รูป Proud of Chaengwattana - รูปที่ 1/8
รูป Proud of Chaengwattana - รูปที่ 2/8
รูป Proud of Chaengwattana - รูปที่ 3/8
รูป Proud of Chaengwattana - รูปที่ 4/8
รูป Proud of Chaengwattana - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Proud of Chaengwattana

พราว ออฟ แจ้งวัฒนะปากเกร็ด นนทบุรี4.0/5
1ยูนิตขาย
6ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 6 ห้อง และประกาศขาย 1 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Proud of Chaengwattana
คอนโดมิเนียม
ปากเกร็ด นนทบุรี
132
-
35 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Key Chaeng Wattana

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Chaeng Wattana

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Chaeng Wattana

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

M Society

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า M Society

มีคอนโดให้เช่า 117 ประกาศ

ขายคอนโด M Society

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Astro Chaeng Wattana

ห่างออกไป 450 เมตร

คอนโดให้เช่า Astro Chaeng Wattana

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Astro Chaeng Wattana

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Hallmark Chaengwattana

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Hallmark Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Hallmark Chaengwattana

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Summer Garden

ห่างออกไป 220 เมตร

คอนโดให้เช่า Summer Garden

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Summer Garden

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Proud III Chaengwattana

ห่างออกไป 180 เมตร

คอนโดให้เช่า Proud III Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Proud III Chaengwattana

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Proud X2

ห่างออกไป 220 เมตร

คอนโดให้เช่า Proud X2

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Proud X2

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Addera Chaengwattana

ห่างออกไป 320 เมตร

คอนโดให้เช่า Addera Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Addera Chaengwattana

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

de Zone Chaeng Wattana 23

ห่างออกไป 80 เมตร

คอนโดให้เช่า de Zone Chaeng Wattana 23

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด de Zone Chaeng Wattana 23

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Champs Elysees Chaengwattana

ห่างไป 5.4 กม.

คอนโดให้เช่า Champs Elysees Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Champs Elysees Chaengwattana

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

มหาวิทยาลัยศิลปากร เมืองทองธานี

ห่างไป 3.9 กม.

วิทยาลัยการชลประทาน

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยการชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 1,800 ประกาศ

ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศให้เช่า 1,547 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศขาย 664 ประกาศ

สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์

ห่างออกไป 910 เมตร

รร.ชลประทานวิทยา

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ชลประทานวิทยา

มีประกาศให้เช่า 1,081 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ชลประทานวิทยา

มีประกาศขาย 542 ประกาศ

รร.สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี

ห่างไป 4.3 กม.

รร.เบญจมราชานุสรณ์

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,248 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศขาย 592 ประกาศ

เทสโก้โลตัส แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 3.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 2.3 กม.

บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,435 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 716 ประกาศ

แม็คโคร แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,104 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 466 ประกาศ

คอสโม บาซาร์

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า คอสโม บาซาร์

มีประกาศให้เช่า 1,127 ประกาศ

ประกาศขาย คอสโม บาซาร์

มีประกาศขาย 460 ประกาศ

เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

ห่างออกไป 670 เมตร

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,473 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 628 ประกาศ

ปากเกร็ด นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,514 ประกาศ

ประกาศขาย ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศขาย 647 ประกาศ

เมืองทองธานี

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เมืองทองธานี

มีประกาศให้เช่า 1,234 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองทองธานี

มีประกาศขาย 502 ประกาศ

อิมแพคเมืองทอง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า อิมแพคเมืองทอง

มีประกาศให้เช่า 1,236 ประกาศ

ประกาศขาย อิมแพคเมืองทอง

มีประกาศขาย 503 ประกาศ

อาคารจัสมิน

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า อาคารจัสมิน

มีประกาศให้เช่า 823 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารจัสมิน

มีประกาศขาย 370 ประกาศ

แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 19

ห่างออกไป 640 เมตร

ประกาศให้เช่า แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 19

มีประกาศให้เช่า 50 ประกาศ

แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 21

ห่างออกไป 730 เมตร

ประกาศให้เช่า แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 21

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ถนนแจ้งวัฒนะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,927 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 862 ประกาศ

รพ.ชลประทาน

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 2,807 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ชลประทาน

มีประกาศขาย 1,171 ประกาศ

รพ.กรุงไทย

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงไทย

มีประกาศให้เช่า 462 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงไทย

มีประกาศขาย 195 ประกาศ

ศูนย์การแพทย์ปัญญานันทภิกขุ ชลประทาน

ห่างไป 4.6 กม.

รพ.เวิลด์เมดิคอล

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวิลด์เมดิคอล

มีประกาศให้เช่า 1,063 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวิลด์เมดิคอล

มีประกาศขาย 459 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(1 รีวิวโครงการ)
June June

June June

13/02/2564

คอนโด lorise ห้องกว้าง สภาพเก่า ค่าเช่าถูก ฟิตเนส สระว่ายน้ำ ค่อนข้างเล็ก ทำเลดี ใกล้ รร. PIM

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (6)

รูปภาพ For rent Condo Proud of Chaengwattana (LINE : @hubcondo)

For rent Condo Proud of Chaengwattana (LINE : @hubcondo)

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2564)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 16:59
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎พราว ออฟ แจ้งวัฒนะ

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎พราว ออฟ แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ 🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌พราว ออฟ แจ้งวัฒนะ

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌พราว ออฟ แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ ให้เช่า พราว ออฟ แจ้งวัฒนะ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

ให้เช่า พราว ออฟ แจ้งวัฒนะ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:37
รูปภาพ พราว1 WOWWW คอนโดห้องใหญ่ ด่วน!!! 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 รับแขก ให้เช่า ลดจาก 15000 เหลือ 13000 ใกล้ปัญญาภิวัฒน์ เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

พราว1 WOWWW คอนโดห้องใหญ่ ด่วน!!! 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 รับแขก ให้เช่า ลดจาก 15000 เหลือ 13000 ใกล้ปัญญาภิวัฒน์ เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2560)
เลื่อนประกาศ : 25/02/2569 14:54
รูปภาพ ให้เช่าถูกมากกก คอนโด พราว ออฟ แจ้งวัฒนะ

ให้เช่าถูกมากกก คอนโด พราว ออฟ แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
38 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2565)
เลื่อนประกาศ : 01/09/2568 14:01

ประกาศขายในโครงการ (1)

ขายถูกมาก !!! 1.2 ล้านพร้อมคนเช่า ออกค่าโอนให้ด้วย เอกสารพร้อมไม่ติดภาระ

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿1,200,000
UPDATE !
(฿40,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/02/2569 09:22

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า M Society117 ประกาศ
ขาย M Society21 ประกาศ
เอสโทร แจ้งวัฒนะ
เอสโทร แจ้งวัฒนะ

Astro Chaeng Wattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
ขาย Astro Chaeng Wattana17 ประกาศ
ฮอลล์มาร์ค แจ้งวัฒนะ
ฮอลล์มาร์ค แจ้งวัฒนะ

Hallmark Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
ซัมเมอร์ การ์เด้น

Summer Garden

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Summer Garden16 ประกาศ
ขาย Summer Garden3 ประกาศ
พราว 3 แจ้งวัฒนะ

Proud III Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
พราว เอ็กซ์ทู
พราว เอ็กซ์ทู

Proud X2

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Proud X222 ประกาศ
ขาย Proud X24 ประกาศ
แอดเดอร่า แจ้งวัฒนะ
แอดเดอร่า แจ้งวัฒนะ

Addera Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
เดอโซน แจ้งวัฒนะ 23

de Zone Chaeng Wattana 23