 ถนนบอนด์สตรีท ติวานนท์

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
80.08 ตร.ม.
฿2,680,000
UPDATE !
(฿33,467 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:55
DL26040862 ขายคอนโด เลควิว คอนโดมิเนียม เจนีวา (Lakeview Condominium Geneva) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
105 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿34,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
✨🏙 ขายคอนโดเจนีวา 2 (Geneva 2)  ห้องใหญ่พิเศษ 80 ตร.ม.✨

✨🏙 ขายคอนโดเจนีวา 2 (Geneva 2) ห้องใหญ่พิเศษ 80 ตร.ม.✨

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
80 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿31,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:34
ขายคอนโดเลควิว เมืองทองธานี ริเวียร่า 3 ห้องใหญ่ 80 ตร.ม. 2 นอน ชั้น 21A เพียง 1.85 ล้าน ใกล้อิมแพ็ค

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
80 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿22,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:49
𝗟𝗮𝗸𝗲 𝗩𝗶𝗲𝘄 𝗚𝗲𝗻𝗲𝘃𝗮 𝗖𝗼𝗻𝗱𝗼𝗺𝗶𝗻𝗶𝘂𝗺   (เลควิว เจนีวา คอนโดมิเนียม

𝗟𝗮𝗸𝗲 𝗩𝗶𝗲𝘄 𝗚𝗲𝗻𝗲𝘃𝗮 𝗖𝗼𝗻𝗱𝗼𝗺𝗶𝗻𝗶𝘂𝗺 (เลควิว เจนีวา คอนโดมิเนียม

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
111.94 ตร.ม.
฿2,899,000
UPDATE !
(฿25,898 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:32
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลควิวคอนโดมิเนียม อาคารเจนีวา ใน บ้านใหม่ (ID 2853938)

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
96 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿40,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 19:34

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
105 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿34,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 14:49

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
105 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿34,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
Lakeview Geneva เมืองทอง ห้องใหญ่ 111 ตร.ม. ใกล้ MRT

Lakeview Geneva เมืองทอง ห้องใหญ่ 111 ตร.ม. ใกล้ MRT

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
111.94 ตร.ม.
฿2,899,000
(฿25,898 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/04/2569 13:01

โครงการใกล้เคียง Lakeview Condominium Geneva

เอ็ม โซไซตี้
เอ็ม โซไซตี้

M Society

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า M Society118 ประกาศ
ขาย M Society20 ประกาศ
ดับเบิ้ล เลค คอนโดมิเนียม
ดับเบิ้ล เลค คอนโดมิเนียม

Double Lake Condominium

ปากเกร็ด นนทบุรี
วิคตอเรีย เลควิว

Victoria Lakeview

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Victoria Lakeview20 ประกาศ
ขาย Victoria Lakeview21 ประกาศ
โกลเด้น เลควิว
โกลเด้น เลควิว

Golden Lake View

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Golden Lake View16 ประกาศ
ขาย Golden Lake View7 ประกาศ
ริเวียร่า อัพ
ริเวียร่า อัพ

Riviera up

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Riviera up 33 ประกาศ
ขาย Riviera up 8 ประกาศ
เดอะ เลค คอนโดมิเนียม

The Lake Condominium

ปากเกร็ด นนทบุรี
ขาย The Lake Condominium14 ประกาศ

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า B-Live Tiwanon10 ประกาศ
ขาย B-Live Tiwanon5 ประกาศ