รูป M Society - รูปที่ 1/10
รูป M Society - รูปที่ 2/10
รูป M Society - รูปที่ 3/10
รูป M Society - รูปที่ 4/10
รูป M Society - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

M Society

เอ็ม โซไซตี้ปากเกร็ด นนทบุรี5.0/5
20ยูนิตขาย
118ยูนิตเช่า

คอนโดในสไตล์ modern contemporary มีความเป็นส่วนตัว ไม่พลุกพล่าน จำกัดเพียงแค่ 12 ยูนิตต่อชั้น พักผ่อนเต็มรูปแบบไปกับสวนลอยฟ้าขนาดใหญ่ ห้องซาวน่า และสระน้ำจากุซซี่ เลือกออกกำลังกายเบาๆ พร้อมชมวิวสวยๆ บนลู่วิ่ง และฟิตเนสลอยฟ้า หรือเลือกทำกิจกรรมกับครอบครัว ในห้องสมุด ห้องสันทนาการเด็ก เติมเต็มช่วงเวลาพักผ่อนของคุณ และครอบครัวให้ลงตัว

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 118 ห้อง และประกาศขาย 20 ห้อง

ปากเกร็ด นนทบุรี
1046
- เมตร
2012
- บาท/ตร.ม.
3
30,32

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Popular Condo

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Popular Condo

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด Popular Condo

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Summer Garden

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Summer Garden

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Summer Garden

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Double Lake Condominium

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Double Lake Condominium

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด Double Lake Condominium

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Proud III Chaengwattana

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Proud III Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Proud III Chaengwattana

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Victoria Lakeview

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Victoria Lakeview

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Victoria Lakeview

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Addera Chaengwattana

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Addera Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Addera Chaengwattana

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Proud X2

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Proud X2

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Proud X2

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

The Lake Condominium

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า The Lake Condominium

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด The Lake Condominium

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Proud of Chaengwattana

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Proud of Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Proud of Chaengwattana

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Champs Elysees Chaengwattana

ห่างไป 4.7 กม.

คอนโดให้เช่า Champs Elysees Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Champs Elysees Chaengwattana

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

มหาวิทยาลัยศิลปากร เมืองทองธานี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง

ห่างไป 6.3 กม.

ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศให้เช่า 1,486 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศขาย 638 ประกาศ

สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์

ห่างไป 2.3 กม.

รร.สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี

ห่างไป 5.6 กม.

รร.ชลประทานวิทยา

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ชลประทานวิทยา

มีประกาศให้เช่า 1,045 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ชลประทานวิทยา

มีประกาศขาย 512 ประกาศ

เทสโก้โลตัส แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 3.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 4.1 กม.

บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,399 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 676 ประกาศ

ไทวัสดุ แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,164 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 480 ประกาศ

คอสโม บาซาร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า คอสโม บาซาร์

มีประกาศให้เช่า 1,080 ประกาศ

ประกาศขาย คอสโม บาซาร์

มีประกาศขาย 436 ประกาศ

เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,411 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 601 ประกาศ

ปากเกร็ด นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,449 ประกาศ

ประกาศขาย ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศขาย 622 ประกาศ

เมืองทองธานี

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เมืองทองธานี

มีประกาศให้เช่า 1,170 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองทองธานี

มีประกาศขาย 476 ประกาศ

อิมแพคเมืองทอง

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า อิมแพคเมืองทอง

มีประกาศให้เช่า 1,172 ประกาศ

ประกาศขาย อิมแพคเมืองทอง

มีประกาศขาย 477 ประกาศ

อาคารจัสมิน

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า อาคารจัสมิน

มีประกาศให้เช่า 787 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารจัสมิน

มีประกาศขาย 354 ประกาศ

ถนนแจ้งวัฒนะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,852 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 821 ประกาศ

รพ.ชลประทาน

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 2,721 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ชลประทาน

มีประกาศขาย 1,118 ประกาศ

รพ.เวิลด์เมดิคอล

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวิลด์เมดิคอล

มีประกาศให้เช่า 1,022 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวิลด์เมดิคอล

มีประกาศขาย 444 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.63 - 31.63 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Jip Jdai

Jip Jdai

05/04/2564

ทำเลดี ของกินเยอะ ตึกสะอาด ระบบการดูแลปลอดภัย ห้องสวยค่ะ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (118)

ดูประกาศทั้งหมด (118)
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ1583  ให้เช่า M Society ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ1583 ให้เช่า M Society ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
29.1 ตร.ม.
฿9,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:31
รูปภาพ For Rent | เอ็ม โซไซตี้ คอนโดมิเนียม  📞 Call: 064-242-6068  🌊 เฟอร์ครบ | วิวสูง | มีเครื่องซักผ้า

For Rent | เอ็ม โซไซตี้ คอนโดมิเนียม 📞 Call: 064-242-6068 🌊 เฟอร์ครบ | วิวสูง | มีเครื่องซักผ้า

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
29.1 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:44
รูปภาพ #SC14013 ​  📌 เช่า | 🟦🟨เอ็ม โซไซตี้​🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC14013 ​  📌 เช่า | 🟦🟨เอ็ม โซไซตี้​🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 23/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:35
รูปภาพ Code: 26KJ1302  ให้เช่า M Society 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1302 ให้เช่า M Society 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
50.69 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ Code: 26KJ2147  ให้เช่า M Society 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ2147 ให้เช่า M Society 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
51 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ Code:KJ763 ให้เช่า  M Society 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code:KJ763 ให้เช่า M Society 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
51 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เอ็ม โซไซตี้ เมืองทอง อาคาร C ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

ให้เช่าคอนโด เอ็ม โซไซตี้ เมืองทอง อาคาร C ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
28 ตร.ม.
฿7,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ T1002 คอนโดให้เช่า เอ็มโซไซตี้ (M Society) อาคาร A แจ้งวัฒนะ เมืองทองธานี ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

T1002 คอนโดให้เช่า เอ็มโซไซตี้ (M Society) อาคาร A แจ้งวัฒนะ เมืองทองธานี ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
32 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2564)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:44
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : M Society (เอ็ม โซไซตี้)   รหัสทรัพย์  | 📌LNP-C12477

🏢 ให้เช่าคอนโด : M Society (เอ็ม โซไซตี้) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12477

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
50.69 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : M Society (เอ็ม โซไซตี้)   รหัสทรัพย์  | 📌LNP-C2924

🏢 ให้เช่าคอนโด : M Society (เอ็ม โซไซตี้) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C2924

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
51 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
รูปภาพ G8176💛คอนโดให้เช่า เอ็ม โซไซตี้ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8176💛คอนโดให้เช่า เอ็ม โซไซตี้ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
51 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:35
รูปภาพ 🥝🥝    (  ห้องว่าง  )   ให้เช่า  คอนโด  เอ็ม โซไซตี้   🥝🥝   ชั้น   4  ขนาด  44.8  ตร.ม.  ตกแต่งครบ  พร้อมเครื่องซักผ้า

🥝🥝 ( ห้องว่าง ) ให้เช่า คอนโด เอ็ม โซไซตี้ 🥝🥝 ชั้น 4 ขนาด 44.8 ตร.ม. ตกแต่งครบ พร้อมเครื่องซักผ้า

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
44.8 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:00
รูปภาพ เช่าคอนโด  เอ็มโซไซตี้ แจ้งวัฒนะ – เมืองทองธานี เมืองทอง ปากเกร็ด นนทบุรี CX-135168 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เอ็มโซไซตี้ แจ้งวัฒนะ – เมืองทองธานี เมืองทอง ปากเกร็ด นนทบุรี CX-135168 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
52 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  เอ็มโซไซตี้ แจ้งวัฒนะ – เมืองทองธานี เมืองทอง ปากเกร็ด นนทบุรี CX-86533 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เอ็มโซไซตี้ แจ้งวัฒนะ – เมืองทองธานี เมืองทอง ปากเกร็ด นนทบุรี CX-86533 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
55 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เอ็มโซไซตี้ แจ้งวัฒนะ – เมืองทองธานี เมืองทอง ปากเกร็ด นนทบุรี CX-127022 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เอ็มโซไซตี้ แจ้งวัฒนะ – เมืองทองธานี เมืองทอง ปากเกร็ด นนทบุรี CX-127022 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
52 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ 🍀🍀    (  ห้องว่าง  )   ให้เช่า  คอนโด  เอ็ม โซไซตี้   🍀🍀   ชั้น   4  ขนาด  44.8  ตร.ม.  ตกแต่งครบ  พร้อมเครื่องซักผ้า

🍀🍀 ( ห้องว่าง ) ให้เช่า คอนโด เอ็ม โซไซตี้ 🍀🍀 ชั้น 4 ขนาด 44.8 ตร.ม. ตกแต่งครบ พร้อมเครื่องซักผ้า

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
44.8 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:00
รูปภาพ ให้เช่า เอ็ม โซไซตี้ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า เอ็ม โซไซตี้ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
29 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:53
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด  M Society พร้อมอยู่ (LINE : @hubcondo)

ให้เช่า คอนโด M Society พร้อมอยู่ (LINE : @hubcondo)

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
29 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2563)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 16:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (20)

🚩 ขายคอนโด เอ็ม โซไซตี้ เมืองทอง อาคาร A ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
29 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿44,483 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:00
🔺 ขายคอนโด เอ็ม โซไซตี้ เมืองทอง อาคาร A ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
29 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿44,483 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
คอนโดมิเนียม 29.1 ตร.ม. เอ็ม โซไซตี้ คอนโดมิเนียม ปากเกร็ด นนทบุรี 964,000

ปากเกร็ด นนทบุรี
29.1 ตร.ม.
฿1,354,000
UPDATE !
(฿46,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
ขายคอนโด เอ็ม โซไซตี้ เมืองทอง อาคาร A ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
29 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿44,483 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
🎉 ขายคอนโด เอ็ม โซไซตี้ เมืองทอง อาคาร A ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
29 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿44,483 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม โซไซตี้ ใน บ้านใหม่ (ID 2150206)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม โซไซตี้ ใน บ้านใหม่ (ID 2150206)

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
117 ตร.ม.
฿7,150,000
UPDATE !
(฿61,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
A010031 M Society Condominium

A010031 M Society Condominium

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
29 ตร.ม.
฿1,299,000
UPDATE !
(฿44,793 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
ขายห้อง 1 นอน ขนาด 32 ตร.ม ชั้น 30 ตึกC เฟอร์ครบ  เอ็มโซไซตี้คอนโดเมืองทองธานี ราคาขาย  1,300,000 บาท

ขายห้อง 1 นอน ขนาด 32 ตร.ม ชั้น 30 ตึกC เฟอร์ครบ เอ็มโซไซตี้คอนโดเมืองทองธานี ราคาขาย 1,300,000 บาท

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
32 ตร.ม.
฿1,300,000
UPDATE !
(฿40,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:11
ขายคอนโด เอ็ม โซไซตี้  M Society เมืองทองธานี 51 ตรม. Tel.0950892688

ขายคอนโด เอ็ม โซไซตี้ M Society เมืองทองธานี 51 ตรม. Tel.0950892688

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
51 ตร.ม.
฿1,970,000
UPDATE !
(฿38,627 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:43
AR 1107 : เอ็มโซไซตี้ แจ้งวัฒนะ-เมืองทองธานี

AR 1107 : เอ็มโซไซตี้ แจ้งวัฒนะ-เมืองทองธานี

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
29.1 ตร.ม.
฿1,190,000
UPDATE !
(฿40,893 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
ขาย คอนโด เอ็ม โซไซตี้ ตึก C ชั้น 21 แบบ 2 นอน 1 น้ำ ขนาด 50 ตรม แอร์ 2 ตัว วิวทะเลสาบ

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
50 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿43,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:49
ขาย คอนโด เอ็มโซไซตี้ เมืองทองธานี เหมาะกับคนทำงาน นักศึกษา และนักลงทุน |รหัส 93314

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
31.63 ตร.ม.
฿1,300,000
(฿41,100 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:33
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 50.49 ตร.ม. ห้องชุด เอ็ม โซไซตี้ คอนโดมิเนียม [ชั้น 28 อาคาร C] ปากเกร็ด นนทบุรี 2.1M

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
50.49 ตร.ม.
฿2,060,000
UPDATE !
(฿40,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:17
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.19 ตร.ม. ห้องชุด เอ็ม โซไซตี้ คอนโดมิเนียม [ชั้น 5 อาคาร B] ปากเกร็ด นนทบุรี 1.3M

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30.19 ตร.ม.
฿1,330,000
UPDATE !
(฿44,054 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:15
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม โซไซตี้ ใน บ้านใหม่ (ID 1899894)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม โซไซตี้ ใน บ้านใหม่ (ID 1899894)

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
46 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿39,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/04/2569 19:06
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม โซไซตี้ ใน บ้านใหม่ (ID 2699817)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม โซไซตี้ ใน บ้านใหม่ (ID 2699817)

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
31 ตร.ม.
฿1,599,000
UPDATE !
(฿51,581 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/04/2569 19:10
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม โซไซตี้ ใน บ้านใหม่ (ID 2650604)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม โซไซตี้ ใน บ้านใหม่ (ID 2650604)

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
51 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿49,020 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/03/2569 19:10

โครงการใกล้เคียง M Society

ป๊อปปูล่า คอนโด เมืองทองธานี

Popular Condo

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Popular Condo79 ประกาศ
ขาย Popular Condo21 ประกาศ
ซัมเมอร์ การ์เด้น

Summer Garden

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Summer Garden15 ประกาศ
ขาย Summer Garden3 ประกาศ
ดับเบิ้ล เลค คอนโดมิเนียม
ดับเบิ้ล เลค คอนโดมิเนียม

Double Lake Condominium

ปากเกร็ด นนทบุรี
พราว 3 แจ้งวัฒนะ

Proud III Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
วิคตอเรีย เลควิว

Victoria Lakeview

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Victoria Lakeview20 ประกาศ
ขาย Victoria Lakeview21 ประกาศ
แอดเดอร่า แจ้งวัฒนะ
แอดเดอร่า แจ้งวัฒนะ

Addera Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
พราว เอ็กซ์ทู
พราว เอ็กซ์ทู

Proud X2

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Proud X222 ประกาศ
ขาย Proud X24 ประกาศ
เดอะ เลค คอนโดมิเนียม

The Lake Condominium

ปากเกร็ด นนทบุรี
ขาย The Lake Condominium14 ประกาศ